Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a6 6x22m, 132m2 giá 58,5 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.72 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 58,5 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc
Pháp lý : HDMB + Ký quỹ 200 triệu
Ngân hàng hỗ trợ vay 50%

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán đất nền dự án tại kdc phú xuân vạn phát hưng, 40 triệu/m2, 132m2 (6x22)
10
5.28 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ).

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Giá bán: 40 triệu/m².
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Dự án: KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Liên hệ em Việt để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại: .
Nền nhà phố view rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
10
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch duy nhất
Diện tích 6x24 144m2
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 26m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Shophouse 140m2 giá 11.8 tỷ tại kdc nhơn đức vạn phát hưng, sát trường đại học
11
11.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Thông tin mô tả Đất nền dự án tại Huyện Nhà Bè - Hồ Chí Minh

Vị trí: Đường Nhơn Đức xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

Diện tích: 140m² (7x20)

Giá: 11.8 tỷ

Khu dân cư phát triển, an ninh tốt

Phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài

Nội khu có 3 trường ĐH lớn: Tài Nguyên Môi Trường Sư Phạm TDTT ĐH Mở (hơn 4000 SV)

Pháp lý: Sổ đỏ chủ đầu tư (đã bao gồm móng cọc thực tế)

Kết nối thuận tiện ...
Da thanh nhựt hàng ngộp  51tr/m2  6x18m
6
5.51 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ ngộp cần bán gấp nền Thanh Nhựt.
Mặt tiền Phạm Hữu Lầu, liền ranh Gs MetroCity.
- 6x18m.
- Xây dựng ngay.
- Giao thông thuận tiện, không ngập.
- Sổ riêng từng nền, đứng tên CĐT, mua giữ sổ.
- Giá chốt 51 tr/m².

LH: Thế An.
Bán đất tđc thanh nhựt  phước kiển, nhà bè
9
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền TĐC Thanh Nhựt.
- DT 6x18m, 108m² đường 12m.
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Liền ranh GS MetroCity, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Giá 68 triệu/m²

LH: Thế An.
Bán nền nhà phố vạn phát hưng, đường 20m, 6x24m, giá 60tr/m2.  bích trâm 0984 975 ***
3
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Bán nền nhà phố KDC Vạn Phát Hưng, Phú Xuân, diện tích 6x24m, 144m², hướng Đông Nam, giá 60tr/m².
Vị trí: Mặt tiền đường 20m, đường số 7, đường chính của dự án Vạn Phát Hưng. Đường hot nhất dự án.
Giá tốt đầu tư.
Anh chị quan tâm mua bán đất nền dự án khu dân cư Phú Xuân, gọi Bích Trâm để được tư vấn và đi xem vị trí thực tế.
Bán lô đất sổ hồng riêng kdc gia long, đường 16m trục chính khu dân cư view sông lớn rất đẹp
5
7.9 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Một lô đường 16m duy nhất tại KDC Gia Long đang bán.
Diện tích: 6.2x18m.
Đường 16m hướng ra view công viên sông đẹp.
Giá bán: 7.9 tỷ.
Liên hệ: gặp Tân.
Đất nền kdc đào sư tích, nhà bè tháng 01/2026 dành cho khách hàng đầu tư
7
10.2 tỷ 141 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC Đào Sư Tích, Nhà Bè tháng 01/2026.
Đường 16m.
Diện tích: 6.5x21.7m (góc 2 mặt tiền đường 16m và 8m) giá 10.2tỷ.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng, xin phép xây dựng, hoàn công..
Liên hệ: gặp Tân xem 24/7.
Bán lô nhà phố dự án vạn phát hưng dt 6x22m đường 16mét giá 42tr/m2.  0911 630 *** gặp phong
5
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nhà phố dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè, DT 6x22m, đường 16mét, hướng Tây Nam, giá 42tr/m². LH: gặp phong xem đất.
Đất nền khu thanh nhựt đường phạm hữu lầu 6x18m=120m2 giá 6.3 tỷ
3
6.3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (8 tin đăng)
Bán đất KDC Thanh Nhựt, đường Phạm Hữu, Phước Kiển, liền kề GS Hàn Quốc.
- Diện tích: 6x18=120m², sổ đỏ cty, công chứng nhà nước đầy đủ.
- Đường nhựa trước đất 12m.
- Giá bán: 6.3 tỷ (và 300 tr tiền móng cọc là 6.6 tỷ).
Vị trí đẹp. Gần các trường Đại Học Tôn Đức Thắng, Đại Học Rmit.
Liên hệ: .
Bán đất nền cotec phú gia, 147m2, 27.5tr/m2 đã có sổ cty, đường 14m.  0984 975 *** bích trâm
3
4.04 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán đất nền KDC Cotec Phú Gia, Nhà Bè,
- Diện tích 147m², giá tốt đầu tư 27.5tr/m², đường 14m, đã có sổ công ty.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Vị trí lô đất đẹp, lối vào chung cư Orchid Park đã đi vào hoạt động. Mặt tiền đường 14m thông thẳng Nguyễn Lương Bằng.
Hạ tầng dự án đẹp, điện nước âm. Tương lai thông thẳng 15B, đi trung tâm thành phố dễ dàng.
Giá tốt đầu tư, anh chị quan tâm mua đất ...
Bán đất nền dự án 108m2, 66 triệu/m2 sổ đỏ cá nhân, thanh nhựt
6
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại The Sun City Phước Kiển, tọa lạc ở Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 108 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Thiết kế hiện đại.
- Khu vực yên tĩnh, môi trường sống trong lành.
- Đường vào rộng 20m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Mặt tiền 12m, phù hợp ...
Chỉ 40,5 triệu/m2. diện tích 6x22m  lô đất nhà phố giá tốt nhất phú xuân vạn phát hưng. 0906 459 ***
16
5.41 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline PKD: . Tự hào là nhà tư vấn uy tín với những thông tin chuẩn chỉnh nhất.
Còn 1 lô đất chỉ 40,5 triệu/m². Cam kết giá tốt nhất Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 132m² - 6m x 22m.
Giá bán: 40,5 triệu/m².

Tiềm năng Phú Xuân:
Cầu Cần Giờ - Cầu Phú Xuân triển khai ngày 15/1/2026
Sát vách Phú Mỹ Hưng, chỉ 5 phút di chuyển, quy hoạch đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh...
Không khí ...
Bán lô đất dự án cotec phú xuân, đường 16mét, dt 5x22m, giá 37 tr/m2,  0911 630 ***
3
4.07 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất dự án Cotec Phú Xuân Nhà Bè, diện tích 5x22m. Hướng Đông, đường 16mét, xây dựng 1 trệt 2 lầu, giá 37 tr/m². Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
11,5 tỷ dt 140m2, lô đất shophouse mặt tiền 3 trường đại học nhơn đức vạn phát hưng.  0906 459 ***
16
11.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - chuyên KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng.
Cập nhật giá shophouse 2 mặt tiền Nhơn Đức Vạn Phát Hưng tốt nhất tháng 4/2026.
Pháp lý: Sổ đỏ chủ đầu tư, giá bán đã bao gồm móng cọc thực tế tại lô đất 530 triệu.

Nền shophouse, trục đường chính 25m giữa trường đại học TDTT và Tài Nguyên.
Diện tích: 140m² (7m x 20m).
Giá bán: 11,5 tỷ - giá tốt nhất trục đường vào trường Đại học.

Liên hệ: Sàn ...
Lô đất nền sổ đỏ dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 5x23.5m, đường 12m, hướng bắc, giá 61tr/m2
3
7.17 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền sổ đỏ cá nhân thuộc dự án Cảng Sài Gòn Phú Xuân Nhà Bè, DT 5x23,5 = CN 117,5m², mặt đường 12 mét, hướng Bắc, sổ hồng đăng bộ sang tên, giá bán 61tr/m².
LH gặp Phong.
Từ 60 tới 80 của 100

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực