Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền tái định cư dự án thanh nhựt thể sun city phước kiển nhà bè, tp.hcm
10
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền đất tái định cư dự án Thanh Nhựt toạ lạc đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, sở hữu diện tích 108m² với giá 66tr/m², là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Điểm nhấn của dự án bao gồm:
- Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
- Mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ cầm ...
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, phước kiển, xã nhà bè
5
8.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ Lê Văn Lương, Phước Kiển, xã Nhà Bè.
DT: 7x20m, hướng Bắc. Giá 8.9 tỷ.
Điện nước âm. Hạ tầng đồng bộ.
Sổ sẵn, đường lớn. Lề đường rộng (4m).
Lô đẹp trục chính dự án tiện ích trường học cấp 1.2,3 Quốc tế. Siêu thị ngân hàng bệnh viện.
Gần Q7 & khu đô thị PMH.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Chuyên bán đất - nhà ở - KDC - Lập Phúc - Phước Kiển - Xã Nhà Bè.
Bán lô đất nền thương mại dự án thanh nhựt, giá tốt nhất khu vực, chỉ 50tr/m2
7
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 108m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 108m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi không khí trong lành mà còn ...
Duy nhất 1  góc đối diện công viên đường to, vỉa hè rộng giá 65tr/m2  kdc thanh nhựt
10
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất 1 lô góc KDC Thanh Nhựt 108m² đối diện khu GS Metrocity 349ha.
+ Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
+ Giá 65tr/m² có thương lượng cho khách mua thiện chí.
Liên hệ em Trân được tư vấn và xem trực tiếp dự án.
Bán nền thương mại thanh nhựt dt 6x18 giá 50tr/m2 được xây dựng ngay
4
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

The Sun City Phước Kiển đường Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè,\, cung cấp cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm đất nền với vị trí đắc địa.

- Diện tích: 108 m²
- Giá: 50 triệu / m²
- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho việc di chuyển +
- Đất nền dự án, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư +

Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng cho ô tô ra vào +
- Phù hợp với nhiều mục đích sử ...
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè diện tích 119m giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP.HCM, với diện tích 119m2. Với mức giá chỉ 28 triệu / m2, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè giá 28tr/m diện tích 119m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
Góc 2 mặt tiền đường 816m tại kdc đào sư tích, phước kiển, nhà bè
5
10.2 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất lô góc đẹp nhất dự án KDC Đào Sư Tích.
DT: 6.5x21.7m, 137.2m².
Đường 16m.
Vị trí đẹp.
Giá bán: 10.2tỷ.
LH: gặp Tân xem 24/7.
Bán nhanh nền góc 7x17 (119m²) cotec phú gia, nhà bè giá 28tr/m2
14
3.33 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại xã Nhà Bè, TP. HCM, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.
- Diện tích 7x17m (119m²) và giá bán chỉ 28 triệu / m². Khu đất có mặt tiền rộng 7m, đường vào 16m, có sổ cty.

+ Vị trí: Trung tâm xã NHà Bè. Sát Trường Cấp 3 Dương Văn Dương, Chung Cư Hiệp Nguyên.

Đặc điểm nổi bật của dự án là hệ thống giao thông mạch lạc, môi trường sống trong lành và không gian công cộng ...
Bán đất thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 24m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 50tr/m2
7
6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 24m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m giá chỉ 50tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: .
Góc 2 mặt tiền đường 16m, 6.5x22 giá 9.99 tỷ kdc đào sư tích residence
3
9.99 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất góc 2 mặt tiền đường 16m tại KDC Đào Sư Tích, Nhà Bè.
DT: 6.5 x 22 = 137 m².
Trục chính khu dân cư.
Sổ hồng, xây dựng được ngay.
Giá bán: 9.99 tỷ.
LH em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán đất đường 44m kdc 28ha nhơn đức.  0939 500 ***
4
6.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Thị Tám, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Chuyên bán đất 28ha Nhơn Đức Nhà Bè với rất nhiều sản phẩm,

5x25=125m².
Giá 52 tr/m², đường 42m.

Gần trường học, bệnh viện... Hệ thống hạ tầng âm đất, liền kề GS Hàn Quốc và cầu Long Kiểng đã lưu thông. Cầu Cây Khô nối qua Phạm Hùng về Quận 8,
Liên hệ .
Bán nhanh nền nhà phố 6x24m đường 20m kdc phú xuân vạn phát hưng, xã nhà bè giá 53tr/m2
7
7.63 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 53 triệu/m² đường 20m.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và Agribank hỗ trợ cho vay.

Hạ tầng hoàn thiện, điện nước ...
Bán nền nhà phố minh long phú xuân  7x20m, giá 4.4 tỷ
3
4.4 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Chuyên đất nền dự án KDC Minh Long, xã Phú Xuân Nhà Bè.
Bán gấp nền nhà phố :
Diện tích: 7x20m.
Hướng Đông Bắc.
Giá: 4.4 tỷ.
AC quan tâm liên hệ em Duy SDT: .
Bán đất nền tại đào sư tích residence, 8.5tỷ, đường 16m, 110m2, nhà bè, hcm  hàng hiếm
5
8.39 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại Đào Sư Tích Residence, tọa lạc ở Đường Đào Sư Tích, xã Phước Kiển, Nhà Bè, HCM. Với diện tích 110m², mặt tiền rộng 16m, ngõ vào thoáng đãng, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.

Giá chỉ 8.39 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua! Khu vực này nổi bật với vị trí đẹp, dễ dàng di chuyển và kết nối với ...
bán nền nhà phố đường 20m giá 60tr/m sổ hồng riêng 0916.681.682
4
60 triệu 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cảng Sài Gòn
- Nền Nhà Phố Lốc D, Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28 view công viên 2 mặt tiền trước sau
- Giá Bán 60tr/m thương lượng
- Hướng Đông Nam, Trung Tâm Hành Chính Huyện Nhà Bè, Kết Thông Trục Nguyễn Lương Bằng, Đi PMH Về Q7, Đi Cần Giờ, Nguyễn Hữu Thọ
- link video dự án: https://youtu.be/AMdYI-9hRJg

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án, Nhà ...
Hailongreal đất bán, dt5x24m, 120m2, giá35tr/m2, đường lê văn lương rẽ vào lê thị tám, khu 28ha
5
4.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất đầu tư dài hạn tốt, đường nhựa 14m.
- Đất đường Lê Văn Lương, rẽ vào Lê Thị Tám, khu 28 ha.
- Giá: 35tr/m².
- Diện tích: 5x24m.
- Đường 14m, vị trí cạnh 4 trường học, gần làng đại học ở Nhà Bè.
- Đầu tư nắm giữ dài hạn siêu tốt vì:
A. Giá thấp hơn tiềm năng rất nhiều.
B. Vị trí đắc địa kết nối GS, Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Nguyễn Hữu Thọ, vòng xoay Nguyễn Bình, Lê Văn Lương, ...
Bán đất tđc thanh nhựt  phước kiển, nhà bè  70tr/m2
8
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền TĐC Thanh Nhựt.
- DT 6x18m, 108m² đường 12m.
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Liền ranh GS MetroCity, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Giá 70tr/m².

LH: Thế An.
Gấp. chủ gửi bán gấp đất nền dãy a6 kdc phú xuân vph giá 59tr/m2
3
7.79 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gửi bán gấp đất nền Phú Xuân VPH.

Diện tích 6x22 = 132m².

Quy cách xây dựng kiểu nhà phố liền kề, trệt, 2 lầu, áp mái.

Hướng Tây Bắc.

Vị trí dãy A6 mặt đường số 22 Nội khu dân cư Phú Xuân Nhà Bè.

Pháp lý sổ đỏ thổ cư.

Giá bán 59tr/m².

Liên hệ gặp Lợi.

Trân trọng.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Từ 20 tới 40 của 100

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh