Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự thanh bình  sát biển long cung  sun world  sở hữu lâu dài
6
29 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Biệt thự Thanh Bình, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Lô đất tọa lạc tại khu biệt thự Thanh Bình TP. Vũng Tàu, ngay sát bãi tắm Long Cung, khu vực nổi tiếng với không gian biển trong lành, yên tĩnh và cộng đồng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp. Đây là vị trí lý tưởng để xây dựng biệt thự biển, villa nghỉ dưỡng hoặc homestay cao cấp phục vụ du lịch.

Thông tin chi tiết.

- Giá bán: 29 tỷ.

- Diện tích: 322.5m² (15m x 22.3m) thổ cư 100%.

- Vị trí: Lô góc ...
Nền biệt thự đồi kqh dic an sơn đà lạt, 2 mặt tiền view hướng thung lũng thông
6
25 tỷ 391 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Đồi An Sơn, P.4, Tp.Đà Lạt, LĐ

Nền biệt thự đồi KQH DIC An Sơn Đà Lạt, 2 mặt tiền view hướng thung lũng thông
Diện tích: 391,8m² (18m * 22m) Đất ở đô thị
Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên công chứng
Lộ giới: Đường nhựa KQH 12m, hẻm sau 4m
Hướng: Đông Bắc
KQH DIC An Sơn chỉ với 62 nền biệt thự đồng bộ, tọa lạc trên đỉnh đồi An Sơn, thế đất cao nhưng bằng phẳng view thung lũng thông không bị che chắn. Vị trí cách Hồ Xuân Hương ...
Nền biệt thự kqh golf valley, đi bộ ra hồ xuân hương 400m
5
43 tỷ 363 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bùi Thị Xuân, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

Nền biệt thự KQH Golf Valley, đi bộ ra Hồ Xuân Hương 400m
Diện tích đất: 363m² ( 14m * 25,9m) toàn bộ đất ở đô thị.
Pháp lý: sổ hồng riêng sang tên công chứng.
Lộ giới: đường nhựa KQH rộng 10m xe hơi tránh nhau thoải mái.
Hướng: Đông Nam
Vị trí cách Hồ Xuân Hương tầm 400m, khuôn viên đồng bộ, cộng hưởng tiện ích nghỉ dưỡng cao cấp từ tổ hợp HAUS Đà Lạt đang xây dựng.
Giá chào bán: 43 tỷ
Liên ...
Bán đất đường nguyễn khắc viện, khu saphia, vị trí đẹp sát ngay khu qh công viên biển, giá tốt
3
21.2 tỷ 157 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Khắc Viện, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ chào bán đất mặt tiền đường Nguyễn Khắc Viện, nằm trong khu đô thị Saphia với lòng đường 15m vỉa hè 9m, nằm sát ngay khu đang QH công viên biển, gần bãi tắm. Trục đường vip.
- Diện tích: 157.5m² ngang 5m, hướng Tây Nam.
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng cá nhân.
- Giá chào bán: 21.5 tỷ, bán đến công chứng.
- Liên hệ Trung để xem BĐS và thương lượng chính chủ: .
Bán gấp đất nền sài gòn mystery quận 2 liền kề đảo kim cương 7x18m, giá 265tr/m2 full thuế phí
6
33.39 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất thuộc khu compound Sài Gòn Mystery Quận 2.
Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.
Khu compound an ninh tuyệt đối.

Lô LK4, vị trí đẹp, 7x18m, giá 265tr/m², hướng TB đối diện khu biệt thự đường thông ra Lê Hưũ Kiều.
Sổ hồng riêng.
Xây dựng 1 hầm 4 lầu.
Ngoài ra, còn hỗ trợ tư vấn theo yêu cầu cho khách hàng tham khảo.
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Bán đất biệt thự  villa thủ thiêm, q2  322m2 (14 x 23m)  giá 48,3 tỷ
3
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ TẠI VILLA THỦ THIÊM QUẬN 2
Diện tích: 14x23m (322m²)
Hướng nhà Đông Nam
Đường 12m
Cạnh sông Sài Gòn thoáng mát
Đường nội khu yên tĩnh
Giá 48,3 tỷ (150 triệu/m²)
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Quý khách quan tâm liên hệ: Duy Phú/zalo để xem đất
Cần bán nhanh 200m đất nền liên phường quận 9, giá 78 tr/m2 đối diện công viên
8
24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí ngay góc Liên Phường với Đỗ Xuân Hợp, Global City..
Diện tích 200m² ngang 10m.
Trục thông.
Giá: 78 tr/m²
Đối diện công viên
Pháp lý : tốt

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ giá tốt.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Chính chủ cần bán biệt thự 425m2 thương phẩm sang tên sổ đỏ, sát đường trục chính 24m kđt hà phong
6
23.38 tỷ 425 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự 425m² khu đô thị Hà Phong
- Sổ đỏ chính chủ, đất thương phẩm sang tên ngay không phải xây dựng nhà, tự thiết kế xây dựng
- Đường rộng 11m, cách trục chính 24m chỉ 20m, mặt tiền 20,5m
- Vị trí đắc địa, khu dân cư đông đúc, dân trí cao
- Giá rẻ nhất khu vực chỉ 55tr/m có thương lượng
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ em Thắng VP BĐS Thịnh Vượng. ĐT/Zalo để đi xem ...
Bán đất gia hoà  7x25m, mặt tiền đường huy cận 30m, vị trí kinh doanh hiếm
13
25.38 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền Huy Cận - trục kinh doanh chính KDC Gia Hòa.

Lô đất tọa lạc trên trục Huy Cận tuyến kinh doanh trung tâm của KDC Gia Hòa, lộ giới 30m, vỉa hè rộng, lưu lượng xe qua lại cao, phù hợp khai thác thương mại lâu dài.

Diện tích: 7 x 25m (175m²).
Kết cấu xây dựng: Xây dựng nhà phố, hoàn công đầy đủ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây dựng ...
Bán nền 7.5x20m mặt tiền đường số 7 kđt apak  giá 250tr/m2
3
37.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Còn sót lại 1 nền duy nhất mặt tiền đường số 7 ngay sát đường Song Hành, thuộc khu A KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích 7.5x20m CN 150m².
- Sổ hồng cá nhân.
- CTXD: Hầm 4 tầng.
- Đường 20m có vỉa hè thông thoáng, khu vực xây kín đồng bộ khang trang, sang trọng.
- Giá bán 250 triệu/m² cho khách thanh toán nhanh.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ.
Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

- Khu vực đẹp, thoáng đãng
- Diện tích vừa đủ để xây dựng theo ý thích
- Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh
- Đầy ...
Bán dn tại dự án huy hoàng, 48 tỷ, 160m2, mặt tiền 8m, pháp lý đầy đủ
3
48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh đang chờ chủ nhân mới với diện tích 160m² và mặt tiền 8m. Pháp lý đầy đủ giúp yên tâm cho mọi giao dịch. Giá chỉ 48 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.
+ Diện tích: 160m²
+ Mặt tiền: 8m
+ Pháp lý: đầy đủ

Liên hệ ngay để biết thêm ...
Chỉ 200 triệu/m2 sở hữu đất 10x20 tại khu đô thị an phú an khánh q2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất biệt thự KĐT An Phú An Khánh - Quận 2
- diện tích 10x20 vuông vứt
- giá 200tr/m2
- vị trí gần Lương Đình Của , trung tài chính mới thủ thiêm , tiềm năng tăng giá lớn
Chính chủ bán đất 4 lô liền kề mặt tiền võ chí công, đà nẵng
4
38 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Quý City, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ bán đất 4 lô liền kề MT Võ Chí Công (nối dài) khu đô thị Hòa Quý City, bao thuế 2%.
Diện tích: 400m², 100m²/lô.
Giá: 95tr/m².
Hỗ trợ vay 3 bên.
Liên hệ chính chủ: .
Bán lỗ giá 22 tỉ ô đất khách sạn hạ long marina đối diện bãi tắm dt 3000m2,  0914 043 ***
4
22 tỷ 3000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hạ Long Marina, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Như tiêu đề tôi bán lỗ ô đất khách sạn đã mua từ 2005.
DT: 3000m² - Quy hoạch xây 20 tầng.
Nằm trong khu đô thị Hạ Long Marina - Đầy đủ các hệ tiện ích nghỉ dưỡng Cao cấp nhất.
Bãi biển riêng, trung tâm thương mại, cửa ngõ Hạ Long...
Nay bán 22 tỉ - Cho người có nhu cầu.
Gọi tôi - Cường (môi giới không làm phiền).
Để lại tin nhắn nếu tôi chưa nghe máy.
Chính chủ bán gấp biệt thự sadeco vivo city q. 7, dt 12.5x20m (250m2) giá đầu tư 26.5 tỷ, sổ hồng
9
26.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần tiền Kinh doanh, Bán nhanh lô Đất biệt Thự Khu dân cư Sadeco nghỉ ngơi giải trí, P. Tân Phong, Quận 7.

- Diện tích đất 12,5 x 20 = 250m².
- Đường số 12m.
- Pháp lý. Sô hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giấp phép xây dựng: Hầm trệt 2 lầu sân thượng.
- Giá bán: 26.5 tỷ thương lượng giá mềm so với các lô xung quanh 1 tỷ đồng.

Liên hệ: Mr Quý em xin cảm ơn!

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m, ...
Bán 160m2(8*20m) đất nền thạnh mỹ lợi, quận 2, da huy hoàng, đường 63tml, shr, view nhìn sông sg
5
49.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán lô đất nền dự án Huy Hoàng, trục đường 63-TML, view nhìn sông Sài Gòn, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức
- Diện tích đất: 8*20m
- Sổ hồng riêng