Mua bán nhà đất tại dự án The Peak Garden, Quận 7

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp biệt thự the peak garden đường nguyễn lương bằng, 7x20m, 1 trệt 2 lầu  19 tỷ
5
19 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán gấp biệt thự The Peak Garden đường Nguyễn Lương Bằng, khu compound, xây dựng đồng bộ, mới bàn giao. Khu nhà phố đẹp nhất quận 7.
Diện tích 7x20m xây dựng 1 trệt 2 lầu, hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong. Sẵn sàng cho chủ nhân mới nhận nhà và hoàn thiện nội thất theo phong cách riêng.
Cần bán gấp nên giá chỉ 19 tỷ.
L/h xem nhà: - Mr Lâm.
Căn hộ quận 7 giá rẻ chỉ từ 60tr/m2 năm 2027 nhận nhà  0902 520 ***
3
4.2 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Thông tin chính sách bán hàng cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp The Peak Garden.

Mức giá hấp dẫn.
- Giá bán chỉ từ 60 triệu/m cơ hội sở hữu bất động sản giá trị trong giai đoạn tốt nhất thị trường.

Mức giá hiếm còn lại tại khu Nam thời điểm này.

Phương thức thanh toán siêu nhẹ linh hoạt.
- Đặt cọc chỉ 50 triệu.
- Ký HĐMB thanh toán 15%.
- Giai đoạn xây dựng (Đợt 3 - 6): Mỗi đợt chỉ 5% khi đổ bê ...
Căn hộ cao cấp 2pn  73m2  nh cho vay 70% | the peak garden. suất đầu tư lý tưởng cạnh phú mỹ hưng
8
5.4 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Điểm đáng tiền:
1 - Pháp lý CHUẨN - tiến độ RÕ RÀNG ( thi công đến tầng 11 )
2 - Cách PMH 500m, đối diện ga Metro Tân Mỹ ( ẵm trọn hạ tầng khu nam )
3 - Tiện ích wellness nghỉ dưỡng: -Hồ bơi vô cực, -1 HA cây xanh, -Spa, -Sauna, -Onsen, -Jacuzzi, -Gym,....

Thanh toán linh hoạt:
- 15% ký HĐMB
- NH cho vay 70%
- Ân hạn - HTLS - CK:6%

Booking hoàn trả 50tr - giữ chỗ căn đẹp ( khởi đầu không rủi ro ...
Căn hộ the peak garden 74m2 view q1 vị trí đắc địa nhất dự án, giá gốc đợt đầu chênh nhẹ 0945 515 ***
3
Thỏa thuận 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Kẹt tiền cần bán gấp căn hộ The Peak Garden đường Nguyễn Lương Bằng, liền kề Phú Mỹ Hưng với giá gốc mua đợt đầu tiên chỉ chênh nhẹ.
Hiện trạng đã xây xong hầm móng, thanh toán theo tiến độ.
Căn hộ 74m² thiết kế 2Pn 2Wc view toàn cảnh Q1, LM81 cực kì thoáng mát.
Cam kết giá thực! L/h xem nhà mẫu và chi tiết: - mr Lâm.
Chính thức nhận booking có hoàn lại căn hộ the peak garden cđt hưng lộc phát
7
Thỏa thuận 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

The Peak Garden Quận 7 - tổ ấm Wellness - Vẹn tròn hạnh phúc.

Sở hữu ngay không gian sống tái tạo năng lượng mỗi ngày tại trung tâm Nam Sài Gòn. Nơi con trẻ lớn lên khỏe mạnh, ông bà an dưỡng tuổi già và ba mẹ rũ bỏ mọi áp lực sau giờ làm việc!

Chính sách an cư nhẹ gánh tài chính:

Thanh toán thảnh thơi: Trả trước mức vốn hợp lý, ngân hàng VietinBank hỗ trợ giải ngân, ưu đãi lãi suất và ân hạn ...
Mở booking căn hộ the peak garden  nguyễn lương bằng quận 7. giá từ 75tr/m2 (chưa vat)
5
4.88 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

THE PEAK GARDEN QUẬN 7 THÔNG TIN DỰ ÁN

Dự án The Peak Garden tọa lạc tại Nguyễn Lương Bằng, gần ga Metro Tân Mỹ và khu Phú Mỹ Hưng.

Cập nhật tiến độ xây dựng:
Đang triển khai đến tầng 12
Công trình thi công đúng kế hoạch

Bàn giao hoàn thiện cơ bản
Nội thất Hafele

Hỗ trợ 15% ký HĐMB

Hưng Lộc Phát | Hòa Bình | CBRE

Trang Trần
Bán officetel dự án the peak garden  nguyễn lương bằng quận 7. 60tr/m2 (chưa vat)
5
2.64 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

THE PEAK GARDEN QUẬN 7 CẬP NHẬT TIẾN ĐỘ XÂY DỰNG

The Peak Garden tọa lạc tại Nguyễn Lương Bằng, gần ga Metro Tân Mỹ và khu Phú Mỹ Hưng.

Tiến độ hiện tại:
Dự án đang thi công đến tầng 12
Công trình triển khai đúng tiến độ

Hỗ trợ 15% ký HĐMB

Hưng Lộc Phát | Hòa Bình | CBRE

Trang Trần
Chủ gửi bán căn hộ gần trạm metro  70m2  chỉ 4.6 tỷ  nguyễn lương bằng, quận 7  thu 0902 648 ***
6
4.6 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Diện tích 70m² - 2PN2WC - chung cư The Peak Garden.
Nội thất: Full tủ bếp trên dưới, đồ điện tử Hafeler.
Pháp lý: HDMB - .
Hiện tại đã xây tới tầng 11, Quý 3/2027 bàn giao nhà.
Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi chân mấy, Thác nước trong nhà, công viên 6000m², Hồ thiên nga 3000m²...
Xung quanh có chợ Phước Long, Trường học các cấp, Chỉ 3 phút tới đô thị Phú Mỹ Hưng.
Trường học Canada, trường Hàn Quốc, ...
Bán căn hộ 2pn 71.4m2 hướng bắc về quận 1 giá 4tỷ750 đã tt 30%
3
4.75 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán căn hộ 2PN 71.4m² hướng Bắc về Quận 1 giá 4tỷ750 đã TT 30%. Trả theo tiến độ CĐT.
Kí HĐMB 30%. Pháp lý chuẩn chỉnh đầy đủ.
Phần còn lại theo tiến độ xây dựng của CĐT 4 đợt mỗi đợt 10%. Nhận nhà TT 25%.
Khách có nhu cầu xin liên hệ Khoa để được tư vấn.
Bán căn hộ 2 phòng ngủ peak garden, nguyễn lương bằng, quận 7, giá 4,3 tỷ
4
4.3 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán căn hộ The Peak Garden, đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Mỹ, Quận 7.
- Căn hộ đang xây dựng tầng 8, liền kề PMH.
- Diện tích: 70,4m², thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet.
- Nhà bàn giao hoàn thiện cơ bản.
- Đã thanh toán 30%, sang tên trực tiếp CĐT.
- Giá bán: 4,3 tỷ.
- Liên hệ: Mr Toàn .
Bán biệt thự liền kề the peak villas, 3 tầng, nguyễn lương bằng, quận 7, dt 126m2, giá 18 tỷ
4
18 tỷ 126 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán nhanh căn biệt thự THE PEAK VILLAS
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng, Quận 7
Diện tích 7x18=126m2
DTSD: 251m2
Khu an ninh
Liền kề Phú Mỹ Hưng
Nhà hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong
Khuôn viên thoáng mát, yên tĩnh
Anh chị inbox em Thảo xem nhà thực tế
Bán căn hộ tmdv  37m2  trần cao hơn 6m  tt 15% ký hđmb  the peak garden, quận 7
7
2.4 tỷ 37 m²
Nhà Chung Cư

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Nhận Booking dự án căn hộ The Peak Garden, Quận 7 - 50 triệu/suất (Có hoàn lại khi không mua).

Vị trí dự án: Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng - cách KĐT Phú Mỹ Hưng 500m.
Diện tích: 37m² - trần cao hơn 6m (có thể thiết kế dạng Duplex mini).
Giá chỉ 65 triệu/m².
Tiện ích nội khu: Hồ bơi sky view, spa, sauna, công viên, hồ cảnh quan.

Pháp lý chuẩn chỉnh - TT 15% ký ngay HĐMB.
Chương trình chiết khấu ...
Căn hộ quận 7 giá rẻ chỉ 75tr/m2 năm 2027 nhận nhà  0902 520 ***
3
4.2 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Mức giá hấp dẫn.
- Giá bán chỉ 75 triệu/m² cơ hội sở hữu bất động sản giá trị trong giai đoạn tốt nhất thị trường.

Mức giá hiếm còn lại tại khu Nam thời điểm này.

Phương thức thanh toán siêu nhẹ linh hoạt.
- Đặt cọc chỉ 50 triệu.
- Ký HĐMB thanh toán 15%.
- Giai đoạn xây dựng (Đợt 3 - 6): Mỗi đợt chỉ 5% khi đổ bê tông ...
Cdt  mở bán 200 căn hộ the peak garden nguyễn lương bằng quận 7, chính sách nh hỗ trợ 18 tháng 0%
13
4.5 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

THE PEAK GARDEN Q7 - liền kề KĐT Phú Mỹ Hưng đối diện nhà ga Metro Tân Mỹ .
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng - Phạm Hữu Lầu, P. Tân Mỹ, Quận 7 (View trực diện sông Sài Gòn)
52.000m | 110 căn Villa & 2 Tháp căn hộ cao 26 tầng | 2 Tầng hầm.

Offictel: 35m - 70 m.
- 2 PN : 65m - 73m.
- 3 PN : 85m - 101m.
- Shophose (01 ̂̀): 50m - 80m
Duplex Pen : 150 m - 210m

Tầng 1-4: Trung tâm thương mại, Shophouse, ...
Chỉ 3,3 tỷ sở hữu ngay the peak garden quận 7 sở hữu ngay căn hộ 1pn  55m2
5
3.3 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Vị trí "Vàng": Mặt tiền Phạm Hữu Lầu & Nguyễn Lương Bằng Tâm điểm kết nối Nam Sài Gòn.
Thông tin sản phẩm:
Loại hình: 1PN - 55m².
Tầm nhìn: Thiết kế sân vườn độc đáo, View 3 mặt sông thoáng mát quanh năm, view Bitexco quận 1.
Hơn 40 hệ thống tiện ích nội khu đỉnh cao: Hồ bơi Sky View, khu khoáng nóng Onsen & Jacuzzi, Hồ Thiên Đường, Gym, Spa, khu vui chơi trẻ em hiện đại, BBQ,...

Pháp lý: Chuẩn ...
Hot! the peak garden  liền kề phú mỹ hưng, cạnh ga tân mỹ giá chỉ từ 75 triệu/m
14
4.5 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Nhận booking căn hộ cao cấp The Peak Garden tọa lạc ngay mặt tiền Nguyễn Lương Bằng, phường Tân Mỹ, vị trí liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng và đối diện ga Tân Mỹ thuộc tuyến Metro Bến Thành Cần Giờ.

Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư BĐS Hưng Lộc Phát.
Pháp lý hoàn chỉnh, đã đủ điều kiện ký HĐMB.
Dự kiến bàn giao: Quý III/2027.

QUY MÔ DỰ ÁN
903 căn hộ cao cấp
156 căn officetel
34 căn shophouse thương ...
Cần bán gấp căn hộ the peak garden q7 tầng trung 2pn, 70,2m2, tt cđt 30%  0918 278 ***
5
4.5 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Cần bán gấp căn hộ The Peak Garden Q7 tầng trung 2PN, 70,2m², TT CĐT 30% - .

Căn hộ đang xây dựng tầng 15, liền kề PMH.

Diện tích: 70,2m² được thiết kế phòng khách kết nối với ban công cực kỳ rộng rãi lấy tối đa nắng và ánh sáng tự nhiên, 2PN đều có cửa sổ hướng ra ngoài cực kỳ thoáng mát, 2wc cũng đều có cửa sổ lấy gió tự nhiên.

Nhà bàn giao hoàn thiện cơ bản: Full tủ bếp trên dưới, bếp từ, ...
Bán căn hộ cao cấp trung tâm phú mỹ hưng
9
4.88 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Dự án mới quận 7.
Giá chỉ 75tr/m² | The Peak Garden Q7.

Nguyễn Lương Bằng trung tâm Phú Mỹ Hưng.
Metro cạnh bên dự án.

Booking 50 triệu hoàn 100% nếu không mua.

Phát triển bởi: Hưng Lộc Phát các dự án đều đã có sổ hồng.
Nhà thầu xây dựng: Hòa Bình.
Đơn vị quản lý: CBRE.

Giá trị cho khách mua ở:
Khu dân cư hiện hữu không chờ tiện ích.
Môi trường sống yên tĩnh, dân trí cao.
Kết nối thuận tiện ...
Nhận booking căn hộ vị trí vàng the peak garden q7 giá chỉ 75tr/m2 pháp lý chuẩn chỉnh
6
5.3 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Người đăng: Quỳnh (7 tin đăng)
Vị trí vàng trung tâm khu Nam Sài Gòn.
Nhận booking dự án The Peak Garden.

Nằm ngay trục đường huyết mạch Nguyễn Lương Bằng nối dài.
Chỉ vài phút kết nối đến khu đô thị Phú Mỹ Hưng trung tâm tài chính, giáo dục, giải trí của khu Nam.

Điểm mạnh không thể bỏ qua:

- Kết nối nhanh đến Quận 7, Nhà Bè, trung tâm TP. HCM.
- Bao quanh bởi hệ thống tiện ích hiện hữu: Trường quốc tế, bệnh viện, trung ...
Tặng 3 chỉ vàng pnj  chiết khấu 9%  ngân hàng hỗ trợ lãi 18 tháng căn hộ the peak garden 60tr/m2
16
4.22 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chính thức nhận booking 50tr/suất (có hoàn lại) ưu tiên khách vào sớm nhận 3 chỉ vàng PNJ và chọn căn đẹp đúng nhu cầu.
1) Loại hình căn hộ.
- Căn Offictel: (35m² - 70m²) - Giá: 2,5 tỷ - 4.2 tỷ.
- Căn hộ 2PN + 2WC (65m² - 73m²) - Giá: 4 tỷ - 4,5 tỷ.
- Căn hộ 3PN + 2WC (85m² - 101m²) - Giá: 5,1 tỷ - 6 tỷ.
- Penthouse Duplex (150 m² - 210m²) - Giá: 9 tỷ - 13 tỷ.

* Liên hệ trực tiếp CĐT: để được ...
Từ 0 tới 20 của 58

Xem quy hoạch tại Quận 7, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản dự án The Peak Garden Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án The Peak Garden ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án The Peak Garden.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản dự án The Peak Garden chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản dự án The Peak Garden tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất dự án The Peak Garden trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại dự án The Peak Garden: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.