Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự sổ đỏ kdc conic(giá thấp hơn mặt bằng chủ cần bán nhanh)
4
16.43 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Giá thấp hơn mặt bằng chủ cần bán nhanh.

Thông tin:
DT: 13 x 20,7m (269,3m²).
Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + sông (thoáng, hiếm).
KDC hiện hữu an ninh dân trí cao.

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.

Lô này: 61tr/m² rẻ hơn thị trường.

Điểm mạnh:
View kép (công viên + sông) giá trị ở & đầu tư đều tốt.
5 phút ra Nguyễn Văn Linh về Phú Mỹ Hưng ...
Quá rẻ! chỉ 33tr/m2 có ngay lô đất trung tâm thị trấn nhà bè. kdc sài gòn mới  0906 459 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè. Trục đường chính vào khu dân cư đông đúc. Cách Phú Mỹ Hưng 2,5km.
Diện tích: 245m² (10m x 24,5m).
Giá bán: 33 triệu/m².
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.

Liên hệ: .
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Nền nhà phố duy nhất hướng đông nam dt 7x30m(210m2) tại kdc đh bách khoa, cần bán gấp, giá 67tr/m
3
14.07 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô B1.
- Diện tích: Ngang 7m dài 30m(210m²) Sổ hồng cá nhân riêng, sổ không thế chấp.
- Hướng mát Đông Nam, Khu dân cư đã ở kín, tiện ích liền kề bán kính 2km.
- Giao thông kết nối Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp - Nguyễn Duy Trinh - cao tốc - Vành Đai 2.
- Giá bán: 67tr/m² thương lượng. Chủ đất hỗ trợ vay 3 bên.
- Liên hệ: Quốc Dũng.
- BDS Đất Việt chuyên kí gửi bán nhanh đất nền dự án Bách Khoa và ...
110 triệu/m2  diện tích 7 x 30m. lô đất biệt thự có giá tốt nhất lacasa quận 7.  0906 459 ***
10
23.1 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Casa, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Cần bán đất biệt thự liên kế giá tốt nhất khu phức hợp Lacasa. Mặt tiền đường Le Thị Chợ, - Trục đường chính khu dân cư sầm uất, năng động, phù hợp cho mọi ngành nghề: Khách sạn, nhà hàng, văn phòng, căn hộ dịch vụ, an cư.
Hotline: - Cam kết lô đất có giá tốt nhất.
Diện tích: 7m x 30m ( 210m² )
Giá bán: 110 triệu/m2
Tổng giá trị: 23,1 tỷ
Liên hệ: Sàn giao dịch BĐS Annam Land: .
Địa chỉ: 18 ...
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường 20m đối diện tt thương mại da phú nhuận, q9. dt 14.5x20m giá 32 tỷ
6
32 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Làm việc chính chủ bán gấp lô mặt tiền trục chính dự án Phú Nhuận, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức.
Đường rộng 20m, nối liền đường Đỗ Xuân Hợp với đường Liên Phường, thông qua Global City.
Vị trí cực kỳ đẹp, kế bên siêu dự án Global City, mặt tiện giao thông thuận thiện, kinh doanh buôn bán thuận lợi.

1. Lô G11 góc 2 Mặt Tiền - Đối Diện Trung Tâm Thương Mại, Đường rộng 20m.
Dt 14.5 x 20m - Vạt ...
Bán đất da hoàng anh minh tuấn, đối diện global city. lô góc dt 10x25m, giá 145 triệu/m2
5
34.37 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ thiện chí bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp thuộc dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện bên kia đường là đại dự án Global City.

1. Lô góc 2 mặt tiền Đỗ Xuân Hợp.
- DT 10x25m.
- DT trên sổ 237m².
- Giá 145tr/m².

Quý khách đi xem vị trí đất vui lòng liên hệ e Hà: .

Nhận ký gửi mua bán nhanh các dự án, nhà phố, biệt thự tại TP Thủ Đức: DA KDC Phú Nhuận, DA KDC Nam Long, DA KDC ...
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 240m2 (12x20) mt đường d2 (lộ giới 16m), giá 23 tỷ chốt ạ
5
23 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền biệt thự KDC Nam Long, P Phước Long.
- DT: 240m² (12x20).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị tri MT đường D2 (lộ giới đường 16m).
- Giá: 23 tỷ chốt.
-------
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Bán gấp nền đất mặt tiền đồng văn cống dự án huy hoàng thạnh mỹ lợi. dt 10x23m giá 250tr/m2
4
56.25 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp nền đất mặt tiền Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Lô đất cần bán gồm 1 cặp 2 lô DT 5x23m.
- Tổng DT 10x23m 225m².
- Giá 250tr/m².
- Sổ hồng riêng.
- Quy hoạch xây dựng: 1 Hầm, 5 tầng.

- Vị trí siêu đẹp, đường rộng 60m, nằm trong khu đô thị cao cấp, tập trung nhiều khu căn hộ cao cấp, nhiều nhà hàng, khách sạn, khu văn phòng cho thuê, cách trung tâm hành chính Thủ Đức chỉ 500m.
- ...
Bán đất biệt thựdự án vạn phát hưng phú xuân nhà bè dt 12x21m, giá 47 tr/m2  0911 630 ***
6
11.84 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè, đường rộng thoáng mát, diện tích 12x21m, giá 47tr/m².
LH: gặp Phong tư vấn xem đất, xin cảm ơn.
Bán đất nền dự án tại đường 30/4, cần giờ, 50 triệu/m2, 275m2, giá tốt, uy tín
3
13.75 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 30/4, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Nhanh tay sở hữu Đất Nền Dự Án tại Đường 30/4, Xã Cần Giờ, Hồ Chí Minh. Diện tích 275m², giá 50 triệu/m². Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

+ Diện tích rộng rãi 275m².
+ Giá chỉ 50 triệu/m², phù hợp với nhiều khách hàng.
+ Ngay chợ hàng dương và liền kề dự án Vin lấn biển
Đất nền dự án mang lại cơ hội đầu tư sinh lời cao trong tương lai. Khu ...
Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền siêu đẹp khu đô thị đại phúc green villas 230m2 xây dựng liền
8
22 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền siêu đẹp khu đô thị Đại Phúc Green Villas 230m² xây dựng liền.
Lô góc diện tích 230m².
Diện tích 14x16m.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền đường rộng 12m, ngõ vào thuận tiện cho xe ô tô vào tận nơi.
+ Vị trí lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
+ Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

- Cách trường học mầm non Trung ...
Siêu ngon! ban lô biệt thự nam long trần trọng cung 10 x 22m, giá 30.3 tỷ
4
30.3 tỷ 217 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Siêu ngon! Ban lô biệt thự Nam Long Trần Trọng Cung 10 x 22m, Giá 30.5 tỷ
Lô góc 2 mặt tiền đối diện công viên cực kỳ hiếm có tại kdc Nam Long Trần Trọng Cung quận 7.
- DT: 10 x 22m, công nhận 217m, chỉ còn 1 lô duy nhất vị trí đẹp, giá tốt nhất khu đó
- Giá: 30.3 tỷ
- LH: Minh Hải để năm thông tin chi tiết.
Đất nền 2 mt phú mỹ hưng q7. dt 12,5m x 20m, 32 tỷ. gần đh rmit, tôn đức thắng, lotte mart
5
32 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Tiến Asia trân trọng cảm ơn quý vị đã xem và lưu tin.. Quý vị vui lòng gọi để nhận được nhiều thông tin pháp lí. Và nhiều SP BĐS phù hợp.

Quận 7 ngay KDC Giải Trí Nghỉ Ngơi, Phú Mỹ Hưng. Nguyễn Văn Linh, ngay trung tâm thương mại VIVO CITY, nơi dừng chân lí tưởng. Cuộc sống văn minh thiện lành. Đất hiếm, lô góc 2 mặt tiền, tọa lạc mặt tiền đường số 14 Nguyễn Văn Linh, khu dân cư cao cấp phường ...
Sp hot. cần tiền bán gấp 2 nền villa lô góc thái sơn 1 bqp, phước kiển, giá 60tr/m2. 0909 460 *** đức
8
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Cần tiền bán gấp 1 trong 2 lô góc villa tâm huyết thuộc dự án KDC Thái Sơn 1. KDC vị trí đẹp nhất Phước Kiển, nằm giữa 2 trục Nguyễn Hữu Thọ - Lê Văn Lương.
Tiềm năng tăng giá đột biến khi hầm chui Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đã hoàn thành, đường dẫn cao tốc đã thông xe nhánh về miền Tây.
- DT: 10x25m, 250m². Sổ hồng. Hỗ trợ vay bank.
- Giá thiện chí bán: 85tr/m² lô góc, 60 triệu/m² lô ...
Bán gấp nền đất 300m2 hàng hiếm tại khu rivermark sài gòn 5 trần não, q2, tp. hcm, giá 90 tỷ
3
90 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đường 31 Trần Não, Khu Rivermark Sài Gòn 5, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là một lô đất nền dự án có vị trí đắc địa, thuộc khu dân cư hiện đại, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Diện tích 300m² với mặt tiền rộng 15m, ngõ vào rộng 16m, đáp ứng nhu cầu xây dựng và kinh doanh.

+ Giá bán: 90 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền ...
Giảm 5 tỷ bán nhanh! bán đất ngang 15m xây biệt thự kdc thạnh mỹ lợi dt 289m2  chỉ còn 59 tỷ
5
59 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ bán nhanh!
Đất biệt thự vị trí đẹp!
Bán đất xây Biệt Thự Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích 289.2m² (15 x 20m).
Đất trống xây dựng ngay.
Hướng Đông Nam
Sổ hồng cá nhân.
Vị trí cách sông Sài Gòn 50m, KDC quy hoạch đồng bộ khu dân trí cao, đường 12m có lề đường.
- Giá bán chỉ còn 59 tỷ, rất rẻ
Quỳnh Nhi.
Em Nhi nắm full hàng Thạnh Mỹ Lợi, quý anh chị cô chú quan tâm Biệt Thự/ Nhà phố / đất ...
Bán lô đất biệt thự nam thông  phú mỹ hưng, quận 7  giá tốt 77 tỷ / 14mx18m, công viên đối diện
3
75 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Thông 2, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Bán căn hộ lô đất A33 Nam Thông 2 Phú Mỹ Hưng trước đường sau công viên giá tốt.

Diện tích: 14m x 18m (252m²).
Thiết kế: Xây dựng được 1 trệt 2 lầu 1 áp mái (hầm xin phép riêng).
View: Trước mặt đường nội khu, phía sau giáp công viên xanh mát, thoáng vĩnh viễn.
Tình trạng: Đất trống, thuận tiện thiết kế và xây dựng theo nhu cầu.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Vị trí: Khu Nam Thông 2 Phú Mỹ Hưng, trung ...
Cần bán nhiều sản phẩm làng đại học abc. nhà 7 x 20 giá 12,8 tỷ  0938 263 *** phát
5
21.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán các sản phẩm của làng đại học ABC như sau:
5 x 20 =100m² giá 9,5 tỷ
7 x 20 =140 m² giá 13,9 tỷ
7 x 30 =210m² giá 17,8 tỷ
10 x 20 =200 giá 90tr/m2
10 x 30 =300m² giá 85tr/m2
9 x 52 =468 giá 70tr/m2
Sản phẩm nhà
10 x 30 Lê thị kỉnh giá 42 tỷ
Và nhiều sản phẩm khác
Lh gặp phát
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự view sông công viên kdc conic (giá 61tr/m2 sổ đỏ cá nhân)
6
15.93 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông công viên KDC Conic Bình Chánh.

Giá tốt hơn mặt bằng chủ bán gấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 13 x 20,7m 270m².
Loại hình: Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí: Đối diện công viên & sông không gian sống đẳng cấp, cực thoáng.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, phù hợp xây villa nghỉ dưỡng hoặc ở lâu dài.

Lô này chỉ 61 triệu/m² giá đang rẻ hơn mặt bằng.

Lợi thế nổi bật:
View ...
Bán đất góc 2 mặt tiền đường số 56, kdc đông thủ thiêm, q2, diện tích 11mx21m, 214m2, giá 33,99 tỷ.
4
33.99 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Góc 2 mặt tiền đường số 56 thuộc Dự án KDC Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích : 214m ( 11m x 21m )
- Hướng Đông Nam.
- Đường thông 16m có vỉa hè 3m.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, gần bể bơi, khu vui chơi thiếu nhi, sân tennis. ...4 Gần Công Viên Dự Án , trường học, chợ...
- Pháp lý sổ hồng riêng, full thổ cư, công chứng đăng bộ sang tên nhanh gọn.
Từ 260 tới 280 của 300

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh