Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tổng hợp giỏ hàng biệt thự fpt 5/2026 view sông, view kênh giá tốt nhất thị trường
8
21 tỷ 416 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Tổng hợp giỏ hàng biệt thự FPT 5/2026 view sông, view kênh giá tốt nhất thị trường.
Mua bán BĐS đất nền và biệt thự FPT, LH: Trường Chuyên FPT.
------------------------------------
Diện tích: 495m², đường 7m5, hướng Bắc view kênh, mặt thoáng vĩnh viễn, giá 48tr/m².
Lô góc, DT: 319m², đường 7m5, view công viên, hướng Nam, giá 19,2 tỷ.
Lô biệt thự View Kênh, DT: 503m², hướng Đông, đường 7m5, giá ...
Bán đất nền dự án la casa, 140 triệu / m2, 200 m2, ở lê thị chợ, phú thuận, q7, tp. hcm
3
28 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Casa, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại La Casa, Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) với diện tích 200m².
Giá chỉ 140 triệu / m².
Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 14m, thuận tiện cho xe hơi.
Phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
Khu vực có nhiều tiện ích hiện đại và dịch vụ công cộng.

Thông tin dự án:
La Casa là dự án nổi bật với thiết kế hiện đại và đầy đủ ...
Bán đất nền dự án kdc phú nhuận  phước long b, giá 92tr/m2, 238.5 m2 và 78 tr/m2 290m2
3
21.94 tỷ 238 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường 659, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là cơ hội tuyệt vời để đầu tư vào một vị trí đắc địa với nhiều tiện ích.

Lô R: 238.5m², đường 20m, hướng TN, giá 92 tr/m².
Lô B: 290m², đường 12m, hướng DN, giá 78 tr/m².
Lô H: 265m², trục chính 659 20m, hướng TB, giá 128tr/m².
Lô O2: 382m², đường 12m, hướng TN, giá 72 tr/m².
Lô L: 288m², đường 20m, hướng TB, giá ...
Bán đất đấu giá tại khu đô thị nguyên khê, 2 lô vip lk 187.5 m2/lô, view đẹp, pháp lý cực chuẩn
4
37.5 tỷ 187 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nguyên Khê, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Cần thanh khoản 2 Lô VIP LK hiếm có, khó tìm
Đất nền dự án chất lượng tại Khu đô thị Nguyên Khê, Đường Lê Hữu Tựu, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội
(Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ mới!
Với diện tích 187.5 m²/lô, mặt tiền rộng 12.5m
Xung quanh dân cư hiện hữu, phù hợp kinh doanh đầu tư.
Giá đảm bảo hời cho một vị trí đắc địa như vậy.
Pháp lý đầy đủ, ranh giới nét, yên tâm cho mọi giao ...
Bđs rồng đỏ chuyên fpt bán đất fpt mặt tiền hoàng minh thắng ngang 12m, sát fpt plaza 4
11
28 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

BĐS Rồng Đỏ chuyên mua bán dự án FPT Đà Nẵng; hỗ trợ tìm kiếm BĐS theo tài chính, nhu cầu của Quý khách.

Tất cả đã có sổ hồng; pháp lý đảm bảo; cam kết báo giá tốt nhất thị trường.

Quý Khách hàng gọi ngay (zalo) Mr. Đấu để được tư vấn tận tình, chu đáo nhất.

Mr. Đấu Quản lý Sàn BĐS Rồng Đỏ, chuyên dự án FPT City - gắn bó với dự án từ ngày đầu hình thành, đã có 13 năm gắn bó với dự án.

Diện ...
Bđs rồng đỏ chuyên fpt  bán đất biệt thự fpt khu vip, view hồ cảnh quan rất đẹp
14
31.5 tỷ 670 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất biệt thự FPT khu VIP, view hồ cảnh quan rất đẹp

Diện tích: 670m² (18m ngang) - hướng Tây, khu khép kín, nhiều cây xanh, cảnh quan rất đẹp.

Giá bán: 31.5 tỷ. Sẵn sổ đỏ công chứng.

BĐS Rồng Đỏ chuyên mua bán dự án FPT Đà Nẵng; hổ trợ tìm kiếm BĐS theo tài chính, nhu cầu của Quý khách.

Quý Khách hàng gọi ngay ...
Bán đất da thế kỷ  mặt tiền trương văn bang  dt 5x22m  xây hầm 5 tầng  328triệu/m2  sổ hồng
7
36 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền khu dân cư Thế Kỷ 21, gần TTHC, P. Bình Trưng, TPHCM (Quận 2 cũ)
Dãy G2 mặt tiền Trương Văn Bang.
- Diện tích: 5x22m(110m²).
+ Quy cách xây dựng: Hầm 5 tầng.
* Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng.
* Giá bán: 328 triệu/m² - 36 tỷ (thương lượng nhẹ).
LH: (Em Nhi) để được tư vấn, hỗ trợ xem đất & làm việc chính chủ.
Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Sang nhượng lô e53 tđc 6mx20m giá 210tr/m2 ngay đình đông hưng, global city, đỗ xuân hợp và cao tốc
6
25.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Sổ chính chủ giao dịch ngay lô E53 6mX20m hướng Nam đối diện cao tốc và Lakeview.
- Vị trí liền kề The Global City (khu Downtown mới đẳng cấp quốc tế của TP. Thủ Đức), đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây.
- Nhiều tiện ích như công viên, nhạc nước, TT thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế...
- Thuận tiện kết nối với cao tốc LTDG, nút giao An Phú, đường Đỗ Xuân ...
Bán đất khu compound biệt thự thảo nguyên sài gòn  nam long
5
28.8 tỷ 480 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Lô đất thuộc dự án khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn Compound, sát bên sân golf Thủ Đức.
Gần Trường quốc tế Pháp Marguerite Duras.

* Diện tích: 480m² công nhận.
Ngang 15m x 32m.
Giá 60 tr/m².

Sổ riêng đầy đủ, đối diện công viên.
Hướng Đông Nam.

LH: Ngọc Nhân.
Bán gấp lô góc đẹp nhất khu phú nhuận hiện tại. vị trí đẹp, gần the global city giá 90tr/m2
14
25.2 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền biệt thự góc 2 mặt tiền cực kỷ đẹp
- Vị trí liền kề The Global City, đường thông tứ hướng
- Diện tích: 14m x 20m =280m2
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 90tr/m² nhỉnh 25 tỷ

Ngoài ra em có tất cả các nền đang bán ngoài thị trường, giá luôn được cập nhật mới nhất mỗi ngày. (Nhận bảng giá chi tiết tại đây).

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: ...
Nền biệt thự thảo nguyên sài gòn, 15x32, đối diện công viên
9
26.4 tỷ 480 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nền đất khu Biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn
Chủ đầu tư: Nam Long Group
Vị trí: sát bên cổng vào sân Golf Thủ Đức
Cách Bến xe Miền Đông mới - Ga Metro - Bệnh Viện Ung Bứu CS2 khoảng 1km
Đất đối diện công viên, thoáng mát, yên tĩnh, khu dân trí cao

Diện tích: 15x 32, công nhận 480m sổ hồng riêng
Giá bán 26,4 tỷ (55tr/m)

Liên hệ: Nhân
Bán nền biệt thự ngang 13.8x31,5m, kdc đại học bách khoa, phú hữu quận 9
8
25.98 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự ngang 13.8x31,5m, KDC đại học Bách Khoa, Phú Hữu Quận 9.
Vị trí: Phường Phú Hữu, Q9 cũ nay là TP Thủ Đức, sát Global City, gần chợ trường học bệnh viện...
Cổng vào từ Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh.
Lô biệt thự diện tích 448m² ngang 13.8x31.63m.
Hướng Đông tứ trạch.
Mẫu biệt thự đơn lập.
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Giá bán: 58 triệu/m².
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán KDC Đại ...
Bán đất mặt tiền đường 30m, kdc gia hòa  khang điền, dt 7x25m giá 125tr/m2 vị trí kinh doanh tốt
3
21.88 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp đất khu dân cư Khang Điền, Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP. HCM.

- DT 7 x 25m.
- Vị trí đẹp, kinh doanh tốt, mặt tiền đường trục chính Huy Cận 30m, gần công viên, gần chung cư.
- Giá 125 tr/m2

* Khu dân cư văn minh, cao cấp, an ninh 24/24, liền kề các KDC cao cấp khác như Khang Điền, An Thiên Lý, Garland...
* Tiện ích: Công viên 2.5 hecta, 4 sân tennis, cầu lông, ...
Bán nền 2 mặt tiền golden bay, trục đường nguyễn tất thành
3
30.3 tỷ 350 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golden Bay, X.Cam Hải Đông, H.Cam Lâm, KH

Định cư cần bán nền 2 mặt tiền trước sau dự án Golden Bay.
Mặt đường chính Nguyễn Tất Thành.
Diện tích 14x25m.
Giá bán 30,3 tỷ.
Liên hệ Toàn.
Bán đất thế kỉ lô f dt5x20.5m đường trương văn bang giá 320tr/m2
3
32.8 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỉ TPHCM
Lô F 5x20.5m đường Trương Văn Bang giá 320tr/m2
Sổ đỏ cá nhân
LH Thương
Bán đất 75tr/m2 lô góc mt phạm văn đồng, bắc nha trang. dt 306,2m2 lô góc vip siêu đẹp giá rẻ.
7
22.97 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI DUY NHẤT ! Lô góc Mặt tiền Phạm Văn Đồng - giá đầu tư: 75trd/m²

Bán đất lô góc biệt thự đường Phạm Văn Đồng + Trần Đăng.
KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 306,2m² (ôm góc 34,45m).
===========
- Dt: 306,2m² ( rộng 12,6m, ôm góc 34,45m )
- Hướng Tây Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Đông Bắc : Đường Trần Đăng rộng 16m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự ...
Lô cặp vị trí đẹp ngay gần vành đai b4 (bùi thiện ngộ) vcn phước hải
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bùi Thiện Ngộ, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường B4 (Bùi Thiện Ngộ) VCN Phước Hải.
DT: 240m² (ngang 12m).
Giá: 120tr/m².
Hướng Đông Nam.
Vị trí gần vành đai mát mẻ, giao thông thuận lợi, lộ giới 20m.
LH: Trung.
Cần bán nhanh 237m2 góc 2 mặt tiền đối diện global city quận 2. giá 145 tr/m2
5
34.36 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Global City Quận 2, Song Hành cao tốc...
Diện tích: 10x25m. (lô góc).
Vạt góc còn: 237m².
Sổ riêng.
Trục 14m thông.
Giá: 145 tr/m².
Cách Đỗ Xuân Hợp Global City tầm 30m.

Ngoài ra còn nhiều SP tốt cùng khu vực.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Bán 30 lô biệt thự đối diện global city tại phú nhuận  phước long b, từ 20,5 tỷ.
6
20.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường 659, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án chất lượng. Với diện tích 200m² và giá chỉ 20,5 tỷ VND, khu đất này hứa hẹn sẽ mang đến những cơ hội đầu tư sinh lời cao trong tương lai.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá bán: 20,5 tỷ VND.
+ Chiều ngang mặt tiền: 17m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 20m.
+ Pháp lý: ...
Bán gấp kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 54 triệu / m2, 448 m2, q9, hcm vị trí đẹp
12
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có Pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House ...
Từ 460 tới 480 của 565

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm