Bán lô góc thanh nhựt giá 70 triệu/m2, góc giao phạm hữu lầu và lê văn lương, liền kề gs metro
1 / 7
Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 147,5m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Giá chỉ: 70tr/m2
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 147,2m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.
Khu vực này không chỉ nổi bật bởi không khí trong lành mà còn gần nhiều tiện ích như chợ, trường học và các khu vui chơi giải trí.
Nhà Bè đang phát triển mạnh mẽ, hứa hẹn sẽ là một nơi lý tưởng để đầu tư. Nếu bạn đang tìm kiếm một cơ hội tốt để phát triển không gian riêng của mình, đừng bỏ lỡ!
Liên hệ ngay Em Trân qua số để nhận tư vấn miễn phí!
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: The Sun City Phước Kiển
Giá: 10.32 tỷ
Diện Tích: 147 m2
Mã Đăng Tin: 30074568
Ngày Đăng: 12/05/2026 - 26/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ