Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đường thích quảng đức ngang 8m  kđt hà quang 1  giá trị tiềm năng tăng cao  giá bán nhanh
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất trục đường chính Hà Quang 1 - Thích Quảng Đức - ngang 8m.

- Cơ hội vàng sở hữu lô đất ngay mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất KĐT Hà Quang 1.

- Thông tin lô đất:

Diện tích: 120m² (ngang 8m hiếm có).

- Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường chính kết nối trung tâm, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.

- Tiện ích: Gần chợ, trường học, công ...
Đất lô góc  2mặt tiền ôtô  kdc gia hoà  phước long b(cũ)  tp thủ đức.
4
19.8 tỷ 196 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT FULL THỔ CƯ - LÔ GÓC - 2MẶT ÔTÔ - PHƯỚC LONG - TP THỦ ĐỨC.
DT : 195m (12 x 16)
- Hiện trạng đất trống full thổ cư KDC Gia Hoà Phước long b(cũ) khu đáng sinh sống của giới thượng lưu,nội khu cao cấp đầy đủ không thiếu bất cứ gì.
- Kết nối giao thông ra đường đỗ Xuân hợp vào trung tâm Q1,Q2,Q7 cao tốc thuận tiện.
Giá chỉ 100tr/m (TLCC)
LH BẢO XEM ĐẤT TRỰC TIẾP.
Lô nhà phố ngang 6m x22m đường lớn 15m kdc có bảo vệ, nhiều cây xanh giá đầu tư
8
11.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô Đất thuộc Dự Án KDC Hưng Phú đường Võ Chí Công - Liên Phường, dự án có bảo vệ, nhiều công viên và cây xanh và hạ tầng sạch đẹp còn mới trong khu vực, vị trí cực thuận tiện di chuyển,
- Diện tích 6m x22m đường rộng 15m đường bàn cờ thông
- Phù Hợp mua đầu tư, xây ở hoặc làm văn phòng, cho thuê....

Tiềm năng đầu tư dự án Hưng Phú Quận 9.
Dự án Hưng Phú Quận 9 tọa lạc nằm ngay góc đường Võ Chí ...
Bán lô bt 200m2, đường rộng 20m 1/ liên phường, đối diện dự án chung cưgiá đầu tư
4
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Đất dự án Nam Long Phường Phước Long B cũ:
- Diện tích đất 10x20m
- VỊ trí đường 20m 1/ Liên Phường, đối diện là dự án chung cư sắp triển khai.
- Khu có tiện ích nhiều, cách Global city 1km
- Giá chỉ 80tr/m² rất thích hợp mua đầu tư, hoặc kịnh doanh sau này.
LH Thanh chuyên bán đất khu Nam Long để xem đất và nhiều lô khác số:
Cần bán gấp lô dt 200m(10x20), giá 85tr/m2 giá tốt nhất hiện tại
6
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1-2 tọa lạc tại Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

Đặc biệt, khu vực này có không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh như bệnh viện, trạm y tế và các công viên gần kề, tạo điều kiện cho cuộc sống thuận tiện và thoải mái.

- DT 5x18m giá 8,5tỷ bớt Lộc - Đường 12m - TB.
- DT 10x20m giá 85tr/m² Bớt lộc - Đường 15m - Tây Bắc.
- DT 10x180m giá 86tr/m² - Đường 20m - ...
Đất mặt đường 72m đoạn đẹp nhất tp vinh
4
15.5 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố 72, P.Quán Bàu, Tp.Vinh, NA

Đất mặt đường 72m đoạn đẹp nhất TP Vinh.
Ngay trung tâm, cạnh VinFast khu kinh doanh sầm uất.
Diện tích 145,6m² (5,6 x 26m).
Mặt đường 72m trục huyết mạch thành phố.
Có thêm đường 12m phía sau lợi thế hiếm có.
Phù hợp:
Xây khách sạn, showroom, văn phòng.
Kinh doanh đa ngành nghề.
Giá chỉ 15,x tỷ.
Hàng đẹp mặt đường 72m.
Liên hệ: (zalo).
Bán lô đất 129m gần công viên khu dân cư hưng phú giá tốt nhất
3
10.96 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất gần sát Công Viên KDC Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích 129m.
- Đường 12m.
- Gần sát công viên nên rất thoáng mát.
- Giá 11 tỷ.

Khu dân cư văn minh, hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
Liên hệ xem đất - (Kiên).
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất Hưng Phú (lấy phí thấp).
Cần bán nhanh 200m2 đất nền liên phường quận 9 view công viên giá tốt
7
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, chung cư Fuji Nam Long...

Lô 10x20m đối diện công viên lớn.
Giá: 78,5 tr/m

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán lô đất biệt thự 200m2 lô 04c9 tái định cư bắc sông cấm (khu c chân cầu nguyễn trãi)
3
13 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Chuong (1 tin đăng)
Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 04C9 TÁI ĐỊNH CƯ BẮC SÔNG CẤM, Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ) là một trong những dự án nổi bật với nhiều ưu điểm hấp dẫn cho nhà đầu tư.

+ Diện tích 200m², phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.
+ Giá bán hợp lý chỉ 13 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 12.5m, thuận lợi cho ...
Chỉ 15.8 tỷ sở hữu 200m2 đất sổ đỏ mt võ chí công  sát cạnh aeon mall  ngang 10m
6
15.85 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Quý City, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ cần nhượng lại cặp đất nền vị trí đắc địa nhất trục Võ Chí Công, Đà Nẵng.

Điểm mạnh: Quỹ đất mặt tiền đại lộ có chiều ngang 10m hiện cực kỳ khan hiếm. Nằm trong lõi phát triển phía Nam, đón đầu làn sóng AEON Mall và khu đô thị Sun Group.

Diện tích: 200m² (10x20m) vuông vức.

Hướng: Đông Bắc (hướng biển, vượng khí).

Tiện ích: Liền kề sân vận động Hòa Xuân, làng đại học, bệnh viện quốc ...
Cần bán gấp nền đất biệt thự dự án thái sơn 1 (sổ hồng) dt 10 x 25m giá 60tr/m2 0938 399 ***
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán gấp lô đất khu BT Thái Sơn dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Giá từ: 60tr/m².

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.
* LH: . Làm việc chính chủ.
Nhỉnh 10 tỷ sở hữu nền biệt thự khu đông dân cư 240m2 tại kdc phú lợi
6
10.08 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Hơn 10 tỷ sở hữu ngay nền biệt thự 240 m² - tại Phú Lợi Phường Bình Đông (Q8 cũ).
- Vị trí đẹp ngay vị trí đã nhiều nhà xây dựng.
- Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...
- Rất nhiều cây xanh thoáng mát..
- Diện tích: 240 m² (10x24m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Hợp ...
Bán lô góc kđt mới phước long , phường nam nha trang
4
15.12 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí: KĐT mới Phước Long, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
- Diện tích : 216m²
- Đường : 12m và 16m
- Hướng : Đông Nam , Đông Bắc
- Giá bán: 70tr/m² (~ 15 tỷ 120, bao thuế phí)
Lô 6x20m đường lớn 20m  gần chợ  chung cư  cách global city hơn 1km giá đầu tư
8
12 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Nam Long - Phước Long B quận 9
- Nền 6x20m đường 20m ngay chợ và chung cư giá 100tr/m² phù hợp mua đầu tư xây kinh doanh.
Inbox để biết thêm chi tiết.
Liên hệ thanh: để xem đất và gặp chủ.
Cần bán lô đất khu trung sơn vị trí cực đẹp, không có khách sạn dt 100m giá 138tr/m2,  0931 017 ***
3
13.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán đất nền khu dân cư Trung Sơn, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh. Diện tích 5*20m, Tổng là 100m. Vị trí đẹp, gần sông, công viên, không có khách sạn.
Sổ đỏ chính chủ thiện chí xây dụng ngay, bán giá 138tr/m².
Qúy khách có nhu cầu xem đất thực tế và đàm phán chính chủ LH Em Dung , .
Bán đất mặt tiền đường d9 khu dự án nam long p. phước long b quận 9 (view nhìn ra công viên)
5
13.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền đường D9 khu dự án Nam Long p. Phước Long B Quận 9 (view nhìn ra công viên).
- Diện tích: 120m² (6m x 20m). Hướng Đông Bắc, lộ giới đường 12m có lề.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, XD 1 trệt 3 lầu + tum.
- Giá chủ thiện chí bán: 13 tỷ 500 còn thương lượng nhiều cho khách.
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ thành.
Zalo: .
Di động: .
Bán lô góc thanh nhựt giá 70 triệu/m2, góc giao phạm hữu lầu và lê văn lương, liền kề gs metro
7
10.32 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 147,5m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Giá chỉ: 70tr/m2
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 147,2m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi ...
Đất biệt thự vcn phước hải giá rẻ nhất thị trường 58tr/m2 đối diện công viên 0966 838 ***
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang đối diện công viên giá rẻ nhất thị trường
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá bán: 58 triệu/m
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Lh Tâm
Siêu hot  147,5m2 đất nền sổ đỏ lô góc 2mt đường 20  12m, nền góc 2mt hiếm có giá hấp dẫn đầu tư
5
11.45 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần chuyển nhượng đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế đã có sổ đỏ cá nhân.
DTKV: 8x20m vạt góc còn 147,5m².
Sổ đỏ cá nhân, hỗ trợ mua vay ngân hàng.
Vị trí nền đẹp, hiếm có nền bán, hạ tầng hoàn chỉnh, xây dựng ngay 3,5 tầng + bán hầm.
Giao thông rất thuận tiện, cách Thảo Điền 15p.
Biết thêm chi tiết vui lòng liên hệ Thành TMD Realty.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Hàng hiếm lô đất đẹp mặt tiền đường văn tiến dũng khu đô thị vcn phước hải giá chỉ 10,6 tỷ
6
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Văn Tiến Dũng, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Châu (4 tin đăng)
Hàng hiếm lô đất đẹp mặt tiền đường Văn Tiến Dũng khu đô thị VCN Phước Hải giá chỉ 10,6 tỷ.

Diện tích: 100m² - ngang 5m - hướng Đông.

Đường nhựa rộng 20m kết nối thuận tiện, cách biển chỉ 7 phút di chuyển.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán xây cấp sổ.
Vị trí tiềm năng gần các dự án lớn đang hình thành gần chợ, siêu thị, bệnh viện, trường học, tiện ích 500m đầy đủ.

Liên hệ: .
Từ 180 tới 200 của 915

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm