Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất nền đất h2 trục chính đường 659 tại kdc phú nhuận p phước long cần bán nhanh giá 123tr/m2
3
32.55 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

*Nền đất nằm tại trục đường chính xuyên tâm của dự án, đường 659 lộ giới 20m, kết nối đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp thuộc dự án KDC Biệt Thự Phú Nhuận, đối diện TheGlobalCity

* Lô H2
- Diện tích: Ngang 14,5m dài 18,25m( 264,6m²) hướng Tây Bắc
- Mặt tiền đường 20m, vỉa hè mỗi bên 3m lòng đường 14m
- Sổ đỏ cá nhân riêng, pháp lý đầy đủ, xây dựng hoàn công nhanh chóng, ngân hàng hỗ trợ 70%
- ...
Giá tốt xuất hiện bán nền c1 đường 20m trục chính dự án phú nhuận dt 15x20m(300m) giá chỉ 88tr/m2
3
26.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô đất do chính chủ gửi bán giá cực tốt tại trục chính đường 20m KDC Phú Nhuận, P Phước Long TP HCM đối diện siêu đô thị Global City:

+ Lô C1.
+ Diện tích: 15m x 20m(300m²).
+ Đường 20m trục chính, hướng Đông Nam thoáng mát.
+ Vị trí đẹp, lâu lâu mới xuất hiện giá tốt, pháp lý sổ đỏ cá nhân.
+ Giá bán: 88tr/m² (thương lượng cho khách thiện chí).

+ Liên hệ ngay em: Quốc Dũng để nhận thêm ...
Nền biệt thự j giá tốt nhất kdc phú nhuận plb  17x17,5m( 297,5m2) hướng đb, đường 12m, giá 75tr/m2
4
22.31 tỷ 297 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền biệt thự gần Sông thoáng mát duy nhất còn sót lại tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B. Khu Biệt Thự VIP đối diện đại đô thị The GlobalCity.

- Diện tích: 17m x 17,5m(297,5m²), mặt tiền đường 12m, an ninh khép kín tốt, yên tĩnh thoáng mát cây cối nhiều

- Hướng mát Đông Bắc, thích hợp xây ở nghĩ dưỡng. Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái và tầng hầm.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán làm việc ...
Định cư nước ngoài cần bán gấp đất biệt thự 251 m2 tại sadeco giải trí (phía sau vivo city)
4
38.5 tỷ 251 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Đi định cư cần bán gấp nền biệt thự khu dân cư Sadeco (phía sau Vivo City - liền kề Phú Mỹ Hưng).

Thông tin lô đất biệt thự đơn lập.
- Diện tích: 12.55 x 20m (sổ hồng công nhận: 251m²).
- Nhà được xây: Hầm, 3 Tầng.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 38,5 tỷ (gồm thuế phí bên bán; bên mua trả lệ phí trước bạ 0,5%).
- Sổ hồng sẵn, ko cắm bank, công chứng sang tên ngay.
- Vị trí map: ...
Chuyên bán biệt thự vip phú nhuận đối diện globalcity cập nhập mới nhất t4/ ***
3
21.56 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- KDC Phú Nhuận là dự án được kết nối giữa đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp đối diện là đại đô thị The GlobalCity.
- Diện tích đất biệt thự đa dạng 239m - 283m - 286m - 300m - 390m². Nằm các mặt tiền đường trục trong 12m - Trục chính 20m.
+ Giỏ hàng các nền chuyển nhượng:
I - Đường 20m - 63tr/m².
A1 - Đường 12m - 75tr/m.
F - Đường 20m - 83tr/m.
Q2 - Đường 659 - 100tr/m.
J. - Đường 12m - 79tr/m ...
Cần bán 3 nền biệt thự tại d/a sở văn hoá tt, p phú hữu, tp thủ đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
4
11.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

- Gồm các lô biệt thư sau đang bán:

+ Lô V.
- Diện tích: 12m x 20m (240m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường D8.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng.
- Giá Bán: 46tr/m² (11,4tỷ).

+ Lô W.
- Diện tích: 14m x 37m (515m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường thông D4.
- Pháp lý ...
200 tr/m2 lô góc rẻ nhất khu villa đường số 31a gần công viên cao đức lân 10x20m, 203m2
3
40.6 tỷ 203 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Sổ 1 đời chủ rất thiện chí bán chia tài sản

Lô đất 2 mặt tiền đường đẹp nhất khu villa An Phú An Khánh ( nay thuộc P. Bình Trưng)

Vị trí thuận tiện kết nối Trần Não, Lương Định Của, Nút giao An Phú, Trạm ga Thủ Thiêm và ga Thảo Điền. Xung quanh là các căn villa hiện đại mới xây, gần công viên mát mẻ. Khu vực có bảo vệ 24/7, an ninh, yên tĩnh.

DT: 10x20m, công nhận 203m2

PL: sổ đỏ kí CCMB ...
Cần bán nhanh lô đất biệt thự 266m2 kdc conic, vị trí đẹp, giá chỉ 54 triệu/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí lô đất tọa lạc KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh. Giáp ranh Q8. Di chuyển Phú Mỹ Hưng chỉ 10p.
Nội khu cư dân ở đông đúc, hiện hữu 11 tòa chung cư, các dãy nhà phố biệt thự cùng tiện ích xung quanh.
Diện tích: 288m² (16x18m) vị trí đẹp, thuận lợi có 2 mặt tiền.
Giá: 54 triệu/m². Sổ hồng đầy đủ. (Khoảng 15,55 tỷ) giá rẻ nhất trong phân khúc.
Quý anh chị quan tâm muốn đi xem đất liên hệ ...
Bán nền biệt thự 280m2 tại 13b conic phong phú, 54 triệu/m2, q. bình chánh, hcm hot
4
15.12 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Khu đô thị 13B Conic - Nam Sài Gòn sở hữu vị trí đắc địa, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. Biệt nền thự liền kề, diện tích 264m², được thiết kế hiện đại và sang trọng.

+ Diện tích rộng rãi 280m², phù hợp cho gia đình lớn.
+ Giá cả hợp lý chỉ 54 triệu / m², đem lại giá trị đầu tư cao.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

Biệt thự nổi bật với không gian sống yên ...
Bán gấp nền biệt thự kdc khang điền dương đình hội, q9. dt 8x25m vị trí đẹp, pháp lý sổ đỏ
4
16.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cty em cần bán gấp nền biệt thự song lập khu dân cư Khang Điền - Dương Đình Hội, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích 8 x 25m.
- Vị trí đẹp, Đường rộng 12m, có vỉa hè thông thoáng, cây xanh mát mẻ.
- Giá bán 16 tỷ 800 triệu.
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

- Khu dân cư văn minh, cao cấp, nhiều tiện ích: Chợ, trường học cấp 1, cấp 2, cấp 3, CĐ, ĐH... Siêu thị, chợ, cà phê, nhà hàng không thiếu ...
Bán gấp nền biệt thự giá rẻ vị trí đẹp kdc thái sơn nhà bè
3
17.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp nền biệt thự KDC Thái Sơn xã Nhà Bè.
- Diện tích: 12,5m x 20m.
- Sổ hồng đầy đủ mua bán công chứng được ngay.
- Giá bán: 70 triệu/m².
Vị trí rất đẹp kế bên cổng ra vào KDC, và cách mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ 50m.
Liên hệ: Mr Thắng.
Cần bán gấp nền góc 2 mặt tiền kdc nghỉ ngơi giải trí sau lưng sc vivo city.
4
33.5 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán Lô Góc Biệt Thự KDC Sadeco Nghỉ Ngơi Giải Trí Kế bên trung tâm thương mại SC ViVo - Cạnh PMH .

- Diện tích : 12,5 x 20m CN 237.5m²
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- GPXD ngay : Hầm trệt 2lầu .
- Giá bán 33,5 tỷ
Liên Hệ: Mr Thắng
Cần bán đất biệt thự kdc greenlife 13c  15x18m  12 tỷ  sổ đỏ   090694546 mrs diệu
3
12 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất biệt thự KDC Greenlife 13C - KDC an ninh ổn định, đầy đủ những tiện ích - cách trung tâm Q5, Q10 - 15p.
DT: 15x18m - giá 12tỷ - thương lượng - giá rẻ bao đầu tư.sổ đỏ cá nhân. - ngân hầng hỗ trợ cho vay 80%

Liên hệ: 090694546 Mrs Diệu.
9 tỷ 980 tỷ sở hữu nền biệt thự khu đông dân cư 240m2 tại kdc phú lợi
6
9.98 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

9 tỷ 980 tỷ sở hữu ngay nền biệt thự 240m² - tại Phú Lợi Phường Bình Đông (Q8 cũ).
- Vị trí đẹp ngay vị trí đã nhiều nhà xây dựng.
- Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...
- Rất nhiều cây xanh thoáng mát..
- Diện tích: 240 m² (10x24m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Hợp ...
Cần tiền bán gấp  hạ giảm 27.6 tỷ  bán đất mặt tiền sông dự án kiến á  liên phường quận 9
5
30.56 tỷ 291 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền sông dự án Kiến Á - Liên Phường Quận 9 - Đường D4A.
- Diện tích: 291m² (10m x 29,1m). Hướng nhìn ra sông - Mã nền: KP - 14.
- Giá Hạ Giảm Còn: 27 tỷ 600 ( ~ 95 triệu/m² ) còn thương lượng . Ko Hổ Trợ Vay Bank
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ Thành.
Zalo: .
Di động: .
Bán nhanh 10x22m khu khang an  phú hữu quận 9 giá tốt
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, Sky 9, song hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút...
Khúc dân cư đông, thoáng, nhiều chung cư...

Diện tích: 220m
Ngang 10m.
Trục 12m Thông thoáng.
Giá: 73 tr/m².

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: .
Bán nhanh 270m ngang 15m đất nền đường liên phường quận 9 giá 75 triệu/m2
8
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, thông thoáng, mát, yên tĩnh,...
Ngay Liên Phường (30m) giao Đỗ Xuân Hợp (30m).
Cách khu đô thị Global City tầm 500m!
Đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành cao tốc Mai Chí Thọ...

Ngay sau lưng kí túc xá trường cao đẳng Sư Phạm Tw, gần Global City Quận 2.

Diện tích: 15x18m.
Liên phường vô tầm 100m.
Giá: 75 triệu/m².
Trục 12m.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm ...
Bán nhanh đất nền 7x30m trục 12m, bách khoa đỗ xuân hợp, giá tốt
8
14.28 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp với Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút.
Diện tích: 7x30m
Trục 12m
Giá: 68 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều nền vị trí đẹp khác ,..

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Phú Hữu quận 9.
Bán nền đất biệt thự 270m đất nền ngay global đỗ xuân hợp giá 75 triệu/m
11
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Khu dân cư Phú Nhuận - Đỗ Xuân Hợp quận 9 giáp Global City Quận 2.
Liên Phường mới thông đường.

Diện tích: 15x18m.
Trục 12m thông.
Giá : 75 tr/m².

Liên hệ nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán đất biệt thự ngay global city gần đỗ xuân hợp, góc 2 mặt tiền, gần sông,giá chỉ 90tr/m2.
4
25.02 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự Phú Nhuận - Giá tốt nhất khu vực.

- Diện tích : 14m x 20m

- Giá chào siêu hấp dẫn chỉ 90tr/m2

- Sổ hồng cầm tay giao dịch ngay

- Góc 2 mặt tiền siêu đẹp , gần sông mát mẻ quanh năm

Liên hệ em Thành Trung để cập nhật ngay giỏ hàng đẹp khu biệt thự Phú Nhuận : .
Từ 200 tới 220 của 305

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực