Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp lô đất nền kdc kim sơn, p. tân phong, q7, dt 100m2. giá 15 tỷ tl
7
15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Vị trí: Nằm trên tuyến Lê Văn Lương giao với Nguyễn Thị Thập nơi sở hữu nhiều vị thế tiềm năng phát triển nhất Quận 7.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Diện tích: 5x20 (100m²).
- Hướng: Tây Bắc.
- Kết cấu xây dựng: 1 hầm, trệt, 2 lầu, sân thương.
- Tiện ích bên ngoài: Gần các trường Đại học như Rmit, Tôn đức thắng, Cách Lotte Mart 3 phút lái xe.
+ Gần cầu Ông Lớn.
Liên hệ: - Phát.
Cần bán đất góc 2 mặt tiền vị trí đẹp giá tốt dự án thời báo kinh tế, phường long trường, tp. hcm
3
11.5 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp nền đất biệt thự dự án Thời Báo Kinh Tế, đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường (Phú Hữu cũ), TP. HCM giá tốt vị trí đẹp.
Diện tích 8mx20m (147,5m²) góc 2 mặt tiền đường 16 - 12m, vị trí đẹp.
Giá bán: 11,5 tỷ thương lượng.

Liên hệ em Tuấn: (zalo, viber) để được tư vấn thông tin chi tiết.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực TP. Thủ Đức.
Lô 2 mt trục chính đường 24m. dt 12x23m, chỉ 45 tr/m2.  0902 746 ***
13
12.42 tỷ 276 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có vị trí tuyệt đẹp, nằm trên trục chính đoạn đường 24m, đối diện khu thương mại, cao ốc văn phòng...
- Nằm trên trục chính, đường 24m, có 2 MT trước sau đường 24m & công viên.
- DT: 12m x23m= 276m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 2 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và ...
Đất biệt thự kdc vĩnh phú i  view sông 352m2 (16x22) đường nhựa  có vỉa hè  mặt sông mát mẽ
4
16.19 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vĩnh Phú, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Đất biệt thư - KDC Vĩnh Phú 1 - Thuận An.
Lô đất vị trí rất đẹp - view trực diện sông - có bờ kè sử dụng riêng.

Mặt tiền ngang 16m - kinh doanh nhà hàng - quán cà phê - xây biệt thự nghỉ dưỡng.
Hạ tầng quy hoạch đồng bộ - đường số - vỉa hè 2 bên.
Diện tích: 352m² (16x22m), thổ cư 100%.
Hướng: Đông Bắc.
Sổ hồng riêng - Đất thổ cư 100%.
Công chứng được ngay.
Xung quanh dân ở kín, xây dựng biệt thự ...
Hot đất mt đường nguyễn lương bằng (40m) kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 12x24m, giá 60 tr/m2
7
17.28 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Bán đất biệt thự mặt tiền khúc thừa dụ  dt 154m xây cao tầng đẹp
3
13.8 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Habour Ville, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thực đường 10m5 Khúc Thừa Dụ.
- Diện tích 154m - ngang 7m - lề 7m5.
Xây Cao Tầng Từ 7 - 9tầng
- Vị trí: Đẹp, Đầu tư có lợi nhuận.
Giá : 13tỷ8 TL
A/c thiện chí liên hệ em xem đất.
Xin cảm ơn!
Cần bán gấp lô đất nhà phố 5 x 25 (125m2) vị trí sầm uất nhất khu, giá bán 16 tỷ,  0906 615 ***
6
16 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Lô đất ngay KDC Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villas, trường QT Emasi, giá tốt nhất TT Quận 7. LK Phú Mỹ Hưng, đường lớn 30m, tiện về Q1, Q2, Q4. LH xem đất: - Phát.

- DT: 5 x 25 (125m²).
- GPXD: Trệt + 3 lầu.
- Giá: 16 tỷ.
Liên hệ xem đất 24/7. Làm việc chính chủ - dịch vụ chuyên nghiệp.
Liên hệ - Phát.
Bán nền biệt thự 432m2 nhà vườn phước lộc giá hấp dẫn
5
12.96 tỷ 432 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lương Văn Nho, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Sản phẩm biệt thự sinh thái hiếm còn sót lại tại Cần Giờ, phù hợp ở nghỉ dưỡng hoặc đầu tư dài hạn đón đầu hạ tầng biển.
Vị trí: Khu nhà vườn Phước Lộc Cần Giờ.
Trục đường: 16m, thông bờ sông, không gian thoáng mát.
Hướng: Tây Bắc.
Gần biển sông rừng, môi trường sống trong lành.
Diện tích đất: 15 x 24m = 432m².
Phương án xây dựng: 1 trệt 1 lầu áp mái.
Tổng diện tích sàn: ~ 720m².
Giá bán: 30 ...
Đất kdc nhơn đức  vạn phát hưng, nhà bè. dt 168m2. giá 12 tỷ. bao gồm móng cọc 500tr
4
12 tỷ 168 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Giỏ hàng Nhơn Đức!
Shophouse góc 3 mặt tiền 40m. 12 tỷ. Bao gồm 500tr móng cọc.
Sổ đỏ cty, mua bán hợp đồng. Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Giá rẻ hơn cả Long An. Có 2 trường đại học. Giá sẽ tăng vượt bậc trong thời gian tới.
LH Thùy Hương.
Chính chủ độc quyền ưu tiên gửi bán lô b247  dt 7x26m(182m2) tại kdc đh bách khoa giá tốt 71tr/m2
3
12.92 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: Quốc Dũng nắm chính chủ ưu tiên độc quyền bán gấp nền đất này trong vòng 7 ngày.
- Lô B2 - 47.
- Diện tích: Bề ngang 7m, bề dài 26m(182m²) nằm mặt tiền đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m lòng đường 7m.
- Hướng chính Nam mát mẻ quanh năm, nền đất cao ráo, không vướng cống tụ điện.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, sổ chủ để ở nhà hỗ trợ vay.
- Mẫu nhà xây dựng 1 trệt ...
Cần bán gấp nền 200m2 ( 10*20) đường d6  kdc nam long, 1/ liên phường sát bên global city
3
15.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS Cần bán:

- DT: 10*20=200m² - mẫu BT song lập

- Vị trí: Lô đất tọa lạc ngay đường D6 của dự án lộ giới rộng 20m, nối thẳng 1 sẹc ra Liên Phường kết nối với Global City chỉ khoảng 700m.

- Pháp lý: HĐ mua bán nhà, sổ đỏ cty kh được giữ bản chính, xây nhà hoàn công sổ hồng tối đa 2 tháng sau khi nhà xây xong.

- Gía cần bán siêu tốt: 79tr/m² giá này là giá đầu tư hay an cư đều ...
Bán đất biệt thự hưng phú phường phước long b quận 9 cũ
3
14 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự Hưng Phú 2 Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 10m x 17,5m công nhận 175m2

Quy hoạch xây dựng biệt thự 3 tầng

Đường trước nhà rộng 15m

Khu vực an ninh, yên tĩnh, quy hoạch đẹp

Giá bán 80tr/m2
Bán nền đất biệt thự nhà vườn kdc phước lộc  cần giờ giá chỉ 25tr/m2
3
12.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cơ hội sở hữu nền biệt thự hiếm trong khu nhà vườn Phước Lộc, trục đường Lương Văn Nho, cách Vinhomes Paradise 900m không gian sống xanh, yên tĩnh, tách biệt hoàn toàn khỏi sự ồn ào đô thị.
Diện tích đất: 20 x 25m 500m².
Vị trí: Trục đường 12m, view công viên, xung quanh sông & rừng tự nhiên.
Hướng: Tây Bắc đón gió mát quanh năm.
Giá bán: 25 triệu/m² (giá rất tốt trong khu).
Phương án xây dựng ...
Chính chủ cần bán đất khu đô thị nam long trần trọng cung q.7, 5x24m, giá tốt nhất khu 15,5 tỷ
10
15.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Bán đất Khu dân cư Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villa, trường quốc tế Emasi, giá tốt nhất Quận 7. Liền kề Phú Mỹ Hưng, đường lớn 30, tiện về Quận 1, Quận 2, Quận 4.

Lô đất mặt tiền đường số đối diện Vincom.
- DT: 5 x 24m (120m²).
- Hướng Đông.
- Giấy phép xây dựng: Trệt + 4 lầu.
- Giá: 15,5 tỷ.

Liên hệ: xem đất 24/7. Làm việc chính chủ - dịch vụ chuyên nghiệp.
Kdc hưng phú 1 q9 bán gấp nền biệt thự e dt 10x18,5m( 185m2), đường 15m, hướng đn giá 73tr/m2
3
13.51 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Lô Biệt Thự giá tốt nhất dự án tại thời điểm hiện tại:
* Lô E, khu Hưng phú 1 ( giai đoạn 1):
- Diện tích: 185m² (10m x 18,5m).
- Hướng Đông Nam, trục thông thẳng ra đường Võ Chí Công
- Giá bán : 73tr/m²
+ Pháp lý: Sổ công ty, mua bán sang tên trên hợp đồng, xây nhà xong hoàn công nhanh chóng.
- Tiện ích: Công viên, dân cư trí thức, hạ tầng đẹp, bảo vệ 24/7.
- Vị trí: Mặt tiền đường 12m; gần ...
Bán đất sở văn hóa thông tin đường liên phường chỉ 65tr/m2  240m2
4
15.7 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

THÔNG TIN NHƯ SAU :

* Diện tích : 12 x 20 ( 240 )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Bắc
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu
* Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần các dự án lớn như Khang Điền, Nam Long,...
* Gần Vành Đai 2, khu Công Nghệ Cao, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm-Long thành,..

* Giá bán : 15,7 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
4
15.7 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

THÔNG TIN NHƯ SAU :

* Diện tích : 12 x 20 ( 240 )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Bắc
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu

* Giá bán : 15,7 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Chuyên bán đất nền khu dân cư hưng phú, phước long b, tp. thủ đức giá tốt nhất thị trường
3
16.2 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú tọa lạc tại Phước Long, TP Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Một số nền chính chủ đang cần bán.

- Diện tích: 10x18m (180m²), đường Trục chính 20m, hướng TB giá 90tr/m².

+ Đất nền dự án Hưng Phú có pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán xây nhà hoàn công ra sổ Hồng cá nhân.
+ Vị trí ...
Cần bán đất nguyễn đình hoàn dt 150m2 vị trí đẹp gần sông nhà 3 tầng
3
15.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Habour Ville, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đường 10m5 Nguyễn Đình Hoàn!

- DT 150m² - ngang 10x15m - Lề 5m.
Giá 15tỷ5 TL vị trí đẹp. Nhà 3 Tầng

- Vị trí đẹp, an ninh tốt, khu vực nhiều căn hộ villa và biệt thự.
- Cách cầu sông Hàn 1km, cách biển 1,5km, gần chợ gần trường học tiện ích đầy đủ.

A/c xem đất liên hệ em.

Xin cảm ơn!
Cặp đất siêu đẹp vùng trung 18 hướng đông giá tốt nhất thị trường
4
12 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp đất đường Vùng Trung 18, Phú Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn. TP Đà Nẵng.
- Diện tích 212m² (10x21 ).
- Hướng Đông Bắc.
- Lộ giới 7m5 lề 5m.
Vị trí gần sông siêu mát mẻ, liền kề FPT Plaza đa tiện ích.
- Cách biển 800m, cách TT TP 7km.
Cặp đất này cam kết giá tốt nhất thị trường chỉ 12 tỉ
LH SĐT Mr Land Minh.
Từ 80 tới 100 của 915

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm