Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô góc dự án Sadeco Phước Kiển Nhà Bè
5
18.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

+ Lô S7 góc dự án sadeco Phước Kiển Nhà Bè HCM
+ Căn góc hai mặt tiền đường 22 m
+ Diện Tích 130m2 - Ngang 7.5m x 20m
+ Giá bán 142tr/m2

Liên Hệ Chính chủ: 09873207520987320xxx - Chị Liêm
(Chị chủ có thể ở bên Đức nên có thể liên hệ thêm qua sđt 0982427927)09824279xxx
Bán đất thổ cư, đã có sổ, khu vực nhơn đức nhà bè, 5x22m, giá 6 tỷ050, đường rộng 24m
7
6.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư đã có sổ, đường chính ngay đầu dự án, phù hợp đầu tư hoặc mở vp nhà đất, ngang 5mx22m, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m, giá chỉ 6 tỷ 050tr, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ ...
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Bán nền nam long trục chính d3, dt 5x23, giá 100tr /m2, phước long b, q9
3
11.5 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền Nam Long, trục chính D3.
DT 5x23, giá 100tr m².
Phước Long B, Q9.
Sổ đỏ cá nhân.
Sầm uất nhất khu D3.
Trục 16m thông thoáng.
Liên hệ: xem đất.
Bán lô đất hưng phú 1 phường phước long b quận 9 cũ
5
10 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất nhà nhà phố thuộc khu dân cư Hưng Phú 1, phường Phước Long B, Quận 9 cũ

Lô đất có diện tích 6m x 18,5m công nhận 111m2

Đường trước nhà 16m

Pháp lý sổ riêng từng nền đứng tên công ty, mua bán xây nhà hoàn công ra tên chính chủ

Giá bán 10tỷ 100 triệu
Cần bán đất góc 2 mặt tiền vị trí đẹp giá tốt dự án thời báo kinh tế, phường long trường, tp. hcm
3
11.5 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp nền đất biệt thự dự án Thời Báo Kinh Tế, đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường (Phú Hữu cũ), TP. HCM giá tốt vị trí đẹp.
Diện tích 8mx20m (147,5m²) góc 2 mặt tiền đường 16 - 12m, vị trí đẹp.
Giá bán: 11,5 tỷ thương lượng.

Liên hệ em Tuấn: (zalo, viber) để được tư vấn thông tin chi tiết.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực TP. Thủ Đức.
Chính chủ đưa giá bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường lớn 20m giá 33tr/m2
4
4.27 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán lô góc 2 mặt tiền đường dự án The Star Village, đương Ngô Quang Thắm. Xã Long Thới. TPHCM.
Diện tích 122 m².
Góc 2 mặt tiền đường 20 m & 12mét.
Giá bán: 33 triệu/m² giá rất tốt bao toàn khu k có lô nào giá tốt hơn. Và cũng k có lô góc nào bán ra. Lô thường đường 12m đã bán 35tr/m² ui. Lô góc ngang 7 tiện xây nhà biệt thự cũng dc, có sân rộng để xe hơi. Khu dân cư văn hóa cao có bảo ...
Cần bán gấp lô đất nhà phố 5 x 25 (125m2) vị trí sầm uất nhất khu, giá bán 16 tỷ,  0906 615 ***
6
16 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Lô đất ngay KDC Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villas, trường QT Emasi, giá tốt nhất TT Quận 7. LK Phú Mỹ Hưng, đường lớn 30m, tiện về Q1, Q2, Q4. LH xem đất: - Phát.

- DT: 5 x 25 (125m²).
- GPXD: Trệt + 3 lầu.
- Giá: 16 tỷ.
Liên hệ xem đất 24/7. Làm việc chính chủ - dịch vụ chuyên nghiệp.
Liên hệ - Phát.
Chính chủ gửi bán nền 125m2 (5x25m) dự án kiến á, sổ hồng riêng, giá 11 tỷ
4
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố KDC Kiến Á.
DT: 125m² (5x25m).
Hướng: Tây Nam.
Đường trước đất 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 11 tỷ.
Liên hệ: Mr. Nguyện xem đất.
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Chính chủ cần bán đất khu đô thị nam long trần trọng cung q.7, 5x24m, giá tốt nhất khu 15,5 tỷ
10
15.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Bán đất Khu dân cư Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villa, trường quốc tế Emasi, giá tốt nhất Quận 7. Liền kề Phú Mỹ Hưng, đường lớn 30, tiện về Quận 1, Quận 2, Quận 4.

Lô đất mặt tiền đường số đối diện Vincom.
- DT: 5 x 24m (120m²).
- Hướng Đông.
- Giấy phép xây dựng: Trệt + 4 lầu.
- Giá: 15,5 tỷ.

Liên hệ: xem đất 24/7. Làm việc chính chủ - dịch vụ chuyên nghiệp.
Chính chủ bán đất khu dân cư bình chiểu, thủ đức, 140m2 (7 x 20m), giá tốt
4
8.29 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Bình Chiểu, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi bán nền đất biệt thự khu dân cư Bình Chiểu, Thủ Đức.

Giá bán: 8.290 tỷ (thương lượng).

Vị trí: Dự án khu dân cư Bình Chiểu 2, sau lưng chợ Đầu mối Thủ Đức, sát bên Quốc lộ 13.

Tiện ích: Sát bên công viên Bình Đức, trường tiểu học Nguyễn Văn Tây, trường mầm non.

Phù hợp xây biệt thự, văn phòng cty, trung tâm anh ngữ, cho thuê giữ tiền.

Sổ hồng riêng.

Liên hệ em Đạt xem đất làm ...
Bán nhanh đất nền nhà phố , khu đô thị cát lái  h  đông nam
13
7.5 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền nhà phố , đường 55 , Cát Lái
Đ. Nguyễn Thị Định rẽ vào
Mặt đường 55 , 12m , vỉa hè 2,5m . H-Đông Nam
DT 109,4m² ( 5 x 21,9m )
Hơp đồng thuê : 5 triệu / tháng
Khu dân cư xây dựng đồng bộ , yên tĩnh , an ninh , gần chợ , siêu thị , trường học , nhiều chung cư cao tầng city home , kiến Á
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá : 7.5 tỷ có TL
Quý anh / chị xem nhà đất
LH : - thanks ...
Hàng độc quyền suất nội bộ công ty bán gấp lô đất saigon mystery villas đảo kim cương q2
13
28 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giá chỉ 200tr/m². Văn phòng BDS Thành Tâm Land đặt ngay trong dự án để tiện hỗ trợ quý khách tốt hơn thông tin chính xác về giá, vị trí thực tế và hỗ trợ xem thực tế tại dự án.

- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- Kiểm tra pháp lý, công nợ trước khi khách hàng quyết định.
- Giá cả cạnh tranh.
- Mua bán, cho thuê, quản lý tài sản miễn phí.
- Tài sản không bị tranh ...
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nhanh lô đất 7x17m giá 9.8 tỷ, lô 125m2 đường 30m giá 10.8tỷ, lô 140m2 đường 12m giá 11tỷ
3
9.8 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nền 7x17m hướng Tây Bắc, giá 9.8tỷ kết có hàng có thương lượng.
Lô 5x25m đường 30m giá 10.8tỷ
Lô 7x20m đưởng 12m giá 11tỷ
LH .
Đất (5 x 21m) hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp (đối diện global)
8
12.96 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - mặt tiền đường 659 (đối diện Global City).
+ Dãy A: (5 x 21m) 108m², đường 12m, ra Đỗ Xuân Hợp chỉ 50m. Giá 120 tr/m².

- Nhận ký gửi nhà đất, bán nhanh.
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Bán gấp lô đất đường 14m kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 7x18m, sổ hồng riêng. giá 7,9tỷ
3
7.9 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m đối diện trường hịc
Đường 14m hướng Tây Nam.
Sổ hồng riêng.
Giá 7,9tỷ. Bơt lộc
LH .
Từ 0 tới 20 của 492

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực