Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô góc dự án Sadeco Phước Kiển Nhà Bè
5
18.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

+ Lô S7 góc dự án sadeco Phước Kiển Nhà Bè HCM
+ Căn góc hai mặt tiền đường 22 m
+ Diện Tích 130m2 - Ngang 7.5m x 20m
+ Giá bán 142tr/m2

Liên Hệ Chính chủ: 09873207520987320xxx - Chị Liêm
(Chị chủ có thể ở bên Đức nên có thể liên hệ thêm qua sđt 0982427927)09824279xxx
Hot! chỉ 1 lô nhà phố duy nhất kdc phú xuân vph, dt 6x21m, giá tốt 42 triệu,  0902 747 *** tuấn
6
5.29 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 126 m², giá 42 triệu / m².
- Pháp lý đang chờ sổ.
- Khu vực an ninh, dân trí cao.
- Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh.

Khu vực xung quanh
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Minh Tuấn.
Bán đất nền dự án sadeco phước kiển 20,9 tỷ, 190m2 ở nhà bè, hcm giá tốt, uy tín
4
20.9 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Sadeco Phước Kiển tọa lạc tại Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
- Diện tích 190m², giá 20,9 tỷ VND.
- Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt.
- Chiều ngang mặt tiền 10m, rất phù hợp cho kinh doanh.
- Chiều rộng ngõ vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Nhà Bè.
- Trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Hưng Phát ...
Chuyên bán đất nền kdc nhơn đức vph, giỏ hàng. dt5x19m giá tốt nhất 4,550 tr.  0902 747 *** tuấn
6
4.55 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Hiệp Phước, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh) với diện tích 95m², giá 4,550 triệu VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng và phát triển lâu dài.

Điểm nổi bật:
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo tính minh bạch và an toàn cho giao dịch.
- Nằm trong khu dân cư Nhơn Đức, tạo môi trường sống yên bình và ...
Đất được xd hầm và 7 tầng, đường 12 m. gần rmit. 10*20.
3
18 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất mặ.t tiền đường 12 m làng Đại học Phước kiển, Nhà bè. Sổ hồng riêng cá nhân vuông đẹp 10*20, chỉ 18 t.ỷ.

Đường nhựa rộng 12 m cao ráo ko ngập. Cho xd hầm và 7 tầng tha hồ khai thác. Khu vực xung quanh 100 tr/ m². Giảm mạnh chỉ còn chỉ 18 t.ỷ.

Vui lòng LH với Ms Huệ . Biết ơn quý khách đã quan tâm đến tin đăng của Huệ nhé.
Bán đất khu dân cư sadeco phước kiển. diện tích 5x19m. đường 12m giá 9.6 tỷ
3
9.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất khu dân cư cư Sadeco Phước Kiển. Diện tích 5x19m. Đường 12m. Giá 9.6 tỷ.
Liên hệ .
Chính chủ cần bán lô đất đẹp 7*12,5m kdc gia long hướng bắc vị trí đẹp gần đường 16m
4
6.4 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đã có sổ đỏ: Mở bán đất nền KDC Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.
Chủ đầu tư: Gia Long Real Estate Investment JSC.
Địa chỉ: Tọa lạc tại 1368 Lê Văn Lương, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP HCM.
Gần trường tiểu học Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương - Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.
Cách Phú Mỹ Hưng 2km.
Cách trung tâm Q. 1 chỉ 10 phút chạy ...
Bán đất nền dự án tại huỳnh tấn phát, 50 triệu /m2, 200m2, nhà bè, hcm
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP.HCM. Khu vực này nổi bật với quy hoạch đồng bộ và thiết kế thông minh, phù hợp cho các gia đình và nhà đầu tư.

- Diện tích: 200m².
- Giá: 50 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m, đường vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.

Đặc ...
Kdc phú xuân 65 triệu/m2  144m2  đường 20m
8
9.36 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất dự án KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng - Huyện Nhà Bè - HCM.

Đường 20m: Khu vực A5 đường số 2
- 6x24m, 144m² - Giá: 65 triệu/m². Có sổ công ty

Agribank cho vay 60%.
Tín - .
Cần bán gấp nền nhà phố giá rẻ nhất chỉ 48tr/m2  0934 132 ***
4
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Hưng Phú
- Diện tích: 125m².
- Giá: 48 triệu/m².
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Bán đất 9,999 tỷ, 180m2 tại kdc làng đại học, nguyễn hữu thọ, nhà bè, hcm
11
10 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà riêng tọa lạc tại Khu dân cư Làng Đại Học, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, với diện tích 180m², hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và ấm áp.

- Diện tích: 180m², giá chỉ 9,999 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m, phù hợp với các hoạt động kinh doanh nhỏ.
- Chiều rộng ngõ trước: 12m, thuận tiện cho xe cộ ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm ...
Chỉ 1 lô duy nhất sổ đỏ cầm tay dự án vạn phát hưng giá 55tr/m2  0934 132 ***
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Gía rẻ vị trí đẹp chỉ 1 lô duy nhất cần bán gấp
Diện tích: 126 m2
- Giá bán: 55tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
+ Trường Mầm Non
+ Trường 1,2,3
+ TTHC Huyện Nhà Bè
Liên hệ Diễm Phúc
Nền nhà phố 6x24 đường số 2 giá 60tr/m2 0916 681 *** nghinh
5
9.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm Xã Nhà Bè, TPHCM cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 69 triệu/m² đường 20m. Đường Số 2 trục chính kết nối Huỳnh Tấn Phát vào KDC.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và ...
Đất bộ công an phạm hữu lầu, 13.7x23m, giá 65 tr/m2, sổ hồng, cách sông 150m
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất dự án KDC Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.
Lô đất nền biệt thự, cách công viên ven sông chỉ 150m, siêu đẹp.
Đường 12m, quá đẹp.
Diện tích 13.7x23m.
Giá bán 65 tr/m².
Sổ hồng, xây dựng ngay.

Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán nền đất biệt thự 200m2 tại kdc phú xuân vạn phát hưng dãy b5, giá chỉ 51tr/m2. 0932 334 ***
5
10.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một trong những khu vực phát triển nổi bật nhất hiện nay. Đất nền dự án với diện tích 200m² và giá 51 triệu / m², hứa hẹn mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho các nhà đầu tư và gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá: 51 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m.
+ Chiều rộng: 20m.

Điểm nổi ...
Đất kdc nhơn đức 100m2, giá 5.4 tỉ
6
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng:
Pháp lý: HĐMB công chứng.
--
Nền ven công viên: 5x20, 100m².
Giá: 5.4 tỷ (Gồm bộ móng cọc 310tr).
--
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
.
Bán đất khu dân cư sadeco phước kiển. sổ đỏ diện tích 5x20. giá 9 tỷ 750 triệu
3
9.75 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp nền đất KDC Sadeco Phước Kiển a. Diện tích 5x20. Mặt tiền đường 12m. Vị trí đẹp. Không vướng hạ tầng.
- sổ hồng chính chủ. Công chứng mua bán ngay.
- giá bán 9 tỷ 750 triệu
Liên hệ xem vị trí Khánh
Bán gấp nền đất khu dân cư nhơn đức, 4,6 tỷ, 95m2, cạnh bên 3 trường đại học! 0934 132 ***
3
4.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án siêu xịn tại Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP. HCM. Diện tích 95m², giá chỉ 4,6 tỷ.

+ Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 12m, rất thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy cực tốt, không gian thoáng đãng.

Khu vực xung quanh.
Gần siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn Lương, các trường mẫu giáo và tiểu học, công viên nội khu, khu vui chơi trẻ em, ...
Bán đất khu dân cư đào sư tích diện tích 5x19. đường nhựa 16m giá 7 tỷ.
4
7 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất khu dân cư đào sư tích. Diện tích 5x19. Đường nhựa 16m. Sổ hồng cầm tay. Giá 7 tỷ. Thương lượng chính chủ
Đất thái sơn 10x25 view trực diện công viên, đường thông, chủ cần bán chốt 68 tr/m2
4
17 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Thái Sơn 1 - Nhà Bè.
Đường Nguyễn Hữu Thọ.
View trực diện công viên.
Diện tích: 10x25m = 250m².
Giá bán: 68 triệu/m².
Liên hệ em Vũ để xem vị trí đất và giấy tờ.
Từ 0 tới 20 của 285

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm