Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot! chỉ 1 lô nhà phố duy nhất kdc phú xuân vph, dt 6x21m, giá tốt 42 triệu,  0902 747 *** tuấn
6
5.29 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 126 m², giá 42 triệu / m².
- Pháp lý đang chờ sổ.
- Khu vực an ninh, dân trí cao.
- Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh.

Khu vực xung quanh
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Minh Tuấn.
Kdc phú xuân 65 triệu/m2  144m2  đường 20m
8
9.36 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất dự án KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng - Huyện Nhà Bè - HCM.

Đường 20m: Khu vực A5 đường số 2
- 6x24m, 144m² - Giá: 65 triệu/m². Có sổ công ty

Agribank cho vay 60%.
Tín - .
Cần bán gấp nền nhà phố giá rẻ nhất chỉ 48tr/m2  0934 132 ***
4
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Hưng Phú
- Diện tích: 125m².
- Giá: 48 triệu/m².
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Chỉ 1 lô duy nhất sổ đỏ cầm tay dự án vạn phát hưng giá 55tr/m2  0934 132 ***
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Gía rẻ vị trí đẹp chỉ 1 lô duy nhất cần bán gấp
Diện tích: 126 m2
- Giá bán: 55tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
+ Trường Mầm Non
+ Trường 1,2,3
+ TTHC Huyện Nhà Bè
Liên hệ Diễm Phúc
Nền nhà phố 6x24 đường số 2 giá 60tr/m2 0916 681 *** nghinh
5
9.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm Xã Nhà Bè, TPHCM cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 69 triệu/m² đường 20m. Đường Số 2 trục chính kết nối Huỳnh Tấn Phát vào KDC.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và ...
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán Nhanh Nền Cotec Phú Gia 119m Giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🆖 Bán Nhanh Nền KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè
- DT: 7x17(119m) HĐMB giá 28tr/m
- 7x21(147m) giá 30tr/m có sổ cty
- vị trí: Cạnh Trường Cấp 3 Dương Văn Dương và Chung Cư Hiệp Nguyên
- Kết thông nguyễn lương bằng nối dài. Về phú mỹ hưng. Cần giờ. Trung tâm hành chính xã Nhà Bè.

📱: 09166816820916681xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành ...
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m KDC Vạn Phát Hưng Giá 57tr/m Bao Sang Tên 0916681682
8
57 triệu 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🌟𝑲𝑫𝑪 𝑷𝒉𝒖́ 𝑿𝒖𝒂̂𝒏 - 𝑽𝑷𝑯👉𝐆𝐢𝐚́ 𝐫𝐞̉ 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧🌟
🆖 Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m Giá 57tr/m Bao Sang Tên
- Nền Nhà Phố Đường 16m diện tích 6x22(132m) giá 45tr/m
- Nền Biệt Thự đường 40m diệ tích 12x24(288m) giá 60tr/m
- Nền Biệt Thự song lập đường 12m diện tích 10x20(200m) giá 46tr/m
✅ Thời điểm tốt để chốt giao dịch đón đầu hạ tầng khu Nam
✅ Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ ...
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè diện tích 119m giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP.HCM, với diện tích 119m2. Với mức giá chỉ 28 triệu / m2, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè giá 28tr/m diện tích 119m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
Bán nhanh nền góc 7x17 (119m²) cotec phú gia, nhà bè giá 28tr/m2
14
3.33 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại xã Nhà Bè, TP. HCM, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.
- Diện tích 7x17m (119m²) và giá bán chỉ 28 triệu / m². Khu đất có mặt tiền rộng 7m, đường vào 16m, có sổ cty.

+ Vị trí: Trung tâm xã NHà Bè. Sát Trường Cấp 3 Dương Văn Dương, Chung Cư Hiệp Nguyên.

Đặc điểm nổi bật của dự án là hệ thống giao thông mạch lạc, môi trường sống trong lành và không gian công cộng ...
Bán nhanh nền nhà phố 6x24m đường 20m kdc phú xuân vạn phát hưng, xã nhà bè giá 53tr/m2
7
7.63 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 53 triệu/m² đường 20m.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và Agribank hỗ trợ cho vay.

Hạ tầng hoàn thiện, điện nước ...
Từ 0 tới 20 của 57

Xem quy hoạch tại X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực