Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất gia hòa, phước long b, quận 9, dt 5x20m,  0909 505 ***
3
12.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Bán đất nền dự án khu dân cư Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
* Quý anh chị khách hàng vui lòng tham khảo thông tin nền giá tốt đang cần bán gấp:

- Diện tích: 5 x 20m.
- Vị trí đường 16m giá bán 12,9 tỷ.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

* Pháp lý đầy đủ, chủ đất giữ sổ, đảm bảo an toàn.
* Thương lượng trực tiếp ...
Siêu biệt thự 430m2 gần công viên. gần đại học singapore khu đô thị phú mỹ an bán
3
19 tỷ 430 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Khu đô thị Phú Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng.
Lô đất biệt thự diện tích rộng còn lại bán.
430m² 21.5x20m hướng Đông.
Đường Trương Minh Giảng.
Ưu điểm.
Gần công viên. Gần trường quốc tế Singapore.
Cách sông 300m cách bãi tắm biển 1km.
Gần chợ non nước.
Gần khu đô thị FPT.
Giá bán tốt 19 tỷ 45 tr 1 m2
Liên hệ
Bán lô đất đường 30 m 17,9ty khu khang điền quận 9 cũ sát global city
4
17.9 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG 30 M 17,9ty KHU KHANG ĐIỀN QUẬN 9 Cũ SÁT GLobal city
- Diện tích : 6x26m
- Hướng : Đông Nam
- Vị trí: Nằm đường 30m nối liền 3 khu Gia hoà- Khang Điền - An thiên lý thông vành đai 2
- Tiện ích : Xung quanh nhiều cty, siêu thị, ngân hàng, trường học quán ăn, cafe....
- Sát bên có căn nhà 21.9ty có thể mua làm thông thành 1 cặp
- Giá 17,9ty còn thương lượng nhé

Giá thương lượng ...
Bán đất mặt đường 30m golden city 6a diện tích 133m2 (7x19m) đường rải thảm 30m siêu đẹp
11
10.64 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golden City 12, X.Nghi Phú, Tp.Vinh, NA

Bán đất mặt đường 30m Golden City 6A diện tích 133m² (7x19m) đường rải thảm 30m siêu đẹp.

Diện tích 133m² (7x19)m.

Hướng Tây Nam.

ĐƯỜNG QH 30m Vỉa hè rộng 10m thoải mái đậu xe (cách 50m) nút giao với Lý Tự Trọng.

Đường nối qua đường Lý Tự Trọng con đường nối qua trụ sơ công an mới xây.

Và sắp tới xây trường tiểu học Nghi Phú chuyển về đó.

Khu vực trung tâm thành phố,

Cách Lottemart chỉ ...
Chính chủ gửi linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân kdc đông thủ thiêm, bình trưng đông q2 hcm
6
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông Q2 HCM.
KDC Đông Thủ Thiêm đã có tiện ích: Điện đường trường trạm đầy đủ ạ, lại sát vách Global City An Phú nữa.
Diện tích: 176m² ngang 8x22m, hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Quy cách xây dựng hoàn công. Dựng: Hầm + trệt + 2 lầu + sân thượng.
Liên hệ Linh Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ ...
Gia hoà. sản phẩm đẹp, giá mềm. cập nhật 13/5
7
13.7 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Để biết mọi thứ về chúng tôi, vui lòng truy cập datkhangdien.com, chọn mục: Về chúng tôi.
Quý khách có nhu cầu sản phẩm khác trong dự án Gia Hoà vui lòng liên hệ, chúng tôi sẽ cấp ngay.

Gấp quý khách ơi. Sản phẩm giá mềm và rất ít tiền so với trong dự án này.
Gíá chỉ 13,7 tỷ.
Giá mềm nhất so với các lô có cùng điều kiện.
Pháp lý: Sổ hồng đứng tên chủ đầu tư công ty Gia Hoà, người mua được giữ ...
Bán đất liền kề dự án đại thành nghi phú, gần lotte mart, bv quốc tế vinh giá tốt hạ tầng đẹp
4
10.2 tỷ 170 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lý Tự Trọng, X.Nghi Phú, Tp.Vinh, NA

Bán đất liền kề dự án Đại Thành Nghi Phú, gần Lotte Mart, BV quốc tế Vinh giá tốt hạ tầng đẹp.

+ Diện tích: 170m², rộng 7,5m dễ làm nhà đẹp.

+ Thiết kế tự do theo ý gia chủ.

+ Hướng Tây Nam, đường rộng 12m, khu vực nhà biệt thự, dân cư giàu có.

+ Tiện ích: Gần các trường học, bệnh viên quốc tế Vinh, Lotte Mart.

+ Gần các dự án lớn xung quanh như Gold 6, dự án Trường Thịnh Phát.

+ Hạ tầng ...
Bán lô đất mặt tiền đường d3 sổ hồng riêng giá rẻ nhất thị trường 11,3 tỷ. sổ hồng riêng vị trí đẹp
5
11.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thiện chí bán! Lô đất nền mặt tiền kinh doanh đường D3 (16m) KDC Nam Long, Phước Long B, Q9.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng cá nhân.
- Giá bán: 11,3 tỷ
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Vị trí gần Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp, kết nối ra The Global City chỉ 500m.

* Anh chị khách hàng quan tâm BĐS KDC Nam Long liên hệ em ngay nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ trực tiếp.
- ...
Bán lô góc mipeco đường số 2 đối diện chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, gần biển trần phú
3
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Sang nhanh lô góc siêu đẹp đường 2 KĐT Mipeco Nha Trang, đối diện chung cư cao cấp 18 tầng chuẩn bị triển khai.

- DT: 134,6m² (ngang 7.75m, vạt góc)
- Hướng: TB & ĐB
- Pháp lý: đã cấp sổ đỏ (100% đất ở đô thị)

Giá bán chỉ: 95 tr/m² (bớt lộc). Thuế phí 2 bên

= Vị trí giá trị gia tăng bậc nhất sau này khi toà chung cư cao cấp dựng thành
---
Tâm
Cần bán gấp lô góc siêu đẹp kđt hà quang 2, nha trang
5
13.65 tỷ 195 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp lô góc siêu đẹp KĐT Hà Quang 2, Nha Trang.
Diện tích: 195m² ngang 10m ôm góc 2 mặt tiền.
Vị trí: Nằm trên đường 1A rộng 16m, đường có 2 bóng cây bên đường nên mát cả ngày.
Giá bán: 70 triệu/m².
Liên hệ em Hậu .
Bán gấp cặp đất mt võ chí công  hòa quý  ngang 10m  ht vay 70%, ân hạn gốc 24 tháng
9
15.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cơ hội đầu tư đất nền mặt tiền đại lộ - Chính sách tài chính cực tốt!
Gia đình cần nhượng lại cặp đất nền vị trí kinh doanh đắc địa ngay mặt tiền trục đường Võ Chí Công (48m), phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

Thông tin lô đất:

Diện tích: 200m² (10x20m). Hai lô liền kề, vỉa hè rộng.
Hướng: Đông Bắc (mát mẻ, thuận phong thủy).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay.

Điểm vàng đầu ...
Bán cặp đất cồn dầu 14 hướng đông bắc sát đường lê quảng chí
5
13.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dream Home, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán cặp đất đường cồn dầu 14
- Hướng đông bắc ngay khu dân cư đông đúc, khu căn hộ nhiều nên kinh doanh rất tốt
- Hạ tầng hoàn thiện đường 7,5m giao thông thuận tiện
Thông tin lô đất
B1-142 Lô 33,34
Đường Cồn dầu 14
Hướng Đông Bắc
Diện tích 200m² ngang 10m
Giá: 13.5 tỉ ( có thương lượng nhẹ)
Liên hệ Phan Tuấn
Bán gấp lô đất biệt thự kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh 16x18(288m2) sổ hồng giá 54tr/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất biệt thự KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 16 x 18m (288m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 54tr/m².
Lh .
Bán lô đất đường a2 khu vcn phước hải gần tố hữu ( đường văn tiến dũng )
4
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đường A2 khu VCN Phước Hải gần Tố Hữu ( đường Văn Tiến Dũng )
- Diện tích : 100m², ngang 5m, pháp lý HĐMB, xây nhà cấp sổ, lô sạch đẹp, hướng Đông
. Giá khách chốt bán 10.6 tỷ ( có bớt lộc, bao thuế phí )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Lô góc siêu kinh điển 500m ra biển kđt mipeco nha trang vị trí "vàng" đầu tư
3
12.76 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC SIÊU ĐẸP 500M RA BIỂN KĐT MIPECO NHA TRANG Vị trí "Vàng" đầu tư: Đối diện dự án chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, tiềm năng tăng giá cực mạnh!
Diện tích: 134,6m (Ngang 7.75m, lô góc vạt cạnh cực đẹp).
Vị trí: Đường số 2, cách biển Trần Phú chỉ 500m.
Hướng: Tây Bắc & Đông Bắc.
Pháp lý: Sổ đỏ trao tay (100% đất ở đô thị).
Giá: 95 triệu/m (Bớt lộc, thuế phí chia đôi).
Bán dn đẹp, tiện ích tại khu dân cư phú nhuận 4 giá 17,5 tỷ, 90m2
3
17.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm DN lý tưởng.
Giá chỉ 17,5 tỷ VND cho diện tích 90m².
Mặt tiền rộng 5m, cực kỳ phù hợp cho kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
Khu vực này có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Tiện ích xung quanh đầy đủ, dễ dàng ...
Săn ngay lô đối diện công viên vcn phước long 2 không còn lô thứ 2
3
10.9 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh đất nền & nhà phố tại khu đô thị VCN Phước Long Nha Trang.
Vị trí đẹp pháp lý rõ ràng giá tốt nhất thị trường!

Đất nền VCN Phước Long:
Lô 149 A3.

Thích hợp đầu tư kinh doanh an cư lâu dài.
Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để xem vị trí và thương lượng giá:

Hotline chính chủ: (Zalo/Call).
Hàng hiếm duy nhất 1 lô đối diện công viên đường a3 vcpl2
3
10.9 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm duy nhất 1 lô đối diện công viên VCPL2.

Vị trí: KĐT VCN Phước Long 2 Nha Trang (khu trung tâm, quy hoạch đồng bộ, tiện ích đầy đủ).

Đối diện công viên view thoáng vĩnh viễn.
Đường rộng Khu dân cư hiện hữu.
Phù hợp: Ở, đầu tư giữ tài sản hoặc xây cho thuê.

Giá chỉ: 100 triệu/m².

Điểm mạnh:
Lô công viên cực hiếm (gần như không còn hàng).
Thanh khoản tốt dễ bán lại.
Khu dân trí cao, ...
Siêu phẩm lô biệt thự góc siêu đẹp khu đô thị bình nguyên 317m2
10
17 tỷ 317 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Siêu phẩm: Lô biệt thự góc siêu đẹp khu đô thị Bình Nguyên.
Vị trí vàng: Trục đường 16m - 32m khu đô thị Bình Nguyên phường Bình An, TP. Dĩ An, Bình Dương(P. Đông Hoà, TP. HCM).
Ngay làng ĐHQG.
Diện tích: 317m² góc 2 mặt tiền, ngang 15m sâu 20m cực kỳ lý tưởng xây biệt thự nghỉ dưỡng.
Quy hoạch: Đất ở đô thị, xây dựng tự do.
Đường nhựa rộng, có vỉa hè 3m, hạ tầng hiện đại, khu dân cư cao ...
Biệt Thự Nhà Vườn VIP, gần Chợ Sông Xoài, Phú Mỹ, 6000M2, 100Tc chỉ 16 Tỷ
4
16 tỷ 6000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án
3

Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, X.Sông Xoài, Tx.Phú Mỹ, BRVT

*Biệt Thự Nhà Vườn VIP, gần Chợ Sông Xoài, Phú Mỹ, 6000M2, 100Tc chỉ 16 Tỷ
*Mặt tiền đường Bình Giã, kết nối thuận tiện về Cảng Cái Mép, Sân Bay Long Thành, Châu Đức
*Mặt tiền lớn, phù hợp mở công ty, nhà xưởng
* Nội thất Gỗ Cao cấp, đầy đủ Hồ Bơi, Hồ Cá kết hợp Nhà Vườn rộng rãi, non nước hữu tình rất phù hợp để nghỉ dưỡng
*Ngay đường Vành Đai 4 nên cơ hội bức phá về giá cực kì cao
*Gọi ngay cho ...
Từ 160 tới 180 của 921

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm