Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ ngộp gửi bán nền 270m2 sát mt đường 659 kdc phú nhuận chỉ 79 triệu/m2  đối diện global city
9
21.33 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất đẹp KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long B, Quận 9:
- Diện tích: 270m² (15x18m).
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán: 79 triệu/m² thương lượng.
- Không lô nào cùng vị trí đang bán giá này.
- Đường thông tứ hướng.
Ngoài ra, bên em còn hỗ trợ tư vấn thêm dự án KDC Phú Nhuận nếu khách hàng có nhu cầu.
Liên hệ Thảo Sương ngay để làm việc ạ.
Hàng ngon giá tốt! chính chủ bán nền góc 2 mt kdc phú nhuận chỉ 88 tr/m2  đối diện global city
9
23.58 tỷ 268 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nền đất biệt thự KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9:
- Góc 2 mặt tiền đường 12m.
- Ko lô góc nào đang bán giá này.
- Diện tích: 268 m² (13,4x20m).
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán: 88 triệu/m².
- Vị trí siêu đẹp, đường thông tứ hướng.
Liên hệ Thảo Sương để làm việc chính chủ.
Bán đất mặt tiền đường nguyễn khắc viện, thuộc phân khu saphia,dt157,5m2,đường 15m,biển sơn thuỷ
3
22 tỷ 157 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Saphia, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán lô đất siêu đẹp tại khu vực Biển Sơn Thuỷ
Nằm trên mặt đường NGUYỄN KHẮC VIỆN,thuộc tổng phân khu đô thị biển Saphia
Đối diện bãi tắm SƠN THUỶ
Đối diện CÔNG VIÊN biển sắp khởi công vào tháng 9/2026
Bên cạnh tổ hợp VVmall lớn nhất hiện tại ,cạnh Crow,và các tổ hợp nghỉ dưỡng khách sạn bao quanh
Lô đất đối diện biển,chỉ cách biển một con đường lớn TRường Sa
Nơi đây được tầm nhìn là An ...
Bán lô biệt thự song lập dãy g khu dân cư thủ thiêm villa
3
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ BIỆT THỰ SONG LẬP DÃY G- KHU DÂN CƯ THỦ THIÊM VILLA
Diện tích: 12.4 x 27m (~335m²)
Đường trước nhà: 12m
Khu nội khu yên tĩnh, dân trí cao
Giá: 50 tỷ (~149tr/m²)
Pháp lý:
Chuyển nhượng hợp đồng
Sổ đất đứng tên CĐT ThuThiemGroup
Xây dựng hoàn công ra sổ riêng
Liên hệ: (Hảo)
VP ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa
Bán nền giá tốt nhất thuộc dự án bách khoa, phú hữu, quận 9 vị trí đẹp
3
21.96 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự đẹp Khu dân cư Đại học Bách Khoa, Đỗ Xuân Hợp, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.
- Vị trí: Nằm trong KDC Bách Khoa về Q1 chỉ 15p, cách cao Tốc Long Thành - Dầu Giây chỉ 500m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
+ Diện tích: 360m (18x21), giá 61 triệu/m².
Vị trí dự án cực đẹp, thuận tiện giao thông đi về các tỉnh, thuận lợi cho việc mua ở mua đầu tư.
Ngoài ra em còn các sản phẩm lô góc, mặt tiền ...
Hàng hiếm! lô view công viên vừa đẹp vừa rẻ  dt 288m2 kdc phú nhuận, plb kế global city  85tr/m2
4
24.48 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp một nền biệt thự mặt tiền trục đường 12m view công viên KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9:
- Diện tích: 285m² (16x18m).
- View chính diện công viên.
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán: 85 triệu/m².
- Không có sản phẩm nào giá tốt hơn.
- Vị trí siêu đẹp, đường thông tứ hướng.
Ngoài ra còn các sản phẩm khác cần bán.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: Đức Tuấn.
Đất biệt thự everrich 10x20m ven sông liền kề phú mỹ hưng, tiện ích đầy đủ, mảng xanh giá 26 tỷ
7
26 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The EverRich III, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Đất biệt thự view sông Phú Mỹ Hưng, TT hành chính Q7. Bao quanh là sông ngòi, mảng xanh, tiện ích đầy đủ.

- MT đường view trực diện sông.
- DT 10x20m (200m).
- Hướng: Nam.
- GPXD: Hầm + trệt + 3 lầu.
Giá: 26 tỷ TL rẻ hơn những lô khác ~ 4 tỷ.

Liên hệ xem đất: Hải Nguyễn
Nhận Ký Gửi Nhà - Đất Quận 7
Chính chủ cần bán siêu phẩm biệt thự đơn lập dự án nam phan
3
29 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán siêu phẩm biệt thự đơn lập trực diện bờ sông.
Diện tích: 16x21m tổng 306m².
Đằng sau có 6m lộ giới bờ sông không nằm trong sổ.
Hướng: Bắc.
Đường lớn: 12m.
Pháp lý: Sổ riêng từng nền tên chung CĐT - Đang tiến hành ra sổ cho các cư dân đã xây nhà.
ĐC: Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
Bán đất nền dự án tại dự án huy hoàng, 21 tỷ, 100m2 đẹp xuất sắc
3
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) cực chất, diện tích 100m², giá chỉ 21 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
+ Mặt tiền 5m, lý tưởng cho các dự án kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, phù hợp phong thủy.

Liên hệ ngay Phạm Ngọc Cảnh qua số để biết thêm chi tiết!
Cập nhật đất nền kdc khang điền q9 tháng 4/2026 lô biệt thự đơn lập giá 74tr/m2
6
22.35 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cập nhật đất nền KDC Khang Điền (72 Dương Đình Hội, PLB, Thủ Đức) tháng 4/2026.

- Lô rẻ nhất khu vực dt 302m² ngang 12m giá chỉ 74tr/m² mẫu biệt thư đơn lập.

Ngoài ra bên em còn hỗ trợ tư vấn nếu khách hàng có nhu cầu.

* Ưu điểm KDC cao cấp, an ninh yên tĩnh, đường xá rộng rải thông thoáng có vỉa hè.

Liên hệ Huy Tâm.
VP: KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP. Thủ Đức.
Xin cảm ơn!
Hàng hiếm + độc + rẻ bán lô đất mặt tiền view sông trịnh công sơn, kdc gia hòa, q9 giá chỉ 130tr
7
39 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất thuộc hàng hiếm + độc + rẻ!

Bán lô đất mặt tiền view sông đường Trịnh Công Sơn, KDC Gia Hòa, Phước Long B, Tp Thủ Đức.
- DT 15x20m mặt tiền view sông, xây dựng biệt thự đơn lập mẩu tự do gồm 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Giá 130tr/m².
Liên hệ Huy Tâm làm việc trực tiếp chủ.
Xin cảm ơn!
Bán lô đất góc 2 mặt tiền dt 7,5x20m khu himlam cạnh nguyễn thị thập quận 7 vị trí kinh doanh
3
34.3 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án
1 1

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường số khu Himlam quận 7.
Vị trí kinh doanh đường thông thoáng đẹp.
- Cạnh Nguyễn Thị Thập.
Thích hợp xây toà nhà văn phòng cty.
DT: 7,5x20.
Tương lai đón cầu Nguyễn Khoái đi Quận 1 chỉ 10 phút chạy xe.
Đất góc 2 mt kqh golf valley 322m2, cách hồ xuân hương 500m ngay siêu dự án haus  50 tỷ
3
50 tỷ 332 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golf Valley Đà Lạt, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán đất góc 2 mặt tiền KQH Golf Valley đường Bùi Thị Xuân, P2, vị trí đối diện công viên ngay cổng dự án Haus, cách Hồ Xuân Hương 500m:

- Diện tích: 15x23m công nhận 332m².

- Hiện trạng đất trống tiện xây dựng mới.

- Pháp lý sổ riêng xây dựng.

Giá bán 50 tỷ còn thương lượng.
39 tỷ  rẻ nhất kqh golf valley  đất biệt lập cạnh khối đế haus dalat, ra hồ xuân hương chỉ 500m
3
39 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golf Valley Đà Lạt, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

Thông tin chi tiết:

- Vị trí: Mặt tiền KQH Golf Valley Bùi Thị Xuân - P. Xuân Hương - Đà Lạt.
- Diện tích: 345m² ngang 15m.
- Vị trí thích hợp xây villa nghỉ dưỡng, khách sạn cao cấp,...
- Quy hoạch: Biệt lập.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.

Ưu điểm nổi bật:

- Khu vực villa cao cấp an ninh, dân trí cao, yên tĩnh.
- Vị trí trung tâm ngay siêu dự án 5 sao Haus, cách Hồ Xuân Hương, chợ ...
Bán lô góc trục chính kđt biển an viên. giá chỉ 90tr/m vị trí đẹp
3
24.7 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc trục chính KĐT Biển An Viên. Giá chỉ 90tr/m vị trí đẹp
Diện tích: 274,5m ( ôm góc 32m rất đẹp )
Hướng: Tây Nam + Tây Bắc
Đường 21m + 13,5m (lô góc thoáng, trục chính dự án đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Chủ cần bán nhanh 90 triệu/m
Vị trí đẹp, thích hợp xây biệt thự hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
Bán nhanh giá tốt lô biệt thự biển an viên trục chính 21 mét giá chỉ 85tr/m
3
22.1 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh giá tốt lô biệt thự biển An Viên trục chính 21 mét giá chỉ 85tr/m
Diện tích: 260m ngang 12m
Hướng: Tây Nam
Đường chính 21 mét (trục chính rộng đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng cá nhân
Giá chỉ: 85 triệu/m (lô thường giá tốt trong khu)
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
Bán lô đất kdc kim sơn q7 ngay lotte mart. dt 10x20m, sổ hồng, giá 125tr/m2 0901 294 ***
6
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán lô đất KDC Kim Sơn Q7 ngay Lotte Mart. .

Lô nhà phố, xây dựng ngay.

Lô MT đường số | DT 10x20m, giá 125tr/m².

Vị trí: Đối diện 2 trường ĐH Tôn Đức Thắng và CSND, gần trường RMIT. Tiện xây Văn Phòng, CHDV.. LK khu Him Lam, Lotte Mart Q7, Phú Mỹ Hưng.

LH xem đất: .
SP chính chủ call để setup gặp chủ vào việc.
Bán đất nền dự án tại khu đô thị nam cầu tuyên sơn, 21 tỷ, 250 m2, chỉ với chính chủ
3
21 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền dự án tại Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn, Đường Đoàn Khuê 11m5, Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (cũ: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng) với diện tích 250m², giá 21 tỷ VND.
- Ngõ vào rộng 11.5m, phù hợp cho ô tô ra vào thuận tiện.
- Đầy đủ tiện ích, gần các trường học và bệnh viện lớn.
- Phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc cho gia chủ.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng để an cư.

Khu vực xung ...
Cần bán lô đất bt  thái sơn bộ quốc phòng
4
22.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất BT - Thái Sơn.
Vị trí: Khu Nam Sài Gòn - Nguyễn Hữu Thọ.
DT: 10x25m = 250m².
Trục đường chính 20m.
QCXD: Trệt + lầu áp mái.
Giá bán: 90tr/m².
LH: Mr. Tú.
Bán nhanh lô đất biệt thự đường nguyễn mộng tuân, giá 155tr/m2,  0913 162 ***
3
32.86 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự đường Nguyễn Mộng Tuân, dự án Đá Bình Dương, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức (Quận 2).
Với diện tích: 10,5x20m, 212m² xây biệt thự sân vườn.
Giá bán chỉ 155tr/m².
Xung quanh bán kính 500m là Đảo Kim Cương, khu vực hành chính công thành phố, công viên, khu vui chơi giải trí, siêu thị, trường học.
Sổ hồng trao tay.
Liên hệ gặp Tuyết.
Từ 320 tới 340 của 534

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm