Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất góc 2 mặt tiền đường số 56, kdc đông thủ thiêm, q2, diện tích 11mx21m, 214m2, giá 33,99 tỷ.
4
33.99 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Góc 2 mặt tiền đường số 56 thuộc Dự án KDC Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích : 214m ( 11m x 21m )
- Hướng Đông Nam.
- Đường thông 16m có vỉa hè 3m.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, gần bể bơi, khu vui chơi thiếu nhi, sân tennis. ...4 Gần Công Viên Dự Án , trường học, chợ...
- Pháp lý sổ hồng riêng, full thổ cư, công chứng đăng bộ sang tên nhanh gọn.
Bán lô biệt thự đẹp kdc conic phong phú, bình chánh. diện tích 16*18. giá chỉ 58tr/m2
3
16.7 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán lô biệt thự đẹp KDC Conic Phong Phú, Bình Chánh.
Vị trí đắc địa: Tiềm năng tăng giá mạnh - Sổ hồng riêng.
KDC Conic, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh, an ninh 24/7.
Diện tích: 16*18 đất vuông vức, đẹp không lỗi phong thủy.
Giá chỉ: 58tr/m² bớt lộc cho khách thiện chí.
Đường nội khu rộng, xe hơi quay đầu thoải mái.
Cách Q. 8 chỉ 5 phút, về Q. 1 chưa đến 20 phút.
Gần ĐH Văn ...
Cần bán gấp lô góc biệt thự kdc 13e làng việt kiều dt 207.5m2, sổ cty xd ngay giá 48tr/m2
7
9.96 tỷ 207 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất BT góc 2MT KDC 13E Intresco Nguyễn Văn Linh Phong Phú Bình Chánh nay Xã Bình Hưng TPHCM.

Khu dân cư sau cụm trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TPHCM, ĐH Mật Mã...

- DT: 11 x 19m(207.5m²).
- Pháp lý: Sổ Cty - Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Hiện đã có sẵn móng cọc sẵn.
- Hướng chính đông.
Giá 48tr/m².

Lh: Em Nguyên.
Hàng độc quyền bán nhanh lô đất 7x33m tại kdc đh bách khoa giá tốt 69,5 tr/m2  0914 920 ***
3
16.05 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô B.
- Diện tích: 7m x 33m (231m²) hướng Tây Nam.

- Đường 12m, vỉa hè mỗi bên 2.5m lòng đường rộng 7m.

- Giá bán cạnh tranh nhất toàn khu: 69,5 tr/m².

- Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hỗ trợ vay ngân hàng.

- Liên hệ e để nắm thêm thông tin: (Quốc).

- Chuyên kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC ĐH Bách Khoa.
- Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Bán đất kdc phú nhuận quận 9, lô góc 2 mặt tiền đường 20m, giá 95 tr/m2, dt 14,5x19m
3
25.27 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Phú Nhuận Quận 9, vị trí đẹp nằm nối 2 tuyến đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
- Sổ đỏ cá nhân chính chủ bán.
- Đất gần trục chính ra đường Liên Phường, vị trí thoáng đẹp.
- Diện tích 266m² (14,5x19m).
- Lô góc 2 mặt tiền đường, đường 20m và đường 16m.
Hướng: Đông Bắc, Tây Bắc.
+ Giá bán: 95 tr/m².
Và còn nhiều lô vị trí đẹp...
- Liên hệ để cung cấp thông tin chính xác ...
Chính chủ gửi bán lô đất kdc phú nhuận vị trí cực đẹp giá chỉ 75.5tr/m2
3
20.39 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền dự án KDC Phú Nhuận.
DT 15x18 cn 270m2
Giá 75.5tr/m².
Hướng Tây Bắ
Pháp lý sổ hồng riêng công chứng liền.
Liên hệ Gặp Tín (zalo, viber).
Ngoài ra bên em còn rất nhiều sản phẩm diện tích và giá đa dạng của các dự án dọc trục Liên Phường như Nam Long, Kiến Á, Sở Văn Hóa Thông Tin, Hưng Phú, Mẫu giáo Trung ương, Bách Khoa, Thời Báo Kinh Tế...
Địa chỉ Công ty ...
Nền biệt thự view công viên tại kdc phong phú 4  12x20m  55 triệu/m2
5
13.2 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NỀN BIỆT THỰ VIEW CÔNG VIÊN _ KDC PHONG PHÚ 4 (KHANG ĐIỀN)
- Vị trí đẹp, không gian sống đẳng cấp cực hiếm trong khu
- Diện tích: 12 x 20m = 240m2
- Giá bán: 55 triệu/m² (giá tốt cho nền biệt thự view công viên)

* Ưu điểm nổi bật:
- View công viên trực diện, không gian xanh mát quanh năm
- Khu biệt thự đồng bộ, dân trí cao, an ninh 24/7
- Đường nội khu rộng, yên tĩnh, phù hợp an cư hoặc ...
Cần bán nhanh 220m trục đường 12m gần chung cư hausneo giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - cao tốc Song Hành đi Quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...
Lô: 220m (có phần đất công viên phía sau).
Ngay chung cư hausneo.
Ngang: 10m.
Giá: 73 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu quý khách hàng liên hệ ạ.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - địa ốc 3 quận 9.
Bán gấp đất nền dự án tại làng đại học abc, dt 10x30m(300m2) giá 77tr/m2.  0909 460 *** đức
6
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự or CHDV - Làng Đại Học Phước Kiển.
- DT: 10 x 30m (300m²) xây tự do.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- KDC được phép xây dựng tự do, cách nút giao Nguyễn Văn Linh | Nguyễn Hữu Thọ 800m, bên Cạnh Phú Mỹ Hưng Quận 7.
- Giá: 77 triệu/m².
LH: Đức thương lượng.
---------------------------------------
Cty bđs Khang Thịnh.
Chuyên mua bán, cho thuê BĐS Nam SG.
Cần bán nhanh đất nền 220m2 ngang 10m ngay chung cư hausneo. giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay đường 7 giao đường số 6 ngay chung cư Hausneo.
Trục thoáng, kinh doanh được..
Hướng: Đông Nam.
Diện tích: 220m².
Ngang 10m.
Giá: 73 tr/m².
Pháp lý: Sổ cty.
Xây nhà bình thường (hoàn công).

Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần!
Ngay hồ sinh thái tuyệt đẹp 51tr/m2 đất bách khoa
3
13.06 tỷ 256 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đối diện hồ sinh thái.

Bên cạnh 2 công viên một công một tư mới xây dựng.

Ngang 8m thuận lợi làm sân vườn.

Đường nhựa phẳng phiu mới nâng nền.

Chủ mua từ 2003 nay bán mua nhà cho con ở Canada nên để giá mềm vì đã tăng nhiều.

Gọi e ngay để sở hữu lô đất view hồ.
Cần bán gấp lô đất biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu gia hòa
6
38.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Cần bán gấp lô biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu Gia Hòa.
Lô 1: Diện tích 15 x 20 = 300m², hướng Đông Nam, đường Trịnh Công Sơn, vị trí đẹp, giá 127 tr/m².

Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: Hà Ánh.
VP: 147 Huy Cận, khu dc Gia Hòa.
Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Bán dn 225m2 tại khu dân cư thế kỉ 21, thạnh mỹ lợi, q2, giá siêu hời 38,3 tỷ
3
38.3 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chill một cái DN dự án cực chất tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh. Với diện tích 225m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho các ý tưởng kinh doanh hay xây dựng nhà ở ngay lập tức. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng, đảm bảo cho sự an tâm khi đầu tư.

Giá cực mềm chỉ 38,3 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho các bạn muốn tìm một mảnh đất tiềm ...
Đất nền dự án đẹp xuất sắc tại khu dân cư thủ thiêm villa, 38,4 tỷ, 240m2
4
38.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là một mảnh đất nền dự án cực chất dành cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 38,4 tỷ VND cho diện tích 240m².
Mặt tiền rộng tới 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư.
Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án xung ...
Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nền biệt thự 240m2 (giá tốt nhất)
3
16.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp, Q9. Vị trí đẹp, liền kề khu đô thị Global City Quận 2.

- Lô 8x30m, giá 70 triệu/m².

* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên liền.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (lấy phí thấp).
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 10x20m, sổ cá nhân, giá 83tr/m2
3
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 83tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 8x30m, hướng đb, giá tốt 73tr/m2
3
17.52 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 8x30m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 73tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán đất biệt thự đơn lập sát sông  hàng hiếm
3
11.4 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ ĐƠN LẬP SÁT SÔNG HÀNG HIẾM
Diện tích: 255m² (ngang 12m cực đẹp, dễ thiết kế villa)
Vị trí: Ngay gần sông thoáng mát, đón gió quanh năm
Hiện trạng: Đã xây hàng rào, ép cọc sẵn tiết kiệm chi phí & thời gian xây dựng
Giá bán: 45 triệu/m² (tổng 11.4tỷ)
- CÓ BẾN DU THUYỀN CẠNH BÊN
Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng ven sông, không gian riêng tư, đẳng cấp
Liên hệ xem đất thực ...
Bán đất nền dự án kikyo residence, giá tốt 85 triệu/m2, 216m2, tại đỗ xuân hợp, q9, hcm
18
18.36 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tại KDC Nam Phan Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), đất nền dự án Kikyo Residence có diện tích 216m², giá bán 85 triệu/m². Đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển sôi động.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
Chính chủ bán gấp biệt thự sadeco vivo city q. 7, dt 12.5x20m (250m2) giá đầu tư 26.5 tỷ, sổ hồng
9
26.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần tiền Kinh doanh, Bán nhanh lô Đất biệt Thự Khu dân cư Sadeco nghỉ ngơi giải trí, P. Tân Phong, Quận 7.

- Diện tích đất 12,5 x 20 = 250m².
- Đường số 12m.
- Pháp lý. Sô hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giấp phép xây dựng: Hầm trệt 2 lầu sân thượng.
- Giá bán: 26.5 tỷ thương lượng giá mềm so với các lô xung quanh 1 tỷ đồng.

Liên hệ: Mr Quý em xin cảm ơn!

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m, ...
Từ 280 tới 300 của 301

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh