Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án tại euro village 2, 25 tỷ vnd, 300m2, đà nẵng
7
25 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village 2, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất nền dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 10, Phường Hòa Xuân, Đà Nẵng (cũ: Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng) là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn.
- Diện tích: 300m², giá: 25 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Mặt tiền rộng 12m, ngõ vào 7.5m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
- Thiết kế khu biệt thự và nhà phố hiện đại.
- Có các tiện ích như bể bơi, khu vui chơi giải ...
Cần bán nhanh lô góc kiến á  đường liên phường  quận 9 giá tốt 85 tr/m
6
34 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City Quận 2.
Di chuyển về trung tâm tầm 25 phút...

Lô góc trục: 16m ngay liên phường vô tầm 50m.
Đối diện sông , công viên
Diện tích: 400m
Ngang 19m
Giá: 85 tr/m².

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 9.
Bán lô đất mặt tiền đường số 10 khu himlam quận 7, dt 10x20m  giá 40 tỷ tl
3
40 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường số 10 khu Himlam phường Tân Hưng quận 7. DT: 10x20.
Vị trí đón cầu Nguyễn Khoái từ quận 1 qua.
Đường rộng 16m có lề đường xe hơi đậu thoải mái.
Cạnh trung tâm mua sắm Lotte quận 7.
Siêu ngon! ban lô biệt thự nam long trần trọng cung 10 x 22m, giá 30.3 tỷ
4
30.3 tỷ 217 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Siêu ngon! Ban lô biệt thự Nam Long Trần Trọng Cung 10 x 22m, Giá 30.5 tỷ
Lô góc 2 mặt tiền đối diện công viên cực kỳ hiếm có tại kdc Nam Long Trần Trọng Cung quận 7.
- DT: 10 x 22m, công nhận 217m, chỉ còn 1 lô duy nhất vị trí đẹp, giá tốt nhất khu đó
- Giá: 30.3 tỷ
- LH: Minh Hải để năm thông tin chi tiết.
Đất nền 2 mt phú mỹ hưng q7. dt 12,5m x 20m, 32 tỷ. gần đh rmit, tôn đức thắng, lotte mart
5
32 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Tiến Asia trân trọng cảm ơn quý vị đã xem và lưu tin.. Quý vị vui lòng gọi để nhận được nhiều thông tin pháp lí. Và nhiều SP BĐS phù hợp.

Quận 7 ngay KDC Giải Trí Nghỉ Ngơi, Phú Mỹ Hưng. Nguyễn Văn Linh, ngay trung tâm thương mại VIVO CITY, nơi dừng chân lí tưởng. Cuộc sống văn minh thiện lành. Đất hiếm, lô góc 2 mặt tiền, tọa lạc mặt tiền đường số 14 Nguyễn Văn Linh, khu dân cư cao cấp phường ...
Đất biệt thự đường giáng hương 10, euro village 2 giá tốt
4
26.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village 2, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Vị trí B2.13 lô 17 trên Giáng Hương 10, khu Euro Village 2.
Diện tích: 300m²/lô (12m x 25m).
Hướng: Tây Nam.
Vị trí đẹp nằm trên trục chính, phù hợp xây biệt thự hoặc đầu tư.
Khu vực dân cư hiện hữu, pháp lý rõ ràng (sổ hồng).
Giá bán: 87 triệu/m² (có thể thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Liên hệ Thọ: để xem đất & làm việc trực tiếp.
Xin cảm ơn quý khách đã quan tâm!
Lô góc biệt thự vip  kđt mới vĩnh hoà, nha trang
5
22.96 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC BIỆT THỰ VIP KĐT MỚI VĨNH HOÀ, NHA TRANG

Thông tin
306,2m² ngang 12,6m ôm góc 34,45m
Lô góc 2 mặt tiền, cực thoáng

Vị trí & hướng
Tây Bắc đường Phạm Văn Đồng (29m)
Đông Bắc đường Trần Đăng (16m)

Giá trị
KĐT lấn biển đẳng cấp, hạ tầng đồng bộ
Gần La Luna khu vực tăng trưởng mạnh
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng / giữ tài sản

Pháp lý
Sổ hồng sang tên nhanh

Giá ...
Chính chủ bán đất mặt tiền đường quách giai  diện tích 8x20m  giá bán 34,4 tỷ
3
34.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 8x20m đường Quách Giai rộng 24m.
Quy hoạch xây dựng: Hầm, Trệt, 2 Lầu, Sân thượng.
Giá bán: 215 triệu/m².
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đồng bộ.
Pháp lý: Chuyển nhượng sổ hồng + HĐ với CĐT ThuThiemGroup.
Liên hệ: Hảo.
Văn phòng ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng "hiếm" chỉ 220tr/m2 khu saigon mystery villas cạnh đảo kim cương q2
6
30.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng hiếm chỉ 220tr/m² khu Saigon Mystery Villas cạnh Đảo Kim Cương.
+ Vị trí đắc địa: Saigon Mystery Villas tọa lạc tại trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, cạnh Đảo Kim Cương Quận 2, bên sông Sài Gòn, cách quận 1 chỉ 15 phút.
+ Khu vực tăng trưởng mạnh: Tọa lạc trong vùng kinh tế phát triển, hạ tầng hoàn thiện với các tuyến giao thông lớn có tuyến Metro giúp di chuyển ...
Bán lô liền kề biệt thự b2.9  song song minh mạng  nam hoà xuân  cặp hiếm duy nhất
3
21 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô liền kề biệt thự B2.9 - song song Minh Mạng - Nam Hoà Xuân - cặp hiếm duy nhất.
- DT 300m² ngang 15m hướng Đông Nam.
- Có 2 sổ mỗi lô 150m².
- Vị trí đẹp, gần block thương mại.
- Thích hợp xây villa biệt thự.
- Giá 21 tỷ.
- LH nắm chủ (uỷ quyền nhận cọc).
Cảm ơn anh chị đã đọc tin.
Bán nhanh lô góc 400m ngang 20m gần global city đối diện công viên lớn, sông giá tốt
8
34 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô biệt thự với bề ngang khủng 16m KDC Phú Nhuận - Liên Phường, P Phước Long B, Quận 9.
DT: 400m ( góc 2 mt )
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: SHR.
Vị trí: Đối diện công viên.
Giá: 85 tr/m²

Ngoài ra còn nhiều nền giá tốt khác.

Liên hệ nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Cần bán nhiều sản phẩm làng đại học abc. nhà 7 x 20 giá 12,8 tỷ  0938 263 *** phát
5
21.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán các sản phẩm của làng đại học ABC như sau:
5 x 20 =100m² giá 9,5 tỷ
7 x 20 =140 m² giá 13,9 tỷ
7 x 30 =210m² giá 17,8 tỷ
10 x 20 =200 giá 90tr/m2
10 x 30 =300m² giá 85tr/m2
9 x 52 =468 giá 70tr/m2
Sản phẩm nhà
10 x 30 Lê thị kỉnh giá 42 tỷ
Và nhiều sản phẩm khác
Lh gặp phát
Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô đất villa thủ thiêm 230m2 giá 150tr/m2
9
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CẦN BÁN NHAH LÔ ĐẤT CHÍNH CHỦ DỰ ÁN VILLA THỦ THIÊM
Lô Đất: 230m² Giá 150tr/m2
Mọi chỉ tiết xin liên hệ qua sàn giao dịch: Thành Tâm Land
Địa chỉ:Đường D2 , P. Bình Trưng, TP. HCM.
- kiểm tra pháp lý trước khi giao dich, tránh tranh chấp.
- Tư vấn thông tin chính xác, thông tinquyhoạch xây dựng.
- Thông tin bảo mật, chuyên nghiệp.
Liên hệ: (Giám Đốc Dự Án)
Bán lô cặp đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải tp.nha trang giá 145 tr/m
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường Thích Quảng Đức khu đô thị VCN Phước Hải tp.Nha Trang giá 145 tr/m
DT: 220m ngang 10m
Hướng Đông, cặp sạch đẹp
Khu vực dân cư rất đông, phù hợp xây văn phòng, căn hộ cho thuê, kinh doanh đa nghành nghề.
Giá: 145 tr/m
Liên hệ: em Bảo
#Nhadatnhatrang, #bannhanhatrang, #bandatkdtnhatrang, #duannhatrang #datbiennhatrang
Bán đất biệt thự 900m2 tại khu đô thị mới nam vĩnh yên, 32,5 triệu, giá tốt
3
32.5 tỷ 900 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Nam Vĩnh Yên, X.Thanh Trù, Tp.Vĩnh Yên, VP

Cần chuyển nhượng khu đất nền dự án tại Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, phường Vĩnh Yên, Phú Thọ. Vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ, phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác kinh doanh lâu dài.

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 900m²
Mặt tiền: 36m
Đường vào rộng: 16,5m, ô tô di chuyển thuận tiện
Pháp lý: Chuẩn chỉ sổ đỏ cất két, giao dịch nhanh
Giá bán: 32,5 triệu/m²

Ưu điểm khu đất:
Quỹ đất rộng, mặt tiền ...
Bán nhanh đất nền dự án everich 3 đối diện chung cư, 8x18m, giá 21 tỷ, hướng bắc,  0901 424 ***
5
21 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The EverRich III, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

BÁN NHANH LÔ ĐẤT NỀN DỰ ÁN EVERICH 3, QUẬN 7
Mã Lô: A2 Đối diện 9 block chung cư

DT: 8x18m (144 m²)
GPXD: Trệt + 3 lầu.
Hướng Bắc
Giá bán: 21 Tỷ
LH: Mr. Sơn để tư vấn thêm
Bán đất góc 2 mặt tiền đường số 56, kdc đông thủ thiêm, q2, diện tích 11mx21m, 214m2, giá 33,99 tỷ.
4
33.99 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Góc 2 mặt tiền đường số 56 thuộc Dự án KDC Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích : 214m ( 11m x 21m )
- Hướng Đông Nam.
- Đường thông 16m có vỉa hè 3m.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, gần bể bơi, khu vui chơi thiếu nhi, sân tennis. ...4 Gần Công Viên Dự Án , trường học, chợ...
- Pháp lý sổ hồng riêng, full thổ cư, công chứng đăng bộ sang tên nhanh gọn.
Bán đất kdc phú nhuận quận 9, lô góc 2 mặt tiền đường 20m, giá 95 tr/m2, dt 14,5x19m
3
25.27 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Phú Nhuận Quận 9, vị trí đẹp nằm nối 2 tuyến đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
- Sổ đỏ cá nhân chính chủ bán.
- Đất gần trục chính ra đường Liên Phường, vị trí thoáng đẹp.
- Diện tích 266m² (14,5x19m).
- Lô góc 2 mặt tiền đường, đường 20m và đường 16m.
Hướng: Đông Bắc, Tây Bắc.
+ Giá bán: 95 tr/m².
Và còn nhiều lô vị trí đẹp...
- Liên hệ để cung cấp thông tin chính xác ...
Lô góc cực đẹp ngã tư đường số 3 lạc an hà quang 1, gần đường vành đai 2 đối diện sun group
5
20.38 tỷ 163 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc cực đẹp ngã tư đường Số 3 Lạc An Hà Quang 1, gần đường Vành Đai 2, đối diện dự án SunGroup.
- Diện tích: 163m2
- Lô góc ngã tư đường Số 3 Lạc An (lộ giới 20mét) gần sông ngay đường Vành Đai 2, đối diện dự án SunGroup.
- Xây dựng 4 tầng, 1 hầm, 1 tum. Phù hợp xây toà căn hộ, spa, văn phòng.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Thương lượng).

- Liên hệ - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán gấp lô đất biệt thự biển đồi ngọc tước 2, vũng tàu, dt 482,3m2, giá chỉ 29 tỷ thương lượng
10
29 tỷ 482 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đồi Ngọc Tước II, P.8, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán lô đất biệt thự biển Đồi Ngọc Tước 2, Vũng Tàu, 482,3m². Cách biển 500m, siêu thị Lotte 300m, công viên biển Thùy Vân 500m.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 482,3m² (ngang 15m), đất đẹp.
Vị trí: Khu biệt thự vip nhất Vũng Tàu, đường vỉa hè rộng 13m, cách bãi tắm 200m, ngay quảng trường 1.500 tỷ sắp hoàn thành.
Hướng: Đông Nam, hướng biển, không khí trong lành, mát mẻ.
Giá bán: 29 tỷ (thương ...
Từ 500 tới 520 của 564

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm