Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất biệt thự cao cấp riverside , số 239 đường nguyễn duy trinh , p bình trưng, q2 , tp hcm
3
50 tỷ 496 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Homyland Riverside, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị Trí Đắc Địa , Có Bảo vệ 24/24 . Khu Dân Trí Cao Yên Tỉnh , 50m Ra Đường NGUYỄN DUY TRINH , Bán Kính 500m Xuân Quanh Đầy Đủ Tiện Ích.
DT : 500m². ( Ngang 12,8m . Dài 39 )
Pháp Lý : Sổ Hồng Riêng Công Chứng Ngay.
Hướng Đông Bắc
Giá Bán : 51tỷ. Thương Lượng Cho khách Thiện Chí.
A/c Quan Tâm Xem Vị Trí LH Zalo : C MAI
3 nền đất 182m2 và 432m2 giá chủ đất cần bán dự án đh bách khoa quận 9, giá cạnh tranh nhất
5
26.43 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán 1 trong 3 nền đất thuộc dự án đại học Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp phường Phú Hữu Quận 9, TP. Thủ Đức, sổ đỏ.

- Nền 1 diện tích 7x33m= 231 m², giá 67.5 tr/m², đường 12m giá tốt cần bán.
- Nền 2 diện tích 14x32m = 448m², giá 59 tr/m².
- Nền 3 diện tích 12 x 36 = 432m² mặt tiền sông đẹp, giá 78 tr/m²

Dự án đh Bách Khoa có địa thế đẹp nhất quận 9, gồm 2 lối vào Đỗ Xuân Hợp và ...
Bán nhanh đất lđh khu abc chỉ 77tr/m2 dt 10x30m.  0909 460 *** đức
5
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nhanh đất Làng Đại Học khu A Phước Kiển, Nhà Bè.
Khu vực xây dựng tự do, tiện xây biệt thự, phòng trọ cao cấp, nhà hàng.
Tiềm năng tăng giá cao khi hầm chui hoàng thành, Nhà Bè lên quận đầu tiên trong các Huyện.
Diện tích: 10x30m.
Giá chỉ: 77tr/m² còn TL.

LH: Đức.
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp tại kdc gia hoà. dt 13x16m giá 20.7 tỷ  sổ đỏ riêng
8
20.7 tỷ 208 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Bán Nhà Đất Tại KDC Gia Hoà - Với Giỏ Hàng Lớn và Nhiều Lô Giá Tốt Mua Đầu Tư Sinh Lời Nhanh Chóng.

Do quy định của trang BĐS này chỉ cho đăng duy nhất 1 sản phẩm nên e xin giới thiệu đến quý vị khách hàng 1 lô tiêu biểu trong giỏ hàng của e như sau:

- Vị Trí: Lô Góc 2 mặt tiền đường rộng 16m
- DT: 13 x 16m
- Giá: 20.7 tỷ có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công ...
Hàng hiếm! biệt thự đơn lập mặt sông kdc gia hoà dt 15x20m giá 126tr/m2
7
37.8 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị Trí: Mặt Sông đường rộng 16m
- DT: 15 x 20m
- Giá: 126 tr/m² có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công Chứng ...
Kẹt tiền bán nhanh lô villa kdc bộ công an, đường phạm hữu lầu, giá 66tr/m2.  0909 460 *** đức
7
20.8 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC ven sông Bộ Công An - đường Phạm Hữu Lầu. Nối bờ sông BT Nine South - Lavila giá tốt đầu tư hoặc an cư: 66tr/m².
- DT: 13.7mx23m. Giá: 66tr/m². SP hot.
Sổ hồng cầm tay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
Còn thương lượng khánh thiện chí.
LH: Đức.
Bán đất biệt thự góc song lập, 215m2, kdc đông thủ thiêm 11x20m, xd hầm + 4 tầng  giá 99 tr/m2
7
21.29 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc biệt thự song lập KDC Đông Thủ Thiêm.

Diện tích: 215m² - 11x20m.
Xây song lập, lùi trước 3 sau 2, hông 2m.
Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 4 tầng.
Vị trị đường thông 2 đầu.
Giá bán tốt: 99 tr/m² - 21,285 tỷ.
Giá thương lượng trực tiếp chủ.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi KDC Đông Thủ Thiêm.
VP: BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.
Chuyên bán đất nền sadeco nggt lk pmh, dt 12.5x20m, sổ hồng riêng, giá tốt nhất 114tr/m2 ~ 28,5 tỷ
7
28.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Chuyên bán đất nền Sadeco NGGT LK PMH, DT 12.5x20m, sổ hồng riêng, giá tốt nhất 114tr/m² ~ 28,5 tỷ.

Vị trí dự án ngay ngã 4 Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu Thọ, kế bên KDC Him Lam, tiện kết nối về Quận 1, Q8, 10, 5,.. Giá bán hiện so với các khu vực xung quanh rẻ hơn 20 - 30%.

1/ Lô Đất DT 250m² (12,5x20).
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán 28,5 Tỷ (114tr/m²).

2/ Lô đẹp view công viên:
DT 250m² ...
Bán đất biệt thự song lâp dt 11x21.5 dư án thế kỷ 21 ngay trung tâm hành chính thủ đức cũ
6
41.3 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 11x21.5m 236m².

Xây dựng trệt, 2 tầng, áp mái.

Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.

Giá bán 175tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Bán gấp đất mt đường nguyễn địa lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta,dt 7x18,5m,sổ hồng chính chủ
3
31.08 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp đất MT đường Nguyễn Địa Lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta, DT 7x18,5m, sổ hồng chính chủ, giá bán tốt nhất khu vực, Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ biết thêm chi tiết.
Bán ô góc 2 mặt tiền biệt thự đông hùng thắng, phường bãi cháy. khu trung tâm
7
40.26 tỷ 592 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Bán ô đất biệt thự Đông Hùng Thắng phường Bãi Cháy.
- Khu trung tâm, sầm uất, gần biển, khu du lịch.
- Diện tích: 592m² MT 25m.
- Ô góc 2 mặt tiền.
- Giá 68 tr/m².
- Xung quanh nhà hàng, khách sạn, gần hồ, gần biển.
LH: .
Nhận full bảng giá đất giỏ hàng chuyển nhượng kdc phú nhuận tại đây. giá từ 68tr/m2  73tr  90tr
21
21.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận full bảng giá 50 nền biệt thự tất cả các khu tại KDC Phú Nhuận đang bán ra thị trường cập nhật mới nhất tại đây.
+ Nền J - đường 12m - 300m² - 73tr/m².
+ Nền B - Đường 12m - 290m² - 85tr/m².
+ Nền E - Đường 20m - 333m² - 93tr/m² TL.
+ Nền C1 - Đường 12m - 300m² - 86tr/m².
+ Nền O1 - Đường 12m góc 2 MT - 268m² - 88tr/m².
+ Nền O2 - Đường 12m - 385m² - 75tr/m².
+ Nền H2 - Đường 659 (20m) - ...
Giảm sâu 10 tỷ! bán gấp đất góc 2mt bình lợi, dt 18x18m, khu biệt thự cao cấp compound, p13, bt
3
36.5 tỷ 281 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Hòa, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Giảm sốc 10 tỷ bán gấp lô đất 2 mặt tiền view sông khu compound biệt thự cao cấp P13, Bình Thạnh.

+ Diện tích: 18 x 18m, 281m² vuông vức, pháp lý chuẩn.

+ Lợi thế: 2 mặt tiền thoáng gần sông nằm trong khu biệt lập an ninh, dân trí cao.

+ Vị trí hiếm: Khu Bình Lợi Khu biệt thự chuẩn compound đẳng cấp Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 15 phút.

+ Tiềm năng: Rất thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, đầu ...
Bán 3 lô đất nền giá tốt kdc kim sơn q7 dt 5x20m, 10x20m, xd tự do, lk himlam, giá 125tr/m2
5
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Chính chủ bán đất nền dự án KDC Kim Sơn Q7 - giá tốt nhất thị trường. Cách Lotte Mart 500m, Vivo City 500m. Về Q1 5'. Cách KDC Him Lam 500m. Cách PMH 1Km, xung quanh đầy đủ tiện ích, Thích hợp mua ở đầu tư, để ở. Liên hệ ngay xem đất: (Quang Vũ).

Đất nền nhà phố còn 2 lô.
1// DT 5x20m (100m²) giá 17,5 Tỷ (175tr/m²).

Đất nền biệt thự còn 2 lô.
1/ DT 10x20m (200m²) giá 25 Tỷ (125tr/m²).
2/ DT ...
Da thủ thiêm villa  nền đất nhà phố + biệt thự đang chào bán, giá cập nhật mới nhất! 0938 825 ***
3
39.1 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất nền DA Thủ Thiêm Villa!
Thủ Thiêm Villa đáng được chọn để làm nơi an cư, nghỉ dưỡng cho đại gia đình bạn!
Mời xem vị trí dự án trên Google Maps:

https://maps.app.goo.gl/cW6i9or73gM6oLas5

10x23m đối diện CV trung tâm, đường số 87 thông: 170tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu xem đất, tìm hiểu pháp lý và khảo sát vị trí thực tế vui lòng gọi cho em, SĐT: .
Rổ hàng độc quyền đất nền dự án kdc phú nhuận 100triệu/m2 238m2 đường 20m, liên phường, plb tp. hcm
7
24 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, với diện tích phù hợp từ 240 - 600m², giá giao động 73 - 130 triệu / m². Khu vực thuận lợi, mặt tiền rộng 13 - 20m, đường 12 - 20m phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

+ Vị trí đắc địa với không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên đối diện Globalcity.
+ Gần các trung tâm ...
Bán lô góc hoa hậu trục đường chính 24m, dt 253,7m2 giá tốt chỉ 95 tr/m2.  0949 133 ***
4
24.1 tỷ 253 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt ngân hàng, chủ bán lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay trục đường chính KDC Cát Lái thuộc khu đô thị Cát Lái 152,9ha.
Tiện ích xong quanh đầy đủ gồm (cụm trường học các cấp, trường đại học UMT, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).

Diện tích khuôn viên: 12,9x20m vạc góc còn 253,7m², vỉa hè rộng, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm, thích hợp mua để làm tài sản đầu tư ...
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Bán gấp kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 54 triệu / m2, 448 m2, q9, hcm vị trí đẹp
6
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có Pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House ...
* hàng hiếm  68tr/m2 *** bán đất kdc phú nhuận chỉ 68tr/m2  dt 16x25 ( 410m2 )
5
27.88 tỷ 410 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Thông tin lô đất như sau :

- Diện tích : 16 x 25 ( 410m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Bắc
- Xây dựng : 1 trệt + 2 lầu, xin được hầm
- Gần Global City, cao tốc, Ga Metro Thủ Thiêm - Long Thành

* Giá bán : 68tr/m² - Tổng tiền : 27,88 tỷ
* Liên hệ : Cường để gặp chủ thương lượng
Từ 120 tới 140 của 573

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm