Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot! chỉ 1 lô nhà phố duy nhất kdc phú xuân vph, dt 6x21m, giá tốt 42 triệu,  0902 747 *** tuấn
6
5.29 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 126 m², giá 42 triệu / m².
- Pháp lý đang chờ sổ.
- Khu vực an ninh, dân trí cao.
- Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh.

Khu vực xung quanh
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Minh Tuấn.
Cần bán gấp nền nhà phố giá rẻ nhất chỉ 48tr/m2  0934 132 ***
4
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Hưng Phú
- Diện tích: 125m².
- Giá: 48 triệu/m².
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Chỉ 1 lô duy nhất sổ đỏ cầm tay dự án vạn phát hưng giá 55tr/m2  0934 132 ***
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Gía rẻ vị trí đẹp chỉ 1 lô duy nhất cần bán gấp
Diện tích: 126 m2
- Giá bán: 55tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
+ Trường Mầm Non
+ Trường 1,2,3
+ TTHC Huyện Nhà Bè
Liên hệ Diễm Phúc
Đất ở đã có sổ, đường 50m ngay trung tâm khu 28ha nhơn đức nhà bè, 5x21m, giá 6 tỷ
9
6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất thổ cư đã có sổ sang tên ngay, đường rộng 50m, ngay trung tâm KDC 28Ha Nhơn Đức, Nhà Bè, đối diện 4 block chung cư đang xây, 5x21m, giá chỉ 6tỷ, khu dân cư hạ tầng đẹp đã có điện nước âm, camera và bảo vệ trực 24/24, đã có 4 trường học các cấp và trạm y tế xã hoạt động ngay tai khu dân cư, chỉ cách 2 trường Đại Học 1,5km, vị trí chiến lượt ngay trung tâm Nhơn Đức, chỉ cách Phú Mỹ Hưng ...
Bán đất thổ cư, đã có sổ, khu vực nhơn đức nhà bè, 5x22m, giá 6 tỷ050, đường rộng 24m
7
6.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư đã có sổ, đường chính ngay đầu dự án, phù hợp đầu tư hoặc mở vp nhà đất, ngang 5mx22m, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m, giá chỉ 6 tỷ 050tr, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Đất nền kdc thanh nhựt giá chỉ 56 triệu/m2
3
6.05 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
KDC Thanh Nhựt Nhà Bè - view công viên.
Diện tích: 6x18m; DTCN: 108m².
Đường vào: 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 56 triệu/m².
Bán đất 5x24m dt 120m2. trục đường lớn 24m. khu dự án 28ha nhơn đức, nb. giá 46tr/m2.  0938 888 ***
3
5.52 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất 5x24m. DT: 120m². Trục đường lớn 24m. Khu Dự Án 28ha Công Ích Nhà Bè. Đường Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Sổ hồng riêng.
Giá: 46tr/m²(TL).
Lh: .
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Bán lô đất nền thương mại dự án thanh nhựt, giá tốt nhất khu vực, chỉ 50tr/m2
7
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 108m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 108m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi không khí trong lành mà còn ...
Bán nền thương mại thanh nhựt dt 6x18 giá 50tr/m2 được xây dựng ngay
4
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

The Sun City Phước Kiển đường Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè,\, cung cấp cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm đất nền với vị trí đắc địa.

- Diện tích: 108 m²
- Giá: 50 triệu / m²
- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho việc di chuyển +
- Đất nền dự án, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư +

Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng cho ô tô ra vào +
- Phù hợp với nhiều mục đích sử ...
Bán đất thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 24m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 50tr/m2
7
6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 24m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m giá chỉ 50tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: .
Bán đất đường 44m kdc 28ha nhơn đức.  0939 500 ***
4
6.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Thị Tám, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Chuyên bán đất 28ha Nhơn Đức Nhà Bè với rất nhiều sản phẩm,

5x25=125m².
Giá 52 tr/m², đường 42m.

Gần trường học, bệnh viện... Hệ thống hạ tầng âm đất, liền kề GS Hàn Quốc và cầu Long Kiểng đã lưu thông. Cầu Cây Khô nối qua Phạm Hùng về Quận 8,
Liên hệ .
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Hàng hiếm nền nhà phố kdc vạn phát hưng phú xuân, giá 42tr/m2
12
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nhà phố Giá tốt nhất thị trường khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Giá bán: 42tr/m².
Diện tích: 6x22m.
Đường 14m.
Khu dân cư đồng bộ an ninh.
- Pháp lý: HĐMB + sổ cty + giấy xác nhận chủ đầu tư.
+ Trung tâm hành chính Xã Nhà Bè, kết nối nguyễn lương bằng, đi khu đô thị lấn biển cần giờ, về phú mỹ hưng. Cơ hội đầu tư, cầu cần giờ và tàu điện cao tốc bến thành cần giờ.

ĐT: Nghinh BĐS ...
Cần bán nền nhà phố góc kdc phú xuân, vạn hưng phú dt 212.5m giá bán 50tr/m
6
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- nền nhà phố 6x22 (132m) giá 47tr/m Bao Sang Tên
- KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Xã Nhà Bè, TPHCM
- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
+ Trường THCS Lê Văn Hưu và trường THPT Dương Văn Dương gần kề, thuận lợi cho việc học tập của con em.
+ Pháp Lý: Hợp Đồng Mua Bán, Xây Nhà Hoàn Công Nhà Trên Đất
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi ...
Chủ cần tiền bán gấp nền đất dự án px vạn phát hưng giá 42tr/m2,  0934 132 ***
4
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Phát Hưng.