Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngay hồ sinh thái tuyệt đẹp 51tr/m2 đất bách khoa
3
13.06 tỷ 256 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đối diện hồ sinh thái.

Bên cạnh 2 công viên một công một tư mới xây dựng.

Ngang 8m thuận lợi làm sân vườn.

Đường nhựa phẳng phiu mới nâng nền.

Chủ mua từ 2003 nay bán mua nhà cho con ở Canada nên để giá mềm vì đã tăng nhiều.

Gọi e ngay để sở hữu lô đất view hồ.
Bán đất nền giá rẻ dự án đông dương, phú hữu, quận 9 với giá chỉ 48tr/m2
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền dự án Đông Dương Quận 9, khu đất mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn và mặt sau là sông Ông Nhiêu, nên rất thoáng mát, liền kề dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đối diện dự án Villa Park...
+ Lô H, diện tích 5x20m, hướng ĐN, giá 48 triệu/m².
Giá rẻ nhất thị trường, ngoài ra còn nhiều mặt hàng khác phù hợp với quý khách.
Liên hệ: - Em Tuấn. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất.
Nhận ký gửi ...
Đất nền giá tốt kdc bách khoa, quận 9 cam kết giá cạnh tranh nhất với thị trường
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Làm việc trực tiếp chính chủ tại KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9, phường Long Trường. Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
Một lô thực sau cần bán:
- ...
Cần bán gấp đất 7x20 khu thiên lý giá tốt nhất   0902 468 ***
8
11 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Cần tiền bán gấp lô đất Thiên Lý
Diện tích : 7 x 20 ,hướng tây bắc
Đường 12m ,vị trí đẹp .
Qúy khách có nhu cầu vui lòng liên hệ :
Cảm ơn quý khách đã xem tin
Cần bán gấp lô đất biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu gia hòa
6
38.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Cần bán gấp lô biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu Gia Hòa.
Lô 1: Diện tích 15 x 20 = 300m², hướng Đông Nam, đường Trịnh Công Sơn, vị trí đẹp, giá 127 tr/m².

Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: Hà Ánh.
VP: 147 Huy Cận, khu dc Gia Hòa.
Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Chính chủ cần bán gấp đất đường 30m khu dân cư thiên lý  0902 468 ***
5
12.5 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Chính chủ cần bán gấp lô đất đường 30m khu Thiên Lý.

Diện tích(5 x 19.7= 98,5m²).

Hướng đông nam, vị trí đẹp.

Gía 12,5 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.

Qúy khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: .

Địa chỉ VP: 147 Huy Cận, khu dân cư Gia Hòa.

Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Chính chủ bán nền rẻ nhất gò cát phú hữu, giá đầu tư
6
6 tỷ 89 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nền rẻ nhất Rio Gò Cát.

Khu Dân Cư Rio, đối diện chung cư Ricca, Gò Cát
Sổ cá nhân, sang tên liền
- Lô 89,6m² thông số 5,6x16m
- Bán thêm nhiều nền tại Rio
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đẹp, xây cao lầu, xây hầm
A/c quan tâm liên hệ e Công báo giá ạ

Nhận ký gửi bđs tp Thủ Đức.
Bán nhanh lô đất nam long 90m2
3
9.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất Nam Long 90m².
Thông số 4,5x20m.
Hướng ĐN dãy C giá 9,5 tỷ.
Đường thông, gần công viên.
KDC Nam Long vị trí đẹp, gần Đỗ Xuân Hợp, Global City.
Đường Liên Phường nối dài đang thi công sắp hoàn thiện nối dài tới Mai Chí Thọ, Song Hành Xa Lộ HN.
Di chuyển thuận lợi vào trung tâm, đường Song Hành, cao tốc Long Thành Dầu Giây.
Liên hệ e Công .
Nhận ký gửi BĐS Nam Long, phí thấp.
Đất nền dự án topia khang điền quận 9, lô nhà phố 6x19, giá 70 tr/m2... 0919 009 *** mr.quang
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Topia Khang Điền quận 9:
- Lô nhà phố 114 m2
- Giá 70 tr/m2
- DT: 6x19
- Đường 16m
LH: bđs Khoa Quang
Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nền biệt thự 240m2 (giá tốt nhất)
3
16.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp, Q9. Vị trí đẹp, liền kề khu đô thị Global City Quận 2.

- Lô 8x30m, giá 70 triệu/m².

* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên liền.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (lấy phí thấp).
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 10x20m, sổ cá nhân, giá 83tr/m2
3
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 83tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 8x30m, hướng đb, giá tốt 73tr/m2
3
17.52 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 8x30m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 73tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán nền biệt thự 1/liên phường kdc kiến á, dt 640m2 (20x32m), giá 70tr/m
4
44.8 tỷ 640 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/Liên Phường KDC Kiến Á, P. Phước Long, TP.HCM:
- Diện tích: 640 (20x32m)
- Hướng: Đông Bắc
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 70tr/m2

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Chủ kẹt tiền cần bán lô đất topia khang điền 6x19m (đường 12m)
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền Topia Khang Điền, đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Khu an ninh, hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Lô 6x19m đường 12m giá 70 triệu/m².
Liên hệ xem đất 24/24 (Kiên - ).
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng (lấy phí thấp).
Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở  hàng cực hiếm
4
6.85 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở - hàng cực hiếm.

Diện tích 8x19m. Giá chỉ 6.85 tỷ. mặt tiền đường 16m.

Vị trí kim cương: View sông xanh mát sinh khí hội tụ, không gian sống lý tưởng.

Mặt tiền đường quy hoạch lớn, tương lai là trục chính dẫn vào khu căn hộ cao tầng, giá trị gia tăng vượt trội theo thời gian.

Tiềm năng đột phá:

Nằm trong khu quy hoạch đại học Mở TP. HCM trung tâm tri ...
Bán đất biệt thự đơn lập sát sông  hàng hiếm
3
11.4 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ ĐƠN LẬP SÁT SÔNG HÀNG HIẾM
Diện tích: 255m² (ngang 12m cực đẹp, dễ thiết kế villa)
Vị trí: Ngay gần sông thoáng mát, đón gió quanh năm
Hiện trạng: Đã xây hàng rào, ép cọc sẵn tiết kiệm chi phí & thời gian xây dựng
Giá bán: 45 triệu/m² (tổng 11.4tỷ)
- CÓ BẾN DU THUYỀN CẠNH BÊN
Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng ven sông, không gian riêng tư, đẳng cấp
Liên hệ xem đất thực ...
Bán lô đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, kề khu samsung, phú hữu, q9, 81m²/ 4.95 tỷ tl.
6
4.95 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Samsung Village Đường Bưng Ông Thoàn, kề khu Samsung, Phú Hữu, Q9, 86m²/ 4.95 tỷ tl.
- Diện tích 6.6x13m.
- Hướng đông bắc
- Đường 10m.
- Giá 4.95ty tl.
Gần chợ Võ Văn Hát, ngã 3 Lò Lu, Khu Samsung, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây, Vincity, Kho Bạc Quận 9, trường học, kết nối với đường Nguyễn Duy Trinh, Lê Văn Việt, khu dân cư hiện hữu, mua bán sầm uất, gần Vincity, BX Miền Đông mới, ...
Cần bán nhanh 10x20m đất nền liên phường quận 9, giáp quận global city, giá tốt
5
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường đi vô tầm 500m.
Hẻm xe hơi thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút...

Lô: 10x20m.
Sát công viên , ngay gần chung cư

Giá: 78,5 tr/m².
Ngoài lô này , có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Cần bán nhanh 200m2, ngang 10m, đường liên phường, quận 9, giá 78,5 tr/ m2
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Quận 2, gần Global City Quận 9.
Di chuyển về quận trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 10x20m.
Đối diện công viên.
Trục thông cách Liên Phường tầm 150m.

Giá: 78,5 tr/ m².
Pháp lý: Sổ cty , xây nhà hoàn công ngay

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 2, Quận 9.
Cần bán nhanh lô đất 200m2 đất nền liên phường quận 9 giá 78 tr/m2
8
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City quận 2.
Khu dân cư hiện hữu, đông người...

Lô 10x20m
trục 12m thông.
Giá 78 tr/ m².
Đối diện công viên lớn

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Từ 820 tới 840 của 849

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh