Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô góc dự án Sadeco Phước Kiển Nhà Bè
5
18.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

+ Lô S7 góc dự án sadeco Phước Kiển Nhà Bè HCM
+ Căn góc hai mặt tiền đường 22 m
+ Diện Tích 130m2 - Ngang 7.5m x 20m
+ Giá bán 142tr/m2

Liên Hệ Chính chủ: 09873207520987320xxx - Chị Liêm
(Chị chủ có thể ở bên Đức nên có thể liên hệ thêm qua sđt 0982427927)09824279xxx
Hot! chỉ 1 lô nhà phố duy nhất kdc phú xuân vph, dt 6x21m, giá tốt 42 triệu,  0902 747 *** tuấn
6
5.29 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 126 m², giá 42 triệu / m².
- Pháp lý đang chờ sổ.
- Khu vực an ninh, dân trí cao.
- Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh.

Khu vực xung quanh
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Minh Tuấn.
Kdc phú xuân 65 triệu/m2  144m2  đường 20m
8
9.36 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất dự án KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng - Huyện Nhà Bè - HCM.

Đường 20m: Khu vực A5 đường số 2
- 6x24m, 144m² - Giá: 65 triệu/m². Có sổ công ty

Agribank cho vay 60%.
Tín - .
Cần bán gấp nền nhà phố giá rẻ nhất chỉ 48tr/m2  0934 132 ***
4
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Hưng Phú
- Diện tích: 125m².
- Giá: 48 triệu/m².
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Chỉ 1 lô duy nhất sổ đỏ cầm tay dự án vạn phát hưng giá 55tr/m2  0934 132 ***
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Gía rẻ vị trí đẹp chỉ 1 lô duy nhất cần bán gấp
Diện tích: 126 m2
- Giá bán: 55tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
+ Trường Mầm Non
+ Trường 1,2,3
+ TTHC Huyện Nhà Bè
Liên hệ Diễm Phúc
Nền nhà phố 6x24 đường số 2 giá 60tr/m2 0916 681 *** nghinh
5
9.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm Xã Nhà Bè, TPHCM cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 69 triệu/m² đường 20m. Đường Số 2 trục chính kết nối Huỳnh Tấn Phát vào KDC.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và ...
Hailongreal đất bán 35tr/m2 (4,2tỷ), dt 5x24m, đường nhựa 14m, lê văn lương rẽ vào lê thị tám
6
4.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất lực chọn đầu tư dài hạn tốt nhất Nhà Bè, sổ hồng chuẩn, sang tên ngay.

- Đất đường 14m, ngã tư đường Lê Văn Lương rẽ vào Lê Thị Tám, khu tái định cư 28 ha, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Giá: 35tr/m².
- Diện tích: 5x24m, 120m².
- Vị trí siêu đẹp, ngay đường đôi cạnh vòng xoay trung tâm của dự án, cạnh 4 block chung cư.
- Cạnh 4 trường học, gần 3 trường đại học Mở, TDTT, Tài Nguyên Môi ...
Đất ở đã có sổ, đường 50m ngay trung tâm khu 28ha nhơn đức nhà bè, 5x21m, giá 6 tỷ
9
6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất thổ cư đã có sổ sang tên ngay, đường rộng 50m, ngay trung tâm KDC 28Ha Nhơn Đức, Nhà Bè, đối diện 4 block chung cư đang xây, 5x21m, giá chỉ 6tỷ, khu dân cư hạ tầng đẹp đã có điện nước âm, camera và bảo vệ trực 24/24, đã có 4 trường học các cấp và trạm y tế xã hoạt động ngay tai khu dân cư, chỉ cách 2 trường Đại Học 1,5km, vị trí chiến lượt ngay trung tâm Nhơn Đức, chỉ cách Phú Mỹ Hưng ...
Bán đất khu 28ha thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 14m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 33.5tr/m2
9
4.02 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 14m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 33.5tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ: .
Mr Tùy chuyên ...
Bán đất thổ cư, đã có sổ, khu vực nhơn đức nhà bè, 5x22m, giá 6 tỷ050, đường rộng 24m
7
6.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư đã có sổ, đường chính ngay đầu dự án, phù hợp đầu tư hoặc mở vp nhà đất, ngang 5mx22m, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m, giá chỉ 6 tỷ 050tr, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ ...
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Chính chủ đưa giá bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường lớn 20m giá 33tr/m2
4
4.27 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán lô góc 2 mặt tiền đường dự án The Star Village, đương Ngô Quang Thắm. Xã Long Thới. TPHCM.
Diện tích 122 m².
Góc 2 mặt tiền đường 20 m & 12mét.
Giá bán: 33 triệu/m² giá rất tốt bao toàn khu k có lô nào giá tốt hơn. Và cũng k có lô góc nào bán ra. Lô thường đường 12m đã bán 35tr/m² ui. Lô góc ngang 7 tiện xây nhà biệt thự cũng dc, có sân rộng để xe hơi. Khu dân cư văn hóa cao có bảo ...
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Đất tái định cư nguyễn bình nhà bè, dt 5x24m, giá 33tr/m2
3
3.96 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất khu tái định cư Nguyễn Bình Nhà Bè.
- Diện tích: 5x24m.
- Giá bán 33 triệu/m².
- Đường 14m, điện nước âm. Xung quanh là 4 trường học lớn đang hoạt động.
LH: Ms Thuận.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Đất nền kdc thanh nhựt giá chỉ 56 triệu/m2
3
6.05 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
KDC Thanh Nhựt Nhà Bè - view công viên.
Diện tích: 6x18m; DTCN: 108m².
Đường vào: 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 56 triệu/m².
Bán Nhanh Nền Cotec Phú Gia 119m Giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🆖 Bán Nhanh Nền KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè
- DT: 7x17(119m) HĐMB giá 28tr/m
- 7x21(147m) giá 30tr/m có sổ cty
- vị trí: Cạnh Trường Cấp 3 Dương Văn Dương và Chung Cư Hiệp Nguyên
- Kết thông nguyễn lương bằng nối dài. Về phú mỹ hưng. Cần giờ. Trung tâm hành chính xã Nhà Bè.

📱: 09166816820916681xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành ...
Từ 0 tới 20 của 102

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực