Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nền nhà phố rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
6
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch KDC Phú Xuân
Diện tích 6x24 144m²
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Hàng hiếm nền nhà phố kdc vạn phát hưng phú xuân, giá 42tr/m2
12
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nhà phố Giá tốt nhất thị trường khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Giá bán: 42tr/m².
Diện tích: 6x22m.
Đường 14m.
Khu dân cư đồng bộ an ninh.
- Pháp lý: HĐMB + sổ cty + giấy xác nhận chủ đầu tư.
+ Trung tâm hành chính Xã Nhà Bè, kết nối nguyễn lương bằng, đi khu đô thị lấn biển cần giờ, về phú mỹ hưng. Cơ hội đầu tư, cầu cần giờ và tàu điện cao tốc bến thành cần giờ.

ĐT: Nghinh BĐS ...
Duy nhất 1 lô đất mặt tiền a lộ giới 20m, dt 6x23m 138m2 giá bán 64 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
8.83 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Hưng cần bán nền nhà phố dãy A lộ giới 20m.
Diện tích: 6x23m, 138m².
Giá bán 64 triệu/m².
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.
Pháp lý: Hỗ trợ đầy đủ bàn giao hồ sơ.
+ Đất sổ đỏ công ty - loại hợp đồng mua bán + ký quỹ xây dựng 200 triệu - công chứng mua bán.
+ Đóng thuế TNCN và xác nhận sang tên tại CĐT.

Liên hệ: gặp ...
Cần bán nền nhà phố góc kdc phú xuân, vạn hưng phú dt 212.5m giá bán 50tr/m
6
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- nền nhà phố 6x22 (132m) giá 47tr/m Bao Sang Tên
- KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Xã Nhà Bè, TPHCM
- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
+ Trường THCS Lê Văn Hưu và trường THPT Dương Văn Dương gần kề, thuận lợi cho việc học tập của con em.
+ Pháp Lý: Hợp Đồng Mua Bán, Xây Nhà Hoàn Công Nhà Trên Đất
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi ...
Bán đất khu dự án the star village ngô quang thắm xã hiệp phước tphcm diện tích 115m2 giá 30tr/m2
4
3.45 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán Đất Khu dự án The star village Ngô Quang Thắm Xã Hiệp Phước TPHCM Diện tích 115m² Đường 12m Giá 30tr/m²
LH:

LH.
Chủ cần tiền bán gấp nền đất dự án px vạn phát hưng giá 42tr/m2,  0934 132 ***
4
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Phát Hưng.
- Diện tích: 132m².
- Giá: 42 triệu/m².
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Bán gấp đất nền dự án kdc phú xuân vạn hưng phú, 48 triệu / m2, 125 m2 ở nhà bè, hcm
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nằm tại KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, đất nền dự án KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú là một cơ hội hấp dẫn cho những nhà đầu tư

+ Diện tích: 125m²
+ Giá: 48 triệu / m²
+ Địa điểm: Gần các tiện ích hiện đại và cơ sở hạ tầng phát triển

Điểm nổi bật của dự án này bao gồm:
+ Môi trường sống trong lành, an ninh tốt
+ Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và trường học

Khu vực xung quanh:
+ Bệnh viện ...
Bán nhanh đất nền 5x23m đường 12m, view trường học, giá 30tr/m2  0986 833 *** thảo nguyễn
7
3.11 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

_ Nền E3 DT 5x16.5m đường 12m giá 33tr/m2
_ Bên Cty chúng tôi còn nhiều vị trí phù hợp để tư vấn khách mua ở hoặc đầu tư
_ LH : Thảo Nguyễn
Cần bán nhanh nền nhà phố view rạch công viên trước sau, dt 7x28(196m) giá 60tr/m
8
7.4 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Hàng Hiếm Sổ Đỏ Cá Nhân, Nền Nhà Phố KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn, Xã Nhà Bè, TPHCM
- DT: 5x23,5 (117,5m)
- sổ hồng riêng
- Vị trí: Trung tâm hành chính Xã Nhà Bè, TP.HCM trường học cấp 3 dương văn dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng quận 7. Đi cần giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển mạnh mẽ, ...
Da thanh nhựt hàng ngộp  51tr/m2  6x18m
6
5.51 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ ngộp cần bán gấp nền Thanh Nhựt.
Mặt tiền Phạm Hữu Lầu, liền ranh Gs MetroCity.
- 6x18m.
- Xây dựng ngay.
- Giao thông thuận tiện, không ngập.
- Sổ riêng từng nền, đứng tên CĐT, mua giữ sổ.
- Giá chốt 51 tr/m².

LH: Thế An.
Nền đất nhà phố kdc phú xuân  vph (6x21) giá 55tr/m2
4
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Phú Xuân (Vạn Phát Hưng)
_ 6x21 (126m²)
_ Giá: 55 triệu/m² (6,930 tỷ)
_ Giấy tờ: HĐMB + sổ đỏ cty
_ Đường 12m, Hướng Đông Nam.
_ Mẫu xây 1 trệt, 2 lầu.
_ nhận nền được xây liền
 cần bán đất đường 20m kdc vạn phát hưng phú xuân . dt 138m2 giá 65tr/m2
3
8.97 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC vạn phát hưng phú Xuân nhà bè .
Dt 6 x 23 m² giá 65tr/m² đường 20m
Gọi vân
Bán nhanh cặp nền tái định cư thanh nhựt, sổ sẵn công chứng ngay giá cực tốt để đầu tư, liền kề gs
4
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhanh cặp nền Tái định cư (Một nền cũng bán)
Sổ sẵn công chứng ngay.
- Diện Tích: 6x18 ( 2 nền 6x18)
- Giá: 7.340ty/nền
Liên hệ ngay em Trân 24/7 tại dự án.
Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư liền kề dự án gs metro, phước kiển, nhà bè
4
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền tái định cư Thanh Nhựt sổ riêng đường 30m.
Diện tích: 6x18m, giá chỉ 65 triệu/m².
Liên hệ ngay em Trân chuyên mua bán nhận ký gửi đất khu vực Nhà Bè, Long An.
Hàng hiếm tại xã phú xuân, nhà bè, hồ chí minh, 31.500 triệu/m2, 139.52m2 mặt tiền 20m
3
4.39 tỷ 139 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền bán tại Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 139.52m², giá 31.500 triệu/m². Đất có pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán, thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, là nơi lý tưởng để định cư.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Công viên Phú Xuân.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh.
- Trường THCS Lê Văn Hưu.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi ...
Bán đất nền dự án thanh nhựt, 68 triệu / m2, 108 m2, sổ đỏ cá nhân (tđc)
7
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Thanh nhựt với diện tích 108m² và giá 68 triệu / m².
Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào rộng 20m, phù hợp cho xe hơi di chuyển dễ dàng.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
Cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực đang phát triển.

Thông tin thêm về dự án:
Dự án Thanh nhựt tọa lạc tại đường Phạm Hữu Lầu, xã Phước ...
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2 có sổ riêng cty
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu dân cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Bán nhanh nền nhà phố shr kdc phú xuân cảng sài gòn, nhà bè, tp. hcm, giá 62tr/m2
5
8.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 6x22,2m (133.2m²) đường 20m sổ hồng riêng giá 62tr/m².
- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 Dương Văn Dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng Quận 7. Đi Cần Giờ.
+ Khu vực phát triển ...
Bán đất nền dự án phú gia cotec, 28 triệu/m2, 119m2, nhà bè, hcm, giá tốt
9
3.33 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP. HCM, với diện tích 119m². Với mức giá chỉ 28 triệu/m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- Vị trí: ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a6 6x22m, 132m2 giá 58,5 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.72 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 58,5 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc
Pháp lý : HDMB + Ký quỹ 200 triệu
Ngân hàng hỗ trợ vay 50%

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Từ 40 tới 60 của 100

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh