Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cặp đất siêu đẹp vùng trung 18 hướng đông giá tốt nhất thị trường
4
12 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp đất đường Vùng Trung 18, Phú Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn. TP Đà Nẵng.
- Diện tích 212m² (10x21 ).
- Hướng Đông Bắc.
- Lộ giới 7m5 lề 5m.
Vị trí gần sông siêu mát mẻ, liền kề FPT Plaza đa tiện ích.
- Cách biển 800m, cách TT TP 7km.
Cặp đất này cam kết giá tốt nhất thị trường chỉ 12 tỉ
LH SĐT Mr Land Minh.
Cần bán lô đất biệt thự 400 m2 sao đỏ  dương kinh, đông bắc, đường 26m. giá chỉ 48 tr/m2
5
19.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

HIẾM: CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ TUYẾN 2 SAO ĐỎ/DƯƠNG KINH.
Liên hệ: (Mr. Long)

HOT : CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ SAO ĐỎ/DK TRỤC ĐƯỜNG 26M

- Diện tích 400 m² mặt tiền 20m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán chủ đâu tư, xây xong nộp hồ sơ làm bìa.
- Mật độ xây dựng ~35%, chiều cao 3 tầng.
- Trục đường chính rộng tới 26m.
Giá 48tr/m² (Có thỏa thuận).

- Lưu ý :
+ Hàng hiếm, đất 400 ...
Bán lô biệt thự đường 20m kdc hưng phú 2 p phước long, tp hcm dt 10,5x18m( 189m2) giá 90tr/m2
3
17.01 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 2- P Phước Long- TP HCM pháp lý công ty giữ sổ, xây dựng hoàn công nhanh
- Diện tích: Ngang 10,5m chiều rộng 18m( 189m²) hướng Tây Bắc
- Mặt tiền đường 20m, trục thông kết nối đường Vành Đai 2, vị trí thuận lợi qua khu Công Nghệ Cao, về trung tâm TP HCM
- Mẫu biệt thự song lập, 1 trệt 2 lầu, mẫu hiện đại
Và còn rất nhiều sản phẩm giá tốt khác tại KDC Hưng Phú 1 và Hưng ...
Bán nền biệt thự kdc kiến á, p. phước long, dt 9x19m (170m2), giá 85tr/m2
3
14.45 tỷ 170 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Kiến Á, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 9x19m (170m²)
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 12m
- Giá bán: 85tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán cặp đất kdc thái sơn bqp, đường nguyễn hữu thọ dt 250m2, giá 59tr/m2,  0909 460 *** đức
8
14.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Kẹt tiền bán gấp lô đất biệt thự 10x25m trục đường 12 thông thoáng, KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng, khu dân cư hạ tầng hoàn thiện. Đã có sổ hồng, duyệt xây dựng. Khu vực có biên độ tăng giá đột biến trong tương lai, khi hầm chui Nguyễn Hữ Thọ - Lê Văn Lương đã hoàn thành hoàn thành. Đường dẫn cao tốc Long Thành - Bến Lức thông xe vào cuối năm.
Giá: 59tr/m² TL.
Đầu tư hay mua ở đều tốt. Gọi e có giá ...
Bán nền trục chính đường 9a kdc phước thiện, dt 8x20m, shr, giá 17 tỷ
3
17 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán nền trục chính đường 9A KDC Phước Thiện, P. Long Bình, TP HCM:
- Diện tích: 8x20m.
- Hướng: Đông.
- Đường trước nhà: 30m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 17 tỷ.

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Chính chủ bán lô biệt thự đường lê hữu khánh, nam việt á
5
20 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ bán lô biệt thự đường Lê Hữu Khánh - Nam Việt Á.

Diện tích: 10*20m, hướng: Tây Bắc.
Đường: 7m5, Vỉa hè: 4m.
Thuộc giai đoạn 1, trục đường thông sông, xung quanh là những căn biệt thự dang trọng, đẳng cấp, hàng cực hiếm, giá tốt.

Giá bán: 20 tỷ (LVCC).

VLand 68.
57 Anh Thơ - Nam Việt Á.
Call/Zalo: .
Đất (5 x 21m) hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp (đối diện global)
8
12.96 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - mặt tiền đường 659 (đối diện Global City).
+ Dãy A: (5 x 21m) 108m², đường 12m, ra Đỗ Xuân Hợp chỉ 50m. Giá 120 tr/m².

- Nhận ký gửi nhà đất, bán nhanh.
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Giá tốt 182m2 đất nền dự án bách khoa, phú hữu, quận 9 cũ cần bán nhanh trong tháng
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất biệt thự KDC Bách Khoa đường Nguyễn Duy Trinh thông ra Đỗ Xuân Hợp.
- Vị trí: Thuộc phường Phú Hữu Q9 cũ
- Hướng Tây Bắc.
- Diện tích: 182m² (7x26m).
- Pháp lý: Sổ cá nhân sẵn sàng chuyển nhượng ngay.
- Giá: 71,5 tr/m².
Ngoài ra còn các sản phẩm khác cần bán.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: em Tuấn.
Bán đất nền dự án 200m2 tại khu đô thị bình nguyên, 12,6 tỷ, đường thống nhất, dĩ an, bình dương
9
12.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Khu đô thị Bình Nguyên, Thống Nhất, Bình An, Dĩ An, Bình Dương là một trong những khu vực phát triển sôi động, phù hợp cho việc đầu tư và xây dựng. Đất nền dự án này có diện tích 200m², lý tưởng cho các dự án nhà ở hoặc kinh doanh thương mại.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá: 12,6 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh ...
Bán lô đất biệt thự siêu đẹp tại khu c bắc sông cấm, thủy nguyên, hải phòng
3
20 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Biệt thự khu C Bắc Sông cấm siêu đẹp.
Diện tích: 200m² ngang 12,5m.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Hướng Nam mát mẻ.
Nằm trong khu C Bắc Sông cấm vị trí lõi ngay sát khu TTHC và giữa 2 cây cầu kết nối sang TTTP là cầu Hoàng Văn Thụ và cầu Nguyễn Trãi hội tụ tất cả các tiện ích cũng như các yếu tố sinh lời cao.
Giá bán: 100 triệu/ m².
Liên hệ em Nguyên: (Call, Zalo).
Một nền góc duy nhất mặt tiền đường số 6, võ văn kiệt, 605m2 giá chủ đt, có sổ/0932 185 ***
8
12.5 tỷ 605 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Tiên Venice Villas, P.Pháo Đài, Tp.Hà Tiên, KG

Hà Tiên Venice Villas.
Một nền duy nhất mặt tiền đường Số 6, Võ Văn Kiệt.
Trục đường ven biển xương sống dẫn vào tất cả các khu du lịch của Hà Tiên.
Diện tích: 605m² nền góc ngay cổng chính của dự án, vị trí đắc địa thuận lợi kinh doanh.
Giá: Chủ đầu tư chưa qua sang nhượng.
Đất có sổ.
LH: chủ đầu tư.
Siêu phẩm lô góc cách biển 300m kđt mipeco trung tâm nha trang, phù hợp kinh doanh, đầu tư, gần bv
3
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km
Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha Trang
Ngay khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thông thoáng, kết nối nhanh trung tâm thành phố và biển.
Thông tin lô đất:
...
Bán đất nền khu dân cư nam long, 100 triệu, dt 115 m2(5x23) đường 16m
3
11.5 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Nam Long Khu dân cư Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ là dự án đất nền hấp dẫn với nhiều đặc điểm nổi bật.

+ Diện tích: 115 m² (5x23m).
+ Giá: 100 triệu VND.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 25m.

Điểm nhấn:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Đường vào ...
Bán nhanh 160m2 (7.5m ngang) đất mặt tiền đường song hào giá tốt, chỉ 12.6 tỷ
4
12.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán nhanh 160m² (7.5m ngang) đất mặt tiền đường Song Hào giá tốt, chỉ 12.6 tỷ.

- Diện tích đất: 160m² (7.5x20.3).
- Hướng: Bắc.
- Đường 15m lề đường 5m.
- Lô đất nằm trục chính Song Hào, cạnh khu biệt thự siêu VIP One River, bãi tắm Tân Trà, các khu tiện ích chI5 sao, toà văn phòng FPT Complex...
- Khu an ninh tốt, dân trí cao, hạ tầng cao ráo..
- Giá: 12.6 tỷ làm việc chính chủ.

Liên hệ: Mr ...
Bán 298m2 đất tặng nhà 3 tầng kđt hà phong 3 mặt thoáng, view hồ, cạnh sườn là công viên
6
19.4 tỷ 298 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

- Gần công an xã Tiền Phong, gần trường đại học Tài Chính và Ngân Hàng.
- Gần trường mầm non Hellokitty, trường mầm non Hạt Đậu Nhỏ, trường mầm non Tiền Phong, trường tiểu học Tiền Phong, THCS Tiền Phong, THPT Tiền Phong.
- Gần chợ rau quả, chợ Yên Tiền Phong, chợ Đình Do Thượng.
- Gần Phòng khám đa khoa MELATEC, phòng khám đa khoa Y Cao Hà Nội.
- Diện tích: 298m² 3 mặt tiền: 12m mặt trước mặt ...
Hàng hiếm lô 2 mặt tiền fpt ngang 9.2m  bđs rồng đỏ chuyên fpt city
5
11 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Hàng hiếm: Lô 2 mặt tiền V5 FPT ngang 9.2m, gần sông

Diện tích 156m² (9.2x17). Lô 2 mặt tiền. Hướng Tây và hướng Nam.

Vị trí thuộc phân khu V5, sát trục chính Bắc Nam

Giá chỉ: 11 tỷ.

Sẵn sổ đỏ công chứng.

Liên hệ: Mr. Đấu.

BĐS Rồng Đỏ - Chuyên FPT City Đà Nẵng.
Tận tâm - Bảo mật - An toàn.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ngày đầu hình thành. Chúng tôi nắm rõ dự án để cung cấp cho ...
Hàng hiếm lô 2 mặt tiền fpt trục bắc nam v5, ngang ~10m gần sông  bđs rồng đỏ chuyên fpt city
5
15.3 tỷ 167 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Hàng hiếm: Lô 2 mặt tiền FPT ngang ~10m trục Bắc Nam V5, gần sông.

Diện tích 167m² (9.7x17.4m). Lô 2 mặt tiền. Hướng Đông và hướng Nam.

Vị trí thuộc phân khu V5, trục chính Bắc Nam.

Giá chỉ: 15.3 tỷ.

Sẵn sổ đỏ công chứng.

Liên hệ: Mr. Đấu.

BĐS Rồng Đỏ - Chuyên FPT City Đà Nẵng.
Tận tâm - Bảo mật - An toàn.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ngày đầu hình thành. Chúng tôi nắm rõ dự án ...
Bán lô biệt thự đường v2 kđt vcn phước hải, nha trang
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang.
Diện tích: 330m² (15 x 20m).
Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
Pháp lý: HĐMB rõ ràng.
Giá bán: 58 triệu/m².
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Bđs rồng đỏ chuyên fpt  bán đất biệt thự fpt 235m2 vị trí đẹp. cam kết báo giá tốt nhất dự án fpt
16
14.5 tỷ 235 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

BĐS Rồng Đỏ chuyên mua bán dự án FPT Đà Nẵng; hỗ trợ tìm kiếm BĐS theo tài chính, nhu cầu của quý khách.

Tất cả đã có sổ hồng; pháp lý đảm bảo; cam kết báo giá tốt nhất thị trường.

Quý Khách hàng gọi ngay (zalo) Mr. Đấu để được tư vấn tận tình, chu đáo nhất.

Mr. Đấu Quản lý Sàn BĐS Rồng Đỏ, chuyên dự án FPT City - gắn bó với dự án từ ngày đầu hình thành, đã có 13 năm gắn bó với dự án.

235m² ...
Từ 100 tới 120 của 921

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm