Bán đất biệt thự khu thạnh mỹ lợi, quận 2, đường 103tml, 32.5m*20.37m, shr, gần sông sài gòn
1 / 7
Chính chủ nhờ gửi bán đất biệt thự dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ lợi, nay là Phường Cát Lái Tp HCM, vị trí gần sông Sài Gòn.
Diện tích: 32.5m x20.37m (662m²).
Vị trí: Mặt tiền đường 103 - TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ. Sau lưng là sông Sài Gòn.
Hướng: Đông Bắc.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 5 tầng.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
* Giá bán: 158.8 Tỷ VNĐ (239tr/m²), giá có thương lượng.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ trực tiếp SĐT: gặp em Đạo xem đất và kết nối chính chủ. Xin trân trọng cảm ơn!
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Dự án Huy Hoàng
Giá: 158.8 tỷ
Diện Tích: 662 m2
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29328303
Ngày Đăng: 09/05/2026 - 23/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ