Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất thổ cư 8x20m hẻm 274 nguyễn văn tạo
5
5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất hẻm 274 đối diện dự án Hòa Bình The Pax Residence.
Đường trước đất 12m, điện nước sẵn xây dựng tự do.
DT 160m² (8x20m).
Giá 5tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH (A. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Bán biệt thự ngân long nguyễn hữu thọ (nhà bè)
6
30 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Diện tích đất: 10x21 m (210 m²) Sử dụng: ~400 m².
Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + áp mái phòng ngủ: 5 + nội thất cao cấp.
Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công đầy đủ Giá: 28 30 tỷ (thương lượng).

Xem thực tế ngay Xác minh pháp lý rõ Tư vấn vay/cho thuê/đầu tư.

Inbox/Zalo/Call: Vũ Ích Đạt Bất Động Sản Nam Sài Gòn.
Hotline/Zalo: .
Vũ Ích Đạt.
Website: www.bdsnamsaigon.com

Xem Nhà xem thực tế. Giao dịch ...
Bán đất khu công nghiệp hiệp phước
5
Thỏa thuận 50000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất Khu công nghiệp Hiệp Phước 2. Quỹ đất lớn, sẵn sàng triển khai.

Cơ hội dành cho doanh nghiệp sản xuất, logistics và nhà đầu tư đang tìm kiếm quỹ đất công nghiệp chiến lược tại khu Nam TP.HCM.

Vị trí: KCN Hiệp Phước 2
Quy mô đề xuất:
PA1: 103.903,9 m²
PA2: 50.405,2 m²

Đất công nghiệp pháp lý rõ ràng.
Hạ tầng hoàn chỉnh, sẵn sàng bàn giao.
Phù hợp xây dựng nhà máy, kho vận, trung tâm ...
Bán căn 3pn 2wc 106m2 tại celesta rise, full nội thất view thoáng, giá chỉ 7,25 tỷ  0902 520 ***
3
7.25 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Celesta Rise, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Căn góc 3PN diện tích lớn khu siêu thoáng.
Giá chỉ: 7.250 tỷ (chưa gồm 5% ra sổ) thương lượng mạnh cho khách thiện chí!

Thông tin căn hộ:
Diện tích tim tường 106m², thông thủy 95m².
3PN 2WC, layout vuông vức, không lỗi phong thủy.
Nhà thô dễ thiết kế theo phong cách riêng.
Hướng cửa Đông Bắc, view hồ bơi nội khu rộng thoáng, giá trị khai thác cực cao.

Điểm mạnh vượt trội:
Pháp lý rõ ràng hỗ trợ ...
Hoàng anh an tiến (gold house)  110,6m2 (3pn + 2wc)  sổ hồng. trần cao. view phú mỹ hưng
13
4.3 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Hoàng Anh Gold House (An Tiến) - Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, HCM.

- Diện tích: Tim tường 110,6m² thông thủy 103m² (3PN + 2WC). Trần cao 3m.
- Nội thất: Đầy đủ như hình.
- View: Phú Mỹ Hưng, Làng Đại Học.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 4,3 tỷ.

* Liên hệ xem nhà: .

- Tiện ích nội khu: Hồ bơi, siêu thị, nhà trẻ, gym, công viên, khu vui chơi trẻ em, cafe.
- Tiện ích ngoại khu: Phú Mỹ Hưng, Vivo ...
Bán 2.4ha đất giáo dục nguyễn bình  nhà bè giá rẻ
3
240 tỷ 24000 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Đất mặt tiền đường Nguyễn Bình - Nhà Bè.
- Diện tích 2.4ha. Khuôn đất vuông vức cực đẹp.
- Đất giáo dục.
- Giá 10tr/m².
- MTG, MTG.
- Lh: .
Đi nước ngoài, nên bán đất hẻm 274 nguyễn văn tạo, 6x20m, sổ hồng riêng, giá 4.6 tỷ
4
4.6 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất thổ cư hẻm 274 Nguyễn Văn Tạo, Long Thới (cũ).

- Diện tích: 6x20m = 120m² (đất vuông vức).

- Sổ hồng riêng, dân cư hiện hữu đông đúc, ngay đoạn nhộn nhịp nhất đường Nguyễn Văn Tạo.

- Đường xe tải né nhau, chỉ 2 phút đến nút giao cao tốc Bến Lức - Long Thành.

- Giá bán chỉ 4.6 tỷ.

Xem đất gặp chủ alo Thắng.
Bán lô đất nền thương mại dự án thanh nhựt, giá tốt nhất khu vực, chỉ 50tr/m2
7
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 108m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 108m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi không khí trong lành mà còn ...
Lô góc 2 mặt tiền hẻm 512 nguyễn văn tạo, 16x25m đường 20m và 12m
3
15 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư góc 2 MT hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo.
MT đường 20m và 12m.
Thuận tiện kinh doanh buôn bán, căn hộ dịch vụ.
DT 400m²(16x25m).
Giá 15 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (a. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Chuyên bán đất kdc thái sơn  phước kiển, nhà bè | 10x25m  250m² vị trí đẹp thông thoáng
12
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Giá trị & tiềm năng KDC Thái Sơn bộ quốc phòng, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích đẹp khu dân cư hiện hữu pháp lý rõ ràng.
Vị trí cực đẹp Trục thông Lê Văn Lương Giá chỉ 71 triệu/m².
Diện tích: 10 x 25m = 250m².
Pháp lý: Sổ riêng, xây dựng ngay.
Đường trước nhà rộng, trục thông thoáng, dân cư hiện hữu.
Giá bán: 60 triệu/m² (tổng ~17.75 tỷ).
Khu dân cư Thái Sơn an ninh, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng ...
Chính chủ bán gấp căn nhà phố phú mỹ hưng amelie diện tích 6*20m giá chỉ 13 tỷ
8
13 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ cần bán Amelie Villa Phú Mỹ Hưng giá chỉ 13 tỷ, sổ hồng cầm tay
Phố vườn 6*20m giá chỉ 13 tỷ giá tốt nhất.
Diện tích đất: 6*20
Diện tích sàn xây dựng: 282m²
Pháp lý: Sổ hồng
Amélie khu nhà Phú Mỹ Hưng được xây dựng và quản lý bởi chủ đầu tư uy tín Phú Mỹ Hưng.
Khu compound, an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.
Liên hệ Thu Hà làm việc chính chủ, thương lượng chính chủ.
Mua nhà Phú Mỹ Hưng - Mua ...
Penthouse  hoàng anh gold house (an tiến)  545m2 (6pn  6wc  2pk  8 sân vườn) sổ hồng  11,2 tỷ
22
11.2 tỷ 545 m²
Nhà Chung Cư
6 6

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp [Penthouse] Hoàng Anh Gold House (An Tiến), 187A Lê Văn Lương, Phước Kiển, NB, HCM.

- Diện tích: 545m² (3 tầng).
- Phòng: 6 phòng ngủ + 6 WC + 2 P. Khách + 1 phòng thờ + 8 sân vườn.
- Nội thất: Không.
- View: Thái Sơn, GS.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 11,2 tỷ.
* Liên hệ xem nhà: .
Hoàng anh an tiến (gold house)  121m (3pn + 2wc) 4,97 tỷ  căn góc. sổ hồng. nội thất mới đẹp
12
4.97 tỷ 121 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

- Căn góc: Tim tường 121m², thông thủy 112m² (3PN + 2WC).
- Nội thất: Đầy đủ như hình. Mới đẹp.
- View: Hồ bơi, Làng Đại Học, GS Metro City.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 4,97 tỷ.

* Liên hệ xem nhà: .

- Tiện ích ngoại khu: Phú Mỹ Hưng, ...
Nhà cấp 4 mới xây hẻm 489 đường nguyễn văn tạo, dt 103m2 giá 3 tỷ 968 triệu
3
3.97 tỷ 103 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nhà cấp 4 mới xây ngay cổng A KCN Hiệp Phước. Siêu thị Điện Máy Xanh. Đường trước nhà 10m.
Khu dân cư hiện hữu.
DT 103m² (5x18,4m) nở hậu 6,7m.
Giá 3 tỷ 968 triệu.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Đất thổ cư hẻm 512 nguyễn văn tạo 8x25m đường nhựa 12m giá 6,2 tỷ
4
6.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư MT đường nhựa 12m, phía sau có đường 6m.
Hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo, đối diện trung tâm sát hạch lái xe Thành Công.
DT 200m²(8x25m).
Giá 6,2 tỷ.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Chủ bán đất 121.2m2, đường lê văn lương, 2 mặt tiền đường 10m và đường 7m, giá 4.6 tỷ
5
4.6 tỷ 121 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Gia đình cần bán lô đất 2 mặt tiền đường trước 10m và đường phía sau 7m.

- Cách 100m ra đường mặt tiền đường Lê Văn Lương.

- DT: 5x24m = 121,2m².

- Thích hợp xây nhà 2 căn, cho 2 gia đình, đối diện công viên thoáng mát.

- Giá bán 4.6 tỷ (chỉ 39 triệu/m² - thị trường xung quanh đã giao dịch hơn 42 triệu/m²).

Xem đất gặp chủ thương lượng alo Thắng.
Bán biệt thự zeitgeist (gs metrocity) chỉ 125tr/m2  xem thực tế 0909 467 ***
6
25 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: PKD (6 tin đăng)
Bán biệt thự dự án Zeitgeist Nhà Bè (GS Metrocity Nhà Bè).
Phòng kinh doanh dự án Gs Metrocity gửi đến quý khách hàng giỏ hàng sang nhượng lại dự án GS Metrocity mới nhất - giá tốt nhất như sau:

- Biệt thự song lập 200m² (10x20) xây 1 trệt 2 lầu giá bán 25 tỷ.

- Hỗ trợ xem thực tế dự án.
Quý khách nhanh tay liên hệ Phòng kinh doanh chuyên sang nhượng dự án GS Metrocity nhé.
Hotline: Mr Nhân, ...
Biệt thự góc 2 mặt tiền trung tâm nhà bè chỉ 67tr/m  dt 625m full thổ cư, ngang 25m lô góc
8
42 tỷ 630 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Huỳnh Thị Đồng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN TRUNG TÂM NHÀ BÈ CHỈ 67TR/M

DT 625m full thổ cư, ngang 25m
Lô góc 2 mặt tiền đường 12m cực đẹp
Thích hợp xây tòa nhà building, CHDV, văn phòng cho thuê hoặc biệt thự nghỉ dưỡng
Cách Q7 chỉ 300m, ngay trung tâm Thị Trấn Nhà Bè
Biệt thự sân vườn 4PN, 3WC, tiểu cảnh đẹp
Giá chỉ 42 tỷ giá tốt khu vực

Sổ riêng, công chứng ngay, hỗ trợ vay bank

Liên hệ: em Kỳ
Cần bán nhanh căn nhà phố amelie phú mỹ hưng. diện tích 6*18,5m, giá chỉ 12,5 tỷ
9
12.5 tỷ 111 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán nhà phố Phú Mỹ Hưng, khu compound an ninh 24/24 được gia đình doanh nhân Quốc Vũ lựa chọn cho gia đình ở.
Vị trí: Căn góc sân vườn bao quanh tuyệt đẹp. Với diện tích 6*18,5m, xây dựng 1 trệt 3 lầu hoàn thiện đồng bộ bên ngoài theo kiến trúc Pháp tân cổ điển. Bên trong có chừa sẵn ô lắp đặt thang máy.
Giá bán:
- Căn 6*18,5m vị trí đẹp giá 12,5 tỷ.
Anh chị coi nhà vui lòng liên hệ em: ...
Duy nhất 1  góc đối diện công viên đường to, vỉa hè rộng giá 65tr/m2  kdc thanh nhựt
10
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất 1 lô góc KDC Thanh Nhựt 108m² đối diện khu GS Metrocity 349ha.
+ Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
+ Giá 65tr/m² có thương lượng cho khách mua thiện chí.
Liên hệ em Trân được tư vấn và xem trực tiếp dự án.
Từ 280 tới 300 của 971

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh