Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất dự án thời báo kinh tế quận 9, lô b, sổ đỏ, dt 8x20m, hướng đông bắc
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất dự án Thời Báo Kinh Tế Sài Gòn, phường Phú Hữu, Quận 9.
+ Lô B, diện tích 160m² (8mx20m), hướng Đông Bắc, đường 12m, kề bên đường Bưng Ông Thoàn.
+ Sổ đỏ riêng chính chủ, điện nước đầy đủ.
Vị trí nằm ngay mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, cách đường Vành Đai 500m, gần cao tốc và các trục đường, giáp các dự án lớn liền kề xung quanh.
- Giá bán: 65 tr/m².
- Điện thoại: (A. ...
3pn beverly solari toà bs10 giá 4,5 tỷ, thanh toán giãn 210 ngày, ký trực tiếp cđt vinhomes
9
4.5 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

The Beverly Solari phân khu toà BS 10 trung tâm đẹp nhất tại Vinhomes Grand Park.

Đối diện Vincom Mega Mall, vị trí vàng hiếm có tại TP. Thủ Đức.

Bán căn 3PN giá sốc từ chủ đầu tư báo đúng giá, không chào ảo giá chưa VAT để câu khách.

Mã căn BS10 .27 (Toà BS10, tầng trung, căn số đẹp 27).

+ Diện tích: 81,8 m².

+ Loại: 3PN 2WC.

+ Giá niêm yết: 4 tỷ 5 (Giá giảm theo ưu đãi 2.3 tỷ trên giá ...
Cần bán lô đất đường 20m thuộc kdc phú nhuận, phước long, tp. hcm vị trí đẹp
4
23.32 tỷ 238 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất Dự án Phú Nhuận Quận 9. Vị trí đẹp.
- Lô R (13x18,3m) đường 20m, thông ra đường Liên Phường, giá 98 tr/m².
Quý khách vui lòng liên hệ em Tuấn: Zalo, Viber.
Nhà phố kdc park riverside bán nhanh dt 82m2 giá 11 tỷ  0774 659 *** hương
4
11 tỷ 82 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh gấp nhà phố KDC Park Riverside Quận 9.
- Nhà diện tích 82m² hướng mát
- Hiện trạng nhà hoàn thiện có nội thất.
Giá 11 tỷ
Đã có sổ, hỗ trợ vay
Liên hệ em Hương tư vấn và xem nhà.
Chuyên bán đất nền dự án kdc hưng phú, phước long b, tp.thủ đức giá cả cạnh tranh tốt nhất
4
14.4 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền dự án Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9, KDC mát mẻ yên tỉnh. Nắm các lô đất giá tốt cho anh chị tham khảo:
Nền 10x18m (180m²) đường chính 20m giá 80tr/m2
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ em Tuấn SĐT (Zalo,Viber)
Cám ơn Quý Khách.
Chủ thiện chí bán! nhà 4 tầng mặt tiền 30m (huy cận nối dài) thông gia hòa, khang điền quận 9
6
21 tỷ 156 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhà mặt tiền đường 30m, KDC Khang Điền, Phước Long, Tp Hồ Chí Minh.

- DT 6x26m xây trệt 2 lầu sân thượng.
- Vị trí mặt tiền đường 30m thông Gia Hòa - Khang Điền - Thiên Lý. Đặc biệt vĩa hè rộng 7,5 rất phù hợp để kinh doanh hoặc làm văn phòng cty.
Giá 25 tỷ thiện chí bán giảm còn 21 tỷ.

Liên hệ Huy Tâm.
Bán nền đất biệt thự ngang 10x25m kdc hoàng anh minh tuấn, p phước long b, quận 9, tp thủ đức tphcm
4
26.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất biệt thự KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P Phước Long B, Quận 9 cũ, nay là TP Thủ Đức, TPHCM.
Vị trí: KDC Hoàng Anh Minh Tuấn ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, đối diện Global City.
- Diện tích: Ngang 10x25m tổng 250m².
- Pháp lý chuẩn: Sổ sẵn.
- Giá 105 triệu/m².
Liên hệ Ms. Linh .
Đất kdc vạn phát đạt đường bưng ông thoàn dt 85m2 giá 5.75tỉ
4
5.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Dự án Vạn Phát Đạt DT 85m² giá 5.75 tỉ.
- Đường thông đối diện Phim trường Rustic Quận 9.
- Cách Villa Park, Park Riverside chỉ 700m vị trí thuận tiện giao thông, sau lưng là dự án Verosa Khang Điền.
- Thuận tiện lên trung tâm, kế Công nghệ cao Samsung...
- Cảm ơn anh chị xem tin.
Quỹ đất view sông sài gòn ptda resort villas nghỉ dưỡng, p. long phước, q9  hcm (tp. thủ đức)
3
1111 tỷ 47000 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

VIP Top Q9: 1,111 Tỷ (42tr/m²) LVCC.
Quỹ đất view sông Sài Gòn PTDA Resort Villas nghỉ dưỡng, P. Long Phước, Q9 - HCM (Tp. Thủ Đức).
DTTT: 4.7ha (bãi bồi).
DTCN: 26,462m² (2.6ha).
ODT: 15,549m² (1.5ha).
Tiếp NĐT có NLTC & CMTC.
Giá: 1,111 tỷ (42tr/m²) LVCC.
Minh Vương.
Chính chủ bán gấp nhà phố 106.2m2 view thoáng mát giá 13.5tỷ nội thất vali vào ở gọi 0979 940 ***
10
13.5 tỷ 106 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Kẹt ngân hàng bán gấp nhà phố nội thất kèm hợp đồng thuê chốt nhanh trong tháng 12.
Nhà thiết kế xây 1 trệt 2 lầu và sân thượng, diện tích 8mx13 m sân trước 3m sân sau 2 rất thoáng.
* Quý khách thiết kế sân vườn trồng rau và cây xanh xung quanh nhà, vườn cây ăn trái,...
* Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh văn phòng.
* Tiện ích nội khu như công viên cây xanh, hồ bơi, Clubhouse khu vui chơi trẻ em, ...
Nhà 3 tầng, hxh  84m 4pn 4wc đường gò cát, phú hữu , q9 giáp quận 2
5
6.3 tỷ 84 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhà 3 tầng xây dựng chắc chắn, hoàn công đủ, vào ở ngay.

Vị trí Đường Gò Cát Phú Hữu, Quận 9 - Giáp Quận 2, Dự án Global City.

- An ninh tốt, kết nối nhanh Quận 1, Quận 2, Quận 7
- Cách mặt tiền Nguyễn Duy Trinh chỉ 50m

- Chủ chuyển công tác cần bán nhanh nên giá bán thấp hơn khu vực 20-30%

LH: Mr Hoàn ( Chuyên nhà đất Quận 9 )
Bán nhà chính chủ 1 trệt 1 lầu mái btct hxh long trường hồ chí minh 4 tỷ 8
3
4.8 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhà 1 trệt 1 lầu sân thượng HXH Long Trường Hồ Chí Minh.
+ DT đất 83m² full thổ cư vuông vức.
+ Xây dựng 2 lầu có mái đúc BTCT.
+ Có sân đỗ ô tô và xe máy.
+ Không gian rộng rãi, gió lưu thông thoáng trong nhà(không bị bí).
* Nhà gần ngay trường THCS, tiểu học, mầm non Long Trường.
* Vị trí thuận tiện đi lên vành đai 3, về trung tâm Sài Gòn, KCNC, Đông Tăng Long, Vinhome Grand ...
Bán nhanh lô biệt thự block b trong 7 ngày, dự án phú nhuận phước long b tp thủ đức,  0914 920 ***
5
23.2 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất biệt thự dự án khu dự án Phú Nhuận, P. Phước Long B, Quận 9 cũ, nay là TP. Thủ Đức, TP. HCM;
Vị trí nền đất gần trục Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
- Lô B:
Diện tích 14,5m x 20m (290m²).
Đường rộng: 12m, gần trục chính dự án.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý: Chủ quyền hồng;
Giá bán: 80 tr/m².
===============================================
(Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền: Nam Long, kiến Á, ...
View trực diện nội khu và công viên 36ha os212.02 opus one  vinhomes grand park. 85 m2, 6,99 tỷ
3
6.99 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opus One - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Siêu phẩm 2 PN trục căn đẹp nhất toàn khu OPus One - Vinhomes Grand Park. Sở hữu tầm view trọn đời trực diện công viên nội khu, hồ bơi vô cực 3 tầng và công viên lớn 36 ha....

Mua trực tiếp từ chủ đầu tư Vinhomes, vơi các Chính sách ưu đãi Chiết khấu lên đến 14%....
Thông tin chi tiết căn hộ OS212.02:
- Diện tích 85 m², thiết kế 2 PN - 2WC.
- View đảm bảo đẹp nhất toàn khu Opus, siêu thoáng ...
Mt 168m² 6.2m x28m ,dòng tiền 40tr/tháng + giá 130tr/m² nguyễn văn tăng, long bình, hồ chí minh.
4
21.5 tỷ 168 m²
Nhà Mặt Tiền
2 3

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Mua là có tiền ngay: 40 triệu/tháng
MT NGUYỄN VĂN TĂNG, P. Long Bình, Tp. Hồ Chí Minh.
      DT: 168m² ngang 6.2m x28m
Chỉ tiêu và mật độ xây dựng: 1 hầm+1 trệt+1 lững +5 lầu + 1 tum
      Nhà sẵn: 1 trệt 1 lầu
      Hợp đồng thuê ổn định dài hạn (5 năm)
Phù hợp:
      Nhà đầu tư cần dòng tiền đều
      Khách giữ tài sản an toàn
Giá chỉ: 130tr/m²
Vừa có dòng tiền vừa có tiềm năng tăng ...
Bán tòa nhà mặt tiền trương văn thành  q9
3
54.9 tỷ 374 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trương Văn Thành, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Bán tòa nhà mặt tiền Trương Văn Thành ngay Lê Văn Việt, Quận 9.
Vị trí đẹp, khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh cho thuê mở văn phòng.
- Diện tích: 11m x 34m.
- Kết cấu: Tòa nhà đẹp, khai thác ngay.
- Vị trí: Ngay đường Lê Văn Việt, trung tâm đông đúc.
Giá bán: 54,9 tỷ.
LH: .
(gamuda land)  mua trực tiếp căn hộ cc đẹp 3pn + 1pn + 3wc tại mt eastmark city, 50 triệu/m2, 99m2
8
4.95 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
3 3

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Căn hộ chung cư MT Eastmark City tọa lạc tại Đường Trường Lưu, p Long Trường, Q9, TP. HCM, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Ưu điểm:
- Thiết kế: 3PN + 3WC + bếp.
- Giá: 50 triệu VND/m².
- Nội thất: Cơ bản với điều hòa, tủ lạnh,...
- Pháp lý đầy đủ.

Địa điểm xung quanh:
- Siêu thị Bách Hóa Xanh.
- Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng.
- ...
Bán nhanh nhà 4 tầng mtkd đường huy cận 25m, trục chính kdc. cách global city 500m. shr hoàn công
3
20 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Huy Cận, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhà 4 tầng mặt tiền trục chính đường Huy Cận - Khu Dân Cư Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9. Ngay gần Global City.

-Diện tích : 160m2

-Kết cấu 1 trệt 3 lẩu.

- Đường trước nhà : 25m

- Hướng: Đông Nam

- Pháp lý: Sổ riêng, hoàn công đủ

- Vị trí: Đoạn sung của trục đường chính , ngay gần Chung Cư The Art.

Alo/zalo: gặp Tin xem nhà và làm việc nhanh với chủ ạ
Bán nền biệt thự kdc bách khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m2,  trực tiếp linh 0902 514 ***
5
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Bách Khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m² LH trực tiếp Linh .
DT 14x30 tổng 420m² full đất ở.
Sổ riêng.
LH Linh Thương lượng chính chủ.
Bán đất 605m2 full thổ cư chỉ 42 triệu/m2. hệ số 5. ngay nguyễn duy trinh võ chí công
4
26 tỷ 605 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Có 02 lối vào: Từ Nguyễn Duy Trinh hoặc từ đường Võ Chí Công.

- Diện tích: 19,5*31m=605m² ~ giá 42tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.

Ưu điểm:
- Mặt tiền rộng 14.39m, ngõ vào 12m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Khu vực có phong thủy tốt, thuận lợi cho sinh hoạt và làm ăn.

Tiện ích xung quanh:
- Gần công viên Melosa ...
Từ 220 tới 240 của 2940

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh