Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô kế góc sát sông 5mx24m. mt đường 14m kdc 28ha nhơn đức nhà bè.giá 38tr/m2.0938 888 ***
3
4.56 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp lô kế góc sát sông 5mx24m. Mặt Tiền Đường 14m KDC 28ha Nhơn Đức Nhà Bè, Sát Bên Đô Thị Zeitgeist.
- Mặt tiền đường 14m. Dt: 5m x 24m, Dt Đất: 120m². Sổ Hồng Riêng.
- Tiện kết nối về Phú Mỹ Hưng Quận 7 chỉ ~ 5km.
- Kết Nối Về Trung Tâm Quận 1 chỉ ~9km.
- Gần Nút Giao Lê Văn Lương và Nguyễn Bình, Cách Cao tốc ~2km.
- Pháp lý: Sổ Hồng Riêng, tất cả Ngân Hàng Hỗ Trợ vay 70 - 80%.
- Giá: ...
Cần bán gấp nền đất biệt thự dự án thái sơn 1 (sổ hồng) dt 10 x 25m giá 60tr/m2 0938 399 ***
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán gấp lô đất khu BT Thái Sơn dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Giá từ: 60tr/m².

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.
* LH: . Làm việc chính chủ.
Bán lô góc thanh nhựt giá 70 triệu/m2, góc giao phạm hữu lầu và lê văn lương, liền kề gs metro
7
10.32 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 147,5m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Giá chỉ: 70tr/m2
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 147,2m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi ...
Vị trí đẹp, khu green riverside đường huỳnh tấn phát, 80m2 giá 5.05 tỷ
6
5.05 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Đất nền dự án KDC cao cấp, khép kín, an ninh 3 lớp bảo vệ, mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè TP. HCM.
- Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 5 phút đi xe máy.
- Đường nhựa 8m, cây xanh, vỉa hè, nước sạch, điện ngầm.
- Diện tích: 80m² giá 5.05 tỷ
- Vị trí đẹp, giá tốt, thích hợp đầu tư.
LH .
Chuyên bán đất kdc 28ha nhơn đức, nhà bè, 5x20m chỉ có 3tỷ500, đã có sổ hồng, sang tên ngay
7
3.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất thổ cư đã có sổ hồng sang tên ngay, hỗ trợ vay ngân hàng, 5x20m, giá 3tỷ500, mặt tiền đường nhựa 14m, thuộc KDC 28ha Nhơn Đức, Nhà Bè, TP. HCM, giáp ranh quận 7, chỉ cánh Phú Mỹ Hưng 6km, khu dân cư điện nước âm, camera + bảo vệ canh gác 24/24, sát vách khu nhiều trường học đủ các cấp từ mẫu giáo đến đại học. Chi tiết liên hệ: .

Mr Tùy chuyên nhận ký gửi - mua bán đất KDC 28ha (văn phòng ...
Bán nhanh đất lđh khu abc chỉ 77tr/m2 dt 10x30m.  0909 460 *** đức
5
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nhanh đất Làng Đại Học khu A Phước Kiển, Nhà Bè.
Khu vực xây dựng tự do, tiện xây biệt thự, phòng trọ cao cấp, nhà hàng.
Tiềm năng tăng giá cao khi hầm chui hoàng thành, Nhà Bè lên quận đầu tiên trong các Huyện.
Diện tích: 10x30m.
Giá chỉ: 77tr/m² còn TL.

LH: Đức.
Bán đất kdc 28ha nhơn đức, nhà bè. 5x24m, giá 34tr/m2
13
4.08 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, giá tốt nhất thị trường dành cho khách đầu tư, đất thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 34tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay trong khu dân cư. Hỗ ...
Kẹt tiền bán nhanh lô villa kdc bộ công an, đường phạm hữu lầu, giá 66tr/m2.  0909 460 *** đức
7
20.8 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC ven sông Bộ Công An - đường Phạm Hữu Lầu. Nối bờ sông BT Nine South - Lavila giá tốt đầu tư hoặc an cư: 66tr/m².
- DT: 13.7mx23m. Giá: 66tr/m². SP hot.
Sổ hồng cầm tay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
Còn thương lượng khánh thiện chí.
LH: Đức.
Bán đất kdc thái sơn 1 bqp. dt 10x25m sổ hồng, vị trí đẹp. giá 60tr/m2.  0909 460 *** đức
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC Thái Sơn 1 BQP.
- DT: 250m² (10 x 25m) giá 60tr/m².
- Sổ hồng riêng - hỗ trợ vay bank.
- GPXD ngay.
Call: Đức thương lượng chính chủ.
Bán đất lđh abc, phước kiển, nhà bè, dt 10x25m giá 80tr/m2, sổ hồng, xdtd.  0909 460 *** đức
3
20 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Giảm giá bán nhanh đất Làng Đại Học Phước Kiển ABC.
DT: 10 x 25m. Đường 12m.
- Sổ hồng riêng, xây tự do cao tầng.
- Song hành trục đường Nguyễn Hữu Thọ, gần nút giao Nguyễn Văn Linh, cách đô thị Phú Mỹ Hưng Q7 800m.
- Thuận tiện kết nối Nguyễn Hữu Thọ và Lê Văn Lương về trung tâm Quận 1 chỉ 15 phút.
- Giá: 80tr/m² thương lượng chính chủ.
LH: Đức.
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m 212m2 giá 47,2tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m, 212m² giá chốt 47 tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
0933 941 *** em trang. lô 95m2 khu dân cư nhơn đức vạn phát hưng giá 4.6 tỷ
8
4.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng Nhà Bè. Nội khu có 3 trường Đại Học đang hoạt động. Tiềm năng sinh lợi cao.
- Nền: 95m² giá 4.6 tỷ nội khu.
- Hướng nam ko vươn cống tụ.
- Xung quanh nhà xây sầm uất.
Lh em Trang xem đất.
Bán nền đất phú xuân hồng lĩnh dt 100m2 giá 27tr/m2.
3
2.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất Hồng Lĩnh Phú Xuân dt 100m² giá 27tr/m² đường 14m.
Bao sang tên.
LH Cẩm Chi.
Bán nền cotec phú xuân 100m2, giá 3,7 tỷ.  0938 303 *** lợi
3
3.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Cotec, diện tích 100m² (5x20m), giá 3,7 tỷ.

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà ...
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nhanh nền biệt thự view rạch 10x24m 240m2, giá 52 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất nền biệt thự view rạch tự nhiên thoáng mát.
Diện tích 10x24m 240m².
Xây dựng: 2 tầng mái.
Pháp lý: Ký quỹ 200tr: Có giao sổ đỏ công ty.
Giá bán 52 triệu/m² - giá tốt cho khách hàng mua ở, đầu tư.
Vị trí yên tĩnh, thông ra đường 15B bắt qua cầu Cần Giờ dự kiến khởi công 30/4/2025.
Khách hàng có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu kỹ liên hệ Tuấn: .
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m KDC Vạn Phát Hưng Giá 57tr/m Bao Sang Tên 0916681682
8
57 triệu 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🌟𝑲𝑫𝑪 𝑷𝒉𝒖́ 𝑿𝒖𝒂̂𝒏 - 𝑽𝑷𝑯👉𝐆𝐢𝐚́ 𝐫𝐞̉ 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧🌟
🆖 Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m Giá 57tr/m Bao Sang Tên
- Nền Nhà Phố Đường 16m diện tích 6x22(132m) giá 45tr/m
- Nền Biệt Thự đường 40m diệ tích 12x24(288m) giá 60tr/m
- Nền Biệt Thự song lập đường 12m diện tích 10x20(200m) giá 46tr/m
✅ Thời điểm tốt để chốt giao dịch đón đầu hạ tầng khu Nam
✅ Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ ...
Kdc hồng lĩnh  phú xuân, duy nhất nền mặt tiền sông giá 39.5tr/m2
3
11.14 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán gấp duy nhất nền mặt tiền sông lớn KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ 39.5tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, nghĩa vụ thuế ...
Từ 60 tới 80 của 284

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực