Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè. 0916 226 ***

Đăng: 14/05/2026
Giá: 7.26 tỷ
132 m2

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá 55 tr/m².
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán - Có sổ đỏ từng nền CĐT.
Liên hệ xem đất: Mỹ Phương .

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Giá: 7.26 tỷ
Diện Tích: 132 m2
Đường Trước Nhà: 14 mm
Mặt Tiền: 6 mm
Pháp lý : Hợp đồng mua bán
Mã Đăng Tin: 29406633
Ngày Đăng: 14/05/2026 - 28/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ