Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô biệt thự giáng hương đẹp hướng tây đường 13m diện tích 279,8m ngang 10m
8
6.9 tỷ 276 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Giáng Hương, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

LÔ BIỆT THỰ GIÁNG HƯƠNG CẠNH SUN GROUP CHỈ 25TR/M
Cần chuyển nhượng lô biệt thự vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao:
Diện tích: 279,8m.
Vị trí: Đường Hoa Anh Đào, KĐT Giáng Hương (Gần sông Tắc & Sun Group).
Hướng: Tây.
Đường 13m xung quanh đã xây nhà
Pháp lý: HĐMB, xây nhà ngay.
Ưu điểm: Khu đô thị khép kín, an ninh tốt, không khí trong lành, hạ tầng hoàn thiện.
Giá bán nhanh: 25 triệu/m ...
Bán đất mặt tiền đường phong châu kđt ven sông tắc vĩnh thái nha trang
4
7.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Phong Châu KĐT ven sông Tắc Vĩnh Thái Nha Trang
+ Diện tích: 160m ngang 8m
+ Mặt tiền đường Phong Châu rộng 20m phù hợp kinh doanh, buôn bán
+ Đối diện KĐT tập đoàn Sungroup, KĐT Mỹ Gia tiềm năng tăng giá cao
+ Giá bán: 7,2 tỷ
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Bán lô góc kđt mới phước long , phường nam nha trang
4
15.12 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí: KĐT mới Phước Long, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
- Diện tích : 216m²
- Đường : 12m và 16m
- Hướng : Đông Nam , Đông Bắc
- Giá bán: 70tr/m² (~ 15 tỷ 120, bao thuế phí)
Đất biệt thự vcn phước hải giá rẻ nhất thị trường 58tr/m2 đối diện công viên 0966 838 ***
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang đối diện công viên giá rẻ nhất thị trường
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá bán: 58 triệu/m
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Lh Tâm
Cần bán đất giáng hương villa an ninh 24/24
6
Thỏa thuận 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Giáng Hương, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất Giáng Hương Villa.
- DT: 280m².
- Đường rộng 12m.
- Pháp lý: HDMB.
- Giá chỉ 27tr/m
------------------
Liên hệ: để xem đất ạ.
Em xin cảm ơn.
Bán đất nền biệt thự kđt vĩnh hoà, sát biển, sổ hồng lâu dài, view công viên giá đầu tư
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự hiếm view công viên KĐT Vĩnh Hoà, sát biển, sát bến du thuyền.
- Diện tích: 266m² (ngang 7.9 dài 30m nở hậu 10m).
- Lô hiếm view công viên nhỏ, ngay cạnh bến du thuyền cực kỳ đẹp và tiềm năng.
- Pháp lý sẵn sổ đỏ lâu dài, sang tên được ngay.
- Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ em: - Ms. Hoa.
Bán lô đất nền gói 2 kđt mỹ gia đường 16m hướng đông nam, 150m2 giá tốt 54tr/m2 bao hết tất cả
3
8.1 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá tốt
- Diện tích 150m² (ngang 7.5m dài 20m)
- Đường trước nhà rất rộng, 16m, hướng nhà Đông Nam, đối diện quỹ đất trung tâm thương mại.
- Giá: 54 triệu/m² bao hết tất cả (ép cọc + thiết kế, chi phí sang tên)
Bán lô đẹp khu biệt thự hà quang 2 ( pii) diện tích 300m ngang 15m giá 18,6 tỷ.
5
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẸP GIÁ TỐT
*** Bán lô Biệt Thự KĐT Hà Quang 2 , Nha Trang
- DT: 300m² ( ngang 15m )
- Vị trí đẹp tuyệt đẹp , Khu Biệt thự đẳng cấp bậc nhất Nha Trang
- Đường nhựa 13m thông thoáng , đầy đủ tiện ích , cách biển 2km
- Giá bán : 62tr/m² ( 18,6 tỷ ) còn bớt cho khách thiện chí
LH: Ms Châu.
Bán đất 55tr/m2, đường xuân thủy, kđt vĩnh hòa, nha trang. dt 1.216,4m2 (ngang 40m). sát biển
8
66.9 tỷ 1216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m² - tổng diện tích 1.216,4m² gồm 04 lô liền kế.
Bán 04 lô đất xây biệt sát biển, đường Xuân Thủy, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số 292 + 293 + 294 + 295292 + 293 + 294 + xxx khu 15.
- Tổng diện tích: 1.216,4m² (ngang 40m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 16m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ ...
Cần bán đất 832,9m2  giá cực rẻ 52 tr/m2. đường huỳnh văn nghệ, bắc nha trang. gần bến du thuyền
6
43.31 tỷ 832 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 52 tr/m².
Bán tổng 03 lô đất xây biệt sát biển, đường Huỳnh Văn Nghệ, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Nay là Phường Bắc Nha Trang.
Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số: 166 + 167 + 168 khu 14.
- Tổng diện tích: 832,9m² (ngang 30m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 13m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ aparmant cho thuê, ...
Cực hiếm lô kề góc 118.4m2 hướng đông nam, có sổ riêng giá 10,06 tỷ kdt an bình tân, nha trang
3
10.06 tỷ 118 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cực đẹp TDC, KDT An Bình Tân, xây tự do.
Cách 1 lô góc, DT 118,4m², ngang 5,67m hướng đông Nam.
Cách vành đai vài bước chân. Đối diện đại dự án Sun Group, cạnh khu biệt thự.
- Đường 13m, Trước mặt công viên, cách đài truyền hình, tòa nhà ở xã hội 100m.
- Sổ hồng cá nhân, xây tự do.
Giá 85tr/m² (~10,06 tỷ) bớt lộc. Giá trị sẽ còn tăng khi Sun Group xong, nhà ở xã hội xong.
Lh .
Hàng hiếm ... mặt tiền 8m tại kđt hà quang 2 .
5
11.81 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền 8m tại kđt Hà Quang 2
- Diện tích: 144m² . Ngang 8m
- Được xây dựng 3,5 tầng
- Hướng : Đông
- Phù hợp làm căn hộ, coffe, spa..
- Giá bán : 83tr/m² ( bên bán bao hết các loại thuế phí liên quan đến chuyển nhượng)
Bán lô đất đẹp kđt nam vĩnh hải 103,8m2 ngang 5m  giá 38,5 triệu/m2
7
4 tỷ 103 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp KĐT Nam Vĩnh Hải 103,8m² ngang 5m giá 38,5 triệu/m².

Vị trí: Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải Phường Vĩnh Hải TP. Nha Trang.
(Lô LK11).

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 103,8m².
Ngang: 5m.
Hướng: Tây.
Đường nhựa rộng 11m ô tô tránh nhau thoải mái.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng.

Lợi thế nổi bật:

Thuộc khu đô thị quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh.
Hạ tầng hoàn thiện, điện âm ...
Giỏ hàng căn góc mỹ gia gói 8 the cappela  đối diện hồ bơi và công viên  chỉ 50tr/m2  60tr/m2
8
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

GIỎ HÀNG CĂN GÓC MỸ GIA GÓI 8 THE CAPPELA - ĐỐI DIỆN HỒ BƠI VÀ CÔNG VIÊN - CHỈ 50TR/M2 - 60TR/M2

Lô 50tr/m² - gần hồ bơi - cách hồ bơi 50m
Anh chị inb em để tham khảo thêm các vị trí gần hồ bơi và công viên ạ

Lô GÓC Rẻ Nhất GÓI 8 Mỹ Gia
view Công Viên và Hồ Bơi
Diện tích: 287.5m (17x20)
Hướng: Bắc, Tây
Đường số 60 (26m) & đường số 57 (15m)
Tiện ích bán kính 1km: hồ bơi, nhà hàng, quán ăn, ...
Bán đất biệt thự ven sông tắc nha trang  vị trí đẹp ngay trục chính dự án  giá đầu tư
5
10.24 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN lô đất BT Trục Chính dự án - Giá rất tốt để đầu tư sinh lời cũng như xây Villa để ở
Diện Tich : 325m²
Ngang 15m
Đối diện cvien và bãi đậu xe, trục đường chính lớn
Sổ đỏ riêng - Hạ tầng đã hoàn thiện sẵn cho chủ xây nhà
Đối diện dự án Sun Group - hưởng đầy đủ tiện ích của Sun Group
Đang tiến hành nạo vét kè hai bên bờ sông Tắc

GIÁ ĐẦU TƯ: 30 triệu/m²

Liên hệ : - Thành
Quý anh ...
Bán đất giá tốt nhất lô 130m2 ngang 6,5m đường thông lô sạch mỹ gia gói 5 nha trang chỉ 49 triệu/m2
5
6.37 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Diện tích: 130m² ngang mặt tiền 6,5m Xây nhà rất đẹp
Vị Trí Kề Góc Đường thông Cạnh Công Viên lớn trung tâm Khu đô thị Mỹ Gia gói 5 Thái Hưng Nha Trang
Giá Bán hiện tại tốt nhất thị trường
Chỉ 49 triệu/m² ( Bao tiền phí ép cọc và phí thiết kế)
LH : Luân Nguyễn.
Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường bùi thiện ngộ giao văn tiến dũng  vcn phước hải 162 triệu /m2
15
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường Bùi Thiện Ngộ - VCN Phước Hải giá bán 162 triệu /m².

- Diện tích lô góc: 172m², ngang 5m + vạt góc 5.66m.
- Hướng Nam và Tây Bắc.
- Mặt tiền đường Bùi Thiện Ngộ rộng 20m và đường Văn Tiến Dũng rộng 20m. Lô góc 2 mặt tiền đường vô cùng thông thoáng và rất khan hiếm để sở hữu được vị trí vàng này.
- Khu đô thị hiện hữu, hiện đại bậc nhất tại phường Nam Nha Trang, ...
(giá tốt) lô biệt thự giáng hương 280m an ninh, văn minh, yên tĩnh ở nha trang.
6
Thỏa thuận 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Giáng Hương, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô Giáng Hương Villa - Giá tốt đầu tư
- DT: 280m
- Pháp lý: HDMB
- Khu dân cư văn minh thân thiện
- Khu đô thị An ninh (Bảo vệ 24/24h) - Yên tĩnh có rất nhiều cây xanh...
- Giá tốt đầu tư liên hệ em Tuân ạ.
-----------------
Xin cảm ơn,
Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền quốc tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn
10
28.87 tỷ 303 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền Quốc Tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn khu lấn biển Vĩnh Hoà, cần bán nhanh hạ chỉ còn 95 triệu/m².
- Diện tích: 303.9m², ôm mặt tiền 34m.
- Sổ hồng đất ODT, hướng Đông Bắc + Đông Nam, cách biển với bến du thuyền chỉ có 50m.
Giá rất tốt để đầu tư, 28 tỷ 870 triệu.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Bán đất biệt thự tại khu đô thị hà quang 2 gần sông gần công viên mát mẻ hàng hiếm giá tốt
8
18 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Khu biệt thự của khu đô thị Hà Quang 2 có vị trí trung tâm, gần sông mát mẻ, gần công viên.
- Xung quanh hàng xóm rất nhiều biệt thự đẹp, dân trí cao.
- DT 300m² mặt tiền 15m giá 60tr/m².
- Thuận tiện xây biệt thự vip với sân vườn, hồ cá Koi,... Hoặc xây trường mầm non, nhà hàng,...
LH E Thể để xem đất.
Từ 40 tới 60 của 194

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm