Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m và 21m tại an viên nha trang, kết nối dự án vinhomes pearl bay
3
26.46 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m và 21m, đầu khu 1, tiếp giáp dự án Vinhomes Pearl Bay Nha Trang của Vingroup. Vị trí chiến lược cực đẹp.
- Diện tích: 182,5m² (12x15).
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
* Anh chị quan tâm liên hệ: - em Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán đất huy hoàng ngay công viên nội khu, dt 5m x 20m, xây dựng cao tầng, mặt sau nguyễn thanh sơn
4
24.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất dự án Huy Hoàng - P. TML Q2(cũ) ngay công viên nội khu, vị trí mặt sau đường Nguyễn Thanh Sơn.
Diện tích 5m x 20m= 100m².
Quy cách xây dựng được hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
Giá 245 triệu/m² TL, sổ hồng sang tên cá nhân.

Liên hệ xem đất: Chị Trâm.
Chuyên BĐS Q2.
Thông tin chính xác - Làm việc chính chủ.
Cần bán đất mặt tiền đường tạ hiện  100m2  440tr/m2. nhiều toà nhà văn phòng  căn hộ cao cấp đẹp
3
44 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Tạ Hiện - vị trí đẹp. Nhiều toà nhà văn phòng - căn hộ cao cấp đẹp.

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi (Nay là Phường Cát Lái), TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).

Vị trí vàng: Ngay mặt tiền đường Tạ Hiện rộng 25m, đông đúc, xây dựng cao tầng thích hợp kinh doanh xây văn phòng căn hộ dịch vụ.
Diện tích: 5m x 20m, công nhận 100m².

Pháp lý: Sổ đỏ riêng sang tên ngay.

Giá bán: ...
Đất nền dự án tại khu dân cư đại học bách khoa, q9, lô a2, bán 57 tr/m2,  0914 920 ***
3
25.54 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, vị trí đẹp tại Quận 9.
+ Mã nền: A2.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
- Diện tích 14x32m, đường 12m, hướng Đông Bắc, gần Nguyễn Duy Trinh, giá 57 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Chuyên mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Quận 9.
Bán lô g đường phạm hùng khu 6b t30 xã bình hưng huyện bình chánh 10x26.6m/lô sổ đỏ giá 122tr/m2
4
32.45 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô G MT đường Phạm Hùng thuộc dự án T30 khu 6B xã Binh Hưng huyện Bình Chánh. DT 10x26,6m sổ đỏ giá 122tr/m².

LH: .
Bán đất xây dựng cao tầng khu huy hoàng  thạnh mỹ lợi  dt 100m2 giá 220 triệu/m2  gần uỷ ban
4
22 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (Cũ).
- Diện tích = 100m² (5m x 20m).
- Được xây dựng cao tầng với thết kế tự do gồm hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
- Đất sổ hồng riêng.
- Giá bán: 220 tr/m².
Liên hệ xem đất Thanh Trâm.
Chuyên BĐS Q2 - TP Thủ Đức.
Chủ gửi lô biệt thự nam phan  kikyo giá tốt.  0919 389 ***
4
20.36 tỷ 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Tân (5 tin đăng)
Chủ gửi lô biệt thự song lập KDC - Nam Phan Giá tốt nhất thị trường chỉ 87tr/m².
Dt: 9x26.
Hướng: Bắc.
Bán cặp đất đầm sen 22 tỷ, 225m2 tại khu đô thị nam hòa xuân, đà nẵng
4
22 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền dự án cực chất tại Khu đô thị Nam Hòa Xuân, Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (cũ: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng) đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 225m², giá chỉ 22 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Đất nền nằm trong khu đô thị sinh thái Han River Village, được thiết kế hiện đại với quy mô hơn 500ha, mật độ xây dựng 22%. Không ...
Bán lô đất góc tại kđt biển an viên, nha trang. 352.5m2, đường 21m, hướng bắc, 100tr/m2. 0868 674 ***
3
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất góc khu Kim Cương, gần bãi tắm tại An Viên Nha Trang.
- Diện tích 352,5m² mặt tiền ôm góc 35 mét.
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Đường rộng 21 mét và 13,5 mét.
- Giá bán 100 triệu/m².
- Thành tiền 33.487 tỷ.
* AC quan tâm LH: - em Phụng dễ thương.
Gọi em ngay để đặt lịch xem đất sớm nhé!
Bán lô đất biệt thự đẹp kdc gia hòa  khang điền quận 9
3
23.1 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất biệt thự đẹp dự án tại Khu dân cư Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9, TP. HCM.
Diện tích 10 x 21 - 210m².
Hướng Đông Bắc.
Giá bán: 23.1 tỷ
Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Kết nối Đỗ Xuân Hợp - Global City.
- Công viên chung 2ha.
- Siêu thị, trường, chợ đầu đủ tiện ích.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nhật Minh - .
Bán đất 334m2  giá 72tr/m. đường phạm văn đồng, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí đẹp thuận kdbb.
6
24.05 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG - KĐT VĨNH HOÀ, PHƯỜNG BẮC NHA TRANG - 334,1 M2 - GIÁ 72 TRIỆU/M2

Bán đất biệt thự
- Lô: 213- khu 13.
- Diện tích: 334,1 m² (ngang 10m).
- Hướng: Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 tầng La Luna đang hoàn thiện, nằm ngay bến du ...
Lô góc vip đẹp, rẻ, giáp sông quán trường, kđt mỹ gia, dành cho khách vip thiện chí
5
20.63 tỷ 439 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc VIP đẹp, rẻ, giáp sông Quán Trường, KĐT Mỹ Gia, dành cho khách VIP thiện chí
Diện tích: 439m². Hướng Tây và Bắc
Vị trí lô góc 2 mặt đường 16m kề giáp sông Quán Trường, thể thao, đi bộ
Giá 47 triệu/m², bao ép cọc (~20,6 Tỷ)
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp khách hàng ạ
Bán đất dự án công ty thủ đức house p. bình an, tp thủ đức
5
23.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất dự án công ty Thủ Đức House P. Bình An, TP Thủ Đức Q2 cũ.
Diện tích: 7m x 20m (140m²).
Giá: 170tr/m² thương lượng nhẹ.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Chính chủ cần bán cặp đất đẹp kdc trung sơn, hợp khối được dt 200m2, giá chỉ 32 tỷ.  0937 777 ***
3
32 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán cặp đất KDC Trung Sơn. Tổng diện tích là 200m², vị trí đẹp gần đường Số 8, xây dựng được hầm, 3 lầu, có thể hợp khối. Phù hợp xây công ty, văn phòng or ở.
Sổ hồng hoàn chỉnh thiện chí bán giá 32 tỷ.
Qúy khách có nhu cầu xem đất và đàm phán chính chủ liên hệ em Hiền , .
Hàng mới ra mắt thị trường dự án phú nhuận p phước long lô 16x21m( 336m2), đường 12m giá 80tr/m2
3
26.88 tỷ 336 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Chủ gửi bán nền đất vị trí đẹp thông thoáng, lô biệt thự rộng rãi tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long, TP HCM đối diện siêu đô thị The GlobalCity
- Thông tin thửa đất: Diện tích: Mặt tiền rộng 16m, chiều sâu 21m( 336m²)
- Hướng mát Đông Nam, trục thông đường 12m tiện kết nối trục chính tại dự án
- Sổ đỏ cá nhân riêng, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum hoàn công nhanh
...Và rất nhiều sản phẩm khác

* ...
Giá tốt xuất hiện bán lô đất biệt thự kdc đh bách khoa, p. phú hữu  dt 14x30m (420m2) chỉ 56tr/m2
3
23.52 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cam kết lô đất giá rẻ nhất thị trường đang có tại KDC ĐH Bách Khoa, đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phú Hữu nay là P Long Trường TP HCM.
* Lô biệt thự a.
* Diện tích: 14m x 30m (420m²) hướng Tây Nam.
* Mặt tiền đường 12m cách đường chính 711 100m.
* Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ đỏ cá nhân, xây dựng hoàn công nhanh.
- Giá hấp dẫn: Chỉ 56tr/m² rẻ nhất hiện tại toàn khu vực.
* Tiềm năng nổi bật: Cách đại đô thị ...
Chính chủ gửi bán gấp đất nằm trong KDC Văn Minh - P. An Phú - Q.2

1. Vị trí: mặt tiền đường số 62, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 5.8x18 công nhận 104.4m2
3. Kết cấu: Đất trống
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 22.X tỷ thương lượng với KH Thiện chí

Cảm ơn Quý Anh Chị đã xem tin, liên hệ ngay với em Huế để xem thực tế nhà và gặp chính chủ.

- Thanh Huế chuyên nhà phố/ ...
Bán đất mặt tiền đường thân văn nhiếp, phường an phú. tp thủ đức
4
49.57 tỷ 254 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh phường An Phú. Quận 2.
- Diện tích: 254,2m² (Ngang 9,5m).
- Sổ hồng.
- Giá: 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Duy nhất nền biệt thự w 14x37m( 515m2)  trục đường thông giá sốc chỉ 27,5tỷ tại kdc sở văn hoá q9
3
27.5 tỷ 515 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư cán bộ CNV Sở Văn Hoá Thông Tin, nằm đoạn giao đường Liên Phường và đường Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức.

+ Lô biệt thự vị trí siêu đẹp và hiếm: Lô W 2 mặt tiền đường trước sau

- Mặt tiền ngang 14m dài 37m( 515m²), hướng Tây Bắc

- Đường 12m trục thông nối ra đường Bưng Ông Thoàn, đối diện khu biệt thự vip Villa Park. Mặt tiền sau đường 16m hẻm 82 Bưng Ông Thoàn nối KDC Đông ...
Duy nhất nền đất h2 trục chính đường 659 tại kdc phú nhuận p phước long cần bán nhanh giá 123tr/m2
3
32.55 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

*Nền đất nằm tại trục đường chính xuyên tâm của dự án, đường 659 lộ giới 20m, kết nối đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp thuộc dự án KDC Biệt Thự Phú Nhuận, đối diện TheGlobalCity

* Lô H2
- Diện tích: Ngang 14,5m dài 18,25m( 264,6m²) hướng Tây Bắc
- Mặt tiền đường 20m, vỉa hè mỗi bên 3m lòng đường 14m
- Sổ đỏ cá nhân riêng, pháp lý đầy đủ, xây dựng hoàn công nhanh chóng, ngân hàng hỗ trợ 70%
- ...
Từ 360 tới 380 của 542

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm