Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán Nhà 1Trệt 1Lững Mặt Tiền Đường 102 Lã Xuân Oai, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9
5
6.2 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường 102, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Bán nhà 1 trệt 1 lững có 2 phòng, 2 wc, 1pk,bếp…
Vị trí: Mặt tiền Đường 102 ( gần Lã Xuân Oai) phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9
DT đất : 82.2m2 có 56,5m2 thổ cư
DT Sàn : 84,6m2
Sổ Hồng riêng
Hoàn Công Đầy Đủ
Giá 6.2 tỷ thương lượng
Nhà đang cho thuê 8 triệu 1 tháng
Liên Hệ biết chi tiết : 0962.57.57.680962.57.57xxx Linh (zalo)
Elysian 2pn loại ban công rộng 82m2  kèm ô xe  giá 5tỷ560 (all in)
23
5.56 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cập nhật rổ hàng Elysian mới nhất, rổ chuyển nhượng giá tốt.

Thông tin căn hộ:

- DT: 82m², 2PN 2WC.
- View thành phố.
- Tầng trung.
- Giá bán 5tỷ560 (loại pottet plant ban công siêu rộng).
- Có kèm ô xe định danh dưới hầm (lợi thế cạnh tranh cực lớn).
- Lịch thanh toán nhận nhà 65%.
- Pháp lý hoàn chỉnh: Giấy phép xây dựng, giấy phép mở bán.
- Ngân hàng hỗ trợ vay: BIDV, VCB, Vietinbank, ...
Bán đất kdc samsung villa bưng ông thoàn, dt 5x23m, phù hợp để ở, xây cho thuê
3
6.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất đẹp đường thông tại KDC Samsung Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu Q9 cũ, liền kề Liên Phường, Vành Đai 2.
- Diện tích: 5x23m 126.6m² có 113.3m² thổ cư.
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 6,5 tỷ đồng.
LH: .
Giảm hơn 1 tỷ bán gấp 220m2 cn đất mặt tiền đường 12, chỉ 5,1 tỷ, gần sông mát mẻ
4
5.1 tỷ 220 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 12, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô mặt tiền đường 12, Tam Đa, Trường Thạnh, Quận 9 view sông.
- Diện tích: 300m² (220m² công nhận sổ, 124m² thổ cư).
- Đường xe tải, kế sông lớn, kế biệt thự vườn(đường đang đổ nhựa).
- Tổng sử dụng gần 300m² phía sau là rạch.
- Giá chỉ 5,1 tỷ chốt (giá cũ 6,2 tỷ).
- Liên Hệ: .
Giảm giá bán nhanh nên đất tăng long river view quận 9 đối diện khu đô thị đông tăng long chỉ5,6 tỷ
7
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Giảm giá cần bán nhanh nên đất thuộc khu dân cư Tăng Long River View đối diện ngay khu đô thị Đông Tăng Long.
Khu dân cư hiện hữu hệ thống hạ tầng hoàn thiện. Điện âm, nước âm.
Diện tích 5x20 rất phù hợp gia đình xây ở.
Vị trí gần sông do đó rất mát và trong lành.
Giảm giá bán nhanh chỉ 5,6 tỷ.
LH: Tuấn.
Giá tốt đầu năm khu tăng long river view quận 9 đối diện khu đô thị đông tăng long giá 51tr/m
7
5.6 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất Tăng Long River View đối diện ngay khu đô thị Đông Tăng Long là khu dân cư được xây dựng tự do với hệ thống hạ tầng hoàn thiện. Điện âm, nước âm, đường có vỉa hè, cây xanh hai bên.
Chạy dọc theo dự án là sông, không khí thoáng mát quanh năm.
Cách Khu Công nghệ cao 2km, Chợ Long Trường 500m, trường học các cấp bán kính 1,5 - 2km, kế bên là Trường Đại học Tài chính Marketing.
Em cập nhật diện ...
Chuyên đất nền dự án sở văn hóa thông tin, các lô ngộp giá cần bán, cạnh tranh nhất thị trường
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ em Đôn (Zalo - viber) - Nhận ký gửi bán nhanh đất Quận 9 trong 5 ngày.
Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 128 tr/m² vị trí rất đẹp (12 tỷ 800 triệu).
- Diện tích 5x20m = ...
Vừa nhận nhà  bán căn 2pn view siêu đẹp, thanh toán giãn  tặng gói học bổng vinschool
10
6.39 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opus One - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Giảm 13% - Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ thuộc phân khu cao cấp - The Opus One - Vinhomes Grand Park.
- Loại: 2PN2WC.
- Diện tích: 83,9m² DTXD - 76,8m² diện tích sử dụng.
- Nội thất: Full liền tường.
- Pháp lý: HĐMB mua bán an toàn.
- Giá bán: 6,392 tỷ chưa V.
Liên hệ E Lập xem nhà thực tế, xem view.
3pn 2wc 98m2 lumiere boulevard, view thoáng mát  chiết khấu lớn nhất trong năm
11
6.95 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lumiere Boulevard, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán nhanh 3PN 2WC phân khu Lumiere Boulevard - CĐT Masteri - thuộc KĐT Vinhomes Quận 9 cũ.
- Miễn phí quản lý 1 năm, đặc biệt Tặng ngay học phí Vinschool 1 năm cho Anh Chị mua sớm trong tháng.
- Diện tích: Tim tường 98m², thông thủy 89,95m².
- Nhà mới 100%, Chất lượng bàn giao cao cấp.
- Chính sách thanh toán linh hoạt, có hỗ trợ vay ngân hàng 80%.
- Giá chỉ: 6,95 tỷ all in.
- Pháp lý: HĐMB, nhận ...
Đất nền sở văn hóa thông tin liên phường, đường liên phường, phú hữu, quận 9, giá cần bán nhanh
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ A. Đôn. (Viber - Zalo). Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Q9 trong 5 ngày - tư vấn tiến hành tất các thủ tục nhà đất.

Đất nền dự án Sở Văn Hoá Tin, sổ đỏ, dự án ngay góc đường liên phường và bưng ông thoàn, các nền đang cần bán sau:

+ DT 5x17m = 75m² đường 20m giá 80 tr/m².
+ DT 6x15m, giá 73 tr/m².
+ DT 5x20m giá 69 tr/m².
+ DT 12x20m giá 56 tr/m².
- Nếu các sản phẩm dự án trên không ...
Bán đất nền dự án khu dân cư sở văn hóa thông tin, 76 triệu/m2, 90 m2 tại bưng ông thoàn, q9, hcm
4
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin là một trong những dự án đất nền nổi bật tại Quận 9, TP. HCM, mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích 6x15=90m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá hấp dẫn 76 triệu / m², mang lại giá trị đầu tư cao.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
+ Chiều ngang ...
Cần bán đất kdc đông dương đường 82 bưng ông thoàn, p. phú hữu, q9 lô vị trí đẹp 110m2 duy nhất
6
6.05 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: 0907 107 *** anh Đôn (Zalo - Viber) chuyên đất nền dự án Đông Dương, các nền giá tốt cần bán nhanh:

+ DT 5x22= 100m² đường 16m phía ngoài gần Bưng Ông Thoàn, giá 55tr/m²
+ DT 5 x 20m= 100m² đường 16m, đối diện rạch, DT sử dụng thêm được 20m làm vườn, giá bán 55 tr/m².
+ DT 10 x 20m = 200m giá chốt 39.5tr/m².
+ DT 15 x 21m = 315m mặt tiền sông giá 40tr/m².
+ DT 10 x 25m = 255m giá 29 ...
Khu dân cư sở văn hóa thông tin đường liên phường sổ đỏ giá cần bán nhanh phường phú hữu q9 6.3 tỷ
10
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ em Đôn (zalo - viber) - Nhận ký gửi bán nhanh đất Quận 9 trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường và đường Bưng Ông Thoàn Phú Hữu Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, kết nối với các dự án như kdc Đông Dương, Park riverside, Villa Park, Thời Báo Kinh Tế.. Hiện chủ đất cần tiền bán các nền đất sau:

- ...
Chuyên đất nền kdc sở văn hóa thông tin, 5x20 đường 12m giá chỉ 70 tr/m2
8
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh KDC Sở Văn Hóa THông Tin, P :Long Trường, Tp HCM

- Vị Trí: Thuộc trục chính đường Liên Phường Giao với Bưng Ô Thoàn, tuyến đường LP thông kết nối với nút giao An Phú kết nối Q2-Q9 thuận lợi giao thông khu vực lân cận.
- Tiện ích: Dự án sát bên các khu biết thự cao cấp như parkriverside đối diện Villapark Lucasta..... bao quanh bởi con sông lớn mát mẻ quanh năm, gần các siêu thị, trường ...
Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án sở văn hóa thông tin phú hữu q9, đường liên phường đã sổ đỏ
8
6.66 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán các nền đất sau:
- DT 5x20m = 100m² giá 73 tr/m².
- DT 6x15m = 90m² giá 74 tr/m² gần trục chính.
- DT 12x20m = 240 m² giá 64 tr/m².
- DT 5x20m = 100m² MT đường Liên Phường giá 120 tr/m².
- Nếu các sản phẩm dự án ...
Chuyên đất nền kdc sở văn hóa thông tin, phường long trường, tp hcm 90m2 giá 6.85 tỷ
8
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, phường Long Trường, Tp HCM.

- Vị trí: Thuộc trục chính đường Liên Phường giao với Bưng Ông Thoàn, tuyến đường LP thông kết nối với nút giao An Phú kết nối Q2 - Q9 thuận lợi giao thông khu vực lân cận.
- Tiện ích: Dự án sát bên các khu biết thự cao cấp như Parkriverside đối diện Villapark Lucasta... Bao quanh bởi con sông lớn mát mẻ quanh năm, gần các siêu thị, ...
Bán gấp đất nền dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9, hồ chí minh, diện tích 100m2 giá 62tr/m2
3
6.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, sông Ông Nhiều rộng lớn, thoáng mát, cận kề nhiều dự án sang trọng như Villa Park và Park Residence, tạo nên khu dân cư đồng bộ, có rất nhiều sản phẩm vị trí đẹp, giá tốt, sổ đỏ xây dựng ngay.

- Lô S DT 5x20m = 100m² - Giá 62tr/m² (giá bán nhanh trong tuần, có thương lượng).
Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ ...
Khu đất làm nhà vườn view sông cực đẹp  500m2 chỉ 6 tỷ tl  ngay nguyễn duy trinh ph long trường
3
6 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Xương Trạch, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán lô đất view sông đường Bùi Xương Trạch, ph Long Trường - 500m² chỉ 6 tỷ TL

Đường xe hơi tới đất
Phù hợp xây dựng nhà vườn

Liên hệ: DUY - làm việc chính chủ
Bán căn 3 phòng ngủ 81,5m² giá chỉ 5,1 tỷ tại glory heights vinhomes grand park
6
5.1 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Glory Heights - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

CẦN BÁN CĂN 3 PHÒNG NGỦ 81,5m² GIÁ CHỈ 5,1 TỶ TẠI GLORY HEIGHTS VINHOMES GRAND PARK

- Tòa GH2 Glory Heights, trung tâm sôi động bậc nhất Vinhomes Grand Park,Q9
- Diện tích 81,5 m² thiết kế 3PN, 2WC

- Giá chỉ: 5,1 TỶ (ưu đãi cho khách thanh toán sớm)
- Ký HĐMB trực tiếp với Chủ đầu tư
- Tầng 19 Ban công Đông Bắc cực thoáng
- Nhà mới nhận ngay vào ở liền
- View nội khu sân chơi
- Hỗ trợ vay đến ...
Bán nhà riêng tại đường số 138, tăng nhơn phú, 5,39 tỷ, 100m2
3
5.39 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Số 138, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Nhà riêng cực chất tại Đường Số 138, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 100m², 2PN, 2WC, 1 tầng.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
Nội thất đầy đủ với sofa, tủ lạnh, máy giặt, bếp và điều hòa, chỉ việc dọn vào ở ngay.
Mặt tiền rộng 5.2m, ngõ vào 7m, rất thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc để ở.
Cuộc sống tiện nghi với nhiều siêu thị gần đó như ...