Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất biệt thự biển đồi ngọc tước 2, vũng tàu, dt 482,3m2, giá chỉ 29 tỷ thương lượng
10
29 tỷ 482 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đồi Ngọc Tước II, P.8, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán lô đất biệt thự biển Đồi Ngọc Tước 2, Vũng Tàu, 482,3m². Cách biển 500m, siêu thị Lotte 300m, công viên biển Thùy Vân 500m.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 482,3m² (ngang 15m), đất đẹp.
Vị trí: Khu biệt thự vip nhất Vũng Tàu, đường vỉa hè rộng 13m, cách bãi tắm 200m, ngay quảng trường 1.500 tỷ sắp hoàn thành.
Hướng: Đông Nam, hướng biển, không khí trong lành, mát mẻ.
Giá bán: 29 tỷ (thương ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 16m gần sông quán trường, gói 4 giá chỉ 47tr/m2 bao hết, chưa phải xây
5
20.63 tỷ 439 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc 2 mặt tiền đường 16m gần sông Quán Trường (chỉ cách 1 căn là đến sông)

Diện tích: 439m²(20x22m vát góc). Hướng Tây và Bắc
Vị trí lô góc tiếp giáp 2 mặt tiền đường đều rộng 16m, thông thẳng ra sông Quán Trường.
Giá : 47 Tr/m² đã bao gồm ép cọc thuế phí tất cả (~20,6 Tỷ)
Chưa phải xây ngay
Liên Hệ xem đất: - Em Hoa
Bán đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 4, giá cực chất 35 tỷ, 165 m2, ngang 10m xây 6 lầu
3
35 tỷ 165 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 165 m², giá chỉ 35 tỷ VND. Mặt tiền rộng 10m, cực kỳ thích hợp cho những ai muốn kinh doanh hay đầu tư. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho quyết định đầu tư. Không chỉ là một mảnh đất, mà còn là cơ hội để xây dựng tương lai. Liên ...
Bán đất góc 2 mặt tiền kqh golf valley sát haus đà lạt, 362m2 đi bộ ra hồ xuân hương
3
48 tỷ 362 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golf Valley Đà Lạt, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán đất góc 2 mặt tiền KQH Golf Valley sát Haus Đà Lạt 362m² đi bộ ra Hồ Xuân Hương.
Diện tích: 362m² (15.7m x 24.6m), đất ở đô thị.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Lộ giới: Đường nhựa 2 mặt tiền KQH lộ giới 12m.
Hướng: Nam, Đông Nam.
Lô đất sở hữu vị trí góc 2 mặt tiền còn sót lại tại KQH Golf Valley khu trung tâm cao cấp bậc nhất Đà Lạt, ngay sát Haus và tập trung nhiều khách sạn, biệt thự, nhà hàng ...
Chính chủ gửi bán lô đất kdc phú nhuận vị trí cực đẹp giá chỉ 75.5tr/m2
3
20.39 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền dự án KDC Phú Nhuận.
DT 15x18 cn 270m2
Giá 75.5tr/m².
Hướng Tây Bắ
Pháp lý sổ hồng riêng công chứng liền.
Liên hệ Gặp Tín (zalo, viber).
Ngoài ra bên em còn rất nhiều sản phẩm diện tích và giá đa dạng của các dự án dọc trục Liên Phường như Nam Long, Kiến Á, Sở Văn Hóa Thông Tin, Hưng Phú, Mẫu giáo Trung ương, Bách Khoa, Thời Báo Kinh Tế...
Địa chỉ Công ty ...
Đất giáo dục  xây trường mầm non  tiểu học  trung học cơ sở
5
49.39 tỷ 3087 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chào bán đất giáo dục mục đích xây trường mầm non tại khu đô thị Vinhomes Ocean Park 1.

Vị trí: Nằm trong khu đô thị Ocean Park cạnh trung tâm thương mại Vincom.
Thửa đất nằm ở vị trí lô góc, 2 mặt đường lớn.

Diện tích: 3087m², được qui hoạch xây trường mầm non, mật độ xây dựng 40%.

Sổ cấp 50 năm, thời hạn đến năm 2068, đã có.
GPXD.

Giá chuyển nhượng: 16tr/m² (49 tỷ 392tr).
Cần bán lô đất biển khu đô thị saphia, khuê mỹ, ngũ hành sơn, đà nẵng
3
21 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Saphia, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (117 tin đăng)
Thông tin:
- Diện tích: 7x20m = 140m²/1 lô.
- Hướng: Đông.
- Đường 10m, lề mỗi bên 5m.
- Đất biển cách bãi tắm Sơn Thủy 300m, cắt ngang con đường Minh Mạng, song song với Võ Nguyên Giáp.
- Resort, khách sạn 5* bao quanh (Resort Crown, Furama, Hyatt, Marriot). Cách trung tâm thương mại Quốc tế VV Mall 300m.
- Giá bán: 21 tỷ.
- Liên hệ: Mr. Hà Hùng Long gặp chủ.
- Nhận ký gửi đất biển Đà Nẵng.
Bán gấp đất nền dự án tại làng đại học abc, dt 10x30m(300m2) giá 77tr/m2.  0909 460 *** đức
6
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự or CHDV - Làng Đại Học Phước Kiển.
- DT: 10 x 30m (300m²) xây tự do.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- KDC được phép xây dựng tự do, cách nút giao Nguyễn Văn Linh | Nguyễn Hữu Thọ 800m, bên Cạnh Phú Mỹ Hưng Quận 7.
- Giá: 77 triệu/m².
LH: Đức thương lượng.
---------------------------------------
Cty bđs Khang Thịnh.
Chuyên mua bán, cho thuê BĐS Nam SG.
Lô biệt thự mới ra thị trường, đơn giá rẻ nhất phú nhuận chỉ với 68tr/m2. sổ hồng riêng, hỗ trợ vay
17
27.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự mặt đường 12m, vị trí gần trục chính Liên Phường, 659, 250. (Liền kề Khu The Global City).
- Diện tích: 16m x 25m =400m².
- Giá chỉ 68t/m2
- Sổ hồng riêng cá nhân.

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: gặp Thành Trung.
- Chuyên nhận ký gửi - mua bán chuyển nhượng BĐS Phú Nhuận.
- Làm việc trực tiếp chính chủ.
- Hỗ trợ miễn phí ...
Hàng hiếm  bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền khu 1, an viên nha trang. 182,5m2 x 120tr/m2.
3
21.9 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m khu 1 tại An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 182,5m².
- Mặt tiền: 12m
- 13,5m giao với 26m.
- Hướng: Tây Bắc.
- GIÁ BÁN: 120tr/m².
* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Cảm ơn anh chị đã quam tâm.
Chính chủ bán cặp đất đường lê hy cát  thông sông khu đt nam việt á, ngũ hành sơn, đà nẵng
3
22.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Nguyệt (6 tin đăng)
Cặp đất đường Lê Hy Cát có vị trí đẹp, giá tốt
- Diện tích: 200m² (10x20)
- Hướng: Tây Bắc (nhìn về trung tâm thành phố Đà Nẵng)
- Lòng đường 7.5m; vỉa hè mỗi bên 4m
- Giá bán: 22.x tỷ (thương lượng chính chủ)

- LH xem đất:
- BĐS NguyetLand - 167 Đoàn Khuê - khu ĐT Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng.
- Nhận ký gửi mua - bán - Cho thuê nhà & đất TP Đà Nẵng & các vùng lân cận.
Chào bán cặp đất đường nguyễn phước lan đảo 1, giá 39,x tỷ với diện tích 200m2, vị trí cực kì đẹp
5
39.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Eco island, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Dự án The Sun City Eco Island cơ hội sở hữu đất Đảo 1 Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

Thông tin lô đất nổi bật.
- Diện tích: 200m².
- Mặt tiền: 10m cực kỳ lý tưởng để kinh doanh.
- Giá bán: 3x tỷ VND.
- Đường trước nhà: 45m hiếm có, phù hợp kinh doanh lớn.
- Pháp lý: Sổ đỏ/sổ hồng đầy đủ.

Tiện ích xung quanh: Khu dân cư sầm uất, gần trường học, công viên, trung tâm thương mại, tuyến giao thông ...
Bán cặp lô mặt tiền ngang 10mét đường số 7 khu đô thị hà quang 2 nha trang giá 87 triệu/m2.
3
20.44 tỷ 235 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán cặp lô mặt tiền ngang 10mét đường số 7 Khu Đô Thị Hà Quang 2 Nha Trang
- Diện tích mỗi lô 117,5m² - Tổng 2 lô 235m² ngang 10m
- Vị trí đường số 7 lộ giới 21mét, kết nối đường Vành Đai 2 và Thích Quảng Đức, trục đường lưu thông chính, phù hợp đầu tư, kinh doanh mọi loại hình dịch vụ.
- Giá bán: 87 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Chính chủ cần bán lô biệt thự euro village 2 view trực diện kênh giá cực kì tốt  0905 599 ***
5
27 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village 2, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Gia đình cần chuyển nhượng lô biệt thự view trực diện kênh trong khu Euro Village Hoa Xuan cao cấp với đầy đủ tiện ích bao quanh
#Với diện tích lên đến 300m² ngang 12m rất phù hợp cho quý anh chị xây cho mình và gia đình 1 căn Villa nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh lưu trú
#Nằm trong khu Compound với 2 chốt bảo vệ 24/7 an ninh cao, xung quanh đầy đủ tiện ích nhà hàng,quán ăn, spa,ngân hàng,cửa hàng ...
Chính chủ chào bán lô đất biệt thự trần sâm 300m2 giá cực kì tốt,  0905 599 ***
7
24.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh Thuận Phước, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Nhanh tay sở hữu lô đất biệt thự tại KĐT Vịnh Thuận Phước, Đường Trần Sâm, Phường Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng. Đất có diện tích 300 m², giá bán 83 triệu/ m².

- Diện tích rộng 300 m², thích hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Mặt tiền 10m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng biệt thự. Căn hộ cao.
- Đường vào rộng 7.5m, dễ dàng di chuyển xe cộ.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Cần bán lô đất mặt tiền nguyễn duy trinh khu vực dự án mười mẫu phường bình trưng đông q2 cũ
15
22.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh 2 lô đất mặt tiền Nguyễn Duy Trinh khu vực dự án Mười Mẫu phường Bình Trưng Đông Q2 cũ. DT 100m² 5mx20m đã trừ lộ giới rồi có lề đường 10m rồi. Giá bán 22,5 tỷ và 23 Tỷ .bớt lộc ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / Zalo .
Cần bán gấp lô đất biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu gia hòa
6
38.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Cần bán gấp lô biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu Gia Hòa.
Lô 1: Diện tích 15 x 20 = 300m², hướng Đông Nam, đường Trịnh Công Sơn, vị trí đẹp, giá 127 tr/m².

Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: Hà Ánh.
VP: 147 Huy Cận, khu dc Gia Hòa.
Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Đất nền dự án đẹp xuất sắc tại khu dân cư thủ thiêm villa, 38,4 tỷ, 240m2
4
38.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là một mảnh đất nền dự án cực chất dành cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 38,4 tỷ VND cho diện tích 240m².
Mặt tiền rộng tới 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư.
Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án xung ...
Bán dn 225m2 tại khu dân cư thế kỉ 21, thạnh mỹ lợi, q2, giá siêu hời 38,3 tỷ
3
38.3 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chill một cái DN dự án cực chất tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh. Với diện tích 225m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho các ý tưởng kinh doanh hay xây dựng nhà ở ngay lập tức. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng, đảm bảo cho sự an tâm khi đầu tư.

Giá cực mềm chỉ 38,3 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho các bạn muốn tìm một mảnh đất tiềm ...
Chính chủ cần bán lô đất g2  43, dt 110m2, sổ đỏ, kdc thế kỉ 21, gần sông, q. 2, giá thương lượng
10
34.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất KDC Thế Kỉ 21, nền G2 - 43 (5x22m), đường 53, phường Bình Trưng Tây, Q2, TP. HCM. Hướng Tây Nam, gần sông Sài Gòn.