Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ gấp bán căn biệt thự 200m2 tại khu khang điền. nhà 1 trệt 2 lầu, sân đỗ ô tô rộng rãi.
7
19.9 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán gấp căn Biệt thự Khang Điền 200m²
- Giá bán: 19,9 tỷ còn thương lượng
- Diện tích: 8 x 25m (200m²)
- Kết cấu: 3 tầng, nhà đẹp dọn vào ở ngay
- Đường trước nhà: 12m, xe hơi quay đầu thoải mái
- Vị trí: KDC Khang Điền TP Thủ Đức
Khu dân cư đồng bộ, an ninh, dân trí cao, rất phù hợp để ở lâu dài.
- Điểm mạnh:
- Sản phẩm hiếm trong khu, ít chủ bán
- Gần công viên, không gian sống xanh, ...
(8x20m) thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 10,3 tỷ
8
10.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Đặc biệt: Mặt tiền Bưng Ông Thoàn (kinh doanh mọi ngành nghề) Dãy B (8x20m) 160m², đường 30m. Giá chỉ: 95tr/m².
+ Dãy B (8x20m) 160m², đường 12m. Giá chỉ: 10.3 tỷ (TL).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: Lô H2 - 12 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Bán nền đất biệt thự 8x20m dự án khang an  địa ốc 3, p.phú hữu q9 (sau lưng sky 9) giá 75tr/m
6
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền Dự án KHANG AN - ĐỊA ỐC 3, P.Phú Hữu Q9 (Sau lưng chung cư Sky 9)
Vị trí rất đẹp lô kế góc. Đường nhựa trước đất 12m sạch sẽ có lề.
- Diện tích: 160m² (8x20m) hướng: Nam
- Pháp lý: Sổ hồng Cty đứng tên. Chuyển nhượng HĐMB, xây nhà hoàn công ra Sổ Cá Nhân.
- Giá: 75tr/m² còn thương lượng
Liên hệ: - Ms. Vi để được tư vấn 24/7, hỗ trợ xem vị trí trực tiếp và thương lượng giá tốt ...
67TRIỆU/M2_ BÁN ĐẤT HXH NGAY ĐỖ XUÂN HỢP_PHƯỚC LONG B_TP.THỦ ĐỨC_ NGANG 8M_THÍCH HỢP XÂY CHDV
- Diện tích: 200m² (8m x 27m)_Diện tích sử dụng: 240m2
- Gía bán: 13,45Tỷ (Thương Lượng)
Xây full 5 tầng (hoặc căn hộ dịch vụ mini), gần nhiều trường ĐH/CĐ dễ cho thuê sinh lời tốt.
Vị trí: Hẻm xe hơi (ô tô vào được), khu dân cư đông đúc, dân trí ổn.
bán kính 300m đầy đủ tiện ích (chợ, trường học, ...
Cần bán nhanh 200m sổ riêng trục 20m nam long liên phường giá tốt sát công viên
7
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp giao Liên Phường (Global City quận 2).
Đường: 20m
thông thoáng sổ riêng.
Diện tích : 10x20m
Giá : 80 tr/m

Ngoài ra còn nhiều nền ngang 7 , 10 , giá tốt cho quý khak hàng
Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Bán đất hẻm 41 gò cát, 8,2 tỷ, 157m2, hàng hiếm tại q9, hcm giá tốt
5
8.2 tỷ 157 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất liền kề hẻm 41 Gò Cát - P. Phú Hữu.
- Diện tích: 157m² (9,2 x 17,5m).
- Hướng Tây Nam.
- Đường trước đất 6m, Khu dân cư Văn Minh.
- Giá 8,2 tỷ/lô 157m².

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Vũ Dũng.
Giảm sâu 1.5 tỷ! căn biệt thự 200m2 ngay kế bên hồ sinh thái dự án đông tăng long 0938 256 ***
9
18 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

+Vị trí:nằm trên trục thông đẹp thẳng ra Hồ Sinh Thái cách Hồ 50m ,thuận tiện vừa ở vừa làm VP
+DT: 200m² XD 1T2L DTXD: 333.7m²
+Giá: 18.x tỷ(x nhỏ xíu cho có) có bớt lộc cho Anh/Chị thiện trí mua nhanh.
Liên hệ em Nam: .
Cám ơn Anh/Chị đã xem tin.
Bán nhà phố manhattan 5 tầng dt đất 200m2 lớn nhất da, 2 mt, view sông tắc, có hđ thuê giá 31,9 tỷ
9
31.9 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Cần bán căn nhà phố khu The Manhattan Glory, Diện tích đất 200m² to nhất trong nhà phố, thuộc dự án Vinhomes Grand Park giáp sông Đồng Nai cực kỳ mát mẻ và trong lành.
- Diện tích: 200m² (10x20m).
- Công năng: Nhà xây 5 tầng 1 tum, xây dựng tổng sàn 600m². Bên hông có khoản trống để làm sân vườn, hồ cá koi hoặc để xe kinh doanh buôn bán.
- Nhà hoàn thiện mặt ngoài, tầng 1, bàn giao thô bên ...
Bán shophouse thương mại 6 tầng, khu vực dân cư đông đúc, mặt tiền vinhomes grand park! giá 16,8tỷ
8
16.8 tỷ 153 m²
ShopHouse
6 7

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nhà phố thương mại Broadway tại Khu đô thị Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Tp Thủ Đức.

+ Chỉ với 7 tỷ sở hữu ngay 1 căn.
+ Số lượng có hạn, chiếm 0,17% toàn dự án.
+ Sở hữu mặt tiền đường lớn, thuận tiện kinh doanh.

- Mặt trước, đường Nguyễn Xiển Long Phước trục đường chính của Khu Đô Thị Vinhomes Grand Park.
- Lượng giao thông qua lại sầm uất, mật độ cư dân đông đúc lên đến 200.000 ...
Căn song lập thô villa park duy nhất dưới 25t 122tr/m2
8
24.4 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Biệt thự song lập Villa Park

Diện tích 10x20

Sổ hồng riêng

Giá 122tr/m2

Nhà thô tiện thiết kế mới, đây là căn đơn giá tốt nhất dự án hiện tại, và là căn song lập thô duy nhất dưới 25T chào bán trong 35 căn bán

Liên hệ Tài Võ Chuyên Biệt thự Villa Park
Bán đất sổ đỏ cá nhân kdc khang điền 8x25m đường 12m giá tốt nhất hiện tại
3
Thỏa thuận 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
Hàng Hiếm gần công viên sổ đỏ cá nhân!
- Bán đất 8x25m sổ đỏ ngân hàng hỗ trợ bank 80%.
- Đường 12m, khu dân cư Khang Điền P. Long B, Quận 9.
- Vị trí kết nối giao thông thuận tiện vào trung tâm - cao tốc chỉ 5 phút.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá tốt liên hệ ngay để có giá chốt.
Còn nhiều sản phẩm khách cho quý khách lựa chọn!
- ...
Bán lô đất 7x26m dự án bách khoa, phú hữu, quận 9 đảm bảo giá tốt nhất trong dự án hiện tại
3
12.95 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án Bách Khoa nằm tại Khu dân cư Đại học Bách Khoa, Đỗ Xuân Hợp, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh,
với diện tích 7x26m ( 182m²) đường 12m, giá tốt nhất hiện tại : 12,95 tỷ ( bớt lộc cho khách nhanh lẹ )

Điểm đặc sắc:
+ Ngõ vào rộng 12m, phù hợp cho xe ô tô di chuyển dễ dàng.
+ Mặt tiền 7m, thuận lợi cho kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Tiện ích xung ...
Bán biệt thự khu dân cư hưng phú thông liên phường quận 9 giá 25,6 tỷ
9
25.6 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán biệt thự khu dân cư Hưng Phú thông Liên Phường quận 9 giá 25,6 tỷ
-4PN-5WC
-Đường 12m
-Nhà đang có dòng tiền cho thuê 30tr/tháng
-Sổ có sẵn, hỗ trợ vay.
Liên hệ em My để đi xem nhà-đất . Chuyên khu Hưng Phú q9
SDT:
Bán biệt thự lucasta khang điền full nội thất, giá 25,5 tỷ.  0904 936 ***
8
25.5 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khách gửi bán nhanh căn Biệt thự song lập dự án Lucasta Khang Điền đường Liên Phường, gần Global city.
- DT: 10x17,5. Xây 1 trệt 2 lầu đã hoàn thiện nội thất cao cấp,
- Pháp ly: Sổ hồng.
- Giá bán: 25,5 tỷ.
- Khu compound với đầy đủ tiện ích như: Hồ bơi, gym, siêu thị, hồ cảnh quan, đường đi bộ 1km dọc bờ hồ, BBQ, bảo vệ 24/7...
- Liên hệ: . Để đi xem nhà. Xin cảm ơn.
Bán biệt khang điền 8x25m 1t/3 lầu 4pn vị trí đẹp đường 12 nhà đẹp vào ở ngay
8
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
Hàng hiếm Khang Điền!
- Biệt Thự nội thất gỗ đẹp vào ở ngay!
- Biệt thự KDC Khang Điền, Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Tp Thủ Đức.
- Diện tích đất: 8x25m xây 1T/2 Lầu .
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu với 4PN, 4WC rộng rãi và nhiều tiện ích khác trong nhà.
- Pháp lý: SHR chính chủ.
- Giá chốt bán 20 tỷ
- Lh: Hùng Đất - không mua nhanh là mất!
Bán lô 180m2 kdc hưng phú đường 16m thông liên phường quận 9 giá 85tr/m2
3
15.72 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích ngang 10x18m
- KDC an ninh. Thoáng mát. Có công viên , hạ tầng đẹp.Tiềm năng tăng giá cao vì còn thông đường.
-Đường trục chính HP1 16m
Nhận mua bán ký gửi đất Hưng Phú.

Liên hệ em My: .
Làm việc chính chủ.
Bán nhanh lô đất 1 xẹc liên phường, diện tích 200m2  giá siêu rẻ 90 triệu/m2
3
18 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Chủ cần bán gấp lô đất:
Vị trí: 1 xẹc Liên Phường, chỉ cách Liên Phường 200m.
Diện tích 200m² (10m x 20m).
Đường trước nhà 14m.
Giá chỉ 90 triệu/m².
Liên hệ: Mr Thuận để được tư vấn.
Giỏ hàng giá tốt nhất dự án 6x26m khu dân cư khang điền phước long b, quận 9
4
12.15 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
- Bán đất 6x26m đường 12m, khu dân cư Khang Điền Phước Long B, Quận 9.
- Lô đất còn bán duy nhất tại cung đường.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá tốt chỉ 12,15 tỷ.
- Đất Gia Hòa loại nào cũng có...
Lh: Hùng Đất - Không mua nhanh là mất.
Biệt thự đang cắt lỗ ngộp ngân hàng dt 200m2 giá 27 tỷ  093844923 thành
8
27 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Người đăng: Thành (9 tin đăng)
- Kính chào quý vị khách hàng để đáp ứng được nhu cầu về nhà phố thương mại, biệt thự song lập ven hồ, biệt thự đơn lập ven sông.

- Chủ đầu tư Vinhomes đã ra mắt sản phẩm không thể nào đẹp hơn với quỹ đất gần như có 1 không 2, 3 mặt đều giáp sông.

- Khu Manhattan tháng 4 nhận nhà, đối diện công viên.
- Khu Manhattan sang nhượng lại đã bao gồm tất cả các chi phí ra tên:
+ M2 27 tỷ bao hết. (200 ...
Siêu hot! căn góc đẹp nhất classia khang điền  có sổ sẵn  full nội thất như hình  chỉ 39.6 tỷ
12
39.6 tỷ 157 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

The Classia, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ Thanh Tòng: . Chuyên sở hữu giỏ hàng giá tốt nhất, view đẹp tại dự án. Hỗ trợ pháp lý, phân tích đầu tư, giới thiệu các khoảng vay với lãi suất ưu việt nhất thị trường.