Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, trục 16m kdc nam long, phường phước long q9 cũ tphcm
6
23 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, KDC Nam Long, phường Phước Long Q9 TPHCM, chỉ 5' ra Global City.
- Diện tích: Ngang 12x20m, tổng 240m² mặt tiền đường D2 (16m)
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng: Mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Giá: 23 tỷ chốt
- Sổ cá nhân.
Liên hệ Ms. Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền biệt thự KDC KDC Nam Long.
Bán lô biệt thự tại kdc an phú tây (47 mẫu) 250m2 giá 7ty850 (thương lượng).  0931 112 *** ngân
4
7.85 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán nền biệt thự tại KDC An Phú Tây, Bình Chánh, HCM.

Diện tích: 12.5x20m = 250m² OĐT.

Hướng Đông Nam đường 1C kế nền góc đường Số 8 KDC An Phú Tây, TP HCM, cách trường mầm non 50m.

Giá: 7ty850 (thương lượng)
LH: Ngân.
Bán nhanh 02 lô đất liền kề khu cảnh đồi, phú mỹ hưng, quận 7, dt đất 12*18,5m giá 59,5 tỷ, sổ đỏ
3
59.5 tỷ 222 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Toàn 2, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Có nhu cầu bán nhanh 02 lô đất liền kề khu cảnh đồi, phú mỹ hưng, Quận 7.
- Diện tích đất: 12 * 18,5m.
- Vị trí trung tâm của Phú Mỹ Hưng, 02 lô liền rất hiếm, thuận tiện xây dựng tòa nhà building, làm văn phòng cty, kinh doanh khách sạn, căn hộ dịch vụ cho thuê, nhà hàng và đặt biệt khu vực sầm uất rất dể cho thuê.
- Với giá bán: 59,5 tỷ, sổ đỏ cầm tay.
Mọi chi tiết vui lòng liên hệ: - Em Duy ...
Cần bán đất biệt thự cotec phú gia phú xuân nhà bè dt 250m2, giá 20tr/m2 tl
3
5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất biệt thự Cotec Phú Gia Phú Xuân Nhà Bè, DT 250m² hợp đồng.
Giá 20tr/m² TL.
Gọi Vân .
Bán nền biệt thự view rạch dự án vạn phát hưng phú xuân 10x24m giá 52tr/m2.  0911 630 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền biệt thự view rạch dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè.
DT 10x24m.
Giá 52tr/m2
Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Bán đất sổ đỏ cá nhân 8x28m gần công viên khang điền phước long b tp thủ đức giá tốt
6
17 tỷ 224 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
Chỉ còn 1 lô duy sổ đỏ cá nhân gần công viên giá tốt!
- Bán đất 8x28m đường 12m, khu dân cư Khang Điền Intresco P. Phước Long B, Quận 9.
- Đất dự án sổ đỏ cá nhân dễ dàng vay ngân hàng lãi suất thấp!
- Vị trí kết nối giao thông thuận tiện vào trung tâm - cao tốc chỉ 5 phút.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá chỉ 17 tỷ có TL hỗ trợ vay ...
Duy nhất nền 10x20 kiến á, giá 85 triệu/m2
3
17.17 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Còn nền Kiến Á giá tốt:
DT 10m x 20.2m CN 202 m² giá 85 triệu/m².

Cần thêm thông tin, liên hệ Mr Thuận .
Bán cặp đất khu mỹ toàn 2, phường tân phong, quận 7 ,diện tích 222m2,giá 60 tỷ. sổ đỏ
3
60 tỷ 222 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Gia, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

- Cần bán 2 lô đất liền kề khu kinh doanh Mỹ Toàn 2, Phú Mỹ Hưng,phường tân phong,Quận 7.
- Diện tích đất: 12 * 18,5m
- Được xây dựng gồm: hầm xe hơi, trệt, lửng, 3 lầu và sân thượng.
- khu vực sầm uất thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề
- Với giá bán: 60 tỷ sổ hồng cầm tay.
- Mọi chi tiết vui lòng liên hệ em Duy Cty BĐS Hưng Phát Land: .
Cần bán miếng đất nền khu dân cư phú nhuận, q9 (cũ) kế the global city q2
3
20.16 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Em đang cần bán miếng đất ở khu dân cư Phú Nhuận Q9 diện tích 252m2
Khu ở yên tĩnh và cư dân hình thành dần ngày đông đúc
Tiện ích xung quanh có đủ sát mặt tiền đường Liên Phường và kế The Global q2 và cao tốc
Liên hệ em xem đất.
Vị trí đẹp hiếm có khó tìm! bán lô đất biệt thự phú nhuận đối diện công viên dt 16x18m giá 88tr/m2
5
25.34 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đẹp, rất khó tìm ra vị trí thứ 2 như vậy tại dự án KDC biệt thự Phú Nhuận P Phước Long, TP HCM Đối diện The Global City.

* Diện tích: 16m x 18m(288m²) đường 12m hướng Đông Nam.
* Vị trí đối diện công viên trước nhà 500m² rất thoáng mát, thích hợp làm view nghỉ dưỡng, trồng rau nuôi cá, nhà xe,..
* Sổ đỏ cá nhân riêng, sổ hiện không thế chấp, xây dựng biệt thự 60 - 65% diện tích đất. Hoàn công ...
Mặt tiền trục chính 20m dự án phú nhuận (đối diện global) giá 110tr/m2
5
29.7 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Đặc biệt:
+ Trục chính 569 (20m) dự án Phú Nhuận.
+ Giá: 110tr/m² (15x18m, 270m²).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty Bất động sản Ngọc Việt (Lô H2 - 12 trục chính dự án Phú Nhuận).
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Bán nền biệt thự ngang 15x18m, vị trí đẹp kdc phú nhuận, phước long b, q9 cũ tp thủ đức, hcm
5
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DT: Ngang 15x18m, tổng 270 m².
View công viên.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân.
Giá 75 triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Bán nền biệt thự kdc sài gòn mới phú xuân nhà bè, 245m2 xd 1 trệt 2 lầu, chỉ 34tr/m2
7
8.33 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

KDC Sài Gòn Mới, xã Nhà Bè.
Nền biệt thự song lập mặt tiền đường chính thông ra Đào Tông Nguyên.
Diện tích: 10m x 24,5m = 245m² (sổ công ty).
Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái.
Giá bán chỉ 34 triệu/m² + ký quỹ 200 triệu.
Pháp lý: HĐMB - giao sổ đỏ công ty.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m, 212m2 giá 47,15tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m 212m² giá chốt 47,15tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
[lô góc 2 mt]đường đàm văn lễ(20m)  phạm công chứ kdc số 1  thạnh mỹ lợi  giá 160tr/m2.
5
38.96 tỷ 242 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 20M KDC SỐ 1 THẠNH MỸ LỢI VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Cơ hội sở hữu quỹ đất góc 2 mặt tiền duy nhất tại trục đường lớn, vị trí chiến lược ngay trung tâm hành chính Quận 2 cũ (nay là TP. Thủ Đức).
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Đàm Văn Lễ & Phạm Công Chứ (Đường rộng 20m, vỉa hè thoáng).
- Diện tích: 11m x 22m (Diện tích cực đẹp cho một lô góc).
- Hướng: Tây Nam và Tây Bắc.Pháp lý: ...
Chính chủ bán đất biệt thự sadeco vivo city q. 7, dt 12.5x20m (250m2) giá đầu tư 26,3 tỷ, sổ hồng
7
26.3 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Khu dân cư Sadeco nghỉ ngơi giải trí, P. Tân Phong, Quận 7.

- Biệt thự diện tích: 12.5x20m = 250m².
- Lô thường 26,3 tỷ.
- Vị trí mặt tiền KDC Sadeco - Liền kế Phú Mỹ Hưng Quận.
- Diện tích đất 12,5x20m.
- Pháp lý: Sổ hồng, công chứng ngay.
Liên hệ: . Phát.

- Vị trí: Mặt tiền đường 16m, vị trí rất đẹp view nhìn ra Sky Phú Mỹ Hưng, trung tâm hành chính của quận 7 khoảng 1,5km.
- Năm gần các siêu ...
Bán đất biệt thự huy hoàng thạnh mỹ lợi quận 2 cũ vị trí gần sông sài gòn giá 200tr/m2
3
60 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất biệt thự dự án huy hoàng p.thạnh mỹ lợi quận 2 cũ nay là phường cát lái tp Hồ Chí Minh,cách sông sài gòn 200m
- Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
- Diện tích: 15x20m
LH: ( A.Duy)
Bán lô góc 10x25m ngay cổng chính dự án vài bước chân ra global city
7
34.44 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn đường Đỗ Xuân Hợp.
- Lô góc biệt thự 10x25m CN 237.5m² ngay cổng chính vào, chủ hạ giá còn 145 tr/m² bán nhanh.
- Vị trí thuận lợi chỉ vài bước chân qua dự án Global City đối diện, phù hợp mua xây ở hay kinh doanh, và nhiều diện tích khác giá đầu tư, Inbox để biết thêm chi tiết.

LH Thanh: chuyên dự án Hoàng Anh Minh Tuấn để xem đất và gặp chủ.
Cần bán lô đất 11x20m khu dân cư khang an, giá 68 triệu/m2
4
15.23 tỷ 224 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất nhà phố khu dân cư Khang An, phường Phú Hữu, Quận 9.

- Diện tích 11x20m.
- Hướng Nam.
- Đường 14m.
- Giá bán 68 triệu/m².

Anh/Chị quan tâm liên hệ Kiên.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 50 phước long b  278m²  gần global city  giá tốt đầu tư
6
25 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán Lô Góc 2 Mặt Tiền Đường Số 50 P.Phước Long B Quận 9 ( Thuộc Dự Án Phú Nhuận Liên Phường Cách Golball City 500m )
- Diện Tích: 278,1m² ( 15,39m x 20,32m vạt góc ) . Hướng Tây Bắc , Tây Nam
- Mã Lô: K.1 . Vị trí toạ độ: 1048'07.7"N 10647'14.1"E
- Khu Vực Quy Hoạch Đồng Bộ XD 1 Trệt 3 Lầu , Lộ Giới Đường Rộng 12m
- Thích Hợp Đầu Tư , Xây Dựng Vp Cty ..v..vv...
- Giá Bán: 25 tỷ còn thương ...
Từ 220 tới 240 của 301

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh