Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cặp đất kdc thái sơn bqp, đường nguyễn hữu thọ dt 250m2, giá 59tr/m2,  0909 460 *** đức
8
14.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Kẹt tiền bán gấp lô đất biệt thự 10x25m trục đường 12 thông thoáng, KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng, khu dân cư hạ tầng hoàn thiện. Đã có sổ hồng, duyệt xây dựng. Khu vực có biên độ tăng giá đột biến trong tương lai, khi hầm chui Nguyễn Hữ Thọ - Lê Văn Lương đã hoàn thành hoàn thành. Đường dẫn cao tốc Long Thành - Bến Lức thông xe vào cuối năm.
Giá: 59tr/m² TL.
Đầu tư hay mua ở đều tốt. Gọi e có giá ...
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chưa đọc tin này đừng mua đất tại kdc the star village giá rẻ  0932 656 ***, trực tiếp tại dự án
8
2.24 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Giang (4 tin đăng)
Cập nhật giá The Star Village.

- DT 80m².
- Đường 12m giá 28 triệu/m².
LH Mr Giang .
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Đất nền kdc gia long, phước kiển, nhà bè giá tốt dành cho khách hàng đầu tư, an cư
8
6.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền trong KDC Gia Long, Nhà Bè:
Đường nội bộ 8m, vị trí đẹp.
Diện tích: 6.5x12.5m giá 6.1 tỷ sổ hồng, xây dựng ngay.
Nhiều lô vị trí đẹp giá tốt khách hàng quan tâm liên hệ Em Tân: gặp Tân xem vị trí 24/7.
Đất tái định cư nguyễn bình nhà bè, dt 5x24m, giá 33tr/m2
3
3.96 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất khu tái định cư Nguyễn Bình Nhà Bè.
- Diện tích: 5x24m.
- Giá bán 33 triệu/m².
- Đường 14m, điện nước âm. Xung quanh là 4 trường học lớn đang hoạt động.
LH: Ms Thuận.
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Đất nền kdc gia long, nhà bè giá tốt tháng 5/2026
4
6.25 tỷ 83 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền sổ hồng tại KDC Gia Long, Nhà Bè
Diện tích: 6.9x12.5m
Sổ hồng, xây dựng ngay
Giá bán: 6.25 tỷ
Lh: gặp Tân xem 24/7
Bán đất khu dân cư nhơn đức vạn phát hưng giá tốt
5
5.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Nhu cầu chuyển đổi chính chủ bán.

- Nền A4 diện tích 100m² view công viên.
- Giá 5ti150 (giá đã bao gồm móng cọc đã ép 316tr.
- Pháp lý hdmb, công chứng, đóng thuế sang tên cdt, xây dựng hoàn công ra sổ riêng.
- Vị trí liền kề đại học Tài Nguyên môi Trường và Đại học mở, đại học TDTT.

- Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ .
Bán đất 6.2x13m kdc gia long nhà bè chỉ hơn 6 tỷ
3
6.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
Bán lô đất KDC Gia Long - Xã Nhà Bè.
- Diện tích: 6.2 x 13m. 80m².
- Xây tự do, điện nước âm, khu an ninh.
- Giá bán: 6.2 tỷ (Sẵn sổ).
Đất nền kdc thanh nhựt giá chỉ 56 triệu/m2
3
6.05 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
KDC Thanh Nhựt Nhà Bè - view công viên.
Diện tích: 6x18m; DTCN: 108m².
Đường vào: 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 56 triệu/m².
Đất kdc đào sư tích, phước kiển, nhà bè. trục đường chính 16m
4
7 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Đào Sư Tích. Phước Kiển. Nhà Bè. Trục đường chính 16m.
DT: 5x16,2m. Sổ hồng sẵn.
Lô đẹp, đối diện chung cư đang xây.
Thích hợp mua an cư hoặc đầu tư.
Giá: 7 tỷ. Hướng Đông Bắc.
Liên hệ Thảo Land xem vị trí.
Bán đất khu dân cư 28 ha nhơn đức, nhà bè, đường nguyễn bình
9
3.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Xin kính chào quý khách.
Hiện tại tôi đang có nhiều lô đất trong khu dân cư thuộc dự án 28ha xã Nhơn Đức, Nhà Bè. Diện tích 100m², giá bán 34 triệu/m².
Cụ thể:
Loại pháp lý là hợp đồng có giá bán.
Xin chào anh chị, hôm nay e xin review về khu dân cư 28 hecta xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè (địa chỉ cũ) nay là xã Hiệp Phước, thành phố Hồ Chí Minh. Thời điểm em quay video là tháng 21 tháng 11 năm ...
Bán đất kdc hồng lĩnh 100m2 giá 28tr/m2, hưởng lợi cầu đường và metro nối q7 nhà bè phát triển mạnh
4
2.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- BÁN ĐẤT KDC HỒNG LĨNH PHÚ XUÂN, NHÀ BÈ | CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO

Vị trí: Khu dân cư Hồng Lĩnh, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè

Diện tích: 5m x 20m (tổng 100m²)

Đường trước đất: rộng 16m, xe hơi di chuyển thoải mái

Giá bán: 28 triệu/m²

- Tiềm năng nổ bât

Kết nối thuận tiện về Quận 7, trung tâm TP.HCM

Gần các dự án hạ tầng trọng điểm: Metro khu Nam, cầu Phú Xuân 2, cầu Cần Giờ

Tiềm năng ...
Nền biệt thự hồng lĩnh 200m2, đường 20m, giá 25.5tr/m2 (bao sang tên) liền kề q7 và tuyến metro
3
5.1 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí đẹp, kết nối nhanh về Quận 7, gần trục Huỳnh Tấn Phát. Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng. Tương lai hưởng lợi tuyến Metro Bến Thành Cần Giờ đi qua khu vực.

Diện tích: 200m² (10m x 20m)
Giá bán: 25.5 triệu/m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều thông tin đặc biệt.
Anh chị liên hệ em Hoàng để được tư vấn chi tiết: Hoàng Nguyễn.
Bán Nhanh Nền Cotec Phú Gia 119m Giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🆖 Bán Nhanh Nền KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè
- DT: 7x17(119m) HĐMB giá 28tr/m
- 7x21(147m) giá 30tr/m có sổ cty
- vị trí: Cạnh Trường Cấp 3 Dương Văn Dương và Chung Cư Hiệp Nguyên
- Kết thông nguyễn lương bằng nối dài. Về phú mỹ hưng. Cần giờ. Trung tâm hành chính xã Nhà Bè.

📱: 09166816820916681xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành ...
nền biệt thự lô góc 252m đường 20m cotec phú xuân giá 41tr/m 0916.681.682
3
40 triệu 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 16, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- dự án cotec Phú Xuân
- bán đất Biệt thự
- 2 mặt tiền đường 16m
- Diện tích: 252m
- Đường lớn: 16m&12m
- Sổ Đỏ đầy đủ - sẵn sàng giao dịch
💵 Giá Bán Nhanh: 41tr/m2
- link video dự án: https://youtu.be/lqIj6lWSU9Q?si=yA7ShGKMIi3LJ8qg

📈 Ưu điểm: chủ cần bán gấp. Cam kết Thị trường không có sản phẩm thứ 2 giá này.

📍vị trí cực đẹp ngay UBND Huyện Nhà Bè, Trường THPT Dương Văn Dương, Chung cư ...
Cần bán nền biệt thự 28ha nguyễn bình nhơn đức
3
6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô biệt thự KDC 28ha xã Nhơn Đức.
Diện tích 10x20=200m².
Đường trước nhà 14m.
Khu tiềm năng phát triển. tăng giá mạnh.
Từ 40 tới 60 của 285

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh