Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền diện tích 100m2 khu d dự án an phú an khánh, quận 2
3
30 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (1 tin đăng)
Tôi là chính chủ cần bán đất nền đường số 12, dự án An Phú An Khánh, Quận 2. Tiện xây nhà ở. Nằm trong dân cư yên tĩnh, dân trí cao. Xung quanh tiện ích đầy đủ.
- diện tích: 5 x 20m
- Hướng: Đông
- Vị trí: khu D dự án APAK, kế bên trường Nguyễn Hiền, cục Thuế TP, dễ dàng kết nối với đường Lương Định Của đi về Trung tâm Thành Phố hoặc đi ra cao tốc Long Thành Dầu Giây.

Xin vui lòng liên hệ trực ...
Siêu phẩm 2 mặt tiền nam hòa xuân  328 m2  vị trí kim cương kinh doanh ngay
4
20.5 tỷ 328 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Diện tích: 328 m².

Hướng: Tây và Nam.

Đường quy hoạch: Ngã tư, trục thông 7m5. Đấu lưng với đường Nguyễn Phước Lan.

Tiện ích xung quanh: Gần trung tâm 4 tòa cao ốc Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, gần sông, gần biển.

Thuận tiện: Xây trường học, căn hộ, khách sạn, biệt thự.
Cần bán gấp nền góc 2 mặt tiền kdc nghỉ ngơi giải trí sau lưng sc vivo city.
4
33.5 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán Lô Góc Biệt Thự KDC Sadeco Nghỉ Ngơi Giải Trí Kế bên trung tâm thương mại SC ViVo - Cạnh PMH .

- Diện tích : 12,5 x 20m CN 237.5m²
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- GPXD ngay : Hầm trệt 2lầu .
- Giá bán 33,5 tỷ
Liên Hệ: Mr Thắng
Chính chủ bán lô góc 302.1m2 vị trí cực đẹp khu đông thủ thiêm giá chỉ 100tr/m2
3
30.21 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí ngay tuyến đường đẹp nhất của dự án Đông Thủ Thiêm thông ra Đõ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Diện tích: 302.1m².
- Già: 100tr/m².
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH: Ms Mai: để được tư vấn và tham quan dự án.
Bán lô đất biệt thự giá rẻ, diện tích 10x20m, giá 190 triệu/m2, kdc him lam, phường tân hưng, q7
3
38 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Cần bán gấp lô đất biệt thự khu dân cư Him Lam, phường Tân Hưng, Quận 7:
- Diện tích: 10x20m, hướng Bắc, đường Số 10.
- Đường rộng 12m, gần hồ nước, gần trường quốc tế Vstar School...
- Khu dân cư dân trí cao, an ninh, quy hoạch đồng bộ, giao thông đi lại thuận tiện.
Giá: 190 triệu/m² (còn thương lượng cho khách thiện chí).
Cần tiền bán gấp  hạ giảm 27.6 tỷ  bán đất mặt tiền sông dự án kiến á  liên phường quận 9
5
30.56 tỷ 291 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền sông dự án Kiến Á - Liên Phường Quận 9 - Đường D4A.
- Diện tích: 291m² (10m x 29,1m). Hướng nhìn ra sông - Mã nền: KP - 14.
- Giá Hạ Giảm Còn: 27 tỷ 600 ( ~ 95 triệu/m² ) còn thương lượng . Ko Hổ Trợ Vay Bank
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ Thành.
Zalo: .
Di động: .
Giảm 5 tỷ bán nhanh! bán nền a2x kdc văn minh, an phú quận 2 dt 104.4m2 (5.8m x 18m) còn 22.6 tỷ
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ ! Chỉ còn 22.6 tỷ bán nhanh nền
Nền A2 - x KDC Văn Minh, P. An Phú, Quận 2.
Diện tích 104m² (5.8m x18m).
Kết cấu đất.
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHCC.
Giá còn chỉ 22.6 tỷ
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Giảm 3 tỷ! bán nền ngang 11m xây biệt thự kdc văn minh, p. an phú quận 2 dt 198.8m2  giá còn 42 tỷ
5
42 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu vip! Giảm liền 3 tỷ chỉ còn 42 tỷ bán nhanh sau Tết.
Lô Gx Văn Minh
Đất Mã Lô Gx KDC Văn Minh - Cán bộ nhân viên đường 63 An Phú Văn Minh Quận 2 - Xéo quán ốc tiêu xanh
Diện tích 11x18.8m Công nhận 198.3
Hướng Chính bắc
Gía 42 tỷ
LH Quỳnh Nhi
Em cảm ơn ạ.
Bán nhanh 270m ngang 15m đất nền đường liên phường quận 9 giá 75 triệu/m2
8
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, thông thoáng, mát, yên tĩnh,...
Ngay Liên Phường (30m) giao Đỗ Xuân Hợp (30m).
Cách khu đô thị Global City tầm 500m!
Đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành cao tốc Mai Chí Thọ...

Ngay sau lưng kí túc xá trường cao đẳng Sư Phạm Tw, gần Global City Quận 2.

Diện tích: 15x18m.
Liên phường vô tầm 100m.
Giá: 75 triệu/m².
Trục 12m.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm ...
Bán nền đất biệt thự 270m đất nền ngay global đỗ xuân hợp giá 75 triệu/m
11
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Khu dân cư Phú Nhuận - Đỗ Xuân Hợp quận 9 giáp Global City Quận 2.
Liên Phường mới thông đường.

Diện tích: 15x18m.
Trục 12m thông.
Giá : 75 tr/m².

Liên hệ nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán đất biệt thự ngay global city gần đỗ xuân hợp, góc 2 mặt tiền, gần sông,giá chỉ 90tr/m2.
4
25.02 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự Phú Nhuận - Giá tốt nhất khu vực.

- Diện tích : 14m x 20m

- Giá chào siêu hấp dẫn chỉ 90tr/m2

- Sổ hồng cầm tay giao dịch ngay

- Góc 2 mặt tiền siêu đẹp , gần sông mát mẻ quanh năm

Liên hệ em Thành Trung để cập nhật ngay giỏ hàng đẹp khu biệt thự Phú Nhuận : .
Giỏ hàng mới nhất cập nhật tháng 05/2026 dự án villa thủ thiêm  hotline 0898 880 *** trường
8
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cập nhật thông tin giá chuyển nhượng và pháp lý dự án Thủ Thiêm Villa
Giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026. Hotline Trường

Diện tích đa dạng:
Nhà phố liền kề: 8x20m, 8x22m, 8x23m
Biệt thự song lập: 10x20m, 10x23m, 10x24m, 12x27m
Biệt thự đơn lập: 12x20m, 14x20m, 14x23m, 13x27m

Đơn giá các tuyến đường:
Đường 12m, giá từ 150tr/m² - 160tr/m²
Đường 20m, giá từ 165tr/m² - 175tr/m²
Đường 24m, giá từ ...
Nền biệt thự vườn cam giá siêu tốt siêu đẹp  giá 105 triệu/m2,  ms thu 0986 535 ***
4
31.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ms Thu (7 tin đăng)
Bán gấp đất biệt thự Vườn Cam Vinapol 300m² vị trí đẹp giá tốt .
Chính chủ cần bán đất biệt thự Vườn Cam Vinapol giá đầu tư.
Tôi có và suất đầu tư đất biệt thự Vườn Cam Vinapol cần bán lại.
Chính chủ, ai mua liên hệ và gặp trực tiếp đàm phán, thuận mua vừa bán. Đảm bảo giá rẻ nhất mà lại được trực tiếp từ chủ nhà. Khách hàng mua không phải trả phí môi giới.
Ký hợp đồng mua bán chính chủ, xây xong ...
Bán lô đất biệt thự song lập 12.4x27m giá tốt 148tr/m2 kdc thủ thiêm villa
5
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 12.4m x 27m (công nhận trên sổ 337m²).
QHXD: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng CĐT ThuThiemGroup.
Giá bán 148 triệu/m².
Quý Khách liên hệ: Trường.
Văn phòng ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Bán lô đất góc 2 mặt tiền khu kim cương an viên, nha trang. 352.5m2, đường 21m, hướng bắc, 100tr/m2
3
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường 21m & 13m tại khu Kim Cương, An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 352,5m².
- Hướng chính Bắc.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
- Cách 1 dãy là ra biển, chưa đến 5p ra bãi tắm.
- Giá bán: 100tr/m² x 352,5m² = 35,250 tỷ (Có bớt lộc).
* Thiện chí bán nhanh, gọi ngay: - Em Phụng tận tâm.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, trục 16m kdc nam long, phường phước long q9 cũ tphcm
6
23 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, KDC Nam Long, phường Phước Long Q9 TPHCM, chỉ 5' ra Global City.
- Diện tích: Ngang 12x20m, tổng 240m² mặt tiền đường D2 (16m)
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng: Mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Giá: 23 tỷ chốt
- Sổ cá nhân.
Liên hệ Ms. Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền biệt thự KDC KDC Nam Long.
Ngộp nh cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền, an viên nha trang. 371m2 x 82tr/m2
3
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nằm vị trí trung tâm khu Kim Cương, An Viên Nha Trang.
- Diện tích: 371m² (mặt tiền 14m).
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán rẻ nhất khu vực: 82 triệu/m². (Quanh đây đang giao dịch 120tr - 140tr/m²).

- Anh Chị quan tâm xin liên hệ: - Em Phụng tận tâm.
- Em chuyên An Viên, anh chị inbox để đặt lịch xem đất nhé!
Bán lô góc biệt thự đối diện công viên hồ nước trung tâm kđt vĩnh điềm trung giá chỉ 22 tỷ
3
22 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vĩnh Điềm Trung, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc đẹp đối diện công viên - view hồ - biệt thự KĐT Vĩnh Điềm Trung Nha Trang.
- Diện tích: 267.6m².
- Mật độ xây dựng: 50%, xây tối đa 4 tầng.
- Xây nhà hoàn công cấp sổ ngay sau 90 ngày.
- Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Nằm trong khu đô thị an ninh, lô góc thoáng mát, đối diện công viên, chung cư CT3, view hồ mát mẻ. Xung quanh tiện ích đầy đủ.
Giá bán nhanh: 22 tỷ.

Liên hệ em Khánh: để làm ...
Kẹt tiền cần bán gấp lô đất mặt tiền nguyễn hữu thọ thuộc dự án kim sơn giá rẻ cho khách đầu tư
3
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Ngộp tiền ngân hàng nên bán gấp lô đất sổ đỏ mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ khu Kim Sơn.
Vị trí đẹp đối diện trường đại học Tôn Đức Thắng, giá 210tr/m² DT: 5x20m.
Liên hệ: gập Ân.
Bán nền biệt thự đẹp 420m2, 14x30m vuông vức đường 12m, trục đường nhiều nhà mới giá 55 tr/m2
5
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền biệt thự KDC Bách Khoa.
Nền đẹp gần trục chính ra Nguyễn Duy Trinh.
- Diện tích: 14x30 - 420m² full thổ cư.
- Sổ cá nhân.
Giá bán tốt: 55 tr/m².
Thiện chí bán.

LH: Tân Mùi .
Từ 400 tới 420 của 565

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm