Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mặt tiền cầu xây tân phú, quận 9 cũ ngang 7,5m, vị trí kinh doanh đa ngành nghề, chủ bán nhanh
3
19.8 tỷ 258 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cầu Xây, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Đất mặt tiền Cầu Xây Tân Phú cũ, Quận 9, ngang 7,5m, vị trí kinh doanh đa ngành nghề, chủ bán nhanh
Thông số 235m² thổ cư ( tổng diện tích 258m² )
Ngang 7,5m dài 31m2
Vị trí kinh doanh đẹp, khách mua xây dựng văn phòng, căn hộ dịch vụ, kinh doanh cực đẹp
Chủ thiện chí bán
Pháp lý sổ hồng
A/c quan tâm liên hệ e Công
Bán rainbow 3pn 81m2 view sông hướng đn giá 3ty750 btp| sổ sẵn| có thể bán khách vay sẵn hđ thuê
5
3.75 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Rainbow - Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Căn 3PN hướng Đông Nam luôn là "hàng hiếm" hở ra là mất! Không khí mát lịm quanh năm, không gian sinh hoạt thênh thang, sinh khí ngập tràn.

- Vị trí: Tòa S1 - Vị trí tầng trung lộng gió, tầm nhìn rộng mở cực kỳ thoáng đãng.
- Hướng đắt giá: Ban công Đông Nam view Sông đón gió mát
- Hiện trạng: Đã trang bị Nội thất cơ bản tinh tế (bếp xịn, rèm che đầy đủ).
- Sẵn hợp đồng thuê: Mua là có ngay ...
Hót. lô đẹp giá tốt. diện tích 5x20 . khi dân cư cao cấp an thiên lý, quận 9.
3
8.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hot. Giảm giá bán nhanh lô đất giá cực tốt.
- Vị trí khu dân cư An Thiên lý . Đường Dương Đình Hội, Phước Long B, Q9
- Diện tích 5x20
- Giá 8.150 tỷ
- Giỏ hàng em còn nhiều lô đẹp giá tốt tùy diện tích. Quý anh chị có nhu cầu Liên hệ em :
Bán nhà biệt thự đẹp nội thất gỗ quý hiếm tại kdc khang điền, dương đình hội, phước long b
9
21.6 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Mô tả: Nhà biệt thự 3 mặt thoáng kiến trúc cổ điển xây chắc chắn, gỗ PƠ MU, LIM.
+ Nhà hướng Đông Nam.
* Tầng trệt: Gara ô tô sân để 3 xe ô tô, phòng khách lớn, nhà bếp, 1 WC, kho để đồ.
* Lầu 1: 2 Phòng Ngủ + Phòng khách nhỏ + 2 WC + Ban công.
* Lầu 2: 2 Phòng ngủ + Phòng thờ + 2 Ban công góc hướng ánh sáng + 1 WC.
* Diện tích trên sổ đỏ 200 m² full đất ở tại đô thị.
* Mặt ngang 8.0m mặt hậu ...
Kẹt tiền bán gấp 5x16,4=82m2 sổ vuông chỉ 4,85 tỷ
3
4.85 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền Centana Điền Phúc Thành Quận 9

Diện tích 5m x 16,4m = 82m2

Sổ vuông công chứng xây tự do

Giá bán 4,85 tỷ

LH
Duy nhất 1 căn 3pn origami 3tỷ800 chủ nhà kẹt tiền cần bán gấp, khách thiện chí còn thương lượng
7
3.8 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Origami, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp 3P2W Origami, tặng lại 1tỷ500 cho khách.
Căn 3P2W 82m² Đông Nam, view Vườn Nhật, gía chỉ 3tỷ800, khách thiện chí thương lượng thêm.
Liên hệ em xem nhà.

Ngoài ra, sẵn nguồn hàng đa dạng, giá vô cùng ưu đãi:
Căn Studio 35m² chỉ từ 1tỷ750.
Căn 1P + 47m² chỉ từ 2tỷ350.
Căn 2P2W 59m² chỉ từ 2tỷ950.
Căn 2 + 69m² chỉ từ 3tỷ350.
Căn 3P2W 82m² chỉ từ 3tỷ800.

Chính sách mua trực ...
Bán nhà 85m2, ngay liên phường | đường lớn 14m, full thổ cư ko qh lg, chỉ 9,2 tỷ
3
9.2 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Xây dựng cao tầng, thích hợp xây ở cho thuê.
- Gần chợ ủy ban, tiện ích khu vực ngập tràn.
- Đường to như mặt tiền - Phước Long B, Q9.
- Giá: 9,2 tỷ DT: 85m²
Khu VIP trung tâm Quận 9, mặt tiền, cực hiếm.
- Pháp lý chuẩn, sổ vuông đẹp.
Tọa lạc tại cung đường huyết mạch Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp, TP. HCM Đường trước nhà xe vi vu, khu dân cư văn minh, an ninh. Sát dự án cao cấp The Global city và ...
Giá chỉ 26tỷ! đúng 1 nền đất biệt thự 400m (20*20) hướng ra hồ sinh thái rộng 19ha sổ đỏ cầm tay
4
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có bề ngang 20 dài 20 nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng. Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư

- Lô đất nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong khu đô thị mới Đông Tăng Long, nay bà lớn tuổi sức khoẻ không tốt nên muốn bán nhanh về lo việc gia đình.
- Giá 26 tỷ. Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của ...
Chính chủ gửi bán căn góc 2mt biệt thự đơn lập vườn riviera cove compound an ninh  0902 514 ***
6
52 tỷ 453 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Riviera Cove, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán căn góc 2MT biệt thự đơn lập vườn Riviera Cove Compound Phước Long B, Quận 9.
Vị trí: Phường Phước Long B, Quận 9, thành phố Thủ Đức, liền kề Global City.
DT đất: 453.8m² ngang 16x28m.
DT sàn: 329m² thiết kế 1 trệt 2 lầu.
Công năng: 5PN, 5WC, nội thất cao cấp.
Sổ hồng sẵn.
Giá bán: 52 tỷ.
Nhận ký gửi mua bán cho thuê Riviera Cove.
Nhà phố biệt thự đất nền Q2, Q9.
Chính chủ bán đất 228m2 mặt tiền đường 835 nguyễn duy trinh, ngay cao tốc long thành
3
14.82 tỷ 228 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 835, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán đất 228m² mặt tiền đường 835 Nguyễn Duy Trinh, ngay cao tốc Long Thành
Thông số 8x28,5m ( full thổ cư )
Đường trước đất lớn, xe tải chạy thông
Vị trí ngay cao tốc Long Thành, ngay vành đai Võ Chí Công, di chuyển thuận lợi
Đất trống tiện xây dựng mới, kinh doanh đa ngành nghề, xây căn hộ dv, khách sạn, văn phòng,....
A/c quan tâm liên hệ e Công xem đất và chốt giá
Nhận ký gửi bđs ...
Căn dupkey 3pn3wc ban công rộng 99m2 chủ mua 5ty100 bán lỗ tại chung cư mt eastmark city
8
5 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
3 3

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

đặc biệt lưu ý : Cho phép nuôi thú cưng và yên tĩnh bao bọc quanh chung cư là dòng sông xanh mát không khí trong lành

- kem theo tiện ích Chung cư có : Hồ bơi, gym, yoga, bbq, khu thể tham , phòng tiệc, phòng học
Điện nước (theo giá định mực nhà nước nên rẻ) ,pql
- sử dụng hồ bơi , 5 phòng gym, sân thể thao miễn phí
- gồm : 1phòng ngủ , 2 phòng ngủ , 3 phòng ngủ duplex
Giảm sâu mtkd nguyễn văn tăng q9  dt6x28 cn167m2  2 tầng  ctxd hầm 6 tầng  giá bán 21,5 tỷ
4
21.5 tỷ 167 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Nguyễn Văn Tăng, phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức
- Diện tích: 6 x 28m
- Công nhận: 167m2
- Hiện trạng: 2 Tầng
- Chỉ tiêu xây dựng mới: Hầm + 6 tầng
- Giá: 24 Tỷ hạ về 21,5 tỷ
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc trực tiếp với chủ nhà ()
Bán đất dự án vạn phát đạt đường bưng ông thoàn, quận 9 giá tốt, xây dựng ngay
3
7.15 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất ngay dự án Vạn Phát Đạt cầu Ông Bồn đường Bưng Ông Thoàn P. Phú Hữu, Quận 9
Thông tin nền cần bán
- Lô B lô góc diện tích 99,2m (6,4x16m) giá 7,15 tỷ
Sổ hồng riêng rất phù hợp xây ở, kinh doanh, đầu tư.....
quý khách vui lòng liên hệ em Tuấn SĐT : (Viber Zalo) chuyên các dự án đất dự án nhỏ lẻ trên khu vực đường Bưng Ông Thoàn.
Bán nhà vườn 125m2, vài bước chân ra đỗ xuân hợp | đường lớn 16m, full thổ cư ko qh lg, chỉ 9,8 tỷ
3
9.8 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Nhà ngay ĐỖ XUÂN HỢP, Gần TRƯỜNG ĐH VĂN HÓA, 1 TẦNG 2PN, SỔ VUÔNG, GIÁ 9,8 TỶ

Gia đình đông thành viên nhưng vẫn muốn sự riêng tư và tiện nghi tuyệt đối
- Vị trí chung tâm không gian bề thế, uy nghi.
- Nhà cấp 4 kiên cố, bố trí thông minh với 2 phòng ngủ rộng rãi. xây dựng mới 1 hầm 5 tầng
- Trang bị Giải pháp hoàn hảo cho người lớn tuổi
- Tọa lạc tại cung đường huyết mạch Đỗ Xuân Hợp, TP. HCM ...
Bán lô đất kdc sở văn hóa thông tin quận 9, đường 20m, hướng đb, dt 5x17m, vị trí đẹp
4
7.74 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, Q9.
+ Lô S:
- Diện tích: 5x17m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường 20m. Vị trí đẹp.
- Giá bán nhanh: 91 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Chuyên dịch vụ ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9.
Cần bán lô đất 10x20m khu dân cư kiến á, q9, mặt tiền đường 12m, giá 84 tr/m2,  0987 666 ***
4
16.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất 10*20m, thuộc khu dân cư Kiến Á, mặt tiền đường 12m thông, cách đường Liên Phường 170m.
- Sổ hồng riêng, xây dựng biệt thự, tiện ích xung quanh đầy đủ.. Hướng Tây Bắc.
- 1 sẹc đường Liên Phường, gần trường CĐSP, vành đai 2..
- Giá bán: 16,8 tỷ, thương lượng cho khách thiện chí..
LH: (ký gửi mua bán nhanh nhà đất Quận 9 KDC Nam Long, Kiến Á).
Gia đình đi nước ngoài cần bán gấp nhà mặt tiền đường 494
5
12 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền
5 2

Đường 494, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Người đăng: Trâm (1 tin đăng)
Nhà gần chợ, gần trường Mầm Non, cấp I, cấp II, cấp III và đh giao thông vận tải và cơ sở 2 dh sư phạm kỷ thuật, gần bv Lê Văn Việt, gần ủy ban
Nhà có sân đậu xe ô tô, có 5p ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 phòng khách và nội thất đầy đủ
Bán lô đất bách khoa quận 9, mặt tiền sông, chính chủ, giá cần bán nhanh, sổ đỏ
3
30.66 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất Bách Khoa mặt tiền trục chính đường 16m, vị trí đẹp nằm trên tuyến đường kết nối Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp. Rất thích hợp để ở, nghỉ dưỡng.

- Đất biệt thự mặt tiền sông, diện tích (14x30m), hướng Tây Bắc, nhìn qua biệt thự Venica, giá 73 triệu/m².

+ Liên hệ xem đất: (Quốc)..
Sàn Giao Dịch Bất Động Sản Đất Việt.
Bán biệt thự dragon village, 8 tỷ, 90m2, 4pn + 3wc, chính chủ bán gấp
5
8 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Biệt thự tại Dragon Village, Đường 990, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ với thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng cho gia đình.

- Cấu trúc: 4PN + 3WC + bếp
- Giá: 8 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ
- Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình

Gần các tiện ích:
- Cách công viên Melosa Garden 2km
- Cách chợ sạch 24h 1.5km
- Cách trường mầm non song ngữ Montessori Vườn ...
Vị trí đẹp! đất mặt tiền thanh nga đối diện công viên và gần chung cư gia hòa q9
5
18.4 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán mặt tiền kinh doanh trục chính KDC Gia Hòa, Phước Long, Tp Hồ Chí Minh.
- DT 7x22m GPXD 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Mặt tiền đường 12m thông thoáng, đối diện công viên.
- Giá bán 18,4 tỷ.

Liên hệ Huy Tâm. Chuyên môi giới ký gửi dự án Gia Hòa, Khang Điền, Thiên Lý, Rio, Hoja...
Văn phòng: Số 1 KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP Thủ Đức.
Từ 240 tới 260 của 2940

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh