Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất gia long riverside dt 7 x12.5m, giá 6 tỷ 3 tin chính xác 0908 854 ***
5
6.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đã có sổ đỏ: Mở bán đất nền KDC Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.
Chủ đầu tư: Gia Long Real Estate Investment JSC.
Địa chỉ: Tọa lạc tại 1368 Lê Văn Lương, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP HCM.
Gần trường tiểu học Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương - Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.
Cách Phú Mỹ Hưng 2km.
Cách trung tâm Q. 1 chỉ 10 phút chạy ...
Bán đất nền dự án phú xuân cotec, 38 triệu / m2, 100 m2 tại đường huỳnh tấn phát, nhà bè
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Phú Xuân Cotec, tọa lạc tại đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, TP.HCM. Với giá chỉ 38 triệu / m², diện tích 100 m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai mong muốn đầu tư vào bất động sản. Đất nền có mặt tiền rộng 5m, đường vào 12m, phù hợp cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ.

Dự án được thiết kế hiện đại với 427 nền nhà ở liên kế và 71 nền biệt thự song lập, ...
Bán đất khu dân cư đào sư tích. diện tích 5x17. đường 16m
4
6.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Đào Sư Tích.
Mặt tiền đường 16m. Diện tích 5x17. Giá 6.8 tỷ. Sổ hồng công chứng ngay.
Liên hệ Khánh
Bán lô đất 5x20 khu dân cư sadeco phước kiển. giá 8.8 tỷ
3
8.8 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất khu dân cư Sadeco Phước Kiển. Vị trí mặt tiền đường 12m. Đối diện công viên.
Diện tích 5x20.
- pháp lý hợp đồng. Được xây dựng ngay.
Anh chị quan tâm liên hệ Khánh
Quá rẻ! đất biệt thự sài gòn mới, trung tâm tt nhà bè, dt 245m2 giá đầu tư 32.5tr/m2.  0932 334 ***
5
7.96 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.
Diện tích: 245m² (10m x 24.5m).
Giá bán: Có thỏa thuận.
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Liên hệ: Thuận.
Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú Giá 45tr/m 0916.681.682
6
45 triệu 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú
- Dãy B1-dt 7x22(154m2)
- Cam kết giá bán rẻ nhất thi trường 45tr/m2
- Pháp lý HDMB xây dựng ngay hoàn công ra sổ
- Mặt Tiền đường nhựa 12m
- Hướng Tây Bắc.

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành Chính. Đăng Bộ, Đo Vẽ, Cắm Ranh Mốc ...!
Bán đất nền trong kdc long hậu, nền đẹp 300m2 sổ hồng riêng  từ 19tr/m2 chốt
5
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Kẹt tiền bán 1 nền đất KDC Long Hậu vị trí đẹp, dân cư đông.

Diện tích: 15x20m (300m² đất ở hoàn toàn).

Giá chỉ từ 19 triệu/m² cơ hội hiếm cho nhà đầu tư nhanh tay.

Liên hệ Hiền để xem đất thực tế và thương lượng trực tiếp.
Hailongreal đất bán 35tr/m2 (4,2tỷ), dt 5x24m, đường nhựa 14m, lê văn lương rẽ vào lê thị tám
6
4.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất lực chọn đầu tư dài hạn tốt nhất Nhà Bè, sổ hồng chuẩn, sang tên ngay.

- Đất đường 14m, ngã tư đường Lê Văn Lương rẽ vào Lê Thị Tám, khu tái định cư 28 ha, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Giá: 35tr/m².
- Diện tích: 5x24m, 120m².
- Vị trí siêu đẹp, ngay đường đôi cạnh vòng xoay trung tâm của dự án, cạnh 4 block chung cư.
- Cạnh 4 trường học, gần 3 trường đại học Mở, TDTT, Tài Nguyên Môi ...
Đất ở đã có sổ, đường 50m ngay trung tâm khu 28ha nhơn đức nhà bè, 5x21m, giá 6 tỷ
9
6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất thổ cư đã có sổ sang tên ngay, đường rộng 50m, ngay trung tâm KDC 28Ha Nhơn Đức, Nhà Bè, đối diện 4 block chung cư đang xây, 5x21m, giá chỉ 6tỷ, khu dân cư hạ tầng đẹp đã có điện nước âm, camera và bảo vệ trực 24/24, đã có 4 trường học các cấp và trạm y tế xã hoạt động ngay tai khu dân cư, chỉ cách 2 trường Đại Học 1,5km, vị trí chiến lượt ngay trung tâm Nhơn Đức, chỉ cách Phú Mỹ Hưng ...
Bán đất khu 28ha thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 14m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 33.5tr/m2
9
4.02 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 14m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 33.5tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ: .
Mr Tùy chuyên ...
Chính chủ bán gấp lô đất 2 mặt tiền kdc green riverside đường huỳnh tấn phát, 82m2, giá 5tỷ đồng
9
5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Kẹt vốn bán nhanh lô đất 2 mặt tiền đường 8m khu Green Riverside - view công viên. Khu dân cư anh tuấn riverside phú xuân nhà bè.
- Vị trí: Đường Huỳnh Tấn Phát, trung tâm Nhà Bè.

Đất 2 mặt tiền đường chính 10m, vs 8m vị trí kinh doanh tốt.
- Diện tích: 5 x 17m công nhận 82m².
+ Bên cạnh là công viên lớn.
- Giá bán: 5 tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí.
Vị trí đẹp. Khu dân trí cao, an ...
Bán đất thổ cư, đã có sổ, khu vực nhơn đức nhà bè, 5x22m, giá 6 tỷ050, đường rộng 24m
7
6.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư đã có sổ, đường chính ngay đầu dự án, phù hợp đầu tư hoặc mở vp nhà đất, ngang 5mx22m, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m, giá chỉ 6 tỷ 050tr, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ ...
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Bán 204m2 đất nguyễn bình, xây tự do
3
7.5 tỷ 204 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Thanh Quế, Nguyễn Bình, Nhà Bè. (kế công an xã Nhơn Đức).
- Gần công viên ven sông thoáng mát.
- DT sử dụng 19x12m = 204m². Có 166m² thổ cư.
- Xây dựng 4 tầng.
- Giá cực tốt 7,5 tỷ.
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ vừa ở vừa cho thuê; xây biệt thự...
- Gần 3 trường Đại học.
LH: Ms Thuận.
Chính chủ đưa giá bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường lớn 20m giá 33tr/m2
4
4.27 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán lô góc 2 mặt tiền đường dự án The Star Village, đương Ngô Quang Thắm. Xã Long Thới. TPHCM.
Diện tích 122 m².
Góc 2 mặt tiền đường 20 m & 12mét.
Giá bán: 33 triệu/m² giá rất tốt bao toàn khu k có lô nào giá tốt hơn. Và cũng k có lô góc nào bán ra. Lô thường đường 12m đã bán 35tr/m² ui. Lô góc ngang 7 tiện xây nhà biệt thự cũng dc, có sân rộng để xe hơi. Khu dân cư văn hóa cao có bảo ...
Ngộp bank, đất nền 98m2 kdc đào sư tích, 6.1 tỷ, xây dựng tự do, sổ riêng
3
6.1 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gấp bán lô đất KDC Đào Sư Tích.
- Diện tích: 98m²(88m² ODT).
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do.
- Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 10 phút, gần trường, chợ...
- Giá bán: 6.1 tỷ.
- Liên hệ: - Em Hoàng.
Hot đất mt đường nguyễn lương bằng (40m) kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 12x24m, giá 60 tr/m2
7
17.28 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Đất kdc nhơn đức  vạn phát hưng, nhà bè. dt 168m2. giá 12 tỷ. bao gồm móng cọc 500tr
4
12 tỷ 168 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Giỏ hàng Nhơn Đức!
Shophouse góc 3 mặt tiền 40m. 12 tỷ. Bao gồm 500tr móng cọc.
Sổ đỏ cty, mua bán hợp đồng. Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Giá rẻ hơn cả Long An. Có 2 trường đại học. Giá sẽ tăng vượt bậc trong thời gian tới.
LH Thùy Hương.
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Đất kdc nhơn đức  vạn phát hưng, nhà bè. dt 5x19m. giá 4.5 tỷ
6
4.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè
DT 5x19m, giá 4.5 tỷ bao gồm hơn 300tr móng cọc.
Còn nhiều sản phẩm shophouse và nhà phố, khách quan tâm liện hệ em để có nhiều sản phẩm phù hợp nhé ạ!
Giá rẻ hơn cả Long An. Có 2 trường đại học. Kinh doanh cho thuê rất ổn định và lâu dài,...
LH Thùy Hương.
Từ 20 tới 40 của 285

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh