Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Da thanh nhựt hàng ngộp  51tr/m2  6x18m
6
5.51 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ ngộp cần bán gấp nền Thanh Nhựt.
Mặt tiền Phạm Hữu Lầu, liền ranh Gs MetroCity.
- 6x18m.
- Xây dựng ngay.
- Giao thông thuận tiện, không ngập.
- Sổ riêng từng nền, đứng tên CĐT, mua giữ sổ.
- Giá chốt 51 tr/m².

LH: Thế An.
Bán gấp nền biệt thự giá rẻ vị trí đẹp kdc thái sơn nhà bè
3
17.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp nền biệt thự KDC Thái Sơn xã Nhà Bè.
- Diện tích: 12,5m x 20m.
- Sổ hồng đầy đủ mua bán công chứng được ngay.
- Giá bán: 70 triệu/m².
Vị trí rất đẹp kế bên cổng ra vào KDC, và cách mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ 50m.
Liên hệ: Mr Thắng.
Nền đất nhà phố kdc phú xuân  vph (6x21) giá 55tr/m2
4
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Phú Xuân (Vạn Phát Hưng)
_ 6x21 (126m²)
_ Giá: 55 triệu/m² (6,930 tỷ)
_ Giấy tờ: HĐMB + sổ đỏ cty
_ Đường 12m, Hướng Đông Nam.
_ Mẫu xây 1 trệt, 2 lầu.
_ nhận nền được xây liền
 cần bán đất đường 20m kdc vạn phát hưng phú xuân . dt 138m2 giá 65tr/m2
3
8.97 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC vạn phát hưng phú Xuân nhà bè .
Dt 6 x 23 m² giá 65tr/m² đường 20m
Gọi vân
Nền đất dự án kdc nhơn đức  vph (100m2) giá chỉ 5,4 tỷ,  0704 543 ***
5
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng.
- Nhà phố view công viên: 5x20, 100m² giá 5.4 tỷ.

Giá bán đã bao gồm móng cọc, nhận nền xây dựng liền.
Pháp lý: HĐMB + công chứng + xác nhận CĐT.
Đất nền kdc đào sư tích, nhà bè
9
6 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Sổ hồng dành cho khách hàng an cư và đầu tư tại KDC Đào Sư Tích, Nhà Bè.
Diện tích: 6x16.5m giá 6 tỷ.
Đường 8m tại KDC Đào Sư Tích.
Sổ hồng và xây dựng được ngay.
Hỗ trợ xin phép xây dựng, hoàn công, đo vẻ hiện trạng..
Liên hệ: gặp Tân xem 24/7.
Giỏ hàng đất nền kdc gia long, nhà bè tháng 04/2026 dành cho khách hàng đầu tư
5
6.29 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Giỏ hàng mới nhất tại KDC Gia Long, Nhà Bè.
Diện tích: 6.5x12.5m giá 6.1 tỷ
Diện tích: 6.6x12.5m giâ 6.2 tỷ
Diện tích: 6,7x12.5m giá 6.3 tỷ
Diện tích: 7x12.5m giá 6.4 tỷ
Xây dựng mẫu tự do, tối đa 1 trệt, lững, 2 lầu, sân thượng, ngân hàng hổ trợ vây tối đa giá trị.
Lh: gặp Tân xem 24/7 để được tư vấn chi tiết.
Bán nhanh cặp nền tái định cư thanh nhựt, sổ sẵn công chứng ngay giá cực tốt để đầu tư, liền kề gs
4
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhanh cặp nền Tái định cư (Một nền cũng bán)
Sổ sẵn công chứng ngay.
- Diện Tích: 6x18 ( 2 nền 6x18)
- Giá: 7.340ty/nền
Liên hệ ngay em Trân 24/7 tại dự án.
Đất nền kdc đào sư tích residence giai đoạn mới có sổ đối diện chung cư
3
5.89 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất tại KDC Đào Sư Tích Residence Nhà Bè
Diện tích: 5x19m
Đường 16m, pháp lý hợp đồng
Thanh toán: 60%
Giá chỉ: 62tr/m²
Lh: gặp Tân chuyên nhà đất KDC Đào Sư Tích
Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư liền kề dự án gs metro, phước kiển, nhà bè
4
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền tái định cư Thanh Nhựt sổ riêng đường 30m.
Diện tích: 6x18m, giá chỉ 65 triệu/m².
Liên hệ ngay em Trân chuyên mua bán nhận ký gửi đất khu vực Nhà Bè, Long An.
Cần bán đất biệt thự cotec phú gia phú xuân nhà bè dt 250m2, giá 20tr/m2 tl
3
5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất biệt thự Cotec Phú Gia Phú Xuân Nhà Bè, DT 250m² hợp đồng.
Giá 20tr/m² TL.
Gọi Vân .
Hàng hiếm tại xã phú xuân, nhà bè, hồ chí minh, 31.500 triệu/m2, 139.52m2 mặt tiền 20m
3
4.39 tỷ 139 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền bán tại Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 139.52m², giá 31.500 triệu/m². Đất có pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán, thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, là nơi lý tưởng để định cư.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Công viên Phú Xuân.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh.
- Trường THCS Lê Văn Hưu.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi ...
Bán đất biệt thự kdc bảo long, nguyễn hữu thọ, 30 triệu/m2, 163m2, nhà bè, hcm
6
4.89 tỷ 163 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bảo Long, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt thự KDC Bảo Long, Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè, HCM cực chill cho những ai muốn đầu tư. Diện tích 163m², giá chỉ 30 triệu/m². Địa điểm này có phong thủy tốt, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Nơi này không chỉ có giá rẻ mà còn có nhiều tiềm năng phát triển. Hãy tận dụng cơ hội này để sở hữu một mảnh đất đẹp và dễ dàng tạo dựng tổ ấm cho tương lai.

Liên hệ ...
Bán đất nền dự án thanh nhựt, 68 triệu / m2, 108 m2, sổ đỏ cá nhân (tđc)
7
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Thanh nhựt với diện tích 108m² và giá 68 triệu / m².
Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào rộng 20m, phù hợp cho xe hơi di chuyển dễ dàng.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
Cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực đang phát triển.

Thông tin thêm về dự án:
Dự án Thanh nhựt tọa lạc tại đường Phạm Hữu Lầu, xã Phước ...
Bán nền biệt thự view rạch dự án vạn phát hưng phú xuân 10x24m giá 52tr/m2.  0911 630 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền biệt thự view rạch dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè.
DT 10x24m.
Giá 52tr/m2
Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Đất nền 98m2, đào sư tích, 6 tỷ, sổ riêng, xây tự do
3
6 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Đào Sư Tích.
- Diện tích: 98m². Có 87m² thổ cư.
- Đường xe hơi thông thoáng.
- Xây dựng tự do, sổ hồng riêng.
- Cạnh Phú Mỹ Hưng, trường đại học...
- Giá bán: 6 tỷ.

- Liên hệ: - Em Hoàng.
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2 có sổ riêng cty
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu dân cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Bán nhanh nền nhà phố shr kdc phú xuân cảng sài gòn, nhà bè, tp. hcm, giá 62tr/m2
5
8.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 6x22,2m (133.2m²) đường 20m sổ hồng riêng giá 62tr/m².
- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 Dương Văn Dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng Quận 7. Đi Cần Giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Bán đất nền dự án phú gia cotec, 28 triệu/m2, 119m2, nhà bè, hcm, giá tốt
9
3.33 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP. HCM, với diện tích 119m². Với mức giá chỉ 28 triệu/m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- Vị trí: ...
Bán gấp nền đất kdc ven sông, dự án bộ công an, (13,7 x 23m) giá 67tr/m2.  0938 399 ***
4
20.77 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Bán đất nền khu dân cư ven sông Bộ Công An, Tổng Cục 5, đường Phạm Hữu Lầu.
* Vị trí liền kề với khu dân cư Nine South và khu dân cư Lavila, giáp với khu đại đô thị GS Metro City 350h.

- Diện tích: 13,7 x 23m 310m² (đường 12m).
+ Giá bán: 67 tr/m².
* Đã có sổ hồng (giấy phép xây dựng tối đa cao 15m) vị trí thoáng mát, không khí trong lành, view sông lớn, an ninh 24/24. Ngoài ra em còn nhiều ...
Từ 180 tới 200 của 285

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh