Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm giữa tâm điểm tăng giá thích quảng đức, vcn phước long
4
12.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM GIỮA TÂM ĐIỂM TĂNG GIÁ THÍCH QUẢNG ĐỨC, VCN PHƯỚC LONG

Không phải lúc nào thị trường cũng còn lựa chọn đẹp hiện trục Thích Quảng Đức chỉ đếm trên đầu ngón tay, và đây là lô đáng xuống tiền nhất thời điểm này.

Kề cận đại dự án Sun Group đang triển khai hạ tầng bứt tốc, giá trị khu VCN tăng trưởng rõ rệt theo từng giai đoạn.

* Diện tích: 100m ngang 5m chuẩn đẹp
* Lô đất vuông ...
Bán nền bt 10m x20m đường lớn 15m  kdc có bảo vệ, nhiều cây xanh giá đầu tư giá đầu tư
8
16.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô Đất thuộc Dự Án KDC Hưng Phú đường Võ Chí Công - Liên Phường, dự án có bảo vệ, nhiều công viên và cây xanh và hạ tầng sạch đẹp còn mới trong khu vực, vị trí cực thuận tiện di chuyển,
- Diện tích 10m x20m đường rộng 15m đường bàn cờ thông
- Phù Hợp mua đầu tư, xây ở hoặc làm văn phòng, cho thuê....

Tiềm năng đầu tư dự án Hưng Phú Quận 9.
Dự án Hưng Phú Quận 9 tọa lạc nằm ngay góc đường Võ Chí ...
Chính chủ cần bán gấp nền góc biệt thự 2mặt tiền khu đô thị bình nguyên 317,5m2
15
16.83 tỷ 317 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Bán gấp đất nền biệt thự lo thường và lô góc ở đường N1, N4, D3 KĐT Bình Nguyên, P Bình An, Dĩ An, Bình Dương đang chờ chủ mới. Mặt tiền 15m, ngõ rộng 19m, rất phù hợp cho việc xây dựng hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có. Khu vực này có thể dễ dàng kết nối đến nhiều trung tâm thương mại, trường học và công viên, đảm bảo cuộc sống tiện nghi và thoải mái. Đất có hướng Nam, rất thích hợp ...
Bán đất nền dự án kdc thế kỷ. quận 2 .sát sông giồng ông tố .dt 5mx20.5m giá 195tr/m2 sỗ đỏ
3
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất dự án khu Dân cư Thế kỷ. Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ .

Lô F1. Dt 5mx20.5m giá 195tr/m² đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Bán nền nam long đường 25m diện tích 6m x 21,5m kinh doanh tốt,hướng đông nam, giá tốt chỉ 13 tỷ.
3
13.03 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 6m x 21.5m (129m²).
Diện tích cực chuẩn để xây biệt thự phố hoặc làm văn phòng công ty.
Lộ giới: Mặt tiền đường 25m (Trục đường lớn nhất khu vực, vỉa hè rộng thênh thang, đậu xe hơi vô tư).
Hướng: Đông Nam (Hướng tốt nhất trong phong thủy: Mát mẻ, đón gió, rước tài lộc).
Vị trí: Nằm trong KDC Nam Long đồng bộ, an ninh 24/7, đầy đủ tiện ích cao cấp từ công viên, trường học đến khu vui ...
Bán lô biệt thự 251m2 đầu đường lớn đẹp nhất, giá tốt nhất tại khu a nam đầm vạc.  0987 416 ***
6
10.29 tỷ 251 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Đầm Vạc, P.Khai Quang, Tp.Vĩnh Yên, VP

Bán lô biệt thự 251m² đầu đường lớn đẹp nhất, giá tốt nhất tại khu A Nam Đầm Vạc. LH em Công
Lô biệt thự nằm tại Khu A - Khu đông dân nhất và mật độ xây dựng cao nhất tại KĐT Nam Đầm Vạc.
- Diện tích 251m².
- Mặt tiền 10.82m.
- Hướng Đông Bắc mát mẻ.
- Vị trí cực đẹp, lô cạnh góc thông thoáng, nằm ngay đầu dự án
- Khu dân cư đông đúc đã hiện hữu.
- Sổ đỏ đã có chỉ đợi sang tên.
Liên hệ xem đất: ...
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Chuyển nhượng đất nền tự xây  mặt đại lộ hùng vương, ngã 6 bắc ninh mới
4
16.6 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

New Era Bắc Giang, X.Tân Tiến, Tp.Bắc Giang, BG

Cần ra hàng lô đất nền mặt đại lộ Hùng Vương.
Vị trí: Trung tâm hành chính mới của Tỉnh Bắc Ninh, cạnh ngã 6, BigC Go, Aeon Mall...
Diện tích 126m². Mặt tiền rộng 7m.
Hướng Tây Nam tài lộc.
Pháp lý: Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Cơ hội đầu tư hiếm có để sở hữu đất nền tại trung tâm ngã 6.
Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ:
Hotline. .
Linh bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng đông nam kdc bách khoa phú hữu quận 9
10
14.3 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng Đông Nam KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC Đại Học Bách Khoa Q9,
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Vennica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viên, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 213m² ngang 7x30.5m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông Nam (duy nhất ...
Bán nền biệt thự đồi 25x38m full thổ  shr, 13tr/m2, biên hòa new city
5
12.35 tỷ 950 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Biên Hòa New City, P.Phước Tân, Tp.Biên Hòa, ĐN

Các yếu tố giúp Biên Hòa New City phục hồi và tăng giá:

Hương lộ 2 giai đoạn 2 khởi công 10/2026, hoàn thành 2028, kết nối cầu Vàm Cái Sứt Long Hưng cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây.

Cầu Đồng Nai 2 đã khởi công 15/1/2026, hạ tầng quan trọng phục vụ sân bay Long Thành trước 2030.

Metro số 1 kéo dài từ TP. HCM đến sân bay Long Thành, đi ngang dự án, có ga S2.04.

Cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu dự kiến ...
Bán lô biệt thự phước long a đối diện công viên gần thích quảng đức 275m2 giá 52tr/m2
3
14.3 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự Phước Long A gần đường Thích Quảng Đức đối diện CV giá 52tr/m².
Diện tích: 275m².
Mặt tiền đường 12m, đối diện công viên, cách Thích Quảng Đức chỉ 50m.
Giá bán: 52tr/m².
Liên hệ: gặp Linh.
Cần bán gấp  lô bt xuân quỳnh, khu nam việt á, giá tốt thị trường
4
18 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Diện tích: 182,5m² (10x18,25m).
Hướng: Tây Bắc.
Đường: 7m5, vỉa hè 4m.
Xuân Quỳnh trục đường 15m thông sông, thông Lê Văn Hiến.
Giá bán: 18 tỷ - Thương lượng.

LH: Mạnh Nam Việt Á.
Uy tín - Chân thành - Đúng pháp luật.
Bán lô đất đối diện công viên phúc lộc thọ, thuộc khu dân cư ấp 5 phong phú. dt 7x19,5m sổ riêng
3
13 tỷ 136 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất nền đường Số 10B, đối diện công viên Phúc Lộc Thọ, thuộc khu dân cư Phong Phú 5.
- Diện tích 7x19,5m = 136,5m².
- Sổ hồng riêng, đất đối diện công viên mát mẻ quanh năm.
- Vị trí vip nhất khu.
- Chỉ còn đúng 1 lô duy nhất chỗ này kêu bán.
- Đường nhựa rộng 12 mét, xe tải tránh nhau.
- Cho xây dựng gồm 1 hầm và 3 lầu.
- Tiện ích xung quanh trường học quốc tế, chợ, siêu thị, nhà ...
Hàng hiếm! linh cần bán lô đất 6x18m đường thông 12m kdc đông thủ thiêm, bình trưng q2 tphcm
7
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiêm! Linh cần bán lô đất 6x18m Đường thông 12m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Q2 TPHCM .
DT: 6x18m, 108m².
Giá 12,5 tỷ.
Pháp lý: Sổ riêng công ty xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Xây hầm + 1 trệt 2 lầu áp mái.
Liên hệ Linh: .
Bán gấp lô đất biệt thự kiến á, q9, dt 10x21m, giá 84 tr/m2, sổ đỏ riêng, phước long b, tp thủ đức
4
17.64 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cam kết giá tốt nhất dự án, cần tiền quay vòng vốn nên bán gấp với giá cực tốt.
+ Lô có sổ hồng chính chủ Liên Phường.
- DT: 10x21m = 210m².
Giá 84 triệu/m².
Hướng Tây Nam.
Đường 12m.
Hotline: (anh Quốc).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh nhà đất phường Long Phước, Quận 9.
Chính chủ cần tiền gửi bán lô góc hai mặt tiền khu đô thị số 3 phường điện bàn đông tp.đà nẵng
3
13.5 tỷ 312 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

Lô góc 2 mặt tiền đường 10,5 vỉa hè mỗi bên 6m và đường 7,5 vỉa hè mỗi bên 5m.
Đối diện bệnh viện 300 giường phường Điện bàn Đông, TP. Đà Nẵng cách đô thị FPT 500m.
- Diện tích: 312.5m².
- Giá bán: 13.5 tỷ.
Liên hệ ngay: Kiều để được tư vấn trực tiếp.
Giỏ hàng có 1 số lô đất kdc kiến á vị trí đẹp giá cạnh tranh nhất từ 85 tr/m2,  0987 666 ***
3
10.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô nhà phố dt 5x22m (110m²) hướng Đông Nam đường 12m giá 95 triệu/m².

- D/A sổ đỏ, đầy đủ pháp lý, mua bán sang tên công chứng.

- Liên hệ: (E Quốc).

Cảm ơn quý khách xem tin!
Bán đất nền biệt thự 180m2 mặt tiền 9m có sổ hồng kđt an bình tân nha trang giá 73 triệu/m2.
3
13.14 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự 180m² mặt tiền 9m có sổ hồng KĐT An Bình Tân Nha Trang giá 73 triệu/m².
- Diện tích: 180m² (9x20).
- Vị trí đường T16 lộ giới 13mét, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, xung quanh đã xây nhiều biệt thự đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, đất ở đô thị.
- Giá bán : 73 triệu/m². (Thương lượng)

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Cần bán đất khu dân cư phường tân mỹ đường số phạm hữu lầu
3
15.5 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Chợ Lớn, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

- nhu cầu chuyển đổi cần bán

- nền nhà phố ngang 5m ( diện tích trong sổ 93m²
- vị trí đường số 1a kdc phường Tân Mỹ đường Phạm Hữu Lầu
- liền kề Phú Mỹ Hưng và rất nhiều tiện ích tại đây
- giá bán 15 tỷ 5
- pháp lý sổ cầm tay

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ
Còn đúng duy nhất 1 nền dt 6x20m, sổ hồng riêng thuộc kdc bình hưng, giá 10,250tỷ
3
10.25 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền thổ cư, thuộc dự án KDC Bình Hưng, kế bến xe Q8.
- Ngay dự án cầu đường bình tiên kết nối qua
- Diện tích 6x20m = 120m² full thổ cư, sổ hồng riêng.
- Đường nhựa rộng 12m.
- Bán kính 200m, đầy đủ tiện ích chợ, trường học, siêu thị, uỷ ban...
- Xây dựng tự do.
- Đất đẹp vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm.
- Giá bán 10tỷ250triệu còn thương ...
Từ 120 tới 140 của 916

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm