Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 2thạnh mỹ lợi mặt tiền đường trương văn bang, 7.1x19m, giá 330tr/m2
6
44.52 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất mặt tiền Trương Văn Bang Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.
- Dự án Phú Nhuận 2:
- Diện tích 7.1x19m= 134.9 m².
- Giá bán 330 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ.
- Chiều ngang mặt tiền 7.1m.
- Đường 40m vỉa hè.
Vị trí đẹp mặt tiền kinh doanh đầy đủ tiện ích, đầy đủ tiện nghi.
Giá bán chỉ 330tr/m².
Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại hoặc gặp Lê Thị Tuyết.
Chính chủ bán gấp cam kết rẻ nhất khu 24 tỷ đất biệt thự 10x20m, kdc kim sơn kế lotte mark, q.7
10
24 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán nhanh lô đất nềm giá rể nhất khu dân cư Kim Sơn kế Lotte Mark P. Tân Phong - Quận 7.
Khu dân cư Kim Sơn Q.7 Đối diện Trường ĐH Tôn Đức Thắng, Quốc Tế RMIT, Cảnh Sát Nhân Dân. Cách KĐT PMH 500m.

- Diện tích: 10 x 20 ( 200m²)
- GPXD: Hầm, Trệt, 3 lầu, sân thượng
- Hiện trạng thực tế : Đất trống
Giá bán: 24 tỷ

LH . Em Phát để xem thực tế và tư vấn thêm nhiều sản phẩm khác
Đất 2 mặt tiền kqh golf valley  ngay khối chân đế haus dalat, cách hồ xuân hương chỉ 500m
5
50 tỷ 332 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golf Valley Đà Lạt, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

Đất 2 mặt tiền KQH Golf Valley - ngay khối chân đế Haus Dalat, cách Hồ Xuân Hương chỉ 500m.

Thông tin chi tiết:

- Vị trí: Mặt tiền KQH Golf Valley Bùi Thị Xuân - P. Xuân Hương - Đà Lạt.
- Diện tích: 332m² ngang 15m.
- Vị trí thích hợp xây villa nghỉ dưỡng, khách sạn cao cấp,...
- Quy hoạch: Biệt lập.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.

Ưu điểm nổi bật:

- Khu vực villa cao cấp an ninh, ...
Bán đất da villa thủ thiêm  thạnh mỹ lợi, dãy o dt(10x23) giá 155tr/m2,  0913 162 *** gặp chủ
4
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán đất DA Villa Thủ Thiêm Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 củ, mặt tiền đường 12m

Diện tích: 10x23m= 230m². Giá 155tr/m².

Khu đẹp yên tĩnh, gần sông Sài Gòn, gần trung tâm hành chính, công viên, sân tennis, hòa điều hòa.

Pháp lý rõ ràng.

Xây dựng: 1 hầm 4 lầu.

Và còn nhiều lô khác vị trí đẹp giá tốt, ngay khu TT HC Thạnh Mỹ Lợi.

Quý khách hàng có nhu cầu LH: . Gặp chị Tuyết để được tư vấn.
Bán lô góc 2mt da huy hoàng thạnh mỹ lợi  8x20m  xây 6 tầng  đối diện công viên  giá 260tr
7
38.35 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi đối diện công viên giá tốt.
Vị trí kim cương:

Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm thuộc dự án Huy Hoàng, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Đối diện công viên, thoáng đãng, phong thủy đẹp.
Khu vực sầm uất nhất Thạnh Mỹ Lợi, xung quanh là nhiều toà nhà văn phòng, biệt thự cao cấp, tiện ích đồng bộ.
Gần ngay Trung Tâm Hành Chính TP. Thủ Đức khu vực phát ...
Bán đất biệt thự da thế kỷ  thạnh mỹ lợi q2, gần sông, giá chỉ 172tr/m², dt(10,5x21,5=225m2)
4
38.7 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự Dự án Thế Kỷ Thạnh Mỹ Lợi, Q2 |dt (10,5x21,5=225m²), cách sông chỉ 50m, giá chỉ 172 triệu/m².
Vị trí: Dãy D, Dự án Thế Kỷ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Q2).
(vuông vức, không lỗi phong thủy).
Cách sông chỉ 50m, thoáng mát, phong thủy tốt.
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Giá bán: Chỉ 172 triệu/m² quá tốt ...
Bán lô đất 10x20m thạnh mỹ lợi, xây 5 lầu, đường 12m, giá chỉ 195tr/m²  sát tthc thủ đức
7
39 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất đẹp vị trí vàng ngay trung tâm hành chính Thủ Đức - Thạnh Mỹ Lợi.

Vị trí đắc địa MT đường 54 khu Thạnh Mỹ Lợi - Khu sang trọng đẳng cấp bậc nhất Thủ Đức.

Nằm ngay khu trung tâm hành chính Thủ Đức, phường Thạnh Mỹ Lợi, khu vực quy hoạch đồng bộ, dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện.

Đường rộng 12m có vỉa hè, điện âm, nước máy âm, an ninh cực tốt.

Diện tích lý tưởng: 10x20m = ...
Lô khách sạn đa giác hùng thắng 600m ra biển 100m ra hồ nhạc nước
4
35 tỷ 515 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Đa Giác 4, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

- Cực phù hợp để xây khách sạn mini hoặc nhà hàng.
- Quy hoạch xây tối đa 15 tầng.
- Gần trung tâm hành chính mới, siêu thị Lotte Mart, dãy nhà cao tầng SkyM, ICON40, Imperia Holiday.
- Cư dân đông đúc, khu trung tâm mới, bao quanh nhiều nhà cao tầng.
- Gần hồ nhạc nước, đi 700m ra bãi biển.
- Cách cao tốc Hà Nội Hạ Long và ga đường sắt tốc độ cao chỉ 5 phút di chuyển, cạnh công viên rừng Hạ Long.
Chính chủ cần tiền bán gấp lô đất hưng phước, p tân phong, quận 7, vị trí cực đẹp  0919 582 ***
3
25 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phước, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Chỉ còn lại 1 lô đất khu Hưng Gia Hưng Phước vị trí đẹp giá rẻ nhất thị trường 25 tỷ. LH em .

Diện tích: 6 x 18,5m.
Xây dựng: 1 trệt + 3 lầu + ST.
Hướng Nam.
Vị trí đẹp, gần sky, nên kinh doanh buôn bán sầm uất.
Rất thích hợp để đầu tư, sổ đầy đủ.
Bán giá: 25 tỷ, bao sang tên.
Liên hệ xem nhà: để xem trực tiếp và thương lượng chính chủ.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư đại học bách khoa, 50 triệu / m2, 714 m2, q9, tp. hcm
5
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Đại học Bách khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 714 m² (có 200m² thổ cư), giá 50 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Hướng cửa chính: Nam.
Chiều ngang mặt tiền: 27m.
Chiều rộng ngõ trước: 16m, phù hợp cho ô tô.
Mặt tiền thích hợp cho việc kinh doanh.
Phù hợp với phong thủy.

Gần trường học, chợ ...
Bán 176m2(8*22m) đất nền da thuthiem villa, thạnh mỹ lợi, quận 2, đường quách giai, giá chỉ 35.2 tỷ
5
35.2 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quách Giai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền đường Quách Giai, thuộc dự án Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp Thủ Đức nay là phường Cát Lái Tp HCM.
- Diện tích đất: 8*22m (176m²).
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng.
- Quy hoạch XD: 1 tầng hầm, 1 tầng trệt, 2 lầu, và sân thượng.
- Chủ đầu tư: Cty cổ phần ThuThiemGroup.
- Vị trí ngay trục đường huyết mạch của dự án, lộ giới 24m, chạy thẳng ra ...
Cần bán lô đất an viên 264,4m2 ngang 12m giá chỉ 87 triệu/m2, sổ hồng sẵn
8
23 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất An Viên. 264,4m² giá chỉ 87 triệu/m², sổ hồng sẵn.
- Gần biển thoáng mát, đường rộng 13m giáp lưng với đường mặt biển.
- Diện tích đất: 264,4m² (12x22).
- Sổ hồng đất ở lâu dài.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán nhanh: 87 triệu/m² (tổng: 23 tỷ).
- Liên hệ Thọ để đi xem và làm việc với chính chủ: .
Cam kết thông tin thật 100%.
Bán đất xây cao tầng khu b làng đại học. sát phú mỹ hưng q7. giá 24 tỷ
3
24 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
- Bán lô đất mặt tiền đường B7 Khu B Làng Đại Học, Phước Kiển sát Phú Mỹ Hưng Q7.

- Dt 10x30m,đã có sẵn GPXD 1 hầm 6 tầng.(thích hợp làm chdv thu nhập cao

- Giá bán: 24 tỷ
SpLv6.

Cty BĐS Bảo Bảo Land.
Điện thoại:
Địa chỉ: 25 Đường D4, KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7.
Web site: Nhadatbaobao.com
Nhận ký gởi mua bán nhà đất.
Uy tín - hiệu quả - nhanh chóng.
Linh bán lô đất biệt thự đẹp sổ sẵn ngang 18mx21m, dt 378m2 khu dân cư đại học bách khoa quận 9
6
23.44 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Linh bán lô đất biệt thự đẹp sổ sẵn ngang 18x21, 378m² khu dân cư Đại học Bách Khoa Quận 9.
Vị trí: Trục chính từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh, liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện trường ...
Bán lô cặp sạch đẹp  mặt tiền a4 thích quảng đức  kđt vcn phước hải, nha trang
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ CẶP SẠCH ĐẸP MẶT TIỀN A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC KĐT VCN PHƯỚC HẢI, NHA TRANG

Thuộc khu đô thị Khu đô thị VCN Phước Hải
Vị trí trung tâm dự án trục đường huyết mạch khu phía Tây thành phố, khu dân cư đông đúc, kinh doanh cực kỳ sầm uất.

Diện tích: 220m²
Ngang: 10m (lô cặp hiếm)
Hướng: Đông đón gió mát

Ưu điểm nổi bật:
Lô đất sạch đẹp, vuông vức
Không vướng hố ga, tủ điện
Mặt tiền ...
Bán đất thạnh mỹ lợi ngay tthc q2, sổ đỏ vị trí đẹp, sổ hồng
3
28.84 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thạnh Mỹ Lợi. Vị trí ngay TT UBND Q2 MT sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt.

* Khu Thạnh Mỹ Lợi.
Lô M DT 9x18m giá 178 tr/ m².
Đường 40m và đường 16m góc 2 mặt tiền vị trí đẹp kinh doanh và xây văn phòng đẹp.

Anh/chị vui lòng gọi: , để được tư vấn thêm - chuyên bán đất nền dự Thạnh Mỹ Lợi.
Bán đất tuyến 1 dự án icc quán mau, lạch tray, hải phòng. đầu tư chờ thông đường cực tiềm năng
3
27 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tuyến 1 dự án ICC Quán Mau, đường Lạch Tray, Hải Phòng.
Đã có quyết định chủ trương thông đường từ Hồ Sen về nút giao ICC Quán Mau.
Thời điểm này mua đầu tư rất hợp lý
Diện tích 150m², mặt tiền 7.5m.
Quy hoạch chiều cao xây dựng 1 hầm, 1 lửng, 5 tầng nổi, mật độ xây dựng 80%
Lô duy nhất giao dịch thời điểm hiện tại
Giá bán: 180tr/m2
Liên hệ : Đức Tuyên chuyên mua bán và cho thuê nhà mặt ...
Bán đất biệt thự kdc thạnh mỹ lợi, q2, đối diện công viên nội khu, dt 10m x 20m giá 105 triệu/m2
5
21 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất KDC Thạnh Mỹ Lợi, Q2, Tp Thủ Đức.
- Diện tích = 200 m² (10m x 20m) đối diện công viên.
- Được xây dựng tự do gồm 1 hầm + 1 trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý đất sổ hồng.
- Giá bán: 105 tr/m².

Liên hệ xem đất và pháp lý .
Thanh Trâm chuyên BĐS Q2_ TP Thủ Đức.
Bán đất huy hoàng ngay công viên nội khu, dt 5m x 20m, xây dựng cao tầng, mặt sau nguyễn thanh sơn
4
24.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất dự án Huy Hoàng - P. TML Q2(cũ) ngay công viên nội khu, vị trí mặt sau đường Nguyễn Thanh Sơn.
Diện tích 5m x 20m= 100m².
Quy cách xây dựng được hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
Giá 245 triệu/m² TL, sổ hồng sang tên cá nhân.

Liên hệ xem đất: Chị Trâm.
Chuyên BĐS Q2.
Thông tin chính xác - Làm việc chính chủ.
Cần bán đất mặt tiền đường tạ hiện  100m2  440tr/m2. nhiều toà nhà văn phòng  căn hộ cao cấp đẹp
3
44 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Tạ Hiện - vị trí đẹp. Nhiều toà nhà văn phòng - căn hộ cao cấp đẹp.

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi (Nay là Phường Cát Lái), TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).

Vị trí vàng: Ngay mặt tiền đường Tạ Hiện rộng 25m, đông đúc, xây dựng cao tầng thích hợp kinh doanh xây văn phòng căn hộ dịch vụ.
Diện tích: 5m x 20m, công nhận 100m².

Pháp lý: Sổ đỏ riêng sang tên ngay.

Giá bán: ...
Từ 340 tới 360 của 534

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm