Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Vị trí đẹp! đất mặt tiền thanh nga đối diện công viên và gần chung cư gia hòa q9
5
18.4 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán mặt tiền kinh doanh trục chính KDC Gia Hòa, Phước Long, Tp Hồ Chí Minh.
- DT 7x22m GPXD 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Mặt tiền đường 12m thông thoáng, đối diện công viên.
- Giá bán 18,4 tỷ.

Liên hệ Huy Tâm. Chuyên môi giới ký gửi dự án Gia Hòa, Khang Điền, Thiên Lý, Rio, Hoja...
Văn phòng: Số 1 KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP Thủ Đức.
Căn hộ 2pn đẳng cấp tại vinhomes grand park the opus one giá chỉ từ 5,3 tỷ (83m²) chưa ck
8
6.98 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2

The Opus One - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Căn hộ 2PN đẳng cấp tại Vinhomes Grand Park Phân khu The Opus One.
Giá chỉ từ 5,3 tỷ (83m²) chưa bao gồm chiết khấu.

Chính sách siêu hấp dẫn:
Hỗ trợ vay ngân hàng đến 80% lãi suất 0% trong 24 tháng.
Lịch thanh toán linh hoạt: Chuẩn / nhanh / vay phù hợp mọi tài chính.
Tặng voucher nội thất 1% + ưu đãi tiền mặt lên đến 500 triệu.

Cơ hội sở hữu căn hộ trung tâm với vốn ban đầu thấp tối ưu dòng ...
Bán nhà mặt tiền đường 16m kdc hưng phú gần global city quận 2
5
21 tỷ 177 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhà KDC Hưng Phú, Liên Phường, Quận 9 cũ.

- DT 9,6 x 18,5m xây trệt 3 lầu.
- Vị trí nằm mặt tiền đường 16m thông thoáng. Thuận tiện thông thương ra Liên Phường, Vành Đai 2, Cao Tốc...
- Hiện nhà đang cho thuê 27tr/tháng.
- Giá 21 tỷ còn thương lượng.

Liên hệ Huy Tâm. Làm việc chính chủ.
Cần bán 1 số lô đất trong khu đô thị đông tăng long 5*20m 7tỷ, 8 * 20m 11 tỷ, 10* 20m 13 tỷ
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán 1 số lô đất trong Đông Tăng Long.

- 1 lô đất 5 * 20m đối diện công viên 7,3 tỷ sạch đẹp, cách Lã Xuân Oai 70m

- 1 cặp 5 * 20 hướng Đông Nam 7,2tỷ

-1 lô 100m cách Lã Xuân Oai đang mở rộng lộ giới 40m chỉ 7m , tiện kinh doanh mua bán, giá cực tốt.

-1 lô hướng Tây ngay khu dân cư 7,350 tỷ

- 1 lô đường D19 16m đối diện shophouse 7,9 tỷ.

- 1 lô trục Số 16 thông 7,5 tỷ.

- 1 lô đường A4 ...
Bán biệt thự mặt tiền trục chính vào 1800 căn hộ dự án kdc gia hòa, quận 9 nhà 4 tầng 19,5 tỷ
7
19.5 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán biệt thự mặt tiền trục đường chính đường vào 1800 căn hộ và trên 1000 căn nhà phố và biệt thự, Thuộc KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP Thủ Đức.
- DT 7x19,3m 135m² xây trệt 3 lầu đã hoàn công.
- Vị trí đẹp mặt tiền gần chung cư Gia Hòa, đường 12m vỉa hè thông thoáng.
- Thuận lợi ở hoặc kinh doanh buôn bán đa ngành nghề.

Giá bán: 19,5 tỷ.

Ngoài ra bên em còn làm việc trực tiếp chủ các căn thuộc ...
Bán đất khu dân cư sở văn hoá thông tin quận 9, lô f, đường 30m, sổ đỏ, vị trí đẹp
3
11.88 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán Đất KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, Phú Hữu, Q9.
Vị trí dự án: Ngay đường Liên Phường & đường Bưng Ông Thoàn.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân chính chủ đứng tên.
Cần bán lô F:
- DT 6x15m, đường 30m, hướng Đông Nam, giá 132 tr/m².
Xin liên hệ và xem đất: (Mr Quốc).
Địa chỉ: Lô N. 26 dự án Sở Văn Hóa, đường Liên Phường, Phú Hữu, TP Thủ Đức.
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh đất dự án Q9.
Bán nhà 4 tầng 90m2, đường 16m, gần công viên, song hành xa lộ hà nội, phước long a, quận 9
6
7.5 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
4 4

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Nhà 4 Tầng- BTCT- KDC Bắc Rạch Chiếc, Phước Long A, Quận 9
- DT: 90m² (5x18m) vuông vức, gần công viên, đường bao quanh rất rộng rãi thoáng đãng.
- Đường 16m ô tô đỗ thoải mái
- Hiện Đang Cho Thuê Thu Nhập 27 Triệu/Tháng.
- Nội khu đầy đủ tiện ích, khu thể thao, 3p về song hành Xa Lộ Hà Nội, Rạch Chiếc, ga Metro, chợ Phước Bình,.
- Pháp lý chuẩn, công chứng ngay
Bán căn hộ cc 3pn + 1pn đa năng + 3wc, dt 95m2 tại vành đai 3, q9, hcm  tt 30% nhận nhà  nhận sổ
6
4.75 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
4 3

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Căn hộ chung cư tại MT Eastmark City, tọa lạc ở Phường Long Trường, Quận 9, TP. HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống hiện đại và tiện nghi.

- Diện tích: 95m².
- Phòng ngủ: 4PN.
- Phòng tắm: 3WC.
- Hướng cửa chính: Đông.
- Hướng ban công: Tây.
- Nội thất: Cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Giá bán: 50 triệu VND/m².

Căn hộ này nổi bật với pháp lý đầy đủ, ...
Chủ gửi bán nhanh 3pn 2wc cao ốc bình minh q9, view thoáng giá tốt chỉ từ 3.4 tỷ công chứng ngay
5
3.4 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bình Minh, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Bán căn hộ Cao Ốc Bình Quận 9
-- Bán căn hộ 3PN 2WC
-- Diện tích 97m2
-- Nội thất cơ bản
-- Nhà thoáng mát tầng đẹp, view đẹp
-- Tiện ích gần Metro, siêu thị trường học,.....và xung quanh đầy đủ tiện ích
-- Giá bán 3.4 tỷ bao thuế phí
Liên hệ xem nhà: (call/zalo)
Cần bán gấp lô đất nền hoàng anh minh tuấn quận 9, đường đỗ xuân hợp, giá tốt bán nhanh
3
24.86 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn.

+ Lô Diện tích 10x22m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 113 tr/m².

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Góc 2 mặt tiền liên kế vườn, sẵn hđ thuê 25tr/tháng, mặt tiền đường lớn, trục chính dự án mega ruby
3
23 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mega Ruby, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn góc view 2 mặt tiền đường lớn, trục chính của dự án, ngay cổng Bảo vệ 24/24,

- Trệt & 2 lầu, tổng diện tích sử dụng hơn 350m², vị trí góc hiếm được bán trong dự án Mega Ruby.
- Phòng Khách lớn, phòng Bếp & phòng Ăn rộng rãi có cửa sổ thoáng mát, view trực tiếp bãi cỏ tươi xanh, mát mẻ cả ngày.
- 4 WC, 5 Phòng Ngủ rộng rãi phù hợp gia đình đa thế hệ.
- An ninh, Bảo vệ tuyệt đối 24/24. Môi ...
Lô đất đẹp cần bán gấp đường man thiện  quận 9 giá 6tỷ8/500m2. gần chung cư c3
4
6.8 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Man Thiện, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Vị trí đẹp: Gần trường tiểu học Lê Văn Việt, chung cư C3, học viện Công nghệ Bưu Chính Viễn Thông, 400m ra Lê Văn Việt.
Diện tích 12m x 41,6m.
Đất thổ cư.
Phù hợp cho thuê, làm căn hộ dịch vụ.
Lh cho e.
Bán nhanh lô nhà phố dt 5x18m, kdc hưng phú 1, p. phước long b, tp thủ đức, lô vị trí đẹp
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh nền đất xây nhà phố, khu dân cư Hưng Phú, Phường Phước Long B, Quận 9.
+ Lô 1:
Lô H, DT: 5x18m (90m²).
Hướng Tây Bắc.
Đường 12m, Lô đẹp ko vướng cống hay tủ điện.
Giá bán 8,5 tỷ.
- Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi bán nhanh nhà đất dự án Hưng Phú, Nam Long, Kiến Á, Phú Nhuận, Bách Khoa, Hoàng Anh Minh Tuấn, mẫu giáo trung ương 3, xuất nhập khẩu, Sở Văn Hóa, Thời Báo Kinh ...
Chủ kẹt bán gấp đất 160m2 ( 10x16m) ngang khủng ngay mặt tiền đỗ xuân hợp, kdc cao cấp nhất q9.
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền đất đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B. Ngay KDC Gia Hòa. Dân Trí Cao

- Diện tích: 10m x 16m = 160m².

- Thích hợp mua xây ở, làm văn phòng công ty

- Pháp lý đã có sổ hồng.

- Giá bán: 15,5 tỷ còn bớt.

Vị trí: Cách mặt tiền Đỗ Xuân Hợp khoảng 300m. Global City 700m, Ga Metro XLHN khoảng 1km.

Alo/Zalo: Tin xem đất và làm việc nhanh với chủ ạ
Đất mặt tiền đường trường lưu, 86m2 nhỉnh 7 tỷ, sổ hồng xây tự do
3
7.6 tỷ 86 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền đường Trường Lưu gần chợ Long Trường, Quận 9

Đường 16m dự phóng 30m, thuận tiện kinh doanh buôn bán

Diện tích 4,2m x 20m = 86m2

Sổ hông vuông A4, công chứng ngay, xây dựng tự do

Giá bán 7,6 tỷ thương lượng

LH
Bán nhanh lô đất tại dự án đại học bách khoa, quận 9, bán lô biệt thự trục chính,  0914 920 ***
5
29.1 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Cần bán nhanh 3 nền trục chính vị trí đẹp:
- Biệt thự trục chính. Diện tích 14x32m (428m²), giá 68 tr/m².
- Còn rất nhiều nền giá tốt tùy vị trí..
Xin hãy liên hệ để xem đất và tư vấn chuyên khu.
Liên hệ: (A. Quốc) zalo, viber, phone.
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Địa chỉ: Công ty môi giới BĐS Đất Việt (68/23 đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9).
Bán đất dự án đông dương, phường phú hữu, quận 9, thành phố thủ đức, tp. hcm.  0914 920 ***
4
4.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đối diện dự án biệt thự Villa Park đường Bưng Ông Thoàn. Khu vực trung tâm Quận 9.
+ Ngang 5m, dài 20m (100m²), hướng Tây Bắc, đường 12m, giá 49 tr/m².

Pháp lý: Hợp đồng chuyển nhượng với chủ đầu tư. Xây nhà bình thường.
Dự án Đông Dương đã có nhiều hộ ở.
Chuyên tư vấn, nhận ký gửi mua - bán nhanh đất nền tất cả các dự án tại quận 9.
Chuyên nghiệp nhanh chóng hiệu quả.
LH: (Anh ...
Bán đất biệt thự 290m2 (14,5x20m) kdc phú nhuận, phường phước long q9 giá chỉ 85tr/m2  linh
6
24.65 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất biệt thự 290m² (14,5x20) KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long Q9 giá chỉ 85tr/m² LH .
Diện tích 290m² ngang 14,5x20m đường trước nhà 12m.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân sẵn.
Giá 85triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Bán dãy trọ 110m2  1 sẹc đỗ xuân hợp giá chưa tới 6 tỷ  xây mới 1 hầm + 4 tầng + lửng + mái che
3
5.9 tỷ 110 m²
Nhà Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất tặng nhà cấp 4, đối diện cao đẳng Kỹ Nghệ 2, Đỗ Xuân Hợp địa chỉ: 1 sẹc đường Đỗ Xuân Hợp.
- DT: 110m² 5x20m.
- Xây mới 1 hầm + 4 tầng + lửng + mái che cầu thang (xây mới cực ngon).
Hiện đang làm phòng trọ cho thuê.
Giá bán: 5tỷ9 bao rẻ nhất khu vực.
Chỉ 59 tr/m2 ngộp bank bán gấp lô 440m2 3 mt đường nguyễn duy trinh, đường trước nhà 14m
3
26 tỷ 440 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ vay bank cần bán gấp trong tháng 5/2026:

Lô góc 3 mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q.9 ( nay thuộc P. Long Trường)

- Đường trước đất rộng 14m, có vỉa hè, 2 hẻm bên hông rộng 10m, kết nối gần Vòng xoay Phú Hữu, Cảng, Cao tốc

- DT ngang 26m, dài ( 15-22m), sử dụng 500m², công nhận 440m2

- Sổ đỏ kí ccmb ngay, chủ vay bank, hỗ trợ chủ mới phân lô, tách thửa

- Bán giá: giảm từ 32 ...
Từ 260 tới 280 của 2961

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh