Đất Biệt Thự, Dự ÁnHồ Chí Minh
Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²
P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
Bán lô đất mặt tiền đường KDC Nam Long Phú Thuận Q7.
DT 10x25,5m, vuông vức.
Vị trí sát bên trung tâm hành chính Q7 và Phú Mỹ Hưng.
Giá 25,2 tỷ.
Cty BĐS Bảo Bảo Land.
Điện thoại:
Địa chỉ: 25 Đường D4, KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7.
Web site: nhadatbaobao.com
Nhận ký gởi mua bán nhà đất.
Uy Tín - Hiệu quả - Nhanh chóng.
KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
- Lô R (13x18,3m) đường 20m, thông ra đường Liên Phường, giá 98 tr/m².
Quý khách vui lòng liên hệ em Tuấn: Zalo, Viber.
Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
Vị trí: KDC Hoàng Anh Minh Tuấn ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, đối diện Global City.
- Diện tích: Ngang 10x25m tổng 250m².
- Pháp lý chuẩn: Sổ sẵn.
- Giá 105 triệu/m².
Liên hệ Ms. Linh .
KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
Vị trí nền đất gần trục Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
- Lô B:
Diện tích 14,5m x 20m (290m²).
Đường rộng: 12m, gần trục chính dự án.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý: Chủ quyền hồng;
Giá bán: 80 tr/m².
===============================================
(Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền: Nam Long, kiến Á, ...
Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
+ Lô Diện tích 10x22m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 113 tr/m².
Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền Quận 9.
KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
Diện tích 290m² ngang 14,5x20m đường trước nhà 12m.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân sẵn.
Giá 85triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
DT: 244m².
Giá bán: 24,4 tỷ (100tr/m²).
Sổ đỏ riêng.
Xây nhà hoàn công.
Quý khách quan tâm liên hệ tư vấn:
Mr Đức Lê: .
Hỗ trợ xem nhà - đất 24/7.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng tại BĐS KDC Gia Hòa, Phước Long B, thành phố Thủ Đức.
Sadeco ven sông, P.Tân Phong, Quận 7, HCM
- DT: 12,5m x 18,5m (231,25m²)
- Xây dựng: Hầm - Trệt 2 Lầu, sân thượng
- Hiện trạng : Đất trống
- Hướng: Đông
- Sổ hồng công chứng ngay
Giá: 35 Tỷ thương lượng
Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM
Thông tin lô đất biệt thự đơn lập.
- Diện tích: 12.5 x 20m (sổ hồng công nhận: 250m²).
- Nhà được xây: Hầm, 3 Tầng.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 28 tỷ
- Sổ hồng cá nhân, công chứng sang tên ngay.
Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ - em PHÁT
Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
- Nằm trên trục chính, đường 24m, có 2 MT trước sau đường 24m & công viên.
- DT: 12m x23m= 276m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 2 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và ...
Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM
Bán Đất Biệt Thự - KDC Nam Long -Trần Trọng Cung, Q7