Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án sadeco phước kiển 20,9 tỷ, 190m2 ở nhà bè, hcm giá tốt, uy tín
4
20.9 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Sadeco Phước Kiển tọa lạc tại Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
- Diện tích 190m², giá 20,9 tỷ VND.
- Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt.
- Chiều ngang mặt tiền 10m, rất phù hợp cho kinh doanh.
- Chiều rộng ngõ vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Nhà Bè.
- Trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Hưng Phát ...
Đất bộ công an phạm hữu lầu, 13.7x23m, giá 65 tr/m2, sổ hồng, cách sông 150m
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất dự án KDC Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.
Lô đất nền biệt thự, cách công viên ven sông chỉ 150m, siêu đẹp.
Đường 12m, quá đẹp.
Diện tích 13.7x23m.
Giá bán 65 tr/m².
Sổ hồng, xây dựng ngay.

Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán nhanh đất lđh khu abc chỉ 77tr/m2 dt 10x30m.  0909 460 *** đức
5
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (10 tin đăng)
Bán nhanh đất Làng Đại Học khu A Phước Kiển, Nhà Bè.
Khu vực xây dựng tự do, tiện xây biệt thự, phòng trọ cao cấp, nhà hàng.
Tiềm năng tăng giá cao khi hầm chui hoàng thành, Nhà Bè lên quận đầu tiên trong các Huyện.
Diện tích: 10x30m.
Giá chỉ: 77tr/m² còn TL.

LH: Đức.
Kẹt tiền bán nhanh lô villa kdc bộ công an, đường phạm hữu lầu, giá 66tr/m2.  0909 460 *** đức
7
20.8 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (10 tin đăng)
Bán đất KDC ven sông Bộ Công An - đường Phạm Hữu Lầu. Nối bờ sông BT Nine South - Lavila giá tốt đầu tư hoặc an cư: 66tr/m².
- DT: 13.7mx23m. Giá: 66tr/m². SP hot.
Sổ hồng cầm tay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
Còn thương lượng khánh thiện chí.
LH: Đức.
Đất làng đại học nhà bè khu a, 20x25m cho thuê được 35 tr/tháng, sổ hồng
3
45.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Làng Đại Học A Nhà Bè.
Đường 12m thoáng mát, sổ hồng.
Diện tích: 20x25m.
Giá bán: 91 triệu/m².
Cho thuê được 35 tr/tháng.
Liên hệ em Vũ xem đất.
Cần bán lô đất bt  thái sơn bộ quốc phòng
4
22.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất BT - Thái Sơn.
Vị trí: Khu Nam Sài Gòn - Nguyễn Hữu Thọ.
DT: 10x25m = 250m².
Trục đường chính 20m.
QCXD: Trệt + lầu áp mái.
Giá bán: 90tr/m².
LH: Mr. Tú.
Bán đất xây cao tầng khu b làng đại học. sát phú mỹ hưng q7. giá 24 tỷ
3
24 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
- Bán lô đất mặt tiền đường B7 Khu B Làng Đại Học, Phước Kiển sát Phú Mỹ Hưng Q7.

- Dt 10x30m,đã có sẵn GPXD 1 hầm 6 tầng.(thích hợp làm chdv thu nhập cao

- Giá bán: 24 tỷ
SpLv6.

Cty BĐS Bảo Bảo Land.
Điện thoại:
Địa chỉ: 25 Đường D4, KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7.
Web site: Nhadatbaobao.com
Nhận ký gởi mua bán nhà đất.
Uy tín - hiệu quả - nhanh chóng.
Bán gấp nền đất kdc ven sông, dự án bộ công an, (13,7 x 23m) giá 67tr/m2.  0938 399 ***
4
20.77 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Bán đất nền khu dân cư ven sông Bộ Công An, Tổng Cục 5, đường Phạm Hữu Lầu.
* Vị trí liền kề với khu dân cư Nine South và khu dân cư Lavila, giáp với khu đại đô thị GS Metro City 350h.

- Diện tích: 13,7 x 23m 310m² (đường 12m).
+ Giá bán: 67 tr/m².
* Đã có sổ hồng (giấy phép xây dựng tối đa cao 15m) vị trí thoáng mát, không khí trong lành, view sông lớn, an ninh 24/24. Ngoài ra em còn nhiều ...
Cần bán nhiều sản phẩm làng đại học abc. nhà 7 x 20 giá 12,8 tỷ  0938 263 *** phát
5
21.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán các sản phẩm của làng đại học ABC như sau:
5 x 20 =100m² giá 9,5 tỷ
7 x 20 =140 m² giá 13,9 tỷ
7 x 30 =210m² giá 17,8 tỷ
10 x 20 =200 giá 90tr/m2
10 x 30 =300m² giá 85tr/m2
9 x 52 =468 giá 70tr/m2
Sản phẩm nhà
10 x 30 Lê thị kỉnh giá 42 tỷ
Và nhiều sản phẩm khác
Lh gặp phát
Từ 0 tới 9 của 9

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực