Bán đất gia hoà 7x25m, mặt tiền đường huy cận 30m, vị trí kinh doanh hiếm

Đăng: 17/05/2026
Giá: 25.38 tỷ
175 m2

Bán đất mặt tiền Huy Cận - trục kinh doanh chính KDC Gia Hòa.

Lô đất tọa lạc trên trục Huy Cận tuyến kinh doanh trung tâm của KDC Gia Hòa, lộ giới 30m, vỉa hè rộng, lưu lượng xe qua lại cao, phù hợp khai thác thương mại lâu dài.

Diện tích: 7 x 25m (175m²).
Kết cấu xây dựng: Xây dựng nhà phố, hoàn công đầy đủ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây dựng showroom, văn phòng, spa, nhà hàng, studio, dịch vụ cao cấp.
Khu dân cư hiện hữu, cộng đồng cư dân thu nhập cao, nhu cầu dịch vụ sẵn có, dễ khai thác và giữ giá.

Giá bán:
25,38 tỷ (tương đương ~145 triệu/m²).
Thương lượng cho khách thiện chí, làm việc trực tiếp.

Nguồn cung đất mặt tiền Huy Cận rất hiếm, giá trị khai thác ổn định và tiềm năng tăng trưởng dài hạn.

Đức Lê (Call/Zalo).
Làm việc trực tiếp chủ - hỗ trợ thông tin & xem đất thực tế.
Chuyên nhận ký gởi nhà đất KDC Gia Hoà.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Gia Hòa
Giá: 25.38 tỷ
Diện Tích: 175 m2
Đường Trước Nhà: 30 mm
Mặt Tiền: 7 mm
Mã Đăng Tin: 26706494
Ngày Đăng: 17/05/2026 - 31/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ