Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 75tr/m2 lô góc mt phạm văn đồng, bắc nha trang. dt 306,2m2 lô góc vip siêu đẹp giá rẻ.
7
22.97 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI DUY NHẤT ! Lô góc Mặt tiền Phạm Văn Đồng - giá đầu tư: 75trd/m²

Bán đất lô góc biệt thự đường Phạm Văn Đồng + Trần Đăng.
KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 306,2m² (ôm góc 34,45m).
===========
- Dt: 306,2m² ( rộng 12,6m, ôm góc 34,45m )
- Hướng Tây Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Đông Bắc : Đường Trần Đăng rộng 16m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự ...
Lô cặp vị trí đẹp ngay gần vành đai b4 (bùi thiện ngộ) vcn phước hải
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bùi Thiện Ngộ, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường B4 (Bùi Thiện Ngộ) VCN Phước Hải.
DT: 240m² (ngang 12m).
Giá: 120tr/m².
Hướng Đông Nam.
Vị trí gần vành đai mát mẻ, giao thông thuận lợi, lộ giới 20m.
LH: Trung.
Bán lô góc 2 mặt tiền kđt an bình tân giá tốt nhất thị trường  pháp lý sổ hồng cá nhân
4
Thỏa thuận 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc siêu đẹp ôm 2 mặt tiền - An Bình Tân - pháp lý sổ hồng cá nhân - không lo ép xây dựng.
- Lô góc đường T22 và T3.
- Diện tích: 158.8m².
- Ngang 8m.
- Sổ hồng cá nhân ko lo ép xây dựng.
- Vị trí lô đất ngay cách khu chung cư NOXH mới khởi công xây dựng chỉ 100m.
- Xung quanh dân cư đông đúc, hưởng mọi tiện ích vui chơi giải trí, kinh doanh buôn bán của Sun Group...
- Thuận tiện mở cafe, xây ...
Bán lô đất liền kề sạch đẹp hướng đông mặt tiền đường a4 thích quảng đức  vcn phước hải nha trang
3
15.95 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hai lô đất liền kề sạch đẹp hướng đông mặt tiền đường A4 Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải Nha Trang.

Vị trí trung tâm của dự án, trục đường huyết mạch của KĐT phía Tây, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
- Diện tích: 110m²/lô. Tổng diện tích: 220m² ngang 10m.
- Lô siêu sạch đẹp, k vướn hố ga, tụ điện.
- Hướng Đông.
- Pháp lý: HĐMB, xây xong cấp sổ.
- Giá bán: 145 triệu/m².
- Liên hê: hoặc - ...
Cần bán lô cặp mặt tiền đường thích quảng đức phù hợp đầu tư kinh doanh khu đô thị vcn phước hải
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô cặo mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.
- Tổng diện tích : 220m² ngang 10m, dài 22m
- Hướng Đông
- Tiếp giáp đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5mét, đường phù hợp kinh doanh mua bán.
Trục đường huyết mạch kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang.
- Giá bán: 145 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ)

- Liên hệ xem đất: - Ms. ...
Giá cực sốc hạ giá bán nhanhmặt tiền phong châu 43tr/m² ngang 8m không có lô thứ 2
6
6.88 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM MẶT TIỀN PHONG CHÂU NGANG 8M SIÊU ĐẸP -KĐT VEN SÔNG TẮC GIÁ 43TR/M

- Vị trí: Khu đô thị ven sông Tắc, mặt tiền đường Phong Châu trục đường kết nối nhanh ra trung tâm & biển Nha Trang
-Diện tích: 160m² Ngang: 8m cực hiếm, xây biệt thự / nhà phố đều đẹp
-KĐT Ven Sông Tắc gần ngay dự án Charmora City tiềm năng tăng giá cực cao, hưởng lợi rất nhiều. Giá các KĐT xung quanh đã từ 5x ...
Bán lô đất đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang.  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá rẻ nhất thị trường: 60triệu/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- Còn nhiều lô đáp ứng đầy đủ nhu cầu quý khách hàng.
- A/C quan tâm.
Liên hệ: .
Lô góc biệt thự vip  kđt mới vĩnh hoà, nha trang
5
22.96 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC BIỆT THỰ VIP KĐT MỚI VĨNH HOÀ, NHA TRANG

Thông tin
306,2m² ngang 12,6m ôm góc 34,45m
Lô góc 2 mặt tiền, cực thoáng

Vị trí & hướng
Tây Bắc đường Phạm Văn Đồng (29m)
Đông Bắc đường Trần Đăng (16m)

Giá trị
KĐT lấn biển đẳng cấp, hạ tầng đồng bộ
Gần La Luna khu vực tăng trưởng mạnh
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng / giữ tài sản

Pháp lý
Sổ hồng sang tên nhanh

Giá ...
Bán lô ngang 6m đường b4 bùi thiện ngộ rộng 20 mét, cạnh văn phòng sun group. khu vực sầm uất
4
14.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đẹp ngang 6m đường B4 Bùi Thiện Ngộ - VCN Phước Hải.
- Đường Bùi Thiện Ngộ rộng đẹp, kết nối Thích Quảng Đức và Vành Đai 2 ven sông.
- Thích hợp xây cho thuê dòng tiền tốt. Khu vực kinh doanh sầm uất.
* Lô 120m² (ngang 6m) cực đẹp, giá bán: 14 tỷ 400 tr (120 tr/m²).

Ngoài ra em còn nhiều lô khác từ lô góc / biệt thự / lô diện tích lớn nhỏ vị trí đa dạng phong phú.

* Liên hệ em Hiếu xem ...
Hàng hiếm lô trực diện công viên lock duy nhất được xây cao 5,5 tầng tối đa công năng. giá cực tốt
5
Thỏa thuận 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng Hiếm: Lô đối diện công viên được xây 5,5 tầng KĐT Hà Quang 1:
- Diện tích : 110m² (5 x 22).
- Mật độ xây dựng 5 tầng 1 tum, duy nhất 1 lock được xây cao tầng !
+ Hướng: Đông Bắc
- Vị trí trục đường thông suốt các nhánh trong Khu đô thị. Cạnh 3 toà chung cư mật độ dân cư nhộn nhịp, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh.

* Giá bán : 8 tỷ 800 triệu đồng ( 80 tr/m² ).

Ngoài ra em Hiếu còn nhiều lô ...
Hàng hiếm  lô góc đối diện công viên cực đẹp thuộc lock có sổ. vị trí đắc địa
5
12 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc siêu đẹp view trực diện công viên KĐT Lê Hồng Phong 1:
- Hướng: Nam.
- View trực diện công viên, lô 2 mặt tiền.
- Diện tích 117,2 m² thích hợp xây cho thuê hoặc kinh doanh trực tiếp.
- Mật độ xây dựng lên tới 90%.
- Đặc biệt: Lock xây xong có sổ.

Liên hệ em Hiếu xem đất & giải đáp mọi băn khoăn Khách Hàng: .
Bán lô mặt tiền thích quảng đức, kđt hà quang 2, nha trang giá rẻ nhất thị trường còn thương lượng
6
14.4 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô mặt đường Thích Quảng Đức, KĐT Hà Quang 2, Nha Trang
Diện tích 122.5m² ngang 5m hướng Đông bắc
Nằm giữa đường số 7 và số 8 đoạn kinh doanh sầm uất
Giá rẻ nhất thị trường chỉ 118tr/m² ép cọc riêng làm việc chính chủ còn thương lượng
Xung quanh xây dựng đông, trục đường chính vỉa hè rộng 5m
Liên Hệ Vũ
Lô góc 2 mặt tiền đường số 2 kđt mipeco , phường nha trang, gần biển trần phú.
5
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc 2 mặt tiền đường số 2 kđt Mipeco 68 Tô Hiệu , phường Nha Trang, cách biển chỉ 450m , đối diện toà chung cư
- 2 mặt tiền đường 12m, vị trí đẹp, kinh doanh buôn bán được , kđt có nhiều quán cf và shop, công ty,.. sau này chung cư xây xong khách thuê hay mua để kinh doanh rất nhiều
- DT : 134,6m² ngang ôm góc 24m,
- Sổ hồng chính chủ,
- Giá 97.5tr/m²
LH My đi xem đất
Bán lô đất ngang rộng 40m  kđt mới vĩnh hòa  sổ hồng cá nhân  giá đầu tư
5
55 tỷ 1100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất diện tích lớn trung tâm TP.HCM Biển Nha Trang xinh đẹp để làm văn phòng công ty, nhà hàng, cafe, apartment cho thuê. Thì đây có lẽ là lô đất lớn duy nhất tại thời điểm này để mình sở hữu
- Chiều ngang 40m.
- Kề cận bến du thuyền Vĩnh Hòa, rất tiềm năng phát triển du lịch thương mại, ngay sau lưng các tòa nhà
- Cách bãi tắm chỉ 200m.
Tổng diện tích: 1100m²
- Vị trí đẹp, đường rộng 13m, ...
Bán lô cặp đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải tp.nha trang giá 145 tr/m
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường Thích Quảng Đức khu đô thị VCN Phước Hải tp.Nha Trang giá 145 tr/m
DT: 220m ngang 10m
Hướng Đông, cặp sạch đẹp
Khu vực dân cư rất đông, phù hợp xây văn phòng, căn hộ cho thuê, kinh doanh đa nghành nghề.
Giá: 145 tr/m
Liên hệ: em Bảo
#Nhadatnhatrang, #bannhanhatrang, #bandatkdtnhatrang, #duannhatrang #datbiennhatrang
Bán lô đất nền biệt thự mỹ gia, đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
4
9.85 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Biệt Thự Mỹ Gia, Khu đô thị Mỹ Gia An Khánh đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
- Diện tích: 216.5m² mặt tiền 11.43m
- Hướng Đông Bắc.
- Vị trí đường Số 35 lộ giới 27mét, trục đường thông Võ Nguyên Giáp. Quy hoạch đồng bộ xung quanh rất nhiều thự đẹp. Đối diện khu biệt thự gói 6
- Giá bán: 45.5 triệu/m² (Ép cọc tính theo hoá đơn).
- Liên hệ: hoặc - Huy
Giá tốt quá chỉ 58tr/m2. lô biệt thự v2 kđt vcn phước hải, nha trang giá rất tốt cho quý khách hàng
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang,
Giá rất tốt cho quý khách hàng.
- Diện tích: 330m² (15 x 22m).
- Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
- View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
- Pháp lý: HĐMB.
- Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
- Giá chỉ: 58tr/m².
- Liên hệ: hoặc - Huy.
Bán nhanh lô đất đường 1a kđt hà quang 2, phường nha trang giá tốt.
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất đường 1A KĐT Hà Quang 2, Phường Nha Trang.
- Ngang 8 mét xây nhà siêu đẹp.
- Trục đường song song với Vành Đai 2, khu biệt thự cực đẹp.
- Diện tích: 134m ngang 8m.
- Tiện ích: sát bên quán cf, gần công viên, siêu thị, spa...
- Hướng Tây view sông Quán Trường. Cơ sở hạ tầng sẵn , nhà xây gần Full .
- Giá bán nhanh chỉ: 69tr/m ( 9 tỷ 246tr )
- Liên hệ: hoặc - Huy
Chủ bán lô góc biệt thư đẹp size nhỏ trục đường 1a gần đường vành đai  vị trí đẹp, giá cực tốt
5
14.84 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc biệt thự diện tích nhỏ KĐT Lê Hồng Phong 2 :
- Diện tích : 212,13 m² ( ngang 15m )
+ Hướng đất: Tây Bắc.
+ Vị trí: Đường Số 1A gần đường Vành Đai. Khu vực dân cư xây đông đúc , đã xây nhà ở nhiều.
* Giá bán : 70tr/m².

Ngoài ra em Hiếu còn nhiều lô khác từ lô góc / biệt thự / lô liền kề lớn nhỏ,.. vị trí đa dạng trong dự án này.
* Anh Chị quan tâm liên hệ em Hiếu Trần đi xem đất và làm ...
 bán đất hà quang 2 đường lớn số 8 đối diện tttm   0798 379 ***
7
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán Đất Hà quang 2 Đường Lớn Số 8 Đối Diện TTTM
- DT: 112,5m² ngang 5m
- Hướng : đông nam
- Giá bán rẻ : 85tr/m² ( + ép cọc 350tr)
- Đường lớn sầm uất thuận tiện ở và kinh doanh
- Khu dân cư hiện hữu dân trí cao
- Khu đô thị đồng bộ : công viên cây xanh, gần sông thoáng mát
- Ngoài ra em còn nhiều lô đất đẹp giá tốt nhấtt thị trường thời điểm hiện tại
Liên hệ :
MUA BÁN KÝ GỬI BẤT ĐỘNG SẢN ...
Từ 160 tới 180 của 193

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm