Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ kẹt bán gấp đất 160m2 ( 10x16m) ngang khủng ngay mặt tiền đỗ xuân hợp, kdc cao cấp nhất q9.
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền đất đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B. Ngay KDC Gia Hòa. Dân Trí Cao

- Diện tích: 10m x 16m = 160m².

- Thích hợp mua xây ở, làm văn phòng công ty

- Pháp lý đã có sổ hồng.

- Giá bán: 15,5 tỷ còn bớt.

Vị trí: Cách mặt tiền Đỗ Xuân Hợp khoảng 300m. Global City 700m, Ga Metro XLHN khoảng 1km.

Alo/Zalo: Tin xem đất và làm việc nhanh với chủ ạ
Đất mặt tiền đường trường lưu, 86m2 nhỉnh 7 tỷ, sổ hồng xây tự do
3
7.6 tỷ 86 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền đường Trường Lưu gần chợ Long Trường, Quận 9

Đường 16m dự phóng 30m, thuận tiện kinh doanh buôn bán

Diện tích 4,2m x 20m = 86m2

Sổ hông vuông A4, công chứng ngay, xây dựng tự do

Giá bán 7,6 tỷ thương lượng

LH
Bán nhanh lô đất tại dự án đại học bách khoa, quận 9, bán lô biệt thự trục chính,  0914 920 ***
5
29.1 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Cần bán nhanh 3 nền trục chính vị trí đẹp:
- Biệt thự trục chính. Diện tích 14x32m (428m²), giá 68 tr/m².
- Còn rất nhiều nền giá tốt tùy vị trí..
Xin hãy liên hệ để xem đất và tư vấn chuyên khu.
Liên hệ: (A. Quốc) zalo, viber, phone.
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Địa chỉ: Công ty môi giới BĐS Đất Việt (68/23 đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9).
Bán đất dự án đông dương, phường phú hữu, quận 9, thành phố thủ đức, tp. hcm.  0914 920 ***
4
4.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đối diện dự án biệt thự Villa Park đường Bưng Ông Thoàn. Khu vực trung tâm Quận 9.
+ Ngang 5m, dài 20m (100m²), hướng Tây Bắc, đường 12m, giá 49 tr/m².

Pháp lý: Hợp đồng chuyển nhượng với chủ đầu tư. Xây nhà bình thường.
Dự án Đông Dương đã có nhiều hộ ở.
Chuyên tư vấn, nhận ký gửi mua - bán nhanh đất nền tất cả các dự án tại quận 9.
Chuyên nghiệp nhanh chóng hiệu quả.
LH: (Anh ...
Bán đất biệt thự 290m2 (14,5x20m) kdc phú nhuận, phường phước long q9 giá chỉ 85tr/m2  linh
6
24.65 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất biệt thự 290m² (14,5x20) KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long Q9 giá chỉ 85tr/m² LH .
Diện tích 290m² ngang 14,5x20m đường trước nhà 12m.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân sẵn.
Giá 85triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Bán dãy trọ 110m2  1 sẹc đỗ xuân hợp giá chưa tới 6 tỷ  xây mới 1 hầm + 4 tầng + lửng + mái che
3
5.9 tỷ 110 m²
Nhà Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất tặng nhà cấp 4, đối diện cao đẳng Kỹ Nghệ 2, Đỗ Xuân Hợp địa chỉ: 1 sẹc đường Đỗ Xuân Hợp.
- DT: 110m² 5x20m.
- Xây mới 1 hầm + 4 tầng + lửng + mái che cầu thang (xây mới cực ngon).
Hiện đang làm phòng trọ cho thuê.
Giá bán: 5tỷ9 bao rẻ nhất khu vực.
Chỉ 59 tr/m2 ngộp bank bán gấp lô 440m2 3 mt đường nguyễn duy trinh, đường trước nhà 14m
3
26 tỷ 440 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ vay bank cần bán gấp trong tháng 5/2026:

Lô góc 3 mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q.9 ( nay thuộc P. Long Trường)

- Đường trước đất rộng 14m, có vỉa hè, 2 hẻm bên hông rộng 10m, kết nối gần Vòng xoay Phú Hữu, Cảng, Cao tốc

- DT ngang 26m, dài ( 15-22m), sử dụng 500m², công nhận 440m2

- Sổ đỏ kí ccmb ngay, chủ vay bank, hỗ trợ chủ mới phân lô, tách thửa

- Bán giá: giảm từ 32 ...
Chính chủ bán căn 3pn tầng cao. lịch thanh toán 65% nhận nhà  elysian
6
7.8 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
2

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Thông tin sản phẩm:
Căn 3PN tháp C.
- Diện tích: 115m².
- Tầng 15
- Giá bán: 7,8 tỷ all in.
- Vỉew: Thành phố.
- Hướng cửa: Tây.
- Hướng ban công: Nam.
- Tặng 1 năm phí quản lý + chỗ đậu xe định danh
-----------------------------------
Đã thanh toán chỉ 15%: Kí HĐMB chuyển nhượng.
8 tháng sau: Thanh toán 15%: 1ty023
Nhận nhà thanh toán 35%: 2ty387 + 2% PBT.
Sau nhận nhà 3 tháng thanh toán 15%: ...
Chính chủ cần bán nhanh căn hộ dịch vụ khu liên phường giáp global city quận 2 giá tốt
8
16.9 tỷ 133 m²
Nhà Mặt Tiền
13 13

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : nằm trên trục 16m ngay D3 khu Nam Long ra global city quận 2 tầm 500m
Đi trung tâm tầm 25 phút
Đất : 133m ngang 5m
Xây 1 trệt 3 lầu
Phòng : 13 phòng
Có doanh thu hàng tháng
Sổ riêng
Giá : 16,9 tỷ TL khách
Liên hệ: . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Siêu phẩm chốt gấp! đất 2 mặt tiền nguyễn đình thi  trục chính kdc gia hòa. 150m ra đỗ xuân hợp.
3
17.5 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất 2 mặt tiền Nguyễn Đình Thi Trục Chính KDC Gia Hòa Đỗ Xuân Hợp, PLB, Quận 9. Cách 150m ra Đỗ Xuân Hợp. 700m tới Global City

- Diện tích : 140m² ( 7 x 20m)

- Hiện trạng : đất trống

- Thích hợp: mua kinh doanh, đầu tư, ở + văn phòng công ty

- Giá bán : 17,5 tỷ ( 125tr/m²) thương lượng

Chủ nhà dễ thương, thiện chí mua bán nhanh gọn lẹ, có khách làm việc là chốt.

Alo/zalo : gặp Tin ...
Bán nhanh nhà phố merita khang điền ngay mặt tiền liên phường giá 16,7 tỷ / sổ hồng
8
16.7 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Tháp Mười Merita, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : khu khang điền Merita ngay đường Liên Phường - vòng xoay
Diện tích : 5x18m
Đối diện công viên
Xây 1 trệt 2 lầu
Hoàn công
Nội thất : full
Giá : 16,7 tỷ

Liên hệ Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Đất phú hữu sát khu cncdt 122m2 giá 6.25 tỉ  thích hợp chdv, cho thuê giá 56tr/m2 bưng ông thoàn
5
6.25 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Phương án kinh doanh.
- Tầng 1 - 2 - 3 Xây căn hộ dịch vụ cho thuê & tầng 4 xây căn hộ để ở.
Vị trí - kết nối.
- Cách Bưng Ông Thoàn chỉ 20m đường trước nhà 7m.
- Cách Liên Phường chỉ 1km, lên cao tốc không tới 5 phút, gần Global City, Villa Park nghệ sĩ hay ở... Gần KCNC Samsung lên Vành Đai 2 tầm 800m.
Giá cho thuê căn hộ và lí do.
- Giá cho thuê căn 9m² giá 2.5tr/tháng, căn 14m² giá 4tr/tháng ...
Giảm 1 tỷ biệt thự cao cấp 10,5m x 18m (189m²) compound liên phường liền kề global city đỗ xuân hợp
16
24 tỷ 189 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cơ hội hiếm để sở hữu biệt thự đẳng cấp ngay trung tâm khu Đông, nơi đang bùng nổ hạ tầng và giá trị bất động sản.

Vị trí chiến lược:
Nằm trong khu dân cư compound Liên Phường, khu vực dân trí cao, đồng bộ.
Liền kề Global City, đại đô thị chuẩn quốc tế đang phát triển mạnh.
Cách công viên chỉ 30m, không gian sống xanh, thoáng.
Cách Global City chỉ 500m.
Gần vòng xoay Liên Phường chưa đến 300m, ...
Hiếm ~170tr/m2 mặt tiền liên phường, sát ga metro số 5 liền kề global city 84m2 chỉ 14.3 tỷ
3
14.3 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất full thổ mặt tiền đường Liên Phường phường Phước Long B, TP. Thủ Đức.
Cách Global City 650m.

Diện tích: 84m².
Diện tích khuôn: 4m x 21m.
100% thổ cư.
Chỉ duy nhất 1 sổ cá nhân đẹp.

Khi Metro 5 đường Liên Phường vận hành & Global City hình thành trung tâm tài chính thương mại, toàn bộ khu vực sẽ bước vào chu kỳ tăng mới.
Thanh lý lô đất trục long thuận, quận 9 cách vinhome q9 5 phút di chuyển. diện tích 100m2  1tỷ9
7
2.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Diamond Island tại Long Thuận, Trường Thạnh, Quận 9, HCM.
- Diện tích 100m² (5x20), đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một mảnh đất đẹp, full pháp lý, sổ hồng sẵn sàng. Xây dựng tự do.
+ Mặt tiền 10m, thuận tiện cho xe hơi vào ra thoải mái.
+ Phong thủy tốt, hướng Đông Nam, Tây Bắc có đủ.
+ Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ, đầy tiềm năng đầu tư.
+ Gần đại đô thị Vinhomes Grand ...
Bán đất đường út trà ôn gia hòa 10x24,4m giá 24,4 tỷ (100tr/m2) ngay trung tâm 3 công viên lớn
7
24.4 tỷ 244 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô 10x24,4m đường Út Trà Ôn, vị trí đẹp tại KDC Gia Hòa, Phước Long B, thành phố Thủ Đức.

DT: 244m².
Giá bán: 24,4 tỷ (100tr/m²).
Sổ đỏ riêng.
Xây nhà hoàn công.

Quý khách quan tâm liên hệ tư vấn:
Mr Đức Lê: .
Hỗ trợ xem nhà - đất 24/7.

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng tại BĐS KDC Gia Hòa, Phước Long B, thành phố Thủ Đức.
Cần bán căn hộ mt eastmark city quận 9 căn 3pn tầng thấp view thoáng giá 4,6 tỷ
12
4.6 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
3 3

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán căn hộ MT Eastmark City Quận 9 đường Trường Lưu như sau:
- Căn hộ 3PN3WC.
- Tầng thấp view thoáng.
- Nhà nội thất cơ bản.
- Diện tích 99m².
- Giá bán 4.6 tỷ bao thuế.
Liên hệ - Minh Thân để đi xem nhà thực tế và deal giá tốt nhất.
Bán căn hộ cao ốc bình minh 3pn/2wc lầu cao lô góc, cạnh ga metro, ngã tư thủ đức. giá chỉ 3,7 tỷ
12
3.7 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bình Minh, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (1 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại Cao ốc Bình Minh, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh. Kết cấu:
- Diện tích 97m² với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- View quận 1, xa lộ Hà Nội
- Pháp lý rõ ràng
- Phong thủy tốt, mang lại sự an lành cho cư dân.
- Khu vực sống gần gũi, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện Y Dược Sài Gòn - ...
Bán nền nam long trục chính d3, dt 5x23, giá 100tr /m2, phước long b, q9
3
11.5 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền Nam Long, trục chính D3.
DT 5x23, giá 100tr m².
Phước Long B, Q9.
Sổ đỏ cá nhân.
Sầm uất nhất khu D3.
Trục 16m thông thoáng.
Liên hệ: xem đất.
1800m2 sử dụng đất 2 mặt tiền hoàng hữu nam, ngay sân golf, giá 300 tỷ tl chính chủ
3
300 tỷ 1800 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền Hoàng Hữu Nam Quận 9. Đối diện sân golf Thủ Đức, đường Hoàng Hữu Nam quy hoạch mở rộng 30m.
30x60m có sẵn biệt thự 600m². Thổ cư 1556m².
Thích hợp mua xây tòa nhà văn phòng, chung cư cho thuê dòng tiền tốt.
Giá 300 tỷ TL chính chủ.
LH: Mr Thắng.
Từ 280 tới 300 của 2824

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh