Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Kẹt tiền bán nhanh lô villa kdc bộ công an, đường phạm hữu lầu, giá 66tr/m2.  0909 460 *** đức
7
20.8 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC ven sông Bộ Công An - đường Phạm Hữu Lầu. Nối bờ sông BT Nine South - Lavila giá tốt đầu tư hoặc an cư: 66tr/m².
- DT: 13.7mx23m. Giá: 66tr/m². SP hot.
Sổ hồng cầm tay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
Còn thương lượng khánh thiện chí.
LH: Đức.
Đất làng đại học nhà bè khu a, 20x25m cho thuê được 35 tr/tháng, sổ hồng
3
45.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Làng Đại Học A Nhà Bè.
Đường 12m thoáng mát, sổ hồng.
Diện tích: 20x25m.
Giá bán: 91 triệu/m².
Cho thuê được 35 tr/tháng.
Liên hệ em Vũ xem đất.
Duy nhất đất biệt thự đơn lập 345m2 view rạch tự nhiên giá 17 tỷ ( 49,3tr/m2) .  tuấn 0939 386 ***
5
17.08 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất hiếm Biệt thự view rạch tự nhiên KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú
Diện tích 15x23 345m²
Giá bán 17 tỷ + móng cọc đà kiềng 1 tỷ
Lô đất đẹp đối diện công viên rạch đẹp, mẫu biệt thự hiện đại
Đường lộ giới 12m, hướng Đông Nam, khu vực yên tĩnh cho khách hàng thích riêng tư, sang trọng
Thông tin liên hệ em Tuấn Để xem đất trực tiếp và tư vấn xây dựng
Nền biệt thự 325m2 kdc thái sơn 1 giá chỉ 60tr/m2
3
19.5 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự khu Thái Sơn 1, xã Phước Kiển - Nhà Bè
Diện tích : 325m2
Trục đường 12m, đã có sổ riêng
Hướng Tây Bắc
Giá chỉ 60tr/m².
Ngoài ra còn nhiều lô tại các vị trí khác.
A/C quan tâm liên hệ em Duy : . Xin cảm ơn !
Chính chủ bán nhanh nền h1 bca. giá 88tr/m2
  mr cảnh 0908 355 ***
5
27.41 tỷ 311 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ cần bán nền H1 KDC Bộ Công An - Nhà Bè
Cần bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền, view sông đẹp tại Khu Dân Cư Bộ Công An, đường Phạm Hữu Lầu.
Mã lô: H1 BCA
Diện tích: 311,5 m² ( 12x27)
Giá: 88tr/m² có thương lượng cho khách thiện chí
Vị trí đắc địa, không gian thoáng đãng, phong thủy tốt. Thích hợp xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc đầu tư
Bán gấp nền đất kdc ven sông, dự án bộ công an, (13,7 x 23m) giá 67tr/m2.  0938 399 ***
4
20.77 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Bán đất nền khu dân cư ven sông Bộ Công An, Tổng Cục 5, đường Phạm Hữu Lầu.
* Vị trí liền kề với khu dân cư Nine South và khu dân cư Lavila, giáp với khu đại đô thị GS Metro City 350h.

- Diện tích: 13,7 x 23m 310m² (đường 12m).
+ Giá bán: 67 tr/m².
* Đã có sổ hồng (giấy phép xây dựng tối đa cao 15m) vị trí thoáng mát, không khí trong lành, view sông lớn, an ninh 24/24. Ngoài ra em còn nhiều ...
Từ 0 tới 7 của 7

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm