Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nền biệt thự q1 tại kdc phú nhuận, p phước long cần bán nhanh  dt 15x18m(270m2)  giá bán 78tr/m2
3
21.06 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC biệt thự Phú Nhuận, P Phước Long, TP HCM vị trí dự án nằm đường Liên Phường và đường Đỗ Xuân Hợp.

* Nền đất đẹp mới ra thị trường: Mã nền Q1.
- DT: 15m x 18m(270m²), hướng Tây Bắc.
- Đường vào 12m, kết nối đường 659, cách đường Liên Phường 100m.
- Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%, sổ sẵn ở nhà.
- Giá bán: 78tr/m² thương lượng.

* Liên hệ: Quốc Dũng để nhận toàn bộ thông tin chi tiết.

* VPGD: ...
Chính chủ độc quyền ưu tiên gửi bán lô b247  dt 7x26m(182m2) tại kdc đh bách khoa giá tốt 71tr/m2
3
12.92 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: Quốc Dũng nắm chính chủ ưu tiên độc quyền bán gấp nền đất này trong vòng 7 ngày.
- Lô B2 - 47.
- Diện tích: Bề ngang 7m, bề dài 26m(182m²) nằm mặt tiền đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m lòng đường 7m.
- Hướng chính Nam mát mẻ quanh năm, nền đất cao ráo, không vướng cống tụ điện.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, sổ chủ để ở nhà hỗ trợ vay.
- Mẫu nhà xây dựng 1 trệt ...
Cần bán gấp nền 200m2 ( 10*20) đường d6  kdc nam long, 1/ liên phường sát bên global city
3
15.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS Cần bán:

- DT: 10*20=200m² - mẫu BT song lập

- Vị trí: Lô đất tọa lạc ngay đường D6 của dự án lộ giới rộng 20m, nối thẳng 1 sẹc ra Liên Phường kết nối với Global City chỉ khoảng 700m.

- Pháp lý: HĐ mua bán nhà, sổ đỏ cty kh được giữ bản chính, xây nhà hoàn công sổ hồng tối đa 2 tháng sau khi nhà xây xong.

- Gía cần bán siêu tốt: 79tr/m² giá này là giá đầu tư hay an cư đều ...
Nhà mặt tiền  ngang 6.6m  166m2  ngay đh tài chính marketing giá 10.x
3
10 tỷ 166 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

NHÀ MẶT TIỀN NGANG 6.6M 166M2 NGAY ĐH TÀI CHÍNH MARKETING

Diện tích: 6.6 x 25m (166m²) nở hậu đẹp
Hiện trạng: Nhà cấp 4 3PN + WC + sân rộng
Phù hợp: Ở + kinh doanh, mở shop, xây mới đầu tư
Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng
Hỗ trợ vay ngân hàng
Giá: 10.3 tỷ (còn thương lượng)
Hưng
Bán lô biệt thự đường 20m kdc hưng phú 2 p phước long, tp hcm dt 10,5x18m( 189m2) giá 90tr/m2
3
17.01 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 2- P Phước Long- TP HCM pháp lý công ty giữ sổ, xây dựng hoàn công nhanh
- Diện tích: Ngang 10,5m chiều rộng 18m( 189m²) hướng Tây Bắc
- Mặt tiền đường 20m, trục thông kết nối đường Vành Đai 2, vị trí thuận lợi qua khu Công Nghệ Cao, về trung tâm TP HCM
- Mẫu biệt thự song lập, 1 trệt 2 lầu, mẫu hiện đại
Và còn rất nhiều sản phẩm giá tốt khác tại KDC Hưng Phú 1 và Hưng ...
Cần bán một số nền đất đang chờ cấp sổ thuộc dự án sở văn hóa, phú hữu, quận 9 giá rẻ
3
4.51 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất hiện tại đang chờ cấp sổ đường 20m giá rẻ nhất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Long Trường, TPHCM. Phù hợp đầu tư lâu dài.
Nên T diện tích 5x17m, đường 20m, giá 53tr/m².

Liên hệ em Tuấn SĐT: (zalo, viber).
Chuyên ký gửi mua bán đất nền thuộc dự án Sở Văn Hóa Thông Tin và các dự án xung quanh.
Đất mặt tiền 159m², võ văn hát long trường quận 9
3
9.2 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất Mặt Tiền 159m², Võ Văn Hát Long Trường Quận 9

Diện tích: 5 x 31.8m Công nhận 159m²
Mặt tiền Võ Văn Hát vị trí đẹp, thuận tiện ở kết hợp kinh doanh
Gần Chợ Lò Lu, ĐH Tài Chính Marketing, THPT Long Trường
Phù hợp xây nhà phố, căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản
Sổ hồng riêng hỗ trợ khách vay Bank
Giá bán: 9.2 tỷ
Liên hệ Mr Hưng:
Kdc hưng phú 1 q9 bán gấp nền biệt thự e dt 10x18,5m( 185m2), đường 15m, hướng đn giá 73tr/m2
3
13.51 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Lô Biệt Thự giá tốt nhất dự án tại thời điểm hiện tại:
* Lô E, khu Hưng phú 1 ( giai đoạn 1):
- Diện tích: 185m² (10m x 18,5m).
- Hướng Đông Nam, trục thông thẳng ra đường Võ Chí Công
- Giá bán : 73tr/m²
+ Pháp lý: Sổ công ty, mua bán sang tên trên hợp đồng, xây nhà xong hoàn công nhanh chóng.
- Tiện ích: Công viên, dân cư trí thức, hạ tầng đẹp, bảo vệ 24/7.
- Vị trí: Mặt tiền đường 12m; gần ...
Bán đất nền dự án tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, 78 triệu / m2, 90 m2 chỉ với giá cực chất
4
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại thành phố. Với diện tích 90m², giá bán chỉ 78 triệu/m², khu đất này mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 6m, đường vào rộng 12m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Còn lô đất giá tốt cần bán nhanh thuộc dự án sở văn hóa, phú hữu, tp. thủ đức  0903 838 ***
3
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin mô tả.
+ Duy nhất lô đất vị trí đẹp dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường, Quận 9 ngay sát đường Liên Phường.
+ Diện tích 6x15m, đường 12m, hướng ĐN giá 76tr/m².
+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.
Liên hệ: em Tuấn.
Nhận ký gửi ...
Bán nền bt góc 2mt trục chính kdc hoàng anh minh tuấn, dt 237,5m2, giá 145tr/m2
3
34.44 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền BT góc 2MT trục chính KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 237,5m² (ngang 10m).
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 145tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán nền biệt thự kdc kiến á, p. phước long, dt 9x19m (170m2), giá 85tr/m2
3
14.45 tỷ 170 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Kiến Á, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 9x19m (170m²)
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 12m
- Giá bán: 85tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Hàng tốt giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, phường long trường, tp.hcm
3
6.93 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền đất nhà phố giá tốt nhất hiện tại thuộc dự án Sở Văn Hóa, đường Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, (Phường Phú Hữu cũ), TPHCM.
+ Lô 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 77tr/m².
Vị trí đẹp, giàu tiềm năng thuận lợi cho việc đầu tư, xây ở.
Liên hệ: Đức Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Sở Văn Hóa, dự án Đông Dương, dự án Thời Báo Kinh Tế...
Bán nền trục chính đường 9a kdc phước thiện, dt 8x20m, shr, giá 17 tỷ
3
17 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán nền trục chính đường 9A KDC Phước Thiện, P. Long Bình, TP HCM:
- Diện tích: 8x20m.
- Hướng: Đông.
- Đường trước nhà: 30m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 17 tỷ.

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán đất sở văn hóa thông tin đường liên phường chỉ 65tr/m2  240m2
4
15.7 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

THÔNG TIN NHƯ SAU :

* Diện tích : 12 x 20 ( 240 )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Bắc
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu
* Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần các dự án lớn như Khang Điền, Nam Long,...
* Gần Vành Đai 2, khu Công Nghệ Cao, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm-Long thành,..

* Giá bán : 15,7 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Giá tốt 182m2 đất nền dự án bách khoa, phú hữu, quận 9 cũ cần bán nhanh trong tháng
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất biệt thự KDC Bách Khoa đường Nguyễn Duy Trinh thông ra Đỗ Xuân Hợp.
- Vị trí: Thuộc phường Phú Hữu Q9 cũ
- Hướng Tây Bắc.
- Diện tích: 182m² (7x26m).
- Pháp lý: Sổ cá nhân sẵn sàng chuyển nhượng ngay.
- Giá: 71,5 tr/m².
Ngoài ra còn các sản phẩm khác cần bán.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: em Tuấn.
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 12x20m, sổ cá nhân, giá 96tr/m2
3
23.04 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, Quận 9:
- Diện tích: 12x20m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 16m.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
- Giá 96tr/m².

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công Ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Bán đất nền dự án kdc phú nhuận, phước long b, quận 9, giá 82 triệu/m2, 322m2, hot!
5
26.4 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án ở KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, TP. HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Diện tích 322m² với giá cực chất 82 triệu/m². Khu vực này nổi bật với phong thủy tốt và pháp lý đầy đủ.

+ Giá: 82 triệu/m².
+ Diện tích: 322m².

Khu đất nền này nằm trong dự án KDC Phú Nhuận, thiết kế hiện đại với các sản phẩm đa dạng như đất nền, chung cư, biệt thự và nhiều tiện ích khác.

Khu vực xung ...
Chuyên bán đất nền dự án bách khoa, quận 9 vị trí đẹp giá cả cạnh tranh nhất dự án
3
25.98 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
- Đường 12m, DT 14 x 32 = 448m² giá 58 tr/m².
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất dự án Bách Khoa, Quận ...
Chuyên bán đất nền khu dân cư hưng phú, phước long b, tp. thủ đức giá tốt nhất thị trường
3
16.2 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú tọa lạc tại Phước Long, TP Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Một số nền chính chủ đang cần bán.

- Diện tích: 10x18m (180m²), đường Trục chính 20m, hướng TB giá 90tr/m².

+ Đất nền dự án Hưng Phú có pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán xây nhà hoàn công ra sổ Hồng cá nhân.
+ Vị trí ...
Từ 320 tới 340 của 2940

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh