Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại khang điền intresco, q9, hcm, 17 tỷ,dt 220m2, giá tốt, uy tín
7
17 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất góc 2 mặt tiền dự án KDC khang Điền Intressco, đường Dương Đình Hội, Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 220m²(8x29)m
- Vị trí trung tâm, gần ngay khu dân cư Gia Hoà, An Thiên Lý, gần trường học, gần chợ, siêu thị lớn nhỏ đầy đủ.
- Cách Global City Quận 2 Chỉ 1km.
- Hướng Tây Nam
- Nằm đối diện với Công Viên Khang Điền, sát vách trường học Trần Thị Bưởi...
- Giáp Quận 2, trung tâm TP ...
Nền đất ngộp bank tại dự án hoàng anh minh tuấn sổ hồng riêng
8
26.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất Hoàng Anh Minh Tuấn - Phước Long B - Quận 9 đối diện The Global.
- Diện tích: 10 x 25
- Đường trước nhà: 12m thông
- Giá: 105 triệu/m².
- Mẫu nhà: 1 trệt 2.5 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Gọi ngay Gia Long để xem đất và làm việc chính chủ
Bán đất biệt thự đường 48cl, 202.5 m²(dài 20 mét), lô góc mặt hông view công viên, sổ đỏ cầm tay
11
13.57 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 202.5 m² (Dài 20 mét)
- Vị trí: Lô góc mặt hông công viên, mặt trước là đường nhựa 12 mét, đường 48-CL sát đường lớn 46-CL
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Quy hoạch xây dựng: Mẫu nhà tự do, độ cao trệt + 2 tầng + sân thượng, chừa hông 1 bên 3 ...
Bán đất lô góc sổ đỏ cát lái, mặt hông view công viên, dt 10.125x20m, giá 90 triệu/m²
6
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô góc sổ đỏ cá nhân Cát Lái, 1 mặt tiền đường 24 mét và 1 mặt hông view công viên.
- Diện tích: 10.125x20m (Tổng 202,5 m²).
- Vị trí đất nằm ở mặt tiền đường 24 mét (Đường 46-CL) và 1 mặt hông view công viên, vị trí nối thông 2 đầu trường học cấp 2 và trường đại học UMT.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sẵn sổ, sẵn sàng công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá 90 triệu/m².

Liên hệ: .
Đất mt trục chính 16m, lô 2 mặt tiền. dt 12 x 23, chỉ 45 tr/m2.  0902,746.319
20
12.42 tỷ 276 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất nằm ngay trục đường chính 16m, khu sinh thái Tam Đa - BCR.
- Trục đường chính, khu hàng cọ tuyệt đẹp, gần ngay cụm cao tầng, trường học.
- DT: 12m x 23m= 276m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 1 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do Surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và Rạch Môn, khí hậu mát mẻ trong lành.
- ...
Bán nền biệt thự ngang 10x23m khu dân cư hoàng anh minh tuấn q9 chỉ 50m ra global city đỗ xuân hợp
3
23.95 tỷ 223 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự ngang 10x23m khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn Q9 chỉ 50m ra Global City Đỗ Xuân Hợp.
Ngang 10x23 công nhận 223,8m² Hướng Nam.
Đường 12m thông trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp.
Sổ sẵn công chứng ngay.
Giá 107tr/m².
Liên hệ: Linh .
Khu dân cư minh tuấn 10m x 25m đường thông đỗ xuân hợp,giá chỉ 105 triệu/m2 chính chủ thiện chí bán
5
26.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất BTSL KDC Minh Tuấn.
Vị trí đẹp sổ chính chủ thiện chí bán.
- Diện tích: 10m x 25m.
- Hướng Tây Bắc, đường 12m.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
- Giá: 105 triệu/m².
Liên hệ: Mr. Vinh.
Chuyên nhận ký gửi và bán nhanh đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn.
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ kdc huy hoàng 290m2 (15m x 20m)giá 57.5 tỷ được xây hầm 5 tầng  sổ cá nhân.
7
57.5 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ hơn thị trường 5 tỷ!
Siêu đẹp nhất Huy Hoàng mà còn được xây hầm 5 tầng.

Bán đất xây Biệt Thự KDC Huy Hoàng, Phan Bá Vành Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 290m² (15 x 19m)
Hướng Đông Nam
Sổ hồng riêng
Giá 57.5 tỷ ( 199 triệu/m²)

LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Cần bán gấp nền đất biệt thự khu e kdc thái sơn bộ quốc phòng trước tết giá 65tr/m2
3
16.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán Gấp Nền Đất Biệt Thự KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng, Xã Nhà Bè, TP. HCM.
Diện tích: 10m x 25m (250m²)
Giá bán: 16,25Tỷ.
Pháp lý: Sổ Hồng lâu dài (xây dựng liền).
Vị trí: Dự án nằm giữa 2 trục đường lớn (Nguyễn Hữu Thọ & Lê Văn Lương) xã Nhà Bè, Tp.HCM liền kề quận 7.
Hotline: Mr. Phát.
Chuyên Mua Bán Ký Gửi Nhà Đất.
Chuyên Tư Vấn Pháp Lý Nhà Đất.
Chuyên Đo Vẽ Căm Móc Nhà Đất.
Bán đất nền dự án kdc phú xuân vạn phát hưng, 50 triệu / m2, 210m2, chính chủ giá cực chất
3
10.5 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ), dự án đất nền KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với không gian sống xanh mát và tiện nghi đầy đủ. Với giá bán hấp dẫn 50 triệu / m² và diện tích 210m², dự án này hứa hẹn mang đến cho cư dân sự thoải mái và ...
Bán đất nền dự án kdc phú nhuận  phước long b, giá 92tr/m2, 238.5 m2 và 78 tr/m2 290m2
3
21.94 tỷ 238 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường 659, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là cơ hội tuyệt vời để đầu tư vào một vị trí đắc địa với nhiều tiện ích.

Lô R: 238.5m², đường 20m, hướng TN, giá 92 tr/m².
Lô B: 290m², đường 12m, hướng DN, giá 78 tr/m².
Lô H: 265m², trục chính 659 20m, hướng TB, giá 128tr/m².
Lô O2: 382m², đường 12m, hướng TN, giá 72 tr/m².
Lô L: 288m², đường 20m, hướng TB, giá ...
Cần bán nền góc nhà phố kdc vạn hưng phú, phú xuân dt 12x23 giá 50tr/m2  0984 975 ***
3
12.6 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán gấp nền góc nhà phố thuộc KDC Vạn Hưng Phú, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích11.5x23m, 252m², hướng Đông Nam.
Giá 60tr/m².
Hướng Đông Nam mát mẻ. Mặt tiền đường chính, góc công viên bờ rạch thoáng mát, riêng tư, yên tĩnh
Anh chị quan tâm đầu tư đất nền khu vực Phú Xuân, nhắn em Trâm SDT để được tư vấn và đi xem vị trí.
Bán 247.5m2(13*20m) đất nền da huy hoàng, thạnh mỹ lợi, quận 2, view công viên, gần sông sài gòn
4
66.83 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view công viên, ngay gần sông Sài Gòn, khí hậu trong lành mát mẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức.
- Diện tích lô đất: 13*20m, trừ vạt góc còn 247.5m².
- Sổ hồng cá nhân.
- Chủ hỗ trợ vay NH.
- Quy cách XD: 1 hầm 4 lầu.
- Giá bán: Chỉ 270tr/m² = 66.825 tỷ VNĐ.

Quý khách có mong muốn sở hữu lô đất này để xây nhà ở hoặc kinh doanh đầu tư xin liên hệ ...
Đất kdc thái sơn 1 bqp giá chỉ 57.5 tr/m2 , 10x25 sổ hồng, xây dựng ngay
6
14.29 tỷ 248 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

___KDC THÁI SƠN Nhà Bè _____cạnh GS Metro city
10 x 25m Giá 57.5 tr/m2
Sổ hồng, xây dựng ngay, đường 12m
Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Gọi em Vũ xem đất và giấy tờ
Bán gấp lô góc đẹp nhất khu phú nhuận hiện tại. vị trí đẹp, gần the global city giá 90tr/m2
14
25.2 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền biệt thự góc 2 mặt tiền cực kỷ đẹp
- Vị trí liền kề The Global City, đường thông tứ hướng
- Diện tích: 14m x 20m =280m2
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 90tr/m² nhỉnh 25 tỷ

Ngoài ra em có tất cả các nền đang bán ngoài thị trường, giá luôn được cập nhật mới nhất mỗi ngày. (Nhận bảng giá chi tiết tại đây).

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: ...
Nền biệt thự dự án kdc cảng sg, phú xuân nhà bè 240m2 giá 60tr/m2 sổ riêng.  0984 975 *** trâm
4
14.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự KDC Cảng Sài Gòn, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích 240m² (10x24m), hướng Tây Bắc, giá tốt đầu tư. Giá có thương lượng. Giá 60tr/m². Vị trí: Mặt tiền đường 25m, đường lớn nhất dự án.
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Ký công chứng ngay.
Lô đẹp, đường chính 12m, xe hơi chạy thoải mái, thông thẳng đường 15B Nguyễn Lương Bằng trong tương lai khi công trình của thành phố xây cầu Cần Giờ được ...
Siêu rẻ. chỉ 33 triệu/m2. có ngay lô trung tâm nhà bè, dự án sài gòn mới.  0986 766 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Giá cực tốt, cơ hội an cư, đầu tư với lô đất tốt nhất thị trấn Nhà Bè.
Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới - Vạn Phát Hưng.
Khu dân cư ổn định, văn minh. Nằm ngay trung tâm thị trấn Nhà Bè. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 2.5km.
Diện tích: 245m².
Giá bán: 33 tr/m².
Liên hệ: .
Chỉ 48 triệu/m2. dt 288m2 lô đất biệt thự giá tốt nhất kdc phú xuân vạn phát hưng.  0986 766 ***
10
13.82 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - PKD - Chuyên Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Cam kết đây là lô đất biệt thự giá tốt nhất dự án, cơ hội đầu tư, an cư.
Diện tích: 288m² - 12 x 24m.
Giá bán: 48 triệu/m² - Lô duy nhất

Cơ hội đầu tư: Cầu Phú Xuân 2, đường 15B kết nối PMH chuẩn bị khởi công.
KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch ...
Bán đất nền dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 55 triệu / m2, 230m2, sổ hồng
6
12.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, TP.HCM, dự án đất nền Phú Xuân Cảng Sài Gòn mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. Diện tích đất lên tới 230m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Giá bán: 55 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ. Sổ đỏ
- Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho ô ...
Cần bán nhanh 237m2 góc 2 mặt tiền đối diện global city quận 2. giá 145 tr/m2
5
34.36 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Global City Quận 2, Song Hành cao tốc...
Diện tích: 10x25m. (lô góc).
Vạt góc còn: 237m².
Sổ riêng.
Trục 14m thông.
Giá: 145 tr/m².
Cách Đỗ Xuân Hợp Global City tầm 30m.

Ngoài ra còn nhiều SP tốt cùng khu vực.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Từ 240 tới 260 của 301

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh